Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-1-2013 11:45:53 | Xem tất
vào ủng hộ Lin xinh đẹp và Thỏ dễ thương một phát :)

Trước khi đọc truyện cho Ma "chê" vài lời :))

1. Trang trí phần giới thiệu tổng thể nhìn đẹp, đập vào mắt là cái poster đẹp ghê gớm (Ma đặc biệt thích mấy cái poster nhà Lin, nhìn xuống phía dưới người tạo - nyan_neko, idol poster của Ma đây).

2. "Lời người post" hấp dẫn, cuốn hút quá (giới thiệu mà toàn tập hợp những thứ Ma thích ko hà) - "muốn gì có đó" - kiểu như đọc 1 cuốn này mà được khuyến mãi thêm 9 cuốn khác ấy nhỉ ;))

3. Nghe tên tác phẩm đã lâu + tên tác giả Ma yêu thích = thanks Lin, Thỏ, DinhDinh đẽ đem em nó về đây *mừng muốn rơi nước mắt*

"Chê" xong rồi, đi đọc truyện đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-1-2013 14:35:08 | Xem tất
Nhutphonglin gửi lúc 3-1-2013 12:15
Ôi, bạn đọc nhiều tác phẩm của Tâm Thường rồi ư??

Tớ chỉ xem sơ sơ vài tác ph ...

mình đang theo dõi truyện "cuối cùng là ai trêu đùa ai", khá hấp dẫn.

Truyện của Tâm Thường khá BT (rape em 16t, phụ nữ có thai), nhưng được cái là truyện xem khá thu hút.

Ma rất dễ tính không đặt nặng vấn đề nam nữ chính phải sạch, chủ yếu là cốt truyện hợp lý, hay là được. Nữ chính của TT không sạch đều vì thân bất do kỷ. Nữ 9 của TT đa số háo sắc :))

Bộ quân nhân có Cố Hoài Nam tên là Cấu kết, Ma chưa đọc, thấy bên Tấn Giang có nhiều người xem.

Mình thích cảnh H của Tâm Tâm, Đinh Mặc, còn H của Tâm Thường nhiều người khen dữ lắm :))

Bình luận

ss vào đây down bản txt nè: http://ishare.iask.sina.com.cn/f/22278363.html ^^ cần link đọc online nữa thì cứ nhắn em :)  Đăng lúc 4-1-2013 02:28 PM
ss có cần down bản text thì nói em, em nhắn địa chỉ cho ^^  Đăng lúc 3-1-2013 11:42 PM
Tâm Thường còn có bộ hình cảnh này nữa nè ss, nghe nhiều người khen: " 制服之恋 "  Đăng lúc 3-1-2013 03:15 PM
Ờh... Chính xác đó, cá nhân tớ thích nữ chính dứt khoát, yêu là yêu, đừng yêu ng này, lên giường với ng khác  Đăng lúc 3-1-2013 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách