Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event Kỷ niệm 1 năm nhập ngũ 07/03/2012] ♪ Chúng tôi viết về chúng tôi II ♪ Pag

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-3-2012 22:40:14 | Xem tất
Chị mới vừa đọc lại tất cả những bài viết của các cô nhà mình. Từ hôm đầu cuộc thi tới giờ chị vẫn đọc những bài được BTC post mỗi ngày bên nhà lớn nhưng chưa chăm chú lắm vì không được liên tục. Hôm nay thì ngồi đọc một hơi hết trọn 28 bài và cảm nghĩ đầu tiên của chị là..." Wowww!!! Bài nào cũng tuyệt vời như thế này thì mình biết vote cho ai???". Nếu như BTC đã quyết định mỗi người chỉ được vote cho 3 bài thôi thì chị cũng đành phải chấp nhận, nhưng chị muốn nói với cả nhà là những bài viết của các em đều xứng đáng để đoạt giải hết! Những cảm xúc riêng tư trong tâm hồn với nỗi vui nỗi buồn đã được cả nhà  trang trải ra cho nhau như vậy thì còn phần thưởng nào lớn hơn là tình yêu thương quý mến mà nhà ta đã ưu ái dành cho nhau.
Một lần nữa chị hoan hô các em và xin được ôm hôn từng cô em thân thương của chị! {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-3-2012 14:57:58 | Xem tất
p14111995p gửi lúc 8-3-2012 13:17
Em vào làm đôi dòng bày tỏ cảm xúc của mình cái
Mấy hôm nay nhà em hư điện ...

Xin lỗi em Ếch về sự chậm trễ này, chỉ vì chị quên cách chuyển giao nên phải nhờ Tồ  chỉ lại dùm đó (Cám ơn Tồ nghen!). Và đây là một phần tiền thưởng giải nhất của em. Một lần nữa chị và gửi thêm cho em nè!

Chuyển phát =        K$T -600         đến p14111995p Lồng ghép chuyển giap

Bình luận

Cảm ơn chị nhiều lắm :x  Đăng lúc 9-3-2012 07:41 PM
Em cảm ơn chị :x:x:x  Đăng lúc 9-3-2012 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách