Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

AoE House’s Events - Nơi tổ chức sự kiện - Trao giải EVENT AoE House’s 1st Anniv

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-9-2012 21:12:48 | Xem tất
Em xin nộp bài ạ *cúi đầu*. Em không có khiếu viết văn đâu ạ, nhưng em muốn đóng góp chút công vào sinh nhật anh Ngơ nhà em nên mọi người đọc xong đừng ném đá em *mếu*.

Gửi tới XingXing !

Chúc anh sinh nhật vui vẻ, em mong rằng mọi hạnh phúc và may mắn đều luôn đến với anh. Cảm ơn anh vì đã được sinh ra và trở thành ngôi sao tỏa sáng trong lòng em.

Anh là một người thú vị, đôi lúc anh tỏ ra rất trưởng thành mạnh mẽ, đôi lúc lại ngây ngô và đáng yêu như một đứa trẻ. Anh cũng từng nói rằng bản thân mình có suy nghĩ đơn giản và đầu óc lại rất hay quên. Đừng lo ^^” đấy chính là điểm cuốn hút của anh mà anh không nhận ra đấy thôi. Mặc dù em chỉ mới biết anh trong khoảng thời gian ngắn thôi nhưng em đã học tập được ở anh nhiều điều, đó là sự kiên trì và niềm đam mê. Cảm ơn anh đã giúp em thấy được nếu bản thân thật sự đam mê và cố gắng hết sức thì giấc mơ sẽ đến gần ta hơn.

Không chỉ có em mà còn  rất nhiều người khác nữa có thể cảm nhận lòng nhiệt huyết nghệ thuật của anh. Mỗi ngày thấy anh trưởng thành, tự tin hơn trên sân khấu khiến em cảm thấy rất vui và tự hào. Em chỉ là một người hâm mộ bé nhỏ, em cũng chưa từng gặp anh ngoài đời nhưng em vẫn sẽ ủng hộ anh, dõi theo từng bước đi của anh dù chỉ là ở phía sau và từ một nơi rất xa thôi.

Hãy luôn sống thật với cảm xúc của bản thân anh nhé. Em rất thích ngắm nụ cười cùng lúm đồng tiền nhỏ xinh của anh, nhưng em sẽ vui hơn nếu anh có thể biểu lộ đúng những gì bản thân đang cảm nhận. Khi vui hãy cười thật rạng rỡ, khi buồn hãy khóc để mọi thứ trôi đi và để mọi người cùng chia sẻ nỗi buồn đó cùng anh.
Cuối cùng em chúc anh sẽ thành công, cũng với những người anh em của mình bay cao bay xa với con đường mà các anh đã chọn và mãi là Zhang YiXing tuyệt vời trong long các fan.

Love you YiXing gege~

Bình luận

bài viết hay quá xá, kết câu này "Khi vui hãy cười thật rạng rỡ, khi buồn hãy khóc để mọi thứ trôi đi và để mọi người cùng chia sẻ nỗi buồn đó cùng anh" ^^   Đăng lúc 17-9-2012 09:31 PM
@ss Mốc: cảm ơn ss :"> *vòng tym*  Đăng lúc 17-9-2012 07:12 PM
*bắn tim* bài viết đáng yêu lắm chíp  Đăng lúc 17-9-2012 09:46 AM
@ss Lú: thanks ss *vòng tym*  Đăng lúc 16-9-2012 10:28 PM
bài viết cảm động quớ e ui  Đăng lúc 16-9-2012 10:13 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 3 ủng hộ tinh thần ^^
haeyeon + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-10-2012 22:04:11 | Xem tất
Tên: Chip
Ngày sinh: 04/01/1994
Giới thiệu về bản thân: hóng hớt, ham hố, nhí nhố, quan trọng là thích hốt xẻng =))
Gửi vài lời chúc đến Lay Ngơ nào ;)): seung ri kuai le gege~

Bình luận

sao đạp em =))  Đăng lúc 1-10-2012 10:55 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 1 *đạp*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách