Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Hắc Bang] Từ Bi Thành | Đinh Mặc (Truyện dịch- Xuất bản ngày 8.11)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-10-2012 21:42:37 | Xem tất
Vì biết trước tình yêu thời niên thiếu của hai người này rất trắc trở nên khi đọc đến đoạn ngọt ngào mình cũng thấy không an tâm, và cái j đến cũng đến, bị bà Mộ phát hiện
©2024 Kites.vn | All rights reserved) v% W" d1 C- m2 `
không hiểu sao, mình không thích cặp bố mẹ của Mộ Thiện chút nào khi đọc chính văn, cảm thấy họ quá thực dụng, trong truyện Trần Bắc Nghiêu chỉ không có bố mẹ còn thực tế anh học cũng rất giỏi, rất thông minh thì tại sao những thành phần tri thức như ông bà Mộ có thể đối xử với anh như lăng nhục như thế nhỉ (thuê người đánh, chưi thậm tệ........) rồi mình đọc mà thấy thật ấm ức cho Mộ Thiện khi vừa có áp lực công việc, tình cảm thì bà Mộ cũng  nói 1 câu "cứu đc bố con xong mẹ cũng đi tự tử đây, ......."
©2024 Kites.vn | - W+ r; r6 P; m3 \All rights reserved
Đến khi TBN quay về ra mắt ông bà Mộ trong 1 diện mạo hoàn toàn mới thì mình thấy có vẻ hơi gượng ép trong sự chấp nhận nhanh chóng của hai ông bà Mộ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; ?2 ~; C- P' `) Y1 T9 y# Q
Có lẽ là tình cảm của cha mẹ là như thế, mà mình thì không hiểu được{:420:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved# D" P0 c# a5 g" i
* l! S1 a( w$ M4 [% t& O9 F2 [/ }©2024 Kites.vn | All rights reserved
p/s: mong chờ đến cảnh trong thư phòng của ông ngoại TBN *cười gian*
, a& D+ k. W; h7 ~$ v1 @3 t' ]: m©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn ss Gr đã mang đến bộ truyện hắc bang này (thể loại em thích nhất)
©2024 Kites.vn | 6 U* [& z% ], a, e1 BAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-10-2012 22:06:53 | Xem tất
greenrosetq gửi lúc 22-10-2012 21:57
©2024 Kites.vn | 2 H( D( O/ b. YAll rights reserved
Công nhận họ hơi khắt khe nhưng chị hoàn toàn có thể hiểu được. MT là viên ngọc  ...

* A% z8 K' Q* r* a©2024 Kites.vn | All rights reserved
không chỉ phần đông va ở TQ đâu chị ạ, ai cũng thế thôi, em cũng biết những điều đó nhưng  ngôn tình mà , đặt mình ở vị trí người chứng kiến nên mình cứ muốn có 1 cái j đó thật hoàn hảo. chẳng hạn như 1 người nói một tật xấu của 1 người với người khác trong ngôn tình thì chăc chắn em sẽ cho là người đó ích kỷ, hay ghen tức, nhưng cẩn thận suy nghĩ lại thì trong cuộc sống em cũng vậy. Muốn nói sâu hơn nữa nhưng em không thể diễn tả đc suy nghĩ của mình. đại khái là vậy. hihi

Bình luận

chị GR có định làn bộ Dục vọng ko ạ.em là em kết truyện của Đinh Mặc lắm rùi  Đăng lúc 22-10-2012 10:47 PM
@rabbitlyn_ver2 : truyện này hình như cũng của Đinh Mặc phải không ss, hình như có lần ss Gr đã spoil thì phải  Đăng lúc 22-10-2012 10:40 PM
Cố nguyên soái là anh Cố Triệt trong bộ Dục vọng của người chinh phục, cực kì tuyệt vời luôn :)  Đăng lúc 22-10-2012 10:36 PM
=)))))))))))))  Đăng lúc 22-10-2012 10:18 PM
TT thỉnh thoảng cũng phải thực tế một chút chứ truyện nào, nhân vật nào cũng lý tưởng hóa thành ra nhàm chán ^^  Đăng lúc 22-10-2012 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách