Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leejjin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Trò Chơi Nguy Hiểm - Tổng Tài Tội Ác Tày Trời | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 1-8-2012 21:26:58 | Xem tất
cứ cái đà này chắc ko còn máu mà sống nữa quá, mất máu quá nhiều cho cả 2 bộ truyện của ÂT.
) h! m# \, V$ P+ S, D  g9 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
cái cảm giác đc người đàn ông mình iu thg sấy tóc cho chắc là tuyệt vời và lãng mạn lắm nhỉ,MK thật là hạnh phúc quá đi
7 I( l' z. i3 l, w* W  l: O©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks jins và fy nha.
©2024 Kites.vn | 0 b9 Z2 @- p4 C0 GAll rights reserved
P/s:jins phải đi hc quân sự ah,hc cái đó mệt chết đi đc ak,cả 1 tháng trời ngày nào cũng hc mà trời còn nắng nữa chứ nhớ lại mà còn thấy kinh khủng.nếu mai mà ko có chap mới chắc bùn chết lun ak jins cố gắng làm cho mọi người đọc đi.iu jins lắm mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-8-2012 22:19:49 | Xem tất
yêu jins nhiều thế ko biết.
! R+ ~5 ^2 p0 ^- ^0 a©2024 Kites.vn | All rights reserved
đọc chap này mà thấy thg cho MK 1 người xinh đẹp lg thiện như z mà lại có người cha đốn mạt như thế.1 người cha như z ko nhận thì hơn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 L; V4 ]+ X" u- f1 c- w0 E
còn cái hội quán đó có phải là của Dận ca nhà mình ko nhỉ,ko biết sao lại có cảm giác như z.đọc cái pre thì nghĩ vs tính cách của MK thì ko thể cười như thế,ôm Dận ca thế thôi nếu đó là nơi làm ăn của anh già thì chắc là MK bắt đóng cửa chỗ này oy
©2024 Kites.vn | 4 e) V1 p  H! \' A: EAll rights reserved
thanks jins và fy nhiều nha

Bình luận

trời, bạn đoán quá là...^^  Đăng lúc 3-8-2012 12:41 PM
chị Me đoán đúng đến 80% =3=  Đăng lúc 2-8-2012 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-8-2012 13:44:36 | Xem tất
đọc cái chap trước mà muốn điên máu lên với cái thằng neil j đó,là người hay là súc vật thế ko biết,đọc mà cứ mong anh Dận cho cái thằng đó 1 phát vào đầu cho chết quách ddj cho oy,cũng may là anh già đã làm z chứ cho MK nhận 1 người cha như z thì tội cho MK lắm.
. f, v$ L3 l" o# x# ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
đọc cái chap sau sao mà dễ thg thế ko biết,Dận ca lạnh lùng tàn nhẫn đâu oy mà lại thành ra người dịu dàng còn có chút vui tính nữa chứ.ai cho mình 1 anh Dận như thế nữa đi
©2024 Kites.vn | ! I5 ~; J. C, a1 _All rights reserved
thanks jins và fy nha hqua ko lên đọc đc hnay mới lên mà đọc đc 2 chương mới sướng ko j bằng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 D; C) p  [1 Q' d
chúc mọi người cuối tuần vui vẻ {:300:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-8-2012 22:20:53 | Xem tất
chương này nhẹ nhàng quá,những kí ức xưa trở lại sau 3 năm.Dận ca cũng hay thật lúc trước để nhớ BT thì trồng hoa bạc tuyết j đó sau này nhớ MK thì trồng sen tịnh đế,cách iu của các nam chính của ÂT tốn kém thật.
©2024 Kites.vn | 0 S- F- j, b+ Q7 U, [# q+ {# o" o! ZAll rights reserved
tình cảm của anh già đã quá rõ ràng như z mà MK vẫn cứ buộc mình nghĩ là ko phải,chờ câu anh/em yêu em/anh của 2 người này cũng lâu quá, chắc cũng như 7 ngày đến gần cuối mới nghe đc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved) {0 c" x0 C& u5 O8 h- A
jins vẫn hc quân sự {:436:}
  M9 P6 T- A( [. D, s©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks jins và fy nha
©2024 Kites.vn | / z4 i% ~9 g" Y/ z$ bAll rights reserved
p/s: ah mà cái tượng bằng kẹo đó 3 năm mà vẫn ko hư ah,có kẹo xịn như z sao??????

Bình luận

đường mà ss, để nhiệt độ thích hợp thì k hỏng, k chảy đk đâu  Đăng lúc 5-8-2012 08:10 AM
thứ 2 là phải đi học oy.welcome mọi người khi nào có dịp lên Đà Lạt thì liên lạc với me nha.hihi  Đăng lúc 4-8-2012 10:41 PM
em thề là..... =)) gõ nhầm :P  Đăng lúc 4-8-2012 10:34 PM
ss ơi, em thế là nghe câu "anh yêu em" chán thì thôi, như kiểu câu cửa miệng ý =.=  Đăng lúc 4-8-2012 10:34 PM
2 cái người này đúng là mãnh liệt thật mà sến cũng ko ai bằng đọc 7 ngày đã thấy sủng mà cặp này còn kinh hơn  Đăng lúc 4-8-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-8-2012 21:31:19 | Xem tất
ui trời ơi cái pre.ko có lời nào để mà nói nữa
* R6 E& q) X) N/ Q! M( _7 X+ ?% T©2024 Kites.vn | All rights reserved
ngọt đến nỗi nổi cả da gà vs 2 anh chị này.nghe xong câu chiện của mẹ mình biết Dận ca ko iu mẹ mình nên MK bây giờ mới thả lỏng tâm tình của mình đây mà.{:448:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved" E$ ]7 Q7 S! _4 q
chờ mong chap ngày mai quá.xì poi thêm chút nữa jins ui
7 H- |& I) N- w$ D% p) r©2024 Kites.vn | All rights reserved
mà sao MK vẫn xưng là anh-tôi z,đến lúc này xưng em mới tình củm chứ
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ K+ ~$ f% f& F! h5 h4 W
thanks jins và fy nha
) @$ _$ m; u; L, d& R- X: P©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

chap 19 ^^  Đăng lúc 7-8-2012 09:43 PM
thế chap ngày mai có mất nhiều máu lắm ko để tôi biết đường mà chuẩn bị,đọc cái pre mà đã thế này thì *xịt máu*  Đăng lúc 7-8-2012 09:41 PM
sẽ có na !! z chừng nào !!!=)))  Đăng lúc 7-8-2012 09:41 PM
chị cứ bình tĩnh, thích "em" thì sẽ có :))  Đăng lúc 7-8-2012 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-8-2012 21:27:20 | Xem tất
hot...hot...hot.....chết mất thôi,trời Đà Lạt đang mưa lạnh quá trời mà sao ta lại thấy nóng thế này ta cần nước để hạ hỏa mới được.lại còn thêm việc mất máu quá nhiều sao có thể sống để chờ đến chap ngày mai đây.
©2024 Kites.vn | 0 H+ N! O( I6 F6 VAll rights reserved
MK càng ngày càng lớn gan mà mình đọc thôi mà còn chịu ko nổi thì anh già làm sao mà chống đỡ đc (mà hình như cũng ko muốn chống)
9 d( F8 z! c3 h. x: r# D©2024 Kites.vn | All rights reserved
anh thật lo lắng…em rồi sẽ quên anh đi.”
“Anh lo lắng em sẽ gặp nguy hiểm, lo lắng cho cuộc sống của em sẽ khổ cực, lo lắng em sẽ sợ hãi mỗi khi trời mưa có sấm sét, lo lắng…”

đọc đến nhưng đoạn này thấy thương anh già quá iu MK nhiều đến như z
' H- ?; T9 P- w7 ]3 X1 B! f©2024 Kites.vn | All rights reserved
ôi sao mà iu jins và fy thế ko biết *ôm hôn thắm thiết*
2 J/ K9 R6 }6 N2 }9 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
xi poi cái chap 19 nhanh nhanh nha 2 nàng hóng chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-8-2012 21:24:30 | Xem tất
ANH - EM
©2024 Kites.vn | # N! }" E+ d4 I6 ?- S! z; mAll rights reserved
cuối cùng thì MK cũng đã đổi cách xưng hô,ui hạnh phúc của người ta nhưng mà sao mình lại thấy vui thế này.chap này quả thực là rất tuyệt vời ko biết dùng từ j để diễn đạt cho cảm xúc sau khi đọc xong.mỗi câu Dận ca nói ra đều có sự bá đạo nhưng lại là cách thể hiện tc tốt nhất, thực là hâm mộ MK quá.đọc chap này sau khj trải qua cảm xúc là cảm động thì ta lại thấy buồn cười,1 người như Dận ca thế mà mỗi lần giải thích chiện j đó vs MK lại lắp ba lắp bắp,hình tượng của anh già thật là.......
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ L# J" ?. z8 o
ANH/EM YÊU EM/ANH sau nhiều ngày chờ mong cuối cùng 2 vị này cũng thốt ra đc 3 từ quan trọng,nhưng ta lại ko ngờ rằng trong 1 chap lại có thể lặp lại nhiều lần như thế.đúng như jins nói nghe đến chán thì thôi.
©2024 Kites.vn | ; X) w" \/ |& w7 R5 ?8 ~All rights reserved
Nhất là buổi sáng ngày hôm nay, ông đã nhìn thấy Lôi tiên sinh cười tươi bước lên xe

anh Dận mà cứ thế này thì còn biết bao nhiêu người phải sốc vì anh đây.mong chap ngày mai 2 soái ca tái ngộ, anh già nhà mình giỏi như vậy nhưng mà về chiện tc thì phải gọi Kình ca 1 tiếng sư phụ thôi.
©2024 Kites.vn | - V% a  `& q/ @0 P' E* hAll rights reserved
mà ta ko hiểu tại sao đang ngọt ngào như z thì chiện có 1 đám cưới của MK vs người khác sao có thể xảy ra đc{:283:}
, X8 p! d9 s1 p©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks jins và fy nha
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 N) m% V# G5 z, l8 @$ B
P/s :fy vẫn chưa comeback ah

Bình luận

nghe mọi người nói đọc xong loạn lun thì ai mà dám đọc đành chờ jins vs fy z  Đăng lúc 9-8-2012 09:49 PM
mò đi !!! chết vì mò !! em mò rồi loạn luôn !!=)))  Đăng lúc 9-8-2012 09:45 PM
đang thắc mắc e nói z càng thắc mắc hơn nhưng lại ko đủ trình để mò cv  Đăng lúc 9-8-2012 09:29 PM
ối gời !! ss ơi có chiện mà chị khê là cũng vì anh già cơ !!!  Đăng lúc 9-8-2012 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-8-2012 21:47:02 | Xem tất
đọc cái pre mà chết cười vì anh già.
, `5 l5 A3 @" _  t- K6 t©2024 Kites.vn | All rights reserved
2 đứa nhóc nhà Kình ca thiệt là vô đối gọi Dận ca là chú mà gọi MK là chị anh già tức là phải oy.lại còn giở trò mua chuộc để 2 đứa nhóc chào lại nữa chứ.mỗi lần Kình ca xuất hiện là lại có cái để mà cười chảy nc mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-8-2012 21:01:01 | Xem tất
cái chap này đúng là muốn ko cười cũng ko đc.2 tiểu quỷ nhà Kình ca dễ thương lanh lợi gê lun.chắc chỉ có truyện mới có cái cảnh hp trọn vẹn như z.cách lấy lòng trẻ con của anh già nhà mình thật khủng khiếp chỉ là quà gặp mặt thôi mà toàn là vàng vs kim cương *hâm mộ*{:441:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved) U: v- z- @+ o. F' Q% h
Ba nuôi mẹ nuôi, 1 cách gọi thôi mà Dận ca đã vui như thế oy sau này anh mà có con chắc là cười đến ko ngậm miệng lại đc mất,lại còn bảo MK sinh con cho mình nữa chứ,đúng là bá đạo nhưng mà thiệt là đáng iu chết đi đc.{:418:}
©2024 Kites.vn | ' N$ E' {5 R' j8 n, oAll rights reserved
Nhưng sao Dận ca lại ko cho MK đi hát lại nhỉ chẳng phải nói MK muốn j đều chiều theo sao.
# t1 y( c* i5 l1 H: ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks jins và fy nhiều lắm
©2024 Kites.vn | 6 M" x' D  g$ s$ XAll rights reserved
P/s:đọc xong truyện của nhà mình chắc cái phím f5 nó cũng ra đi lun quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-8-2012 21:25:15 | Xem tất
hình như tu luyện quá nhiều nên đọc chap này xong mặc dù có mất máu nhưng mà cũng ko đến nỗi cạn kiệt như những lần trước.{:438:}
, o; D$ P0 _. F8 i* |! G1 B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ứ, không cho phép tức giận nha, bằng không em sẽ không để ý đến anh, không bao giờ để ý anh nữa
.MK ơi là Mk làm nũng thế này ai mà chịu cho đc,tội nghiệp Dận ca từ sau này trở đi có muốn bá đạo cũng ko đc,biết ngay là thế nào anh già cũng phải đồng ý cho MK đi hát mà,chiều đến thế là cùng,MK mà cứ câu dẫn như z thì có bắt Dận ca chết cũng tình nguyện
©2024 Kites.vn | All rights reserved) G, t8 v. |5 s
chap này thật là very good cứ tg tối nay ko có truyện đọc cứ đi ra đi vào hóng truyện
7 }. i2 O% l1 z+ V# B# P) t4 b©2024 Kites.vn | All rights reserved
thanks jins và fy nha.việc học là phải ưu tiên hàng đầu,nhưng mà nếu có tgian thì post truyện cho m.n đọc nhé{:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách