Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-12-2012 23:17:24 | Xem tất
Hihi, nhà mới có luật mới à? nói thât là mình mới bắt đầu đọc truyện từ hồi 4 thôi, mặc dù ko đọc nhưng vẫn vào theo dõi comment của m.n để biết được diễn biến truyện, thế là nhìn thấy tiêu đề của bạn hay quá ở mỗi chương nên mình đã vào đọc luôn từ hồi 4. hihi, ngẫm nghĩ cũng thấy mình lười và chán thât, toàn làm tàu ngâm, đến bjo có luật mới ngoi lên, hihi, *xấu hổ* quá
©2024 Kites.vn | All rights reserved. Y% F5 \" F) Z. B# J0 |( X+ z
cám ơn các bạn đã edit, phải nói là những bạn edit truyện của ÂT thi phải cực kỳ can đảm đó, vì mỗi truyện của ÂT đều cực dài ^^5ting

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ! Bạn có thẻ quay lại trang 217 để xem bản update dầy đủ nhé! ^^  Đăng lúc 27-12-2012 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2012 00:07:59 | Xem tất
ui, mai mình thi rôi mà vào đọc được cái màn tình củm thế này thì thi thố j nữa chứ, nhìn hai anh chị thế này  mới ngọt làm sao, mong rằng nó cứ ngọt mãi thế này cho bọn mình sung sướng nhỉ, chẳng biết tác giả còn cho đoạn ngược nào nữa không cơ chứ, mà các bạn chủ thớt ơi truyện còn dài không nhỉ?

Bình luận

đúng thât, truyện của ÂT luôn thế, hóng típ  Đăng lúc 28-12-2012 01:05 PM
^^ Vừa ngược vừa ngọt bạn à!  Đăng lúc 28-12-2012 07:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-12-2012 23:54:56 | Xem tất
đây có gọi là ngược thân không ta, hai người yêu nhau mà không thể thể hiện tình cảm với nhau vì ai cũng có khúc mắc trong lòng, cũng có lòng tự tôn quá cao nên không giám để cho đối phương biết mình có tình cảm với họ, anh thì vì thù hận, cô thì về vết thương trong quá khứ và tình cảm của cô chị. Nhưng có lẽ một tình yêu kìm nén kiểu này càng làm cho họ không thể xa nhau hơn, càng làm nó trở nên nồng nhiệt hơn, như ở hồi trước LMV có tự nói sẽ không bao giờ "động" vào Tô Nhiễm, nhưng cuối cùng anh vẫn không thắng nổi lý trí của mình, giữa yêu và hận, họ không biết lựa chọn thế nào nên mới dằn vặt nhau, dằn vặt độc giả, hix :curse:
©2024 Kites.vn | % [5 W6 @4 t4 sAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved( B) ^# k* G+ \' s$ H) e' K: N
p/s: thế mới nói "thiên thu vạn cổ yêu là khổ, vạn cổ thiên thu khổ vẫn yêu";P

Bình luận

ui ui, thanks cô, giờ t mới vào mới thấy, đi thôi  Đăng lúc 29-12-2012 12:44 AM
Đã update đầy đủ, cô quay ra mục lục tìm chương 5 đễ xem nhá ^^  Đăng lúc 29-12-2012 12:35 AM
HE là đc rồi, thỉnh thoảng cho xót xa tí càng nổi lên cái ngọt  Đăng lúc 29-12-2012 12:04 AM
Nói thật chứ lúc này anh chưa bít là anh đã yêu đâu, a chỉ thấy kg thiếu TN được thui, sau này còn ngược nát lòng nhiều cái lắm, nhg bù lại HE viên mãn :)  Đăng lúc 29-12-2012 12:00 AM
bây giờ anh đã nhận ra tình cảm của mình thì giông bão nổi lên đến 90% là cô cứ muốn rời xa anh hoặc là liên quan đến MT  Đăng lúc 28-12-2012 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-1-2013 22:47:00 | Xem tất
haizz, về quê ăn tết có mấy hôm mà đã ko đuổi kịp được thời đại rồi,lên là đọc lèo 1 lượt hết mấy chạp bị bỏ sót, ở quê cũng có máy nhưng là muốn ngồi 1 mình vừa đọc vừa nghiền ngẫm nó mới hay, với lại anh Vũ nhà ta nắng mưa thất thường lắm, tự nhiên anh mà ...chị để cho người lớn thấy là mất hay, nên đành phải ngậm ngùi nhịn đọc để được xào 1 lượt.
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 \- i0 F" _# U1 r
Nghe đâu thấy có 1 editor nhà mình bị gãy chân à? mong bạn sớm bình phục nhóe.

Bình luận

Ngọt kg còn nhiều nữa đâu cô, gần ngược rùi T_T Cô lên trên xem lại đi, đã có khúc anh khiêng chị =))  Đăng lúc 2-1-2013 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-1-2013 18:55:00 | Xem tất
chết rôi, đây là cái tội bỏ mấy hồi đầu đây mà, cứ tưởng hai người trên ảnh bia mộ là bố mẹ anh vũ, hóa ra là ko phải à, vậy thì là ai nhỉ ^^
©2024 Kites.vn |   W# I* H+ B2 E9 uAll rights reserved
p/s vừa vào cái là đã thấy có hàng, cám ơn các b editor nhóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-1-2013 23:59:00 | Xem tất
lâu lâu không vào đọc được thông báo 2  bạn đi du học à? vui nhỉ, cả hai người cùng đi , dù trong đầu toàn các soái ca trung quốc nhưng thôi cô gắng quên và kiếm 1 soái ca tây nhóe
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ w1 J& x( I- `8 ~
chúc hai bạn lên đường may mắn và nhanh chóng ổn đinh cuộc sống nhá ^^
©2024 Kites.vn | ! M5 H. C$ t- j$ f3 o' _All rights reserved
Have a good trip^^

Bình luận

Cám ơn cô :)  Đăng lúc 26-1-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-4-2013 22:04:22 | Xem tất
phải nói là đọc mấy  bộ truyện của Ân Tầm thì Tô NHiễm là người yếu đuối nhất (cực kỳ yếu đuối), không hiểu sao khi bị những bọn xấu nói (Hòa Vy, Hạ Đồng), thì cô ấy chẳng nói lại được gì, chỉ nói đc "cut đi hay xéo đi" cứ lẳng lặng suy nghĩ trong đầu đau khổ 1 mình thôi. haizzz mình cữ nghĩ lần này tác giả sẽ không để cho cô ấy sẩy thai nữa vì sẽ thấy nhàm với lần 1, thế mà TN vẫn sẩy thai, hix hix, tác giả còn định ngược anh Vũ, ngược độc giả đến khi nào đây? (p/s không hề ghét anh VŨ, anh ấy bị mối hận giằng xé nên mới mâu thuẫn, nhưng đã đối xử với TN hết mức có thể, cơ mà chị TN thì vẫn còn lơ mơ lắm). lần này thì toi nữa rồi, anh VŨ yêu quý lần này thì chấm hết rồi, hix hix.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ X* c+ L$ Z8 j0 T" Q
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 y# m3 ]& T& c" Q
p/s: qua vụ này thì chắc cha con cua Đồng toi rồi ^^
©2024 Kites.vn | # d1 q0 d# l) v7 a, b7 ZAll rights reserved

Bình luận

chết mất với b, haha,cha con cua Đồng=)))))))))))  Đăng lúc 24-4-2013 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách