Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
481#
Đăng lúc 10-4-2016 14:20:17 | Xem tất
xathiman_chieu gửi lúc 10-4-2016 01:03 PM
cúi tuần rồi cho em nó hoài cổ tí xíu, nói chớ Full House là cơ duyên đưa mình đến ...

Nghe ss nói em lại muốn kể ra "tình sử" với mợ quá
Phải nói định mệnh muốn "chửi thề" đưa em đến với già là cái phim "định mệnh" của mợ "Trái tim mùa thu đấy ạ".
Tuy nhiên phải nói thực sự hồi đó phim là kẻ thù của em
Cái hồi 7-8 tuổi ranh có méo nào cảm nhận được cái hay trong phim đó đâu, chỉ biết thèng anh họ nhà em nó sang nó cướp cái TV nhà em, mà lúc đó em chỉ muốn coi cái phim hoạt hình "Chị ong nâu nâu" của em thôi
Thèng anh nó chiếm nhưng cả nhà em lại hưởng ứng vì ai cũng mê cái phim nài, thế là em đâm ra căm thù không phải dạng vừa
Sau đó em cũng ấm ức ngồi xem nhưng chả biết cái mù gì, chỉ biết sao mà chị đẹp vật vã, thế thôi
Lại đến 2003, "Trái tim mùa thu" lại đươc chiếu lại, thẳng anh đó nó mê già Song đến nỗi hình dán đầy phòng, phim chiếu lại tất nhiên nó cũng đu, em lại thấy cái chế này "quen quen", xem phim cùng, có cảm nhận được tí xíu, cảm thấy già rất đẹp, nhìn rõ thích, thế là thích luôn
Thế là hồi đó trở đi xem TV mà có TTMT chiếu là lại phải cày. Mà ngày xưa đâu có internet như giờ, thấy diễn viên mình quen mình thích lên TV là sướng phát điên lên được
Rồi tình yêu với già nó được xây dựng trên cơ sở "cuồng" Song của thèng anh đó. Anh đi học đại học năm 2004, nó mang về đĩa phim "All In". Anh bảo phim này hot lắm, hay lắm, có chế đóng TTMT đóng đó. Thế là 2 anh em ngồi chiến đấu với All In, hồi đó em thích All In lắm luôn, thích luông cả bạn Jin Goo đóng vai In Ha hồi trẻ, nhưng cũng có cái buồn cười là nhìn cha Lee lúc nào cũng thấy xấu, lại lùn lùn. Cơ bản thấy Song đẹp đôi với Song Seung Hun rồi, nhìn anh này không hợp mắt
Thế là tình yêu với Song lại tăng thêm mấy phần. Giờ thỉnh thoảng nghe lại cái OST của All In, cái bài của ca sĩ đã die hát ý, nhiều lúc em vẫn nhớ đến tình yêu đau đớn của In Ha với Yeon nữa >"<
Còn như đa số các chế ở đây, đỉnh điểm mê già Song chắc phải kể đến "Full House", đến 2005 em mới được xem chiếu trên TV, phim nó tạo thành làn sóng châu Á luôn mà. Nhà nhà coi, người người coi. Em thì mê mẩn đến nổi phải đu ra hàng net coi hết về nhà kể với bố mẹ
Đã thế mê đến nổi reg nick DAN, diễn đàn đầu tiên tham gia bình luận đủ trò
Từ đó trở đi già là idol trong lòng em luôn^^
Sau đó đu DAN, rồi kst, rồi kites. Được cái là từ DAN sang kst nó lạ lầm với người gắn bó DAN nên em không bình loạn trên kst luôn, mãi sang Gió mời gọi là bung lụa=))
Lại nói cái vụ ship siếc, thật tình xưa em không ship mợ với ai hết, tại xem phim chỉ mê mỗi mợ, có biết ship là gì đâu=))
Đến WW thấy mợ với Bin đẹp đôi quá, được mấy chế bên kst thi thoảng bình loạn đúng là nhiễm, hồi 2 người công bố mừng rớt nước mắt luông.
Chia tay buồn mất mấy tháng=))
Sang Gió đúng ship theo phong trào vì đẹp đôi quá mà, mặc dù hint không có nhiều, cơ bản ám ảnh phim quá, lại mong mợ lấy chồng nữa=))
Đến DOTS thì lúc đầu không dám ship, giờ thì các chế biết rồi đó, em lại bệnh cũ tái phát, cứ muốn tống khứ mợ đi lấy chồng để thấy tiểu Kyo thôi. Thật là cứ sốt sắng như mình là mẹ già không bằng

DC

Bình luận

Đau thương đến già luôn ss ạ =)) từ giờ xin cạch ;v cũng tại thời đó 2 người ấy đẹp đôi quá cơ, nên shipper bị mù quáng =,=  Đăng lúc 10-4-2016 04:08 PM
@haven": em cũng ngồi thuyền Gió hả,ss cũng đu 1 lần mà tởn đến già luôn  Đăng lúc 10-4-2016 03:59 PM
thế nên tuôi đâu có dám ship khi các chế đã lên thuyền, phải tìm hiểu mới ship đó cô vừn ạ, thôi cứ trung lập như cô là ok nhất, ship mệt lắm  Đăng lúc 10-4-2016 03:21 PM
Sau vụ lật thuyền thời Gió đông,,, một lần và mãi mãi, tôi thề sẽ ko leo thuyền nào của bả nữa,,,  Đăng lúc 10-4-2016 03:18 PM
ko biết mẹ pả thế nào chứ chiện chồng con của pả mà chúng ta lo quá  Đăng lúc 10-4-2016 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

482#
Đăng lúc 13-4-2016 22:57:40 | Xem tất
Dr Kang luông tỏa sáng khi khoác lên mình chiếc áo blouse
Hình mợ rất nhỏ giọt, thông tin của già lại còn không nhỏ giọt nào
Cần lắm những tấm ảnh khi già ở nơi bình yên như Jeju T____T

Naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

483#
Đăng lúc 14-4-2016 22:35:42 | Xem tất
Vậy là từ giờ muốn ngắm mợ cũng bị khó rồi >.<
Cảm ơn DOTS rất nhiều đã cho em gần 2 tháng ngắm mợ.
DOTS không phải là phim em thích nhất của mợ nhưng Kang Mo Yeon là cô nàng em thích nhất
Lý do thích nhất em cũng không biết nữa, chắc là tại Kang Mo Yeon như là được viết ra từ mợ vậy
Đây cũng là phim đầu tiên (có lẽ cũng là cuối cùng) của BK vàng múa bút mà em xem trọn vẹn, cảm giác thật là... khó tả
Nhưng có một khẳng định chắc chắn Kang Mo Yeon cũng là nhân vật nữ tuyệt vời nhất trong các phim của BK này
Tóm lại DOTS là một dấu mốc quan trọng của mợ, chắc mợ cũng rất biết ơn nó phải không?
Nghĩ tới tương lai mợ lặn không sủi bọt lại thấy buồn quá

cap by me

Bình luận

nếu giống như GIÓ thì sau khi hết DOTS, tiếp đến 2 movie Trung và 1 movie Hàn :v :'(  Đăng lúc 14-4-2016 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

484#
Đăng lúc 16-4-2016 19:15:08 | Xem tất
2 cái ảnh này nó đẹp quá mà

Instagram

Bình luận

chị có ghép trong clip ni nè  Đăng lúc 2-5-2016 09:56 AM
cảnh đó đấy và là khúc mợ nhắm mắt hạnh phúc, dựa vào vai ki và nước mắt rơi xuống. Nhưng là cái góc nghiêng nhìn lên: https://www.youtube.com/watch?v=y2pMoQzH-1I  Đăng lúc 2-5-2016 09:56 AM
góc 2 người ôm nhau trên sa mạc cuối tập 15 phải không ss  Đăng lúc 17-4-2016 08:27 PM
góc đó ko có em :), chị cũng chẳng vô nhà đó nữa, hay vô bên soompi vì thấy ở đó nhẹ nhàng và ít loạn hơn ở đây :]]  Đăng lúc 17-4-2016 06:48 PM
cái đó sang nhà DOTS ý ss, em k post ở đây^^  Đăng lúc 17-4-2016 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

485#
Đăng lúc 17-4-2016 20:10:10 | Xem tất
Tin hay bê vào nhà vậy, mợ lặn biệt tăm tích luôn, nhớ quá đi^^
Song Hye Kyo mong muốn có thể bảo tồn lịch sử Hàn Quốc thông qua các hoạt động từ thiện.

Bởi vì bộ phim"Descendants of the Sun" đã đi vào giai đoạn kết thúc, nữ diễn viên Song Hye Kyo vẫn đang tiêp tục tập trung vào các hoạt động từ thiện của cô ấy vì một mục đích đặc biệt.

Một số thông tin gần đây cho biết rằng Song Hye Kyo cùng với vị giáo sư Seo Kyung Duk từ trường Đại học Korean women, đã tặng cuốn sách hướng dẫn về những di tích lịch sử nổi tiếng của chính phủ lâm thời Hàn Quốc tại Trung Quốc.
Trong thời gian Nhật Bản chiếm đóng Hàn Quốc vào thế kỷ 20. Người dân Hàn Quốc sống lưu vong đã thành lập nên chính quyền lâm thời tại nhiều thành phố ở Trung Quốc. Một vài địa điểm vẫn còn được bảo tồn như là các viện bảo tàng.

Song Hye Kyo và Giáo sư Seo đã quyên góp sách hướng dẫn đến một vài địa điểm ở Hương Châu và Trùng Khánh và bây giờ đang tiếp tục quyên góp đến thành phố Trường Sa ở Hồ Nam.

Giáo sư Seo đã nói rằng" Vào ngày 13 tháng 4, chúng tôi đã ủng hộ 10,000 cuốn sách đến thành phố Trường Sa ở Hồ Nam để kỷ niệm ngày chính phủ lâm thời đã được thành lập ở đây. Bắt đầu từ ngày 15 tháng 4, họ đã đưa những cuốn sách này cho khách tham quan miễn phí.
Song Hye Kyo cũng tham gia vào việc viết nên nội dung của những cuốn sách hướng dân. Cô ấy nói" Mặc dù có rất nhiều di tích lịch sử Hàn Quốc lớn ở Trung Quốc, nhưng không có nhiều sách hướng dẫn. Bằng một hành động nhỏ này, tôi hi vọng có thể giúp du khách hiểu hơn về những di tích lịch sử này"
Giáo sư cũng nói thêm rằng:" Những di tích lịch sử của Hàn ở bên ngoài Hàn Quốc không được bảo quản tốt. Cách tốt nhất để bảo vệ những địa điểm này chính là cỗ vũ sự quan tâm của người dân trong nước và khiến họ tham quan những địa điểm này một cách thường xuyên. Chúng tôi cũng đang lên kế hoạch sẽ bắt đầu một ứng dụng miễn phí và nó có thể cung cấp được dịch vụ tương tự như cuốn sách một cách sớm nhất. Chúng tôi hi vọng sẽ cũng cấp được cả dịch vụ có âm thanh để mọi thứ có thể dễ dàng và thuận tiện hơn".

Song Hye Kyo và Giáo sư Seo cũng đã quyên góp số sách này cho bảo tàng Nghệ thuật hiện đại ở New York, Bảo tàng Mỹ thuật ở Boston, Bảo tàng Royal Ontario ở Toronto và dự định sẽ tiêp tục công việc này ở các viện bảo tàng ở châu Âu vào năm nay.

Credit: http://www.soompi.com/2016/04/16 ... rough-charity-work/
Vtrans by: [email protected]

Bình luận

nói chứ mợ già lặn không event, k tạp chí em cũng quen rồi, chỉ mong mấy cái ảnh tự sướng trên instagram để biết mợ đang phởn như nào á ss^^  Đăng lúc 17-4-2016 08:25 PM
hy vọng bình yên cho ss, post ảnh đều đều là vui rồi. thỉnh thoảng vào đọc comt chia sẻ thông tin cũng vui mà.  Đăng lúc 17-4-2016 08:23 PM
em chỉ qua đây với qua face update thôi ạ, ở face bát nháo quá, qua đây yên bình hơn ss ạ:)  Đăng lúc 17-4-2016 08:19 PM
Mình vui vẻ lạc quan như chị nhà, trong nhà Song rù rì cho vui.  Đăng lúc 17-4-2016 08:17 PM
ss nói em ngại:)  Đăng lúc 17-4-2016 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

486#
Đăng lúc 19-4-2016 21:37:27 | Xem tất
Bên face cập nhật đầy đủ hơn, nhưng ở đây lại bình yên hơn
Em bê sang cho những ai không hay sang face vậy, tốt nhất là sang đấy hóng cho vui

1) Mợ sắp đóng moive Trung Quốc. Tham gia dự định có Lương Triều Vỹ, Song Hye Kyo, Ngô Diệc Phàm, Đường yên. Nghe nói tháng 5 bắt đầu quay. Nhưng chưa có thông báo chính thức, chỉ là rumor. Nhưng chắc là đúng rồi.
Chưa gì thấy fan bạn Phàm kêu quá nên tốt nhất cặp đôi với chú Vỹ chứ nhỉ
Không biết mợ có đánh nhau được miếng nào không, cơ mà nghe nói action
Link: https://www.facebook.com/songhye ... ?type=3&theater

2) Ngày mai, lúc 2h trưa (theo giờ Hàn) mợ sẽ trực tiếp tham gia trả lời phỏng vấn của Kpop Herald.
Nghe có vẻ hoang đường nhưng là sự thật các chế ạ. Lần đầu tiên thấy xúc động ghê ghớm
Ai có câu hỏi "thầm kín" với mợ thì gửi ngay đuê
Link: http://kpopherald.koreaherald.co ... 04191502546729931_2
Rồi đó là thông tin "nổi bật" của mợ từ khi lặn đến giờ

DC

Bình luận

từ ngày này năm ấy mới thấy mợ xuất hiện tham gia trả lời trực tiếp như vậy :)) thấy cả thế giới điên đảo gì đâu =))  Đăng lúc 20-4-2016 07:19 PM
dù gì ss quyết k xuống thuyền đến khi mợ kết hôn :)  Đăng lúc 19-4-2016 10:18 PM
ss Na đu nhiệt tình nhé, theo tính cách em biết thì có thể là phủ nhận thẳng ruột ngựa luông, còn giờ mợ thay đổi rồi, có thể có cái không thể ngờ được quá=))   Đăng lúc 19-4-2016 10:13 PM
lâu lắm mới thấy chế già trả lời phỏng vấn, kiểu gì cũng có câu hỏi hẹn hò :) chế đừng phủ nhận nha  Đăng lúc 19-4-2016 09:49 PM
Chính xác ạ, chế cứng đến nỗi trả lời trực tiếp luông (mặc dù có kịch bản), cơ mà như thế cũng vui rồi, có thể ngắm "thảm họa thời trang" của già ạ :v   Đăng lúc 19-4-2016 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

487#
Đăng lúc 23-4-2016 00:32:37 | Xem tất
Beautiful In White

Càng ngày càng được chứng thực câu nói này
Già ơi già chỉ cần ăn vận đơn giản, trang điểm nhẹ nhàng thì như vầng hào quang chói lòa rồi, càn gì phải tự dìm như vầy
Thôi chì nghĩ là "chói quá" nên mợ không thích đi
Tóm lại mợ có lăn lộn cỡ nào thì em vẫn bất chấp hết

weibo

Bình luận

tự dưng đẹp trời thôi các chế, em cuồng Song, AJ mà, Tung Của có thêm gái xấu Triệu Vy nữa. Nam thần chả thích thèng nào, chỉ đu đc giai USA thuôi=))))))))))))))  Đăng lúc 23-4-2016 07:50 PM
cô ten sao lại thay quần,ss cũng thích AJ lắm  Đăng lúc 23-4-2016 11:09 AM
mình thik cuồn của bạn lắm.  Đăng lúc 23-4-2016 04:46 AM
già em tiết kiềm nhất hệ mặt tời cmnr=))))))))))))))))  Đăng lúc 23-4-2016 12:37 AM
sơ mi trắng nha, mà bộ tóc giả đó mợ vẫn giữ và dùng lại kakka  Đăng lúc 23-4-2016 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

488#
Đăng lúc 26-4-2016 01:04:02 | Xem tất
choding_2206 gửi lúc 25-4-2016 02:53 PM
Vote

http://isplus.joins.com/100sang/event/100sang_poll_event.html

Tình hình là link đó chỉ là trang khảo sát thôi nhá, không phải poll chính thức đâu
Nghe nói là chưa có mở trang vote chính thức của Baeksang đâu.
Vẫn mong mợ đạt giải Daesang để được nhìn thấy mợ dập dìu thảm đỏ với cái "thảm họa thời trang" nào đó
Có vẻ màu trắng vẫn là đẹp nhất
Mà khoác tay Ki lướt thảm nữa thì toẹt vời

DC

PS: già lại vi vu mãi, không biết khi nào mới ngoi lên nhỉ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

489#
Đăng lúc 27-4-2016 22:16:07 | Xem tất
xathiman_chieu gửi lúc 27-4-2016 09:55 PM
lượm lặt một vài nơi:
- Nếu thắng trong vụ kiện tụng này thì toàn bộ số tiền là 3 ...

Em mò lên Nate, cái bài mới nhất và đang rất hot bên đó, đa số cmt ủng hộ mợ nhưng cũng có cmt trái chiều (chiếm ít thôi).
- Đọc bài đó tự dưng J lại lôi cái "bài ca thuế" ra đỗ lỗi cho mợ làm thiệt hại cho J trong thời gian đó. Không những J không chấm dứt hợp đồng mà còn có "trách nhiệm" bảo vệ nàng thơ của Jestina. Thật là muốn cười to vì hồi đó J là bên có vẻ không muốn dây dưa với mợ cho lắm. Nếu J mà thiệt hại thì J có ngu gì mà đầu tư cho DOTS, thậm chí vẫn giữ mợ làm người đại diện đến tận 1 năm.

- Em hận cái "bài ca thuế". Hồi đó mợ cũng đã nhận mợ có trách nhiệm trong việc theo dõi, hỏi han tình hình rồi; lỗi trực tiếp không do mợ. Mợ đã xin lỗi, nạp tiền thiếu, tiền phạt mà chúng nó vần ghim. Mợ không cố tình! Những cái tốt đẹp mợ làm hơn thế rất nhiều lần thì không nói! Và J lôi vụ này ra là hết sức phản cảm. Chính J mới thực sự là bên "cố tình" trốn trách nhiệm. Đã chấm dứt hơn 4 tháng rồi mà vẫn cứ sử dụng trái phép hình ảnh mợ.

- Nghe nói 2 đại diện mới không làm tăng doanh thu cho J, ngược lại mợ già đã làm cho nó quá nhiều qua DOTS rồi. J quả này tiếc hùi hụi, cơ mà e đoán từ thái độ J qua cái vụ kia mợ có được đề nghị cũng chưa chắc đã nhận.

- Em mong vụ này mợ thắng đi. 30 tỷ won là một con số quá quá đáng ngưỡng mộ. Vượt qua gấp 2 lần con số làm phim DOTS - quả phim đắt nhất lịch sử phim Hàn. Coi chừng vụ này căng nha. Trời ơi quyên góp hết cho trường thời trang. Nghe thôi đã thấy phấn khich

- Cứ tình hình này mợ già không biết khi nào mới đóng phim mới. Cf thì chắc chỉ những cái cũ quá

Bình luận

chắc chắn rồi em  Đăng lúc 27-4-2016 10:43 PM
hix, cái vụ nay kiểu gì cũng có ấn tượng trái chiều:(  Đăng lúc 27-4-2016 10:34 PM
hôm nay mợ về hàn, đi chơi mà vẫn ko yên :((  Đăng lúc 27-4-2016 10:24 PM
Ôi ôi. Coi chừng mợ sắp lặn ngụp nữa đấy T_T  Đăng lúc 27-4-2016 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

490#
Đăng lúc 4-5-2016 01:15:09 Từ di động | Xem tất
Tình hình là đi la liếm khắp nơi tự dưng lại thấy buồn quá.
Nhà mình em cảm thấy bắt đầu cảm thấy "giống nhà hàng xóm" rồi.
Các bạn ấy thì kêu "N... là tường thành" bla bla. Còn nhà mình tuy không thái độ kì thị ra mặt nhưng cũng kiểu "lãnh đạm" đến mức gần như... kì thị?
Có thể Dots khiến bạn không hứng thú, không yêu thích nổi nhưng cũng đừng đến mức cứ gặp cái news, cmt so sánh Dots với phim này, phim kia, rồi thương mại, ảo tưởng...lại bày tỏ quan điểm, đồng tình, thậm chí viết hẳn bài liên quan. Không biết cảm giác của các bạn là gì nhưng Tẹt cảm thấy như chính cái gì yêu thương của mình bị lôi ra hạ thấp bởi người thân của mình vậy.

Cũng có lẽ Tẹt là fan cuồng già Song nên phim mợ dù có hợp gu mình cũng không muốn bị lôi ra so sánh.
Tất nhiên ở đây đừng hiểu nhầm là Tẹt bắt các bạn phải cmt ủng hộ Dots và không cho thể hiện với phim yêu thích của các bạn. Mà làm ơn kiểu như dù Dots abcdxyz... nhưng phim... zyxcba hơn.
Cũng có thể do mình quá cả nghĩ nhưng xin lỗi mình thấy hờn lắm

Mình cũng k thích Dots nhất nhưng mình chưa bao giờ so sánh nó với bất kì bộ nào của mợ. Dự án nào cũng là tâm huyết, trí óc, tình cảm của mợ cả. Có thể không yêu thích nhưng tuyệt đối không chối bỏ bất cứ thứ gì thuộc về phim.
Huống chi Dots cho mợ nhiều lắm: niềm vui diễn xuất, quen biết những nguời bạn tốt, thêm nhiều người "đời sau" biết đến mợ... Biểu hiện rõ nhất và mạnh mẽ nhất là dân Hàn ngày càng quý mến mợ, hiểu được tốt đẹp trong mợ, không phải sao? Hãy nhìn các cmt trên báo Hàn là thấy sự khác biệt.

Tóm lại là các bạn cứ xếp cái Dots vào góc nào đó đi, dành sự quan tâm đúng mực cho nó, nếu thực sự không có điểm nào ưng nổi thậm chí dị ứng đôi chút cũng làm ơn nghĩ đến mợ mà bơ luôn là phải nhất.

Riêng bản thân một đứa fan cuồng như mình dù vai diễn của mợ tầm thường thế nào vẫn là yêu thích. Dù phim mợ có phản gu mình đến mức nào nặng nhất là drop chứ không bao giờ lấy nó làm nền để tâng bộ phim hợp gu mình lên, vì bản chất nó chả có miếng nào để so sánh với nhau cả. Càng không cần phải nói là " mình k thích nhưng mong đứa khác nó thích thay mình"!
Dù cô X có là thiên tài diễn xuất cũng chắc chắn vote cho mợ.

Không có cái gì gọi là không xứng đáng cả. Phim này, diễn viên này được như vậy cần biết bao nhiêu nỗ lực của họ. Phim kia, cô kia như vậy cũng là không hội tụ yếu tố thuận lợi thôi.

Mong cái bài này không làm ai khó chịu, mà khó chịu thật thì mình cũng không biết sao luôn. Tùy đằng ấy chứ mình không bao giờ vì cái sự ảo này mà giận hờn ai đó cả

Bình luận

bớt lang thang rồi sẽ bớt phiền đó em hehe  Đăng lúc 4-5-2016 08:10 PM
nên DOTS và FH là 2 bộ mình thích nhất của Song.  Đăng lúc 4-5-2016 10:29 AM
Mình rất chế Kyo, cũng rất thích DOTS, mình thấy nhà mình không nhắc nhiều đến phim vì sóng gió quá thôi, gu của mình thích kiểu như tình cảm nhẹ nhàng lãng mạn á   Đăng lúc 4-5-2016 10:28 AM
so sánh những vẫn yêu Kyo thì ss thấy ko có gì phải bức xúc cả ^^  Đăng lúc 4-5-2016 10:01 AM
cá nhân mình thì thấy lần này DOTS đụng phải nhiều đối thủ mạnh quá nên mình cũng chẳng hy vọng lắm. Nhưng đối với mình chị vẫn là linh hồn của DOTS ^_^   Đăng lúc 4-5-2016 09:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách