Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-12-2012 13:21:21 | Xem tất
Kurt gửi lúc 30-12-2012 09:15
Đọc những cái cmt như vâỵ thiệt chỉ muốn drop luôn. Rõ bực mình.

Cơ mà chỉ là  ...

cụ ơi chưa dọn dẹp xong đâu, vẫn comt nhiều comt lởm khởm và tối qua tới giờ page chưa tụt nên chưa dọn cụ ạ.

cụ đi ngủ bù đi nha :))

chúc cụ ngủ ngon

biết bình luận cụ ko thấy nên em comt  =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-12-2012 14:35:50 | Xem tất
whynot99 gửi lúc 30-12-2012 10:31
Hi, chào bạn Cút. Có lẽ tôi lớn tuổi hơn bạn nhưng xin phép gọi bạn là bạn cho dễ n ...

bạn ơi bài của bạn vẫn còn nguyên nhé, ko có ai del của bạn cả

có thể do mod xóa những bài vi phạm nên bài của bạn bị đẩy lùi lại?

cần mình cap luôn cho bạn xem không?

và forum kites ko có nút thanks từ lâu lắm rồi bạn ạ, ko có nút thanks nhưng có nút bình luận cho người nào lười comt bạn ạ ^_^

đây đã caps lại

Không ai del bài post của bạn hết, mà bị thụt lùi lại bạn ạ O_o

mà bạn có lẽ nhầm rồi, nếu bạn nghĩ cụ Kurt 18 tuổi :)))))))))

Bình luận

phải xem là của gì NU ạ =))))))))))0  Đăng lúc 30-12-2012 07:18 PM
cô thật giỏi giữ nhà, có giữ của luôn ko cô kim =))  Đăng lúc 30-12-2012 07:07 PM
nói xấu đâu, nói sự thật =))  Đăng lúc 30-12-2012 06:07 PM
chị nhớ nhá, chị toàn nói xấu em, thù này ko trả ko phải em =))))))))  Đăng lúc 30-12-2012 03:48 PM
em out đã, tối về tiếp tục nha chị =)))))))))))))))))  Đăng lúc 30-12-2012 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 31-12-2012 16:43:37 | Xem tất
Nếu còn thấy nick gacon.ttg spam thêm bất cứ bài nào mình sẽ bảo mod ban IP bạn vĩnh viễn / hoặc nhẹ hơn cấm 3 tháng vào box :|

Tụi mình nhắc nhiều cũng mệt và ức chết lắm rồi :|

Các bạn ý thức giùm cái được không?

Bình luận

:) uống nước cho bớt nóng nè, mặc xác đi em :X  Đăng lúc 31-12-2012 05:34 PM
chời ơi, em muốn xem cụ make up múa cốt aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa  Đăng lúc 31-12-2012 05:08 PM
Tiến độ spam tỷ lệ nghịch với tiến độ ra truyện , cứ thế mà mân thôi. Hơ hơ đang make up chuẩn bị đi tiệc tất niên. Cô mặc xác  Đăng lúc 31-12-2012 05:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-1-2013 00:20:03 | Xem tất
quần đã chỉnh size nè cụ, cụ thử xem sao nha cụ D ^_^

còn chị Ong hở, bình tĩnh chờ nhá, mần quà năm mới lun sau nha =))

chúc mọi người trong thớt năm mới vui vẻ, nãy lấy ipad comt mà nó load ko xong, bực mình chờ về nhà online lap comt =))

Chúc chị Ong MD năm mới càng thêm MD nha hắc hắc, em đùa đó, chúc chị năm mới công việc suôn sẻ, vạn sự như ý, kiếm được soái ca như bí ẩn như Tam ca Lục Tử Mặc, hay vua thâm tình như anh Khâm, hay đặc biệt thoát trần như cụ Phàm nha chị =))
Chúc cụ Cút "ngây thơ" sang năm tới đủ tuổi "múa cột" =)); chúc trình lừa tình của cụ ngày càng cao siêu, xinh đẹp và trẻ trung để lừa về nhà một anh vừa có mặt tiền đẹp lại vừa dùng ngon nha cụ -=))
Chúc cô Nu 4M thể lực năm mới dồi dào để chịu đc nhiều canh giờ...song tu nha =)))))))))))) Đùa đới, chúc cô vạn sự như ý nhé , trình biến thái tăng cao hơn và tiếp tục rèn luyện trong đen ngoài xám nha =))
Chúc chị Củi... càng ngày càng xinh tươi và BT có đẳng cấp hơn nha =)) sớm tìm đc soái ca để thỏa mãn sự BT của chị =))))))))))
Chúc Thỏ non... e hèm "khụ khụ" chúc em sớm gặp được những soái ca em mong muốn, hội tủ đủ các yêu tố, thâm tình như anh Nghiêu, trong sạch bá đạo như anh Tuyệt, biến thái, cầm thú như anh Huyền, anh Thần nhé :))))
Chúc Lin sữa bò đáng yêu hơn, xinh tươi hơn, chúng ta sớm có cơ hội hú hí =)) và chúc Lin sớm tìm được soái ca của lòng mình, bớt hiền đi nha Lin =))
Chúc em út halay ... ngày càng đại biến thái, trình nhiều chuyện tăng cao và bựa hơn nữa= ))

Còn các SN khác chúc nơi khác sau nha =))

Chúc nàng Thảo... năm mới vui vẻ, tu luyện thêm trình biến thái để tim chứa nhiều anh hơn nha lol
Chúc mợ Chích năm tới biến thái hơn năm nay nha mợ =))

Cuối cùng chúc các fan Thú Phi 1 năm mới vui vẻ, sức khỏe tràn đầy, mọi điều như ý nhé

Bình luận

mợ Chích đi ngủ đi =)) chị Ong :((((( ráng chờ đi nha huhu  Đăng lúc 1-1-2013 01:01 AM
đạp, năm mới mà cô cho chị mặc quần cũ >"<  Đăng lúc 1-1-2013 12:49 AM
đạp :)) Năm mới hạnh phúc nè  Đăng lúc 1-1-2013 12:41 AM
vưỡn chưa được  Đăng lúc 1-1-2013 12:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-1-2013 05:01:54 | Xem tất
Vào nhà định xông nhà năm mới mà hình như lỡ mất tiêu T_T
Thôi đảnh lủi thủi đi ngủ vậy
Chúc lần cuối mọi người năm mới vui vẻ nhé
chúc riêng MDH nhà mềnh đủ sức để mân Thú Phi tới chữ cuối cùng lol
thui ngủ đây "runaway"
chắc tối mai mới lên hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-1-2013 13:26:21 | Xem tất
Page 100 nè =))

xin 1 chân page 100 cái đã :)) hy vọng sau này mod dọn bài mình vẫn sẽ ở đây =(( đừng bị đẩy xuống nha :((

òa òa,  mới dậy, MDH đi hẹn hò chưa ạ?

Bình luận

@ss Ong: hẹn h nào báo cho em với ss? em đang lonely đây  Đăng lúc 1-1-2013 01:32 PM
đổi giờ hẹn hò rồi, chuyển qua hoạt động về đêm =))  Đăng lúc 1-1-2013 01:30 PM
hi nàng ^^ hok đi đâu chơi ah?  Đăng lúc 1-1-2013 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-1-2013 22:20:48 | Xem tất
BW_mylove_SG gửi lúc 1-1-2013 07:00
Có lẽ chị lớn hơn bọn em nên em gọi là chị  cho dễ xưng hô nhé.

Thú thực với ch ...

chị ơi hàng này :D

để em thử hàng xem sao =))))))))))))

Bình luận

aaaaaaaaaaaaaaaa đẹp, phấn đấu để mặc quần nào,  Đăng lúc 2-1-2013 02:05 AM
sửa cái quần cho tôi luôn, thêm chữ "Thú phi - Chu Ngọc". Có mấy bạn hỏi tôi quần gì rồi đới  Đăng lúc 2-1-2013 01:16 AM
gào., chị Kim ơi em xin cái quần  Đăng lúc 1-1-2013 11:27 PM
okie em :X iu iu :X  Đăng lúc 1-1-2013 11:27 PM
hơi lớn rồi Kim ơi, nhỏ lại chút nữa :))  Đăng lúc 1-1-2013 11:03 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-1-2013 17:46:26 | Xem tất
cụ ơi quần của cụ đây:

600x150 rồi, chắc okay rùi á? cụ thử đổi xem sao ạ

cụ đổi quần rùi chèn link thread đi cụ lol

của chị Ong đây 600x170 chắc là ok rùi nhở,

Để vài bữa nữa kiếm cái áo Mặc Dịch Hội mặc lun thể mọi người nhể =))

Bình luận

đẹp mà hoa mắt chóng mắt => mục tiêu của hình =))  Đăng lúc 2-1-2013 10:00 PM
ôi, cái 2 cái hình nó chớp chớp liên tục làm mình nhìn ngắm một tí mà hoa cả mắt @@  Đăng lúc 2-1-2013 09:54 PM
spam đi chị ơi =))  Đăng lúc 2-1-2013 09:28 PM
thèm mặc quần quá em gái ơi... =))))  Đăng lúc 2-1-2013 09:23 PM
tôi k biết dùng hình làm link  Đăng lúc 2-1-2013 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-1-2013 17:59:22 | Xem tất
hang_ha273 gửi lúc 2-1-2013 13:37
HAPPY NEW YEAR MDH!!!:kiss:
Thanks các bạn rất nhiều vì đã edit truyện đều đều như thế ...

Mình tạm thời trả lời vấn đề không khác biệt lắm về nội dung của bạn hỏi.
Đương nhiên nội dung của truyện sẽ không thay đổi rồi bạn?
Nội dung của truyện vẫn giữ nguyên, chúng mình chỉ đảm bảo được 70-80% sự chính xác mà thôi. vì chúng mình không biết tiếng Trung bạn ạ , chúng mình chỉ dựa vào QT, convert , web để tra từ + sự đọc hiểu khi làm thôi,
Không hiểu bạn nói không khác biệt lắm là sao?
Mình cop cho bạn 1 đoạn convert Thú Phi và phần đã edit của MDH xem bạn thấy có khác không nhé .^^
đây cop 1 đoạn mình vật vã loạn xạ hiểu lộn nghĩa khi làm 67

đây là convert

“Đối, đối, hai vị đại nhân bên trong thỉnh.” Phản ánh tới được lễ bộ thượng đại phu đi theo vì lễ, Tần vương thân phận không thể lộ ra, cho nên lễ tiết đều được ở Vân Khinh cùng nàng phía sau ngồi Độc Cô Tuyệt trên người, nếu có thể cùng mang theo phi ưng bao cổ tay nhân tọa một con ngựa, như vậy liền nhất định là thân phận đặc thù nhân, tuy rằng trưởng yêu diễm điểm.
Đi theo Độc Cô Tuyệt bên cạnh Sở Vân thấy hắn gia Vương gia chủ chiến quân đội chủ tướng, vẻ mặt áp lực nghi vấn, đối chính quy Độc Cô Tuyệt không thêm để ý tới, ánh mắt một mạch ở Vân Khinh thân thượng đảo quanh, mà nhà bọn họ Vương gia kia che giấu lửa giận, theo Mặc Chi đánh giá ánh mắt càng ngày càng trầm, không khỏi hảo tâm mở miệng nói:“Đây là nhà chúng ta Vương gia phu nhân, lần này đại Vương gia tiến đến.”
Này, Vân Khinh cùng nhà bọn họ Vương gia còn không có thành thân đâu, cho nên này phi cái gì, thật sự là không dám nói lung tung, đành phải tiên phu nhân thay thế, dù sao ngoại nhân đều biết nói Vân Khinh là bọn hắn gia Vương gia nữ nhân, sợ bên ngoài gian sớm như vậy xưng hô Vân Khinh.

bản  của MDH

“Đúng, đúng, mời hai vị đại nhân vào bên trong.” Lễ bộ thượng đại phu cũng hiểu chuyện, vội vàng hành lễ theo, thân phận Tần vương không thể để lộ ra ngoài, cho nên mọi lễ tiết đều hướng về phía Vân Khinh và Độc Cô Tuyệt đang ngồi phía sau cô. Nếu có thể cưỡi chung một con ngựa với người mang bao cổ tay Phi Ưng, nhất định phải là người có thân phận đặc biệt, tuy rằng khuôn mặt có phần yêu diễm quá mức.

Sở Vân đi bên cạnh Độc Cô Tuyệt, thấy vị chủ tướng đội quân của vương gia nhà y đang mang một khuôn mặt đầy khó chịu và nghi ngờ, nhưng tuyệt đối không thèm để ý đến Độc Cô Tuyệt, ánh mắt chỉ đảo lên đảo xuống nhìn chằm chằm khắp người Vân Khinh. Mà Vương gia nhà bọn họ lại phải kiềm nén cơn thịnh nộ, ánh mắt đánh giá Mặc Chi càng ngày càng nặng nề, Sở Vân đành phải tốt bụng mở miệng : “Đây là phu nhân của Vương gia nhà chúng ta, lần này thay mặt Vương gia tới.”

Chẹp, việc này thì ... Vân Khinh và Vương gia nhà bọn họ đã thành thân đâu, cho nên phi thiếp gì đó y thật sự không dám nói lung tung, đành phải dùng chữ ‘phu nhân’ này thay thế trước đã, dù sao người ngoài ai cũng cho rằng Vân Khinh là "vợ" của Vương gia nhà bọn họ cả rồi, chưa biết chừng bên ngoài người ta đã gọi Vân Khinh như vậy từ lâu rồi ấy chứ.

.

tiếp 1 đoạn nữa.

Này mờ mịt tây bộ quân doanh, nhìn như là Độc Cô Tuyệt quân doanh đóng quân ở trong này thao luyện, kì thực nội bộ cũng là vì xây dựng hoàng lăng, phóng nhãn Đại Tần, Độc Cô Tuyệt thủ hạ mặc tự sắp xếp hào, tuyệt đối là tín quá chọn người, từ bọn họ đến phụ trách giam tạo, tuyệt đối không có gì tiếng gió truyền ra đi.
Xuyên qua quân doanh, đi quá quân đội thao luyện núi rừng cùng mặt cỏ, làm đi lên không có một rất cao ngọn núi đỉnh núi khi, phóng nhãn nhìn lại, tiền phương nhất tương đối thấp bé ngọn núi chính đồ sộ đứng sừng sững ở nơi nào, cắt ngang mặt hướng Tần quốc đô thành, túng mì thái hướng về kéo dài đàn sơn, tấm tựa biển thiên địa, tiền lâm Cửu Châu đảo hồ nước, thiên địa linh khí thu hết nơi này.

và...

Toàn bộ phía Tây hầu như đều là doanh trại quân đội, nhìn qua thì giống như doanh trại quân đội của Độc Cô Tuyệt đóng quân để tập luyện, thực ra là để phục vụ cho việc xây dựng hoàng lăng, anh em nhà họ Mặc – những thuộc hạ thân cận nhất của Độc Cô Tuyệt - đã tự tay tuyển chọn khắp đại Tần, lựa ra những người đáng tin cậy nhất để chịu trách nhiệm xây dựng hoàng lăng này, tuyệt đối sẽ không có một chút phong thanh nào lọt ra ngoài.

Vượt qua doanh trại quân đội, băng qua bãi cỏ và khu rừng nơi đội quân huấn luyện, trèo lên một đỉnh núi không cao lắm, phóng tầm mắt ra xa nhìn thấy phía trước là một ngọn núi đối xứng đứng sừng sững, tiết diện ngang hướng về đô thành nước Tần, tiết diện dọc hướng dãy núi trùng điệp, sau lưng là trời đất mênh mông, phía trước gần hồ nước đảo Cửu Châu, linh khí của trời đất được thu hết ở nơi này..

Bạn có thấy nó khác không bạn? Khác 1 trời 1 vực ko ?
Bạn có muốn biết luôn convert của 69 không? có muốn xem convert đánh trận chạy trốn ghê thế nào hok?
Mình chỉ ví dụ đnạn nhỏ nhất thôi đó

Thú thật mình làm Thú Phi mới thấy trình đọc hiểu convert của mình ngu dễ sợ ý :-<
Thế mới biết mình bấn loạn cụ D nhà mềnh cỡ nàoa haha

Bình luận

nhìn convert mà cảm thấy bái phục bạn Kurt nhà mình, đọc mà choáng cả đầu óc  Đăng lúc 2-1-2013 09:01 PM
chị vẫn tỏ tình với cụ suốt mà =)))))))  Đăng lúc 2-1-2013 08:05 PM
chẹ Kim tỏ tình với cụ à :">  Đăng lúc 2-1-2013 08:00 PM
Trọng Tử dễ thật mà =))  Đăng lúc 2-1-2013 07:58 PM
hự, hèn chi nói TT dễ :)))))  Đăng lúc 2-1-2013 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-1-2013 23:32:32 | Xem tất
Đọc lại 73 vẫn buồn cười =)) vẫn thấy cute ko chịu được vẫn ko nhịn đc mà muốn bò ra bàn =))

Đánh ghen loạn xạ thế này hết sức đáng yêu lol

anh Tuyệt bá đạo, thú còn ghen huống chi người =)) Thích nhất mấy đoạn này nè, vừa đáng yêu vừa bá đạo lol

ủng hộ cụ ^^ 10 bài spam sẽ post 74 sau 5 ngày nữa LOL

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách