Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-1-2013 01:33:24 | Xem tất
Chào cả nhà, ngày nào mình cũng phải vào nhà Yadech để xem thông tin về hai trẻ yêu quí hết, thấy các bạn yêu mến Yadech như mình nên mình vui lắm. Hi..
Hôm nay mình vừa mới xem xong 2 tập đầu của bộ phim Raeng Prathana, do nadech va kimberly đóng. Nadech diễn rất hay ( như vậy mới chứng tỏ được khả năng của Na chứ. Hi..). Còn vai diễn của Kim cũng rất cá tính, Kim duoc phân vai hay, không biết có phải Kim có bạn trai là nhà sản xuất không mà được ưu ái giao những vai nặng ký, có nhiều đất diễn ? . Tự nhiên mình thấy buồn cho Yaya của mình quá toàn bị giao những vai quá ít đất diễn, na ná nhau nên nhiều người vẫn còn hoài nghi mức độ nổi tiếng của Yaya sẽ không còn vào một ngày không xa khi làn sóng Yadech không còn. Mình không muốn điều đó xảy ra. Thú thật, mình vừa muốn Yadech tái hợp, nhưng cũng không muốn vì dễ gây nhàm chán và sẽ càng nhiều thị phi cho hai đứa. Mình lúc nào cũng yêu mến hai đứa hết, nên mình chỉ mong hai đứa sẽ ngày càng nổi tiếng hơn nữa vì thực lực chứ không phải vì được gán danh là perfect couple.
P/s: Mình không thích Kim ngay từ cái nhìn đầu tiên nhưng mình vẫn xem phim này vì mình muốn được thấy Na trưởng thành qua từng vai diễn. Mình chỉ ước là bây giờ bêb Thái cũng chiếu phim của Yaya luôn để mình đỡ nhớ Yaya vì thấy Na mà không thấy Yaya thì thấy trống trải sao ấy... Hi..

Bình luận

Từ hôm qua tới giờ, mình không biết phải hỏi ai hết,  Đăng lúc 9-1-2013 03:44 PM
Loveyadech ơi, mình không xem được bà viết của các bạn đượ, cứ báo là bài này chỉ tác giảbđưpực xem, help me, please!!!  Đăng lúc 9-1-2013 03:36 PM
Mình nghe yaya nói là phim Maya tawan quay gần xong rồi, chỉ còn chờ Mon jantra va fah krang dao là có thể phát sóng rồi.  Đăng lúc 8-1-2013 02:23 PM
Maya tawan của Yaya và anh Aum chắc cũng sắp công chiếu rồi, có thể sau RP, bạn sẽ nhanh thấy Yaya thôi, vào nhà chơi thường nhá  Đăng lúc 8-1-2013 01:33 PM
mình cũng giống bạn dậy đó, cũng muốn được xem fjm của Ya nữa  Đăng lúc 8-1-2013 10:11 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
LoveYadech + 2 Welcome^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2013 15:17:41 | Xem tất
Mình vừa xem xong tập 8 RP do Na&Kim đóng và mấy phút đầu tập 9, tự nhiên tâm trạng của mình thay đổi, buồn nhiều hơn... Lúc đầu mình xem phim vì muốn ủng hộ Na, càng xem minh thấy tình tiết phim cũng hay nên mình xem hết tập này đến tập khác ( Na đóng quá đạt cộng với đẹp trai hêt biết, hi...). Càng xem mình thấy Kim đóng cũng đạt ( lúc đầu mình hơi thấy khó chịu, vì vốn dĩ mình không mặn mà với Kim), mình ngấu nghiến xem một lèo đến tập 9. Nhưng tới lúc phim bắt đầu vào cao trào của những cảnh love, kiss,... thì mình không còn muốn xem nữa, không phải vì phim không hay nữa, cũng không phải vì mình không ưng Kim mà vì mình thấy Na với Kim không ngọt ngào bằng Na với Ya. Thường những cảnh lãng mạn sẽ rất cuốn hút ( giống như xem Grgr, mình cứ tua đi tua lại xem hoài ah), nhưng với phim RP thì mình toàn bấm nhanh để không xem, chỉ xem Na thôi. Mình biết phim là phim, thật là thật, nhưng đúng là Kim không hợp nhãn với mình nên mình thấy sao sao ấy.

Bình luận

dù chỉ xem qua ảnh cũng đủ "ngất" rồi ^^  Đăng lúc 28-1-2013 06:27 PM
dân tình khen Na diễn đạt cũng thấy mừng cho anh...còn lại khoản xem phim thì chịu... ^^...Phải công nhận tạo hình của Na trong RP "ngọt lịm" &đẹp "ngây ngất"   Đăng lúc 28-1-2013 06:24 PM
Xem đc hết 9 tập đã là quá siêu rồi bạn ạ...mình ko dám coi luôn vì sợ "ko chịu nổi" cái sự quá đạt cảu Na...xem ảnh thôi đã ko chịu nổi rồi..nhưng nghe   Đăng lúc 28-1-2013 06:22 PM
thà cứ để Na đóng với ấy chị cũng được, diễn viên nào quen mặt tí. chứ để Na đóng vs người mới, mà còn nhỏ tuổi dễ thương, thì dễ chết lắm :(  Đăng lúc 28-1-2013 06:09 AM
Na đóng với Taew cũng hợp, nhưng mình muốn xem Na đóng với nữ dv mới Patricia (ko biết viết có đúng ko nữa). Cô bé mới 15-16 tuổi thật dễ thương, trong sáng.  Đăng lúc 27-1-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-1-2013 23:04:54 | Xem tất
Đúng là phong cách thời trang của na kinh dị thật. Mình cũng không hiểu vì sao Na lại như vậy? Một người bình thường khi đi ra đường hoặc đi chơi đều muốn trông thật tươm tất, lịch sự, huống hồ chi Na, một người nổi tiếng, người của công chúng thì phải để ý hơn khoản này chứ. Đúng là Na lúc nào cũng muốn mình bình dị để dễ gần hơn với mọi người, để mọi người yêu thương ( Mình rất thích suy nghĩ này của Na). Nhưng Na ơi! Bình dị chứ đừng bình dân quá mức, đôi khi dễ làm hoen ố hình tượng của người nổi tiếng đấy nhé.
Với lại nếu Na đã có ý với em Ya mà Na cứ như vậy hoài thì khó có thể lọt vào mắt xanh của Ya đó. Na đẹp trai thì phải khoe chứ, cần gì mà phải tự dìm hàng mình vậy. Thật khó hiểu.

Bình luận

Na nó mà chải chuốt thì đã chả phải Na và nhà mình đã ko yêu nó đến thế :)).  Đăng lúc 1-2-2013 10:39 AM
Na làm vậy để ko em nào để ý tới, còn rãnh rang "tung tăng" với Ya, khỏi fải suy nghĩ nhiều  Đăng lúc 1-2-2013 08:56 AM
Nói thì nói vậy, chứ chắc gì we thấy kinh dị chắc gì em Ya cũng thấy thế, Na nó có quyền mặc gì làm gì nó thích, we nói cho vui thế thôi  Đăng lúc 1-2-2013 05:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-2-2013 06:48:01 | Xem tất
Mấy ngày nay lúc nào mình cũng xem hình và tin tức về 2 trẻ, yêu không chịu nỗi. Ánh mắt của Na nhìn Ya sao mà ngọt lịm, thật sự ánh mắt đó luôn làm mình cảm thấy ấm lòng mỗi khi nhìn thấy 2 trẻ đi cùng nhau. Tại sao 2 đúa không đi cùng nhau trên con đường đời nhỉ!!! (Được như vậy chắc mình ngất luôn. Hi..).
Hôm nay, tự nhiên ngồi nhớ 2 đứa, không biết từ cái thói quen vào kites.vn để xem cả nhà nói, suy nghĩ, bình loạn về 2 trẻ hình thành từ khi nào, mình chỉ biết là mỗi ngày không xem 2 trẻ là mình không chịu nỗi. Mình thích 2 trẻ quá. Đọc tin của 2 trẻ trên sugar-daily.com, 2 trẻ vẫn cứ khẳng định chỉ là bạn, không có ý gì hết, mình thấy nhói lòng, vì cứ mỗi khi thấy ánh mắt của Na nhìn Ya thì mình lại hy vọng, hy vọng 1 ngày nào đó Na chịu thừa nhận mình đã phải lòng Ya rồi. Hi..
Thú thật, mình yêu Ya lắm, Ya dễ thương quá ah, mình yêu tính cách, con người của Ya, không màu mè, không  khoa trương, không kiểu cách, ... mà vốn dĩ bất cứ một người nào khi nổi tiếng đều dễ dàng đánh mất. . Nếu mình là con trai và có điều kiện gần gũi với Ya như Na thì mình sẽ theo đuổi và đeo bám đến cùng. Hi..
Ya ơi, cuộc đời này cho em nhiều thứ, em phải biết trân trọng và gìn giữ nhé. Chị luôn tự hào về em và Na nữa, 2 đứa thật là tuyệt vời.

Bình luận

<3  Đăng lúc 12-2-2013 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-3-2013 17:06:32 | Xem tất
Theo mình, lúc đầu mình nghe bài hát này tiếng nhật, cảm động ghê luôn. Khi nghe Na hát, mình hơi bị choáng vì không thấy hay như bản tiếng nhật. Nhưng mình xem đi xem lại Na hát thì mình lại nhập tâm hơn và thấy thích hơn. Bây giờ thì đi đâu mình cũng nghe giọng Na du dương bài hát này trong đầu. Hi..

Bình luận

ui ss nang NA hat tieng thai. the ma lau na cu tuong T_T  Đăng lúc 3-4-2013 02:40 PM
Na có hát tiếng nhật mà bạn nhà mềnh ss tthao@ up lên rồi ^^*  Đăng lúc 26-3-2013 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-4-2013 23:04:22 | Xem tất
prayer gửi lúc 1-4-2013 22:36
Có phải hôm nay chiếu ra mắt Koo Kum không? Thấy Mae Keaw post rất nhiều ảnh ở rạp chiế ...

Uhm, mình thấy các sao Thái đi xem, chắc là ra mắt buổi công chiếu đầu, mà nhìn Na và Richy giống tình nhân quá, Na còn nắm tay Richy không rời nữa. Ui sao với Ya thì lại đứng rất cách xa tại các lễ trao giải. hix..
Nhưng sao mình không thích nét của Richy, mình không thấy toát lên vẻ quý phái và bóng dáng của một ngôi sao tương lai  gì hết. Đừng ném đá mình nha, đây chỉ là cảm nhận cá nhân mình thôi. Hi.. ( Ah, mình không post ảnh vì mình không upload ảnh lên upanh.com được, cả nhà có thế lên facebook của Nadechworld xem nha)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-4-2013 20:05:24 | Xem tất
Frankie gửi lúc 6-4-2013 17:28
link youtube event CH3 chiều này. bạn này cũng có up những phần khác. năm nay Na lại miss ...

Ủa sao không có ya mở màn vậy, năm ngoái Ya cũng hot lắm mà? Trong sự kiện này, mình thấy Na mập lên hay sao đó, lại mặc đồ trắng nữa

Bình luận

Ya diễu hành quảng cáo Maya Tawan lúc đầu thôi, màn khai cúp thì ko có  Đăng lúc 7-4-2013 06:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách