Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kites Next Top Model - Kết thúc vòng 1

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-6-2012 12:36:35 | Xem tất
Bài dự thi Kites Next Top Model

Nick trong Kites: zany3be
Tên gọi thân mật :ngố(vì Zany mang nghĩa là ngố ạ {:420:} )
DOB : 21/03/1999 – E là nữ Bạch Dương chính hiệu nhé
Chiều cao: 1m55(đính chính lại một tí vì lần trước ông ý đo đểu cho em  Mọi người thông cảm )
Cân nặng:+ số đo ba vòng: e hơi mập một tí với cả e ngồi cửa hóng hàng cân đi qua mà k thấy nên cho em xin khất :”> còn e là mem 99 cho nên 3 vòng của e chắc cũng... mong mọi người thông cảm
Nhà em ở Hải Dương nhưng mà do nhà Queen ở sát vách nên loăng quăng cứ tiếng một tiếng một chạy sang nhà Queen rồi lại chạy về nhà
Còn đây là ảnh dự thi ạ

Mở đầu, tình yêu dạt dào vô bờ bến của em đối vs Nhà Queen thân yêu. SARANGHAE {:444:}

Một phút ngẫu hứng. Chính xác cái này k phải tự sướng mà là chị họ em chụp cho :”> :

Cười toe Ảnh này e k có ưng lắm, nhưng đây là ảnh đầu tiên e đăng lên nhà Queen {:424:} cho một số ss thíc thức đêm ngắm Vì e lặng lẽ đăng và lặng lẽ hạ nên 1 số ss chuẩn bị phi đao vào người em, nhưng em cũg có bùa như đại nhân nha )

Đây là bạn thân em *rơi lệ* chụp cùng nó mình bị chìm lỉm Nhưng mà không sao. Đây là lần đầu tiên e đồng ý tham gia văn nghệ, e ngại đứng trước đám đông nên tham gia cái văn nghệ này không hề hứng thú nên là chụp mỗi 1 cái ảnh thôi :

Cái ảnh chốt nàoooo.Em cười bẽn lẽn. {:418:}

Và đây là đôi dòng về bản thân em:{:289:}
Em là một người thẳng tính , nghĩ gì nói nấy k hề có “edit” lại :”>  Nên thường xuyên làm mất lòng người ta:”> Vì có cái mặt gọi là tàm tạm nhưng mà lại k được thân hình đồng hồ cát (như Na nhà mình ý =]]) nên e khá là k tự tin :”> Nói chuyện qua mạng thế này thì em “nhiều lời” đấy :”> nhưng mà thực chất ngoài đời e lại là một người ngại giao tiếp :”> Tự cho rằng bản thân là một người khá là tình củm :”> Chợt vui rồi cũng chợt buồn được. NHớ cũng nhanh mà quên cũng nhanh nữa ~ Đôi lúc để bụng một số việc k hay nhưng rồi những việc k hay(mức độ ít) k  đáng để bụng thì để dưới…. chân <--- Mấy cái  này có được coi là một nữ Bạch Dương chính hiệu k nhỉ
Thích nhất câu nói của cô hàng xóm: “Con này rất tươi mà cười còn có má lúm nữa{:422:} ”=))ĐÍnh chíh lại má lúm của em rõ mỗi một bên thôi. Thích viết văn nhưng thể loại sướt mướt 1 tí =)) thíc học cấu trúc tiếng Anh nhưng mà ghét kiểm tra bằng bài tập. Thích được mọi người quan tâm :”> Thíc màu đen, yêu màu tím, đam mê màu đỏ. Hơi ghét màu hường một tí nhưng cả phòng em ngập tràn màu hường tình yêu, sơn màu hường, tủ hường, giường hường, bàn học, ghế ngồi màu hường, ga giường cũng hường luôn. Và cả nhà em – Nhà Queen cũng màu hường nữa =)) Do vậy cũng có đôi chút cảm tình hơn vs màu hường.
Em – 1 mem nhà Queen thực thụ, thíc được đắm chìm trong những bức hình tình yêu say đắm của In Hyun’s Couple Woo-Na, thíc được cười vui cùng mọi người trong những game và những com BÁ ĐẠO của nhà em =)) . Chưa có một lần nào em đăng ký nick trên 4rum vì bất kể cái gì, nhưng khi đã bị cơn lốc hồng cuốn vào, em k tách ra nổi. Từng ngày từng ngày hóng hớt news của couple nhà em, hóng hớt game ,rồi cả thơ của các mem nữa, thực sự là em rất vui. Và cũng k ngờ nhà Kites nhà mình nói riêng và nhà Queen lại friendly như thế. Nhưng cũng có một số cô giáo nhà Queen và một số ss lớn tuổi nghiêm khắc , nhưng thực sự vẫn rất mãn nguyện vì đã lập nick và mãn nguyện vì được Bão hồng nhà mình cuốn vào =))
Tham gia cuộc thi này với mục đích, khoe mặt tiền, vui, nhận được xèng từ nhà Queen và một mục đích cao cả đó là khẳng định mình cũng là một THIÊN THẦN (vì đầu đề cuộc thi là cuộc chiến khốc liệt của những thiên thần mà ) Cho nên em mong mọi người ủng hộ em cũng như những THIÊN THẦN khác, cảm ơn nhà Queen vì đã cho em niềm tin đi thi mặc dù hơi bị xấu hổ 1 tí *cười bẽn lẽn* Cảm ơn BTC vì đã lập nên cuộc thi này, cảm ơn tất cả…. !! Em xin hết *tự vỗ tay*
MERCI MERCI mọi người ủng hộ em nhé

Bình luận

là lá la,c.ơn mọi người ủng hộ em nhé:x~ e lớp 7 ạ 99 mà=)) Merci mọi người nhiều nhiều hôn một cái :-* moazzzzzzzzzz  Đăng lúc 18-6-2012 08:47 PM
ủng hộ nhà Queen nha.........  Đăng lúc 18-6-2012 06:18 PM
cute :x  Đăng lúc 17-6-2012 11:09 PM
ôi nạy cụ :O sinh nhật trùng mình ^_^ khác mỗi cía năm sinh .Pé học lớp mấy thế ^^  Đăng lúc 17-6-2012 10:26 PM
ủng hộ nhóc 1 phiếu nà :x  Đăng lúc 17-6-2012 09:38 PM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +35 Thu lại Lý do
ngoctuyenjp2 + 10 Ủng hộ bạn
panda_loly + 5 la belle fille :))
APTX4869 + 5 k bít có bít mình là ai k :)))))
porcupine_minoz + 5 út nhà queen
thinhmailinh + 5 Queen's House
lananhkh + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách