Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mèomỡ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Phu Quân Là Thái Giám Tổng Quản | Thanh Đình (Beta lại từ đầu)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 2-5-2013 23:03:22 | Xem tất
“Ta biết, có được cái này rồi có thể mỗi ngày cái kia.”

quá logic đó chứ , cái này rồi tới cái kia, cái kia rồi tới cái này nói tóm lại cái nào anh củng có lợi hết  á
©2024 Kites.vn | + g# ]/ W4 _  s9 n8 I. a/ jAll rights reserved
củng tội cho TNL người muốn tu nhưng quỷ nó ám mô phật
©2024 Kites.vn | * u5 r0 W3 z: AAll rights reserved
(ĐCT : cô là đang nói tôi đó hả
©2024 Kites.vn | . q, L! x5 [: y  S* F" m* JAll rights reserved
me : đâu có em nói chơi thôi )
©2024 Kites.vn | * `, E8 v6 v4 T4 X! Z( W  x4 q+ x1 LAll rights reserved

Bình luận

vâng , nhưng thật TNL muốn hoàn lương mà có điều anh ấy yếu lòng quá nến mới dể bị sa ngã ^^!  Đăng lúc 2-5-2013 11:19 PM
anh ý chỉ góp phần thúc đẩy thôi :))  Đăng lúc 2-5-2013 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-5-2013 00:05:47 | Xem tất
là mối hận đoạt thê cơ  đấy
©2024 Kites.vn | All rights reserved, ]+ J% D# P$ D- F0 b
cơ mà bản thân mình cảm thấy TNL đúng là si tình thật đó, nhìn đi nhìn lịa ngoài việc anh yếu lòng trước .....gái và là nam phụ ra thì mình thấy củng ko đến nổi lắm,củng có cố gắn đó , nhưng ai biểu anh là con ghẻ chi?cho nên cuối cùng mới mất vợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 4-5-2013 22:55:44 | Xem tất
mình ko cảm thấy thái giám vô sỉ mà cảm thấy hoàng thượng vô lại thì có
©2024 Kites.vn | 9 g2 _7 q* ^& {0 x3 X( MAll rights reserved
quả nhiên Trung ca có cách ,ko biết lần này hoa sẻ rơi về tay ai
©2024 Kites.vn | All rights reserved- Q1 A8 `- E( K5 j- G0 e% K" e
đừng nói lần này hoang tượng nổi cơn lên lại ban CMQ cho ĐCT tiếp nhe, thế thì anh lời to rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-5-2013 22:30:35 | Xem tất
đúng là con cáo già, tất cả mọi người ai củng nằm trong tay của anh Trung hết, thiệt là rơi vào một người nhu vậy nên vui hay nên buồn nửa
©2024 Kites.vn | 0 o' B2 r; d# ^6 e, U: dAll rights reserved
lại thêm cái tên hoàng thượng hay ganh tỵ kia nửa, mắt thấy người ta vui là ko đc àh ,đúng là nhỏ mọn quá đi.sau tác giả ta chi tiếc vị hoàng thượng này nhỉ, mình đón ông ta thế nào củng là bụng bự đầu to có hai con mắt ti hí quá, đại điện cho kẻ tiểu nhân hứ{:404:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-5-2013 22:24:41 | Xem tất
tưởng tượng cái "Hoa lan chi" của LVB mà phì cười, chuẩn hành động của một công công đây nè
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 G; ^( [; T( t- Z+ P" f
tới bây giờ mình ngược lịa nghi ngờ giới tính của LVB nha, anh chàng thật sự ko phải là cái kia thái giám chứ,nói những lần kiểm tra Trung ca điều thoát khỏi ko biết có liên quan đến anh bạn ko?
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 \2 W- v) I2 G7 n' Y9 n) ]
cuối cùng châu về hợp phố rồi, còn lại như MQ mong muốn là "cái này với cái kia" cùng một chổ rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved, G5 S! a! D7 j1 g; A
ps: đó giờ gọi cô mèo,mà cái chữ ký kia cáo phải cô mèo đính chính giới tính ko? nếu thật như thế thì shok toàn tập {:442:}

Bình luận

*bật ngửa* trời anh mèo cơ đó, vậy mà hồi xưa đến giờ lại ko thèm đính chính chết ngất với "Mỡ nhân mèo" luôn :((((((((((((((((((((((((  Đăng lúc 6-5-2013 10:44 PM
từ giờ gọi anh mèo =3=  Đăng lúc 6-5-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-5-2013 23:46:52 | Xem tất
xem cái đoạn MQ đòi tiền mà mình muốn đập đầu vô bàn phím luôn á thật là hết chịu nổi với anh chồng keo kiệt như Trung ca, một lần là trấn lột tiền của MQ ở quán trà lần này lại cắt lương của nàng thật là bó tay với nah Trung luôn {:441:}
+ R- K' Q& A4 P+ n: C& v©2024 Kites.vn | All rights reserved
lại cái màng ra giá một đem 50 lượng khiến mình nhớ đến Mộc Mộc với Việt Việt Việt ghê hình như co bạn củng là một đêm 5 vạn thì phải

Bình luận

đúng là xém chết trên từng câu chữ, 1 lần vs 1 đêm đúng là hai phạm trù hoàn toàn khác nhau ^^!  Đăng lúc 12-5-2013 10:45 PM
1 đêm vs 1 lần nó khác nhau lắm cô ạ :)) tôi thấy anh thích vờn chị thôi chứ ko phải ko muốn cho =)) ko thấy đoạn anh cười nham hiểm à, gian lắm thôi =3=  Đăng lúc 12-5-2013 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-5-2013 22:56:00 | Xem tất
phút cuối trình giảo kim xuất hiện, ko hiểu anh bạn TNL này sẻ làm cái chuyện "ăn hại" nào nửa đây, nhung củng mong anh ta sẻ giúp cho MQ đỡ phải chịu đau đớn.
1 I) L% X. s# z' Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
nói thật Trung ca ca ko biết tâm cơ cỡ nào nhưng mình vẩn thấy uất ức chao MQ lắm luôn, yêu anh này thì toàn là bị ngược rồi "tự kỹ ám thị" bản thân là anh chỉ vì đại cuộc, chỉ vì yêu mình. nói chung ngoài MQ chắc ko có người thứ hai nhảy vô đống lửa này đâu, từ đó có thể suy ra tác giả là mẹ ruột của anh Trung và là mẹ..... chồng của MQ

Bình luận

khi nào thì ngược con trai zạ, tôi thấy MQ bị ngược gần 200 chương rồi đó, ko biết khi nào mới tới anh Trung bị thiên hạ đem ra chặt chém đây T_T  Đăng lúc 15-5-2013 11:14 PM
bà ý ngược con dâu rồi quay sang ngược con trai, rất đáng ném =3=  Đăng lúc 15-5-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-5-2013 23:32:00 | Xem tất
TNL đúng là "ăn hại không thể ăn hại hơn" nhờ giả giúp người một chút lại trở thành vủ nhục người khác, thật là đáng bị đánh lắm mà
©2024 Kites.vn | 8 d) p. U- u& r4 g5 `All rights reserved
còn Đoàn bt kia nửa rốt cuộc muốn làm cái gề ko bít , người gì đâu mà thâm quá chừng rỏ mệt ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-5-2013 20:50:33 | Xem tất
tớ ủng hộ MQ phất cờ đạp đổ Đoàn bt
5 P3 R) r" s- @; G©2024 Kites.vn | All rights reserved
đả đến lúc cho anh ý nếm mùi ngược rồi, hơn cả trăm chương chứ ít gì bây giờ chị Quân có thế thượng phong thì mai cứa dung thoải mái, mình ủng hộ hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 26-5-2013 22:33:40 | Xem tất
thế là  sự nghiệp ngược anh Trung cuối cùng đả về nơi xa lắm ùi
©2024 Kites.vn | All rights reserved! X9 G) u( B% T( L
phải nói thế nào đây ta, bạn MQ ko nếu nói yếu đuối thì cô ấy thật sự rất yếu đuối, ví như những lúc bị anh Trung ngược thì rất đáng thương nha, nhưng đôi khi cô ấy củng rất mạnh mẽ nha ví vụ như khi xảy ra chuyện cô ấy xẻ nghĩ ra cách để  giả quyết,với lại khi đả quyết định chuyện gì thì lại thục hiện rất nhanh, rất quyết đoán, ví như cô ấy nói dọn khỏi phòng thì dọn ,trở về thì về mình mà ra đi như thế nói thật can đảm để mà tự trở về thì hơi bị khó nói thật rất quê ạ!!! nói chung coi như anh trung là nam chính may mắng nhất rồi có cô vợ rất dể dỗ ,đôi khi ko cần dỗ củng tự động ngoan ngoan ngoãn nghe lời , củng thật là ngưỡng mộ a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách