Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 77263|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-9-2011 17:53:06 | Xem tất
Vietsub

Ousama no Brunch - Ikemen desu ne! Interview

Download

Promise - A.N.JELL (Tại Coming Soon!!)

Download

Everybody, go - Kis-My-Ft.2 (SC)

Download

Everybody, go - Kis-My-Ft.2 (Music station)

Download

Ikemen desu ne bloopers

Download

Bình luận

sẽ post ở cả 2 nơi nàng nhé, mọi ng cứ yên tâm, sẽ luôn có vietsub nhanh nhất có thể ^^  Đăng lúc 2-9-2011 07:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-9-2011 10:49:02 | Xem tất
=)) anh già  nhà mình ...lùn quá xá.
Xem ra bé Miyata thất thế trong vai Yiki rùi :((
Mỗi anh Uchi nhìn ngầu ngầu...chậc,mình chỉ thích anh trong Osen thoai:Q

Bình luận

cái gì chưa Ro???  Đăng lúc 14-9-2011 09:23 PM
ai bảo ko nhiều ng:)) fan Nhật ai chả xem film ấy. trừ mấy người mới thì chc chưa kịp xem:)  Đăng lúc 14-9-2011 09:19 PM
Osen , *chớp mắt* , thích Osen quá , mà hình như không nhiều người coi ............  Đăng lúc 13-9-2011 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-9-2011 22:08:54 | Xem tất
@deep: ss là ai zợ,em không biết nhoa,hay ss đổi nik rùi,em chịu.
:lol:lolem cũng ném xó cái phim này chứ ss,tầm 2 tuần em mới xem 1 lần,mà toàn cảnh có Shu với Ren em mới coi ss ơi,có Yuki em cũng xem còn phân cảnh có mama Ren với pà cô Mio em next next không à,em hết hứng thú với bạn Mio và Ren lâu rùi,em khoái Shu và Ren thui.Ren là của Shu *tung hoa Shu của mình bị đá...há há*
Về thằng pé Tama thì bản chất em nó là dễ thương hiền lành mà sao phim nào cũng tỏ ra nguy hiểm thế em chả biết nữa.Kaka,còn cái kiểu ngang ngang bướng bướng của nó thì của kiểu type B đó ss,hâm hâm thế lúc chạm chạm lên ai nói gì nói em nó chả thèm quan tâm đâu,cứ theo ý mình mà làm thui.Taipi mới là kẻ bề ngoài ồn ào nhưng bên trong nguy hiểm hơn :lol
Riêng cái khoản hát hò thì thôi,cả đám hát tiếng Nhật là OK,ost phim này em cũng có ngeh rùi nhưng cũng không hứng thú đá động gì vào lắm,được cũng tốt mà hay cũng tôt,chỉ cần không bị đánh giá dưới TB là em ok,em đâu ham hố zai nhà hát nhạc nước khác...
Nghe nhạc thì giọng anh già Hiro là ấm áp nhất nhưng cái khoản nói chuyện giọng thật ko mic ghi âm trực tiếp thì em lại chết giọng thằng pé Tama mới ác,từ hồi xem cái Making PV em đã chết 30s thằng pé nói chuyện rùi,hùi chìu mới xem ep 8 lại nhớ lại đoạn nó thì thầm tỏ tình với Kazuko mà em...điêu đứng *ôm gối gào thét*.Tại sao bạn nhìn mong manh dễ vỡ thế mà chất giọng của bạn giết ng không dao thế chẳng biết :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2011 00:08:40 | Xem tất
oai trời...gài trẻ gì,Taichan đã bào khi yêu thì không quan trọng tuổi tác còn gì :lol:lol*vùng vẫy...á á có ngừ ám sám mình giành giật Taichan làm của riêng* Ren là của Shu,và Tama là của Taipi,Riêng Taipi và mọi thứ liên quan Taipi thì của Law...hớ hớ...Lawgaya Number One:P:P:P
For wa bên LJ đăng ký trans một tập cho Misaki đi :'( ta muốn xem Vsub cái đấy trời ơi.Sao nhà nhiều người mà kêu gào thảm thiết chả ai siêng một chút :'(

Bình luận

Bởi,ta chỉ giành Taichan ôm bỏ chạy thui,ai giành Shu kệ :))  Đăng lúc 14-9-2011 09:25 PM
ai cũng giành giựt Shu hết zị  Đăng lúc 13-9-2011 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2011 21:38:48 | Xem tất
Đạp zăng zách dính zôi bạn Mio:lol:lol:lol ta bài xích bạn í từ tập 4,Ren là của Shu,nếu không phải cái kịch bản thì Ren xuất hiện Shu ôm Ren chạy mất,há há
@ChuChi: em đợi,ss mà mặc quần thì...ss dìm bạn Taichan của ss:lol:lol
@for: cưỡng đoạt hiện vật chứ no sờ mó kinh cái chi nữa...há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-9-2011 21:57:01 | Xem tất
:lol:lol:lol:lol đi về nhà lục SC với hoạt động từ năm 2005 của bọn nó ra mà xem.Nhớ gì mà nhớ.
:o:oChắc là có đấy,nhưng mừ không biết bao giờ thui.Xời cái tour debut kia còn phải chờ lê lết tận hai tháng mừ.
Ủng hộ anh già Hiro tiếp bước bạn Taichan...làm kẻ thứ ba,solo...hố hố

Bình luận

=)) nghe kinh dị quá đi  Đăng lúc 14-9-2011 09:29 PM
:)) nói thế thâu mà trái tim này chỉ chung thủy với Taipi thâu ss ơi ;))  Đăng lúc 14-9-2011 09:28 PM
thì anh già nối tiếp vai Shu của Taichan mà,ủng hộ anh bước vào cuộc tình đơn phường và lại quay trở về với chị em  Đăng lúc 14-9-2011 12:48 PM
ss ủng hộ anh già đi so lo ở mô :)) cái butai hả :))  Đăng lúc 14-9-2011 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-9-2011 12:51:11 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 14-9-2011 11:36
Đúng rồi ) kst.vn hình như bây giờ chuyển thành kst.net.vn rồi

Phim này được cái ...

Ta đã bảo từ hồi xem lúc bắt đầu thằng pé Tama nó không dễ thương rùi mà.Thế nên cả đám mới xác định Ren là Ren mà Tama là Tama.
Ăn no dễ thương xinh xắn toàn phải đóng vai tỏ ra nguy hiểm =))
Nhưng mà độ lừa tình của Shu cao cơ hơn.
Bắt đầu lậm anh già ... =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-9-2011 13:18:46 | Xem tất
:L:L:L Mùa này là mùa quýt nào.Yêu Taichan từ đầu cơ,từ hồi nhìn Shu mà chả thèm yêu Shu lại lót tót đi yêu Tai rùi từ Tai lại nghía lại về Shu.
Xong từ Ren thấy muốn đạp cái mặt lại thích Tama dễ xương rùi từ Tama dễ xương nhìn Ren chỉ muốn vứt cho Shu thui.
Dạo này lại thấy anh già có cái nét già lừ đừ nó cũng cuốn hút.
Tim có 3 ngăn thoai: Raymond,Pi và Taichan :lol:lol còn lại là các tình yêu pé nhỏ,danh sách dài cả list:loveliness::loveliness:
Ray thì lầu rùi,từ 2004 cơ,Pi thì mới mấy năm từ 2008...riêng Tai mới xuất hiện bay vào cái vèo .Hậu sinh khả uy1.Tình yêu lớn là tình yêu không thay đổi dù thời gian có trôi đi...oh yeahhhh

Bình luận

dùng để mua quần ôm zai nàng ạ  Đăng lúc 14-9-2011 09:10 PM
mình cũng đâu cần sử dụng tiền là mấy  Đăng lúc 14-9-2011 05:27 PM
quên *đá đá* =))  Đăng lúc 14-9-2011 02:02 PM
chứ muốn tiền làm gì khi mà mod rõ ràng đã có những đặc quyền mà dân đen phải mau bằng tiền a =))  Đăng lúc 14-9-2011 02:01 PM
*cắn* lương mod thấp a, nhưng mod có những đặc quyền riêng ý =)))))  Đăng lúc 14-9-2011 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-9-2011 21:14:35 | Xem tất
Nhìn ba đứa là mắt sưng hay là PCS mà đứa nào cũng có mọng mắt như Ko re vậy trời :lol:lol
Nhìn tiếp thấy pé Tama nhà mình có xu hướng là râu quai nón nghen:$:$ui tóc mai của em í,ngắn cũn mà dài dài...khó đỡ quá.
Có bao giờ thấy pà Shu không lờ đà lờ đờ đâu...xùy,nhiều hồi không vai nó thế hay lão bị thế,chứ cái ảnh ngồi như boss ngoài trường quay thì đâu có đến nỗi lào là nghiêm trọng lắm

Bình luận

không phải lây mà mệt quá nó rứa cứ lây gì.Mà dạo này ta ghét cái tóc bạn Shu nha...  Đăng lúc 14-9-2011 09:28 PM
từ hồi đi đóng phim trông cứ lờ đà lờ đờ, tham gia chương trình khác cũng bị lây T^T  Đăng lúc 14-9-2011 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-9-2011 10:00:06 | Xem tất
Oài...có ai biết dạo này cả bọn làm cái chi không?Sao mà cả nửa tháng nay biệt vô âm tính thế chả hiểu.Chỉ có mỗi tuần  là lót tót xuất hiện trên truyền hình thui,thiệt là buồn bã quá đi à nha :'(:'(
Ta nhớ Taichan....nhớ thằng pé Tama và nhớ anh già Hiro quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách