Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10208|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Blog Radio] Royalland Radio số Tân gia ON AIR - Kỳ tích đã xuất hiên! (Tổng kết

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-8-2012 08:58:16 | Xem tất
mặc dù trình sự đoán của e cũng ko đc tốt mấy nhưng cứ chơi thử, nhỡ trúng thì cũng có tiền để mà xài

Dự đoán giờ lên sóng Royalland Radio số Tân gia: 21h (h này có lẽ cả nhà đã có mặt ở nhà đông đủ )

Dự đoán thời lượng của Royalland Radio số tân gia: 60 phút (cho chẵn )

Dự đoán có bao nhiêu ca khúc được sử dụng trong Royalland Radio số Tân gia (chỉ những bài được phát theo yêu cầu, không tính instrumental): 10 (chẵn tròn )

Bình luận

bữa h đã cmt nhiều lắm r ấy =))))))))))))...t muốn ôm nàng 1 cái, cái giọng cute ko đỡ nổi =)))))))))))))))  Đăng lúc 21-8-2012 08:26 AM
comt kiếm xèng đi nàng ;))  Đăng lúc 21-8-2012 07:28 AM
Xác nhận 21h - 60' - 10  Đăng lúc 17-8-2012 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-8-2012 07:29:26 | Xem tất
Hanzimj gửi lúc 21-8-2012 07:20
Royalland Radio số Tân Gia
Hãy cùng hòa nhịp!

ta bóc tem, sáng nay có chút việc nên phải dậy sớm, ko ngờ vớ đc cái radio của nhà mình =)))))))))
Han hay nhỉ???? bao nhiêu người dự đoán cái h phát sóng toàn nhừ buổi tối, ko ngờ lại tung chiêu h này =))))))

mình ko đc đông nào cả :((((((((((((((((((((((((

ta hận Han =)))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-8-2012 08:37:46 | Xem tất
tình cảm dành cho Royalland trong Sam càng lúc càng nhiều khi nghe xong số radio lần này

nghe kỹ rồi mới hiểu mn đã phải cố gắng nhiều đến thế nào để Royalland được nhiều ng biết đến, vậy mà đã có những lúc mình đánh mất chính mình khi tự nhủ: "Có lẽ mình nên rời khỏi nhà vì bận quá nhiều việc và ko thể kham nổi từng ấy công việc", nhưng khi nghe những dòng tâm sự của ss Niko, ss luctrang, ss Leo thì mình đã dẹp ngay cái ý nghĩ ích kỷ đó, bản thân chỉ vừa mới đóng góp đc 1 tẹo cho gia đình mà đã nói lời tạm biệt, những đóng góp ấy có thể so sánh đc vs mấy ss member kỳ cựu hay không???

Có lẽ từ bây giờ bản thân nên tự kiểm điểm và cố gắng, nỗ lực hơn nữa... mình cũng mong muốn 1 ngày nào đó có thể tự hào nói rằng, mình cũng là 1 trong những mem có đóng góp tích cực cho Royalland...

Lời cuối cùng Sam muốn nhắn gửi nà: I love all of you so much!!!! You're absolutely my family!!! A real family!!!

Bình luận

hí hí, thanks ss, cơ mờ e là ng miền trung ss ạ ;))) mà e cũng nói giọng bắc đc vì em là sản phẩm giao thoa giữa 2 miền =))))))))))  Đăng lúc 22-8-2012 09:22 AM
em hát hay mà giọng miền Nam dễ thương quá :x  Đăng lúc 22-8-2012 02:10 AM
hế hì ai có face e hì lên coi chứ sao =))))))))))) mờ chẹp ko ss, bạn e nó chê èo ẹo =)))))))))))  Đăng lúc 21-8-2012 04:37 PM
ứ mà chưng chềnh ềnh trên face còn giề =))  Đăng lúc 21-8-2012 03:37 PM
ứ mà chưng chềnh ềnh trên face còn giề =))  Đăng lúc 21-8-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-2-2013 21:13:17 | Xem tất
em vào quá chậm nhưng vẫn tung hoa
cái giọng cute mật ngọt, đường lèo chết ng ấy là của Han phải hok ta, hồi e nghe cứ ngúc ngắc hoài {:434:}

đọc lại mới thấy cái cảm xúc ngày đầu lúc nhà mới lên box đã quá trời đã {:412:}
mà đọc lại cái phần của em thấy buồn 1 chỗ, cái dự án Hạ gia nó rơi vào dĩ vãng r, tự dưng trở thành impossible misson {:437:}

em cũng thấy nhớ ss Niko nữa, ko hiểu ss ấy đã lấy chồng chưa, hay còn làm gì mà mãi chưa thấy tăn hơi đâu hết {:433:}

em đi phởn để kiếm điểm tiếp đây, tạt nhà từng ng
cái word e bị dở chứng trời ơi, ss nào đó ơi, viết vào notepad nó có ra chữ ko nhỉ

Bình luận

đi chỗ khác :))))))))))  Đăng lúc 24-2-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách