Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Common House] Phòng sinh hoạt chung nhà Ngố | Cập nhật tin vắn & các hoạt động về Ngố

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 16-9-2011 07:43:09 | Xem tất
Kim Soo Hyun và Suzy (Dream High) là một cặp trời sinh?

Mặc dù drama “Dream High” đã kết thúc phát sóng, các diễn viên chính “mỗi người một ngả” nhưng dư âm về bộ phim vẫn chưa chấm dứt.

Mới đây, một dân mạng công khai bộ ảnh ghép hai diễn viên chính Kim Soo Hyun và Suzy. Bộ ảnh tài tình ở chỗ, tác giả đã chọn những tấm hình Kim Soo Hyun và Suzy có trang phục và vẻ mặt giống nhau.

Bộ ảnh lập tức nhận được sự phản ứng nhiệt tình của dân mạng. Dân mạng để lại lời nhắn “Soo Hyun và Suzy rất đẹp đôi”, “họ dễ thương quá”, “đúng là một cặp trời sinh”, “nhìn Soo Hyun và Suzy có nét giống nhau”, “hy vọng họ sẽ mãi giữ tình bạn tốt đẹp”…

Khi tốt nghiệp

Thời trang cái bang

Ngây thơ:

Đứng đắn nghiêm chỉnh

Sexy

Hanbok

Rạng rỡ

Đeo kính

Đồng phục

Đồ thể thao

Màu đỏ

nguồn: nate
trans: Gr@kst

Bình luận

Họ bảo là kênh Mnet Nhật chiếu lại DH đó bé ^^, chiếu t7, CN và phát lại vào t2, t3 ^^  Đăng lúc 16-9-2011 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 16-9-2011 11:10:38 | Xem tất
tự sướng trên twitter

24/5/2011

pic này chắc chụp trên đường từ sân bay về khi sang HK 28/6/2011

đang ở HK để quay Thieves 5/7/2011

pic này SKT chia sẻ^^

twitter

Bình luận

Lạ nhỉ, ss vẫn vô được mà :-? Đó là link đến trang blog kimsoohyunsmallville, hình như của 1 nàng nào trong nhà mình xây thì phải :-?  Đăng lúc 16-9-2011 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 16-9-2011 15:09:13 | Xem tất
dìm hàng;P
"Kim Soo Hyun khoe ảnh 4D "Nhìn tôi có cao quý lắm không?"- "Muốn trở thành diễn viên K"

Mới đây, nam diễn viên trẻ Kim Soo Hyun công khai hai ảnh trên diễn đàn DC Garelly với tiêu đề "Trở thành nghệ sỹ của các bạn, tôi nhất định sẽ mang lại niềm vui cho các bạn".

Kim Soo Hyun viết "Đây là hình ảnh của tôi gần một năm trước, nhìn tôi có cao quý lắm không?".

Kim Soo Hyun viết tiếp "Xin chào! tôi là Kim Soo Hyun, người lạnh lùng như thuốc sâu. Hot chocolate có mùi vị không tồi. Tôi oai phong lắm phải không? Mọi người! Sau này, tôi sẽ trở thành như thế nào, tôi cũng không rõ nữa. Hy vọng mọi người luôn ủng hộ tôi".

Dân mạng để lại lời nhắn "Kim Soo Hyun 4D đây rồi", "Anh hãy thường xuyên ghé đây (DC) chơi nhé, em lúc nào cũng ủng hộ anh", "Soo Hyun dù thế nào cũng rất cute"...

Kim Soo Hyun "Tôi muốn trở thành diễn viên K"

Trong chương trình "KBS2 Entertainment Relay" phát sóng đêm nay 5.3, Kim Soo Hyun cho biết suy nghĩ của mình về nghề diễn viên.

Anh nói "Bất cứ là đề tài gì, vai diễn như thế nào, tôi đều muốn thử sức. Hơn nữa, tôi nhất định sẽ làm tốt. Trở thành người diễn viên như vậy là ước mơ của tôi".

Kim Soo Hyun không dấu tham vọng "trở thành diễn viên K".  Anh cho biết "Mục tiêu lớn nhất của đời tôi là diễn xuất. Tôi muốn trở thành người diễn viên không phân biệt vai diễn, khán giả muốn xem tôi đóng phim. Quan trọng nhất là trở thành người diễn viên đáng tin cậy".

Kim Soo Hyun cũng tiết lộ, anh muốn đóng một số vai có tính chất đột phá như kẻ lừa đảo, tội phạm, playboy...

nguồn: Nate
Gr@kst
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 16-9-2011 17:16:36 | Xem tất
gemangel gửi lúc 16-9-2011 15:07
Xây nhà nào

Hyun tại Lễ trao giải Asian Model Awards 2011

ss ơi em bít nàng chụp ảnh mặc Hanbok cùng Hyunie là ai rùi^^
là ss dẫn chương trình [27/08/2010] Mnet Choice 2010 cùng Hyunie ss nhỉ? đúng là ss ấy ss nhỉ?

nate

Bình luận

Hỉnh như bạn ý tên Nam Hye Mi? Hay là Nam Hae Mi nhỉ? ss nghe mang máng thế ^^  Đăng lúc 16-9-2011 07:54 PM
Uh nhỉ, hình như đúng là bạn gái này ^o^ Mà bạn ý tên gì nhỉ? là idol, diễn viên hay model?  Đăng lúc 16-9-2011 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 16-9-2011 23:11:55 | Xem tất
gemangel gửi lúc 16-9-2011 20:52
Nhà chìm

Ảnh khi phỏng vấn với TVReport

cả nhà ngủ rùi nhỉleepy:
hôm nay e thấy cái này trên naver, các bạn ấy cũng nghi Hyun thích nàng nào trong snsd:lol

naver

DC

Bình luận

Trước giờ hết bảo thích Miss A rồi đến T-ara, rồi thần tượng IU, chưa bao giờ nói gì đến SNSD trong khi toàn đi coi show của SNSD ;))  Đăng lúc 16-9-2011 11:21 PM
Ss còn thức đây ^o^ Ss nghi lắm à ^^ chí ít cũng có khả năng hắn là bạn học/bạn thân của nàng nào đó :-?  Đăng lúc 16-9-2011 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-9-2011 08:37:12 | Xem tất
JustWendy gửi lúc 17-9-2011 07:37
Cảnh kinh điển Sam Dong hát Dreaming qua nét vẽ:

chào ss, chào cả nhà^^
Hyunie vẫn còn CF SKT^^ style kiểu gì ko bít:lol

DC

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Chết thật, ss ko nhìn kỹ :'> Nhưng mờ hình như còn 1 tấm hôm trước em làm ava ý? tấm Hyun nằm nghe đt ý?  Đăng lúc 17-9-2011 02:52 PM
Em còn bộ Cine21 ko? Bộ đó đẹp mà ss chả có T_T  Đăng lúc 17-9-2011 02:41 PM
=))))em xem chả hiểu j cả, nhưng mà nhìn cái mặt hắn buồn cười quá =)))  Đăng lúc 17-9-2011 12:15 PM
Style này là style phóng viên hoặc nhà khảo cổ ^^. Nội dung có vẻ thú vị!  Đăng lúc 17-9-2011 11:51 AM
Style Ngố đó mà =))))))) Nhìn mặt hắn hài quá đi mất =))))))))  Đăng lúc 17-9-2011 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 17-9-2011 13:35:08 | Xem tất
Nam diễn viên trẻ Kim Soo Hyun đã được chọn vào vai chính của drama thần tượng "Dream High"

Ngày 26/10, có thông tin nam diễn viên trẻ Kim Soo Hyun đã được chọn vào vai chính của drama thần tượng "Dream High" KBS2 do Park Jin Young và Bae Yong Jun hợp tác sản xuất. Kim Soo Hyun sẽ đóng vai một thực tập sinh tại trường trung học nghệ thuật Girin, nơi anh khám phá khả năng của bản thân và được đào tạo trở thành một ngôi sao ca nhạc.

Đại diện nhà sản xuất cho biết: "Ngay từ đầu, chúng tôi đã muốn chọn Kim Soo Hyun vào vai chính bởi vì khả năng diễn xuất chắc tay và biến hóa đa dạng của cậu ấy. Chúng tôi cũng nhận ra cậu ấy rất có thẩm mỹ âm nhạc và tố chất của một diễn viên thực thụ"

Tuy nhiên, Taec Yeon (2PM) và Eun Jung (T-ara) vẫn chưa có quyết định cuối cùng về việc gia nhập "Dream High", bốn diễn viên chính khác đóng vai 4 sinh viên trong drama cũng chưa được xác định. Chỉ có điều khả năng Bae Yong Jun và Park Jin Young xuất hiện là rất lớn.

Drama "Dream High" là tác phẩm hợp tác giữa 3 tập đoàn giải trí lớn Keyeast (Bae Yong Jun), JYPE (Park Jin Young) và CJ Media, dự kiến dài 16 tập và phát sóng vào 3/1/2011.

Nguồn: Sports Chosun
http://kst.vn [email protected] - KST Community

naver

x

Bình luận

Hồi đọc cái tin này, ss còn ko quan tâm bạn trẻ này là ai ^o^ chỉ thấy cái mặt trẻ quá ;))  Đăng lúc 17-9-2011 02:09 PM
Mình còn nhớ hồi mình đọc cái tin này, chả hiểu là cái cậu này là cái cậu nào nữa ^^.  Đăng lúc 17-9-2011 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 17-9-2011 14:41:43 | Xem tất
gemangel gửi lúc 17-9-2011 14:12
Còn mấy pic lẻ mà ko rõ là có nguyên bộ hay chỉ lẻ tẻ từng tấm vậy thôi
(Cái mặ ...

vào được nhà cũ rùi, em với ss lội page tìm mấy bài trên twitter của Hyunie nhé^^
Lần tweet cuối cùng của Hyun

Cre: soohyundreamer

[TJ KSH]Chào mọi người đang tweet~ TJ Kim Soo Hyun xin gửi lời chào các bạn.

[TJ KSH] Mọi người ơi, hiện giờ mùa hè thật sự đã đến và thời tiết khá nóng. Khi thời tiết nóng như thế này, hãy cẩn thận kẻo bị sốt. Hãy ăn thật ngon và chăm sóc cơ thể thật tốt nhé.

[TJ KSH] Hai ngày trước tỉnh hình cũng y hệt vậy (thời tiết trở xấu), mọi người... các bạn có ăn boyangsik ko? Tôi đang ăn canh gà nhân sâm và chuẩn bị cho mình sẵn sàng với đầy đủ sức lực để tận hưởng 1 giờ tweet quý giá với các bạn.

[TJ KSH] Như các bạn đã biết, hôm nay là lần cuối tôi tweet với các bạn... buồn thật đấy! Vậy nên hôm nay sẽ là một buổi trò chuyện tự do không theo chủ đề nào cả. Hôm nay là ngày cuối nhưng hãy nắm bắt thời gian và biến nó thành 1 giờ vui vẻ cùng nhau.

[TJ KSH] Khi làm TJ trong 3 tháng qua, kỹ năng tweet của tôi đã cải thiện rất nhiều, nhưng hơn hết là tôi có khoảnh khắc vui vẻ và thoải mái khi được gặp tất cả các bạn ở đây.

[TJ KSH] Đừng quên tiếp tục đến thăm trang này vào thứ ba hàng tuần nhé. Cảm ơn mọi người!!!

[TJ KSH] Bắt đầu từ 12g hôm nay, tôi sẽ trở lại với công việc, tôi sẽ cố hết sức trên trường quay, chạy xe đạp, xem phim,... nhiều thứ để làm lắm... keke
(hắn ta ám chỉ gì đây? đóng phim hay quay CF mà đạp xe rồi cười keke gian tà thế )

[TJ KSH] Tôi sẽ sớm trở lại, và lại mang đến nhiều tác phẩm tuyệt hơn cho các bạn. Hãy chờ nhé. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ và cho tôi sức mạnh!!!
(Hyun hứa đấy nhá Mau comeback nhá )

[TJ KSH] Như mọi lần... lời kết của tôi! Mọi người hãy theo tôi nhé! Tạm biệt.

Cre: peaceIM@soohyundreamer
V-trans gemangel@kst

Lời nhắn của SKT World: Tôi biết mọi người đều không muốn rời bỏ cuộc hành trình băng qua hiện thực và các kiểu tưởng tượng vào mỗi thứ ba. Dù sao thì, hãy dành một tràng pháo tay thật lớn cho TJ Kim Soo Hyun. Bắt đầu từ tuần sau sẽ có 1 TJ mới với 1 chủ đề thú vị, xin hãy cùng chờ đón.

Bonus^^  pic này cũng trong bộ Cine21 ạ?

DC

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 17-9-2011 15:34:30 | Xem tất
Kim Soo Hyun trên Twitter ngày 21/6/2011

[TJ KSH] Chào mọi người trên Twitter! Đây là TJ Kim Soo Hyun, cuộc hành trình tưởng tượng mỗi thứ ba. NÓNG thật! Mùa hè rồi! Giờ các bạn đang tweet ở đâu? đang tránh nắng à? ở nhà? ở trường? văn phòng? hay những nơi mát mẻ hơn... trong ngân hàng? keke

[TJ KSH] Gần đây thời tiết thật... Tuần trước chúng ta đã thảo luận về việc tuyết rơi giữa trời mùa hè. Do thời tiết gần đây, tôi đã có khá nhiều ý nghĩ và thật sự có ý định đi du lịch.

[TJ KSH] Điều này nhắc tôi nhớ mùa lễ hội đang đến gần. Giờ thì bạn cần biết về kỳ nghỉ. Các bạn dự định đi đâu trong kỳ nghỉ lễ?

[TJ KSH] Vậy thì, hôm nay hãy tưởng tượng chuyến du lịch mà tôi đã chuẩn bị! Nếu bạn đến một hòn đảo sa mạc thì 3 vật bạn mang theo sẽ là gì? Nào!!

[TJ KSH] Hãy bắt đầu cuộc hành trình đến đảo sa mạc trong mùa hè và mang theo cái gì đó... Tôi sẽ đến đảo sa mạc... với một chiếc ô tô!! điện thoại!! và máy ảnh!! Vậy là tôi đã sẵn sàng khởi hành.
(Tên này tính không ăn uống gì mà chỉ dong xe chụp ảnh rồi gọi điện đặt pizza mang tới chắc )

[TJ KSH] Nào, từ bây giờ... các bạn trên Twitter, những người không liên quan và quái đản, hăng hái lên nào... xin hãy tập trung! Vậy thì, bắt đầu chuyến hành trình tưởng tượng của bạn nào.

[TJ KSH] Chia sẽ chuyến đi tưởng tượng với các bạn thật vui và thú vị ^^ cảm ơn các bạn vì khoảng thời gian tưởng tượng vui vẻ và quý báu.

[TJ KSH] Thời gian ở cùng với các bạn tweet ở đây luôn trôi qua thật nhanh. Giờ đã đến lúc nói lời tạm biệt rồi. Tôi tưởng tượng nếu một ngày nào đó tôi ở cùng các bạn trên một đảo sa mạc và... xxx
(Tên này xxx là ý gì đây )

[TJ KSH] Không biết chuyến đi tưởng tượng trong tuần tới là gì nhỉ? Nếu muốn biết thì hãy theo tôi, theo tôi! Hẹn gặp lại tuần sau.

E-trans: peaceIM@soohyundreamer
V-trans by gemangel@kst

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 17-9-2011 15:54:02 | Xem tất

[TJ KSH] Xin chào. Đây là Kim Soo Hyun trên Twitter mỗi thứ ba hàng tuần lúc 11g. Tuần vừa qua các bạn thế nào rồi?
[TJKSH] Hôm nay tôi có buổi chụp hình ở studio từ sáng sớm. Chúng ta sẽ gặp nhau ở đâu nhỉ? Ở nhà? Văn phòng? Không thể nào... có bài học twitter à, không đâu?!!!
[TJ KSH] Trước đây chúng ta từng chia sẻ với nhau. Giờ hãy thử một đề tài nào vui vẻ và thú vị hơn xem. Ví dụ như... Kim Soo Hyun và cuộc hành trình tưởng tượng của bạn?
[TS KSH] Đề tài chính của ngày hôm nay, chẳng hạn như "Nếu bạn trúng xổ số?"
[TJ KSH] Tất cả các bạn nên thử nghĩ về chuyện đó xem. Sao tôi lại muốn vậy nhỉ.... Tôi sẽ chờ nghe câu chuyện thú vị của các bạn.
[TJ KSH] Ối... sao tôi vẫn còn không quen (với Tweet) thế này... vì kho hình ảnh lại trở nên như thế ^^ Vẫn còn cách xa danh hiệu Thần Twitter rồi (ak , hắn muốn làm Thần Twitter cơ đấy )
[TJ KSH] Tải một bức ảnh lên trong khi chờ đợi điều gì đó? Tôi đã chăm chỉ chụp hình và giờ là chăm chỉ Twitter! Ha ha.
[TJ KSH] Đã đến giờ rồi. Hôm nay một giờ đã trôi qua thế nào nhỉ... Thứ ba hàng tuần với một người bạn đáng tin cậy và có cảm giác vui nhộn như có thể tưởng tượng... hãy theo tôi.
[TJ KSH] Tuần tới tôi muốn biết chuyến đi tưởng tượng của tôi là thế nào, sau đó mọi người có thể đi theo tôi!!! Giờ tôi phải trở lại chụp hình đây... Hẹn gặp lại tuần sau.

Phần Hyun trả lời

@xxxxx@SKTWorld: Gần đây anh có nhiều buổi chụp hình quá nhỉ. Anh có mệt không?
--> Hyun rep: Dù khá mệt nhưng tôi vẫn cố gắng ^^

@xxxxx@SKTWorld: Hiện giờ tôi đang có cuộc hẹn hò bí mật với TJ Kim ở văn phòng ^^ Tôi rất lo nếu bị bắt gặp ^^ (fan này Tweet chui với hắn trong cơ quan đây mà )
--> Gần đây tôi cũng có Twitter phần hình ảnh, thật căng thẳng ^^

@xxxxx@SKTWorld: Soo Hyun oppa! Nếu em trúng xổ số, em ước có thể thực hiện giấc mơ hồi còn nhỏ là trở thành phi hành gia vũ trụ. Oppa có muốn ra vũ trụ cùng với em không? LoL... từ ngoài đó chúng ta có thể nhìn thấy mẹ trái đất màu xanh ^.^
--> Hyun rep: Sẽ thật tuyệt nếu thưởng thức hình ảnh mẹ trái đất xanh nhỉ!

@xxxxx@SKTWorld: Chúng ta chỉ được sống một lần, thế nên hãy sống sao để không phải hối hận điều gì... dù kết cuộc ra sao, chúng ta cũng nên cố hết sức trong mọi chuyện... ^^
--> Hyun rep: Cố gắng hết sức! Đồng ý!
E-trans: soohyundreamer
V-trans by gemangel@kst

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách