Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haet'sbear
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

GỬI LỜI CHÚC MỪNG SINH NHẬT ĐẾN WONNIE 28/6/2014 (HẠN CHÓT 24H 8/6/2014) PAGE 9

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-5-2012 07:22:30 | Xem tất
Sory mọi người, vì ko có tgian nên đành up file word mess và lời chúc đã chỉnh sửa cho mọi người vậy, hic :((

Những mess sau Cò dịch, có vài chỗ mọi người thắc nên, Cò đã chỉnh lại 1 tý

Lưu ý là chỉ những người mà Cò dịch thui nhé, ko phải thầy Cá dịch :D

Mọi người down file word này về rùi viết y như vậy là ok hết

MESS VÀ LỜI CHÚC (CHỈNH SỬA)

Bình luận

Thank Cún ^^... In ra rồi ngồi tập viết thử mà cứ cười ha ha một mình.. Sao mềnh lại có thể làm được việc này??? Chắc phải chuyển qua tiếng ính lịch quá =))))   Đăng lúc 21-5-2012 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-5-2012 11:41:00 | Xem tất
Do sơ suất của Rồng lão lão mà nhìn nhầm địa chỉ quán

offline HN 1A Hai Bà Trưng

Thông báo khẩn cho các mem miền Bắc Offline

Bình luận

xong rồi thì edit bỏ số dt của Rùa đi nhá ;))  Đăng lúc 20-5-2012 01:35 PM
Rồng nhìn nhầm hay Cầy nghe lầm đó. Báo hại em Sóc nhỏ đứng đợi những 2h...Tội quá ! Chắc phải xử hội đồng Rồng+Cầy  Đăng lúc 20-5-2012 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-5-2012 23:28:31 | Xem tất
Cả nhà ơi, về việc viết mess để scan cho vào cuốn tạp chí, designer sò có yêu cầu như sau:

viết trên giấy trắng khổ A4

Không viết hết chiều dài giấy, chừa lề trái phải mỗi bên 3-4cm

Màu chữ : không có yêu cầu gì đặc biệt tuỳ ý mọi người, cần nhất là rõ ràng

Mọi người nhanh chóng viết và scan, hạn chót gửi vào mail : [email protected]25/5 (tức thứ 6)

Yêu cầu giấy trắng là để dễ xoá nền, và des mess của mọi người cho đẹp ạ ^^

Mong mọi người làm đúng hạn cho designer sò thuận tiện trong công việc :D

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-5-2012 00:01:57 | Xem tất
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

BẢN KIỂM ĐIỂM

Thương gửi Sở thú thương yêu vô vàn
Bé tên: EvelynNg, tên thường gọi Cún xinh xắn
Nay bé làm bản kiểm điểm này với lý do: Ghi không rõ cách thức làm thiệp, để mọi người hiểu lầm và làm sai ạ.
Sau đây bé xin tường thuật lại sự việc như sau:

Thiệp của chúng ta có khổ 15 x 15, mọi người sẽ ghi ra tờ giấy A4 mềm, ghi nhỏ nhỏ xinh xinh rùi cắt ra, dán vào khổ giấy bìa cứng 15 x 15 mà bé đã cắt sẵn.
Bé không biết là mọi người lại nhầm lẫn, bé tưởng mọi người có thể cảm nhận được độ dày hơi chênh nhau của 2 loại giấy nên đã không ghi rõ ra ạ.
Bé đã gửi ra HN những tờ giấy khổ 15 x 15 mà bé đã cắt sẵn cùng với vài tờ giấy A4 hơi mềm hơn, kèm theo 1 tờ giấy ghi chú cách viết thiệp cho mn với nội dung như sau:

Những việc cần lưu ý:

1. Ghi sạch đẹp vào giấy ghi, nếu lỡ sai thì ghi lại cái khác nhé, không sợ hao giấy.

2. Chọn đủ màu chứ không phải chỉ ghi 1 màu.

3. Ghi xong mọi người cắt và dán vào bìa cứng, cắt hình tùy ý nhưng phải lọt thỏm vô bìa nhé, chứ không phải vừa khít và dán nhớ chừa lề khoảng 2cm dùm em.

4. Dán 4 lời chúc vào 2 mặt bìa, 2 lời chúc/1 mặt.

5. Dán đủ màu sắc và bìa giấy, phối màu sao cho ukie là được. Việc trang trí còn lại em sẽ hoàn thành ạ ^^

6. Đừng cắt giấy nham nhở nhé, Vì còn dư giấy thì gửi vô lại dùm em nghen.

Mọi người cố lên nào!!!
Cún xinh xắn

Bé cứ nghĩ mọi người có thể định dạng đc độ dày hơi chênh nhau, thêm phần là bé đã nghĩ bé ghi khá rõ ràng, do cứ đinh ninh, chủ wan mà bé ko ghi rõ ra là nên ghi vào giấy A4, nhỏ nhỏ xinh xinh rùi cắt dán vào tờ bìa 15 x 15, hic {:399:}

Bé làm đơn này xin mọi người tha lỗi cho bé, do nhìu việc và chủ wan quá mức nên bé đã sai sót thế này.

Nhân đây bé cũng xin tố cáo Sói già Shaun le vì không để tâm tới những điều bé đã nói qua gmail. Đúng là lời nói gió thoảng mây bay, đằng này lại còn type nữa nên Sói già càng mau quên, vì bé đã bàn với Sói khá rõ.

Và thêm Rùa yêu quý của bé, bé gọi ra ko bik bao nhiu lần, 1 là để hỏi thăm tình hình, 2 là nghe giọng Rùa yêu, 3 là để mọi người có hỏi han gì, mà bé ko nghe tăm hơi gì cả (

Bé mong mọi người thứ lỗi cho bé, bé xin lỗi nhiều nhiều {:444:} .

Sau 1 hồi bàn bạc, thảo luận, D dẩm và tán tỉnh nhau thì bé cùng Rùa iu đã đề ra cách giải quyết là cứ gửi vào rùi để bé xử lý (chắc coi như hình phạt ( )

Bé xin hứa là sẽ cố gắng giữ lại những gì mọi người đã dày công trang trí càng nhìu càng tốt.

Xin lỗi các chị, các em và các bé, bé sẽ cố gắng lắm thật đẹp ạ {:418:}

00 giờ sáng ngày 21/5/2012
Kí tên
Cún xinh xắn

Bình luận

Bé cái giè! Bé mà làm ăn sai thì cũng bị...đạp như thường hí hí * đạp*  Đăng lúc 23-5-2012 05:45 AM
ko bik zì hết hễ có kiểm điểm là tét mông ... tội nghiệp Cún lắm cơ phen này ôm sô lun gòi  Đăng lúc 22-5-2012 08:13 PM
tội Cún xù quá ;P  Đăng lúc 22-5-2012 07:33 PM
cái này là kiểm điểm sao =))) đang tự sướng dữ dội nè =)) hôm qua nghe đau tim quá, cố lên nào cún ^^  Đăng lúc 22-5-2012 06:33 AM
j mà bé, bựa quá=)))))))) k phải lỗi của Cún mà, kiểm điểm j=))  Đăng lúc 22-5-2012 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-5-2012 19:38:30 | Xem tất
Sau đây là danh sách đóng góp quỹ nhà JiWonderland

Mọi người hãy xem lại xem Cún đã nhập đúng hay sai hay thiếu sót gì mình rồi nhắn cho Cún biết nhé {:438:}

Rất cám ơn sự ủng hộ và đóng góp nhiệt tình của mọi người để giúp cho project này thành công tốt đẹp, đặc biệt là hàng xóm xa xôi và nàng SR đáng quý nhé

{:444:} {:414:} {:418:} {:420:}

Danh sách chi tiêu sau khi làm xong hết và đã được gửi đi Cún sẽ tổng kết và update sau nhé {:415:} {:401:}

{:407:} {:407:} {:407:} {:407:}

ĐÃ EDIT RÙI NHÉ!!!!

Bình luận

ơ sao hem có mình =)). Lần sau off sò đóng quỹ nhá chứ sò làm biếng ra ngân hàng lắm he he, hum bữa off tí tởn chả nhớ gì  Đăng lúc 26-5-2012 09:06 AM
Cún ui là cún, chị nhận đc rồi nhé, cảm ơn bé nhìu nhìu, hôn chụt chụt :x:x:x  Đăng lúc 25-5-2012 10:46 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
PurpleSeaUrchin + 3 Siêng năng ^^
mylove28 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-6-2014 22:17:56 | Xem tất
hajiwon gửi lúc 1-6-2014 09:44 PM
Chúc mừng sinh nhật Wonni
Sinh nhật lần này của Wonni thế nào nhỉ. Hy vọng sẽ là cảm g ...

Happy Birthday Wonnie
How's your birthday this year? I hope it will be unforgettable and you full of energy to do whatever you love...^^
I always feel jealous whenever seeing you have a lot of great memories with 1023 and really expect that someday you can visit Vietnam and have a warm fan meeting with JiWonderland - your Vietnam FC.

Có ổn chưa nhỉ, có gì chỉnh lại dùm em nhé Cú và Cừu, vì nhìu khi 1 mình em nhìn ko ra

Bình luận

đã sửa, hèn j cứ thấy câu nó dài dài. Cám ơn Cừu :D  Đăng lúc 3-6-2014 11:12 PM
I hope that will be... (not that and it at the same time)  Đăng lúc 3-6-2014 01:36 AM
How's your birthday this year?  Đăng lúc 3-6-2014 01:36 AM
Happy Birthay, Wonnie.  Đăng lúc 3-6-2014 01:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-6-2014 14:59:24 | Xem tất

À ừ chị sửa lại 1 tý về ngữ pháp thôi, cũng không gì nhìu

"Happy Birthday Haet Nim <3
New age, new life, new challenges. I hope that there're no sadness and tears in your life, you could smile happily everyday, live healthily every moment, succeed in your career and find your own real love soon ^_^"

Bình luận

Ừ nhỉ =))))))) há há  Đăng lúc 3-6-2014 11:37 PM
Ừ nhỉ =))))))) há há  Đăng lúc 3-6-2014 11:37 PM
succeed là động từ của success mà Cừu, success là danh từ mà, succeed là động từ  Đăng lúc 3-6-2014 11:15 PM
Cún ơi em có 1 câu ngắn gọn thôi :)) "unnie, please get married soon :)"  Đăng lúc 3-6-2014 11:54 AM
Câu cuối thì hiện tại là hiện tại hết chứ nhỉ :D Succeed ???  Đăng lúc 3-6-2014 01:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-6-2014 20:41:31 | Xem tất
superchao gửi lúc 4-6-2014 01:58 PM
Chúc mừng sinh nhật Ji Won unnie! Chúc chị luôn vui vẻ hạnh phúc và thành công với nhữ ...

Happy Birthday Ji Won unnie! Keep smiling, be joyful and successful in your new projects. Please come to Vietnam cause your 1023VN want to meet you so badly and remember to take care of your health.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-6-2014 20:38:18 | Xem tất
friendly1991 gửi lúc 6-6-2014 07:42 AM
Chúc mừng sinh nhật Wonnie.
Wonnie à!Mừng là đã tới ngày mà 1023VN chúng em luôn mong,n ...

Happy Birthday Wonnie!
Dear Wonnie! Finally the date, on which we are expecting and can show our love to you is coming, hope that you can receive our best wishes for you, be happy and keep smiling!

Cừu bà xem lại dùm ta nhé, thêm khắc tý cho câu có ý nghĩa và dịch nó ko bị lủng củng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-6-2014 07:29:00 | Xem tất

Happy birthday Wonnie <3, new age with full of happiness, beauty and success in your coming projects. Hope someday we can meet each other, please take care of your health! I love you <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách