Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 52812|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-11-2013 15:52:00 | Xem tất
oa nhìn cái list movies của anh mà nể lun
tiếc là tuy trong nghề đã lâu và diễn xuất khá tốt (dv điện ảnh mà lị ^^)
nhưng anh ít đc giao vai chính nên ít ng biết đến
mình thì có biết a qua mấy vai phụ phim truyền hình rồi, và ấn tượng bởi anh ko đẹp lung linh nhưng diễn khá và rất có sức hút. Mong là qua Rep 1994 thì thời hoàng kim của anh bắt đầu đến ^^

Cảm ơn bạn Như đã xây nhà cho anh nhá ^^

Bình luận

Séc ui, séc đang mong ngóng phim thì vào đọc bài Interview nha, Như mới dịch lần đầu, có gì thông cảm nghen! hihi  Đăng lúc 4-11-2013 09:16 PM
cám ơn bạn đã edit nghen ^^ ban5 vào nhà thường xuyên nhé!  Đăng lúc 1-11-2013 06:03 PM
Séc ui, séc edit bài dùm Như nha, để cái nài mod mà lỡ bước ghé thăm thì coi như là xì pam ý ^^  Đăng lúc 1-11-2013 04:54 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bestormie + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2013 05:17:35 | Xem tất
Ko biết là có ai giật mình khi thấy mình post bài giờ này ko nhỉ :)
nhưng tình hình là đêm qua mình nghĩ ra cái kết của phim theo kiểu: Bông Na thành đôi, Rác Bing toại nguyện. =((
xog cộng thêm việc bị mất ngủ nên đi xem lại từ đầu phim này.
kết cục mình đã phải dừng ở ep 9.
lý do ko phải mình ko đủ thg coi tiếp mà là mình đã thấy mặt ba mẹ chú rễ rồi. Ở ngay ep9 luôn nhé.
định lên đây post hình ai ngờ có ng post rồi.
hic và điều quan trọng nhất là ba mẹ chú rể hoàn toàn ko phải ba mẹ Rác nhé.

cái thứ 2 mình lia đc là Rác Bing luôn có chemistry ko chỉ ở 2013 thôi đâu.
2013 Bing ngồi trong lòng chân Rác 2 lần.
1994 Bing nằm cạnh Rác và gối đầu lêên tay Rác trongh khi Rác đang vuốt tóc Bing nhé =((
vs lại từ ep1 tới h, Rác luôn luôn ngồi cạnh Bing dù có ngồi hướng nào đi nữa. Mình nghĩ pd ko phải troll đâu mà là họ đã sắp xếp sẵn rồi. Do chúng ta ko nhận ra thôi.

Mặc dù rất đau lòng nhưng mình nghĩ Rác Na yêu nhau 1thg, sau đó Rác sẽ nhận ra cảm giác của a dành cho Bing thật kỳ lạ và hoàn toàn khác với Na. Anh thú tội vs Na, rồi 2 ng chia tay. Đúng lúc Bông từ Nhật trở về. Thế là Bông ở cạnh Na và hàn gắn vết thương cho Na.
Xong Phim !
hic mong là cái kb của mình thuộc dạng tào lao đi =)) chứ mà . . . . . . Chắc phim này sẽ làm nên lịch sử mất .

Bình luận

E thông cảm, sau 1 đêm thức trắng xem lại phim cộng vs ep 14làm tinh thần ss nó ko đc tỉnh táo mấy :(  Đăng lúc 7-12-2013 03:46 PM
lâu lâu ss vào đây chơi mà ss khuấy động lòng dân quá đi ss ah! :(( Bing và Bong anh Rác chọn ai!!!!  Đăng lúc 7-12-2013 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách