Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 19-4-2013 06:32:41 | Xem tất

cre: weibo

Má ơi ~~~~~~~~~~~~~~~~~
Ảnh ọt gì mà sát thương quá vại Ho ơi

Bình luận

Mong chờ bản HD. Ngém cho đã ... >.<  Đăng lúc 19-4-2013 01:55 PM
á cái pic đầu huyền bí quá đi  Đăng lúc 19-4-2013 11:30 AM
PIC cuối nụ cừ đệp wa' =_________= tại seo trên đời có cái thèn đẹp dã man dại vợi chài  Đăng lúc 19-4-2013 09:30 AM
MÁ OY RIẾT CHẾT KOAN TYM CỤA KOAN RÀU =________________________________________________=  Đăng lúc 19-4-2013 09:23 AM
đẹp wa đẹp wa !!!!! >""< ~~~  Đăng lúc 19-4-2013 08:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 19-4-2013 06:35:31 | Xem tất

cre: weibo

Riết ta đê, khủng quá đó cưng ơi
Tía má ơi, thằng này ăn gì mà bây giờ sệch xi quá vại kìa

Bonus thêm vid bài hát đầu phim của IMY khi chiếu ở Đài Loan

Bình luận

thich pic đâu ghê gớm  Đăng lúc 21-4-2013 03:35 PM
ôi, cái hình cuối...  Đăng lúc 19-4-2013 05:31 PM
@Jang: ~ Liên hoàn tát ~ Cái hình đang cảm xúc dâng trào thế kia mà pà chơi nguyên cái clip ia vào làm tui đang trên chín tầng mây rơi một cái tọt là sao?????????????????   Đăng lúc 19-4-2013 01:53 PM
sax. ai dìm nước Ho vậy ? ta chém @@. ui pic cuối nhìn em phỡn quá  Đăng lúc 19-4-2013 11:31 AM
like tam cuoi!  Đăng lúc 19-4-2013 11:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 20-4-2013 19:08:33 | Xem tất
Võ sĩ Yeo Woon

Sát thủ Yeo Woon

Mấy cảnh action của nó coi rất là máu và chất, đúng kiểu sát thủ: độc, nhanh, chuẩn

Bình luận

vại hẻ, vid nài có lâu rồi, ta tưởng ai cũng coi rồi nên ko post, vid nài ta coi đến mòn lun rùi, em nó đóng cảnh hành động đẹp và động tác dứt khoát :3  Đăng lúc 21-4-2013 05:07 PM
Fire: ta coi đang quắn tim cao độ mà đọc cà phê của nàng lại phải ôm bụng cười... ^^  Đăng lúc 21-4-2013 12:46 PM
sao nàng ko up sớm một chút, ta đã mong được xem cái vid tổng hợp mấy cảnh chém giết của mĩ nhơn lâu rồi mà ko có tìm được... oánh dấu lại để nghiên cứu..   Đăng lúc 21-4-2013 12:46 PM
cái cảnh cuối nó chém thèng Su tơi bơi, chém hồi mệt quá, k giả bộ đánh nhau với thèng Su nữa nó lao vào chết quách cho xong  Đăng lúc 20-4-2013 10:59 PM
haizz. thằng này nó đóng film quá hay  Đăng lúc 20-4-2013 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 21-4-2013 20:04:56 | Xem tất
theonlylove gửi lúc 21-4-2013 20:01
Thấy mọi người trong nhà có vẻ rất thích phim Chiến binh Dong Soo của chủ nhà mà mình ...

Xem đi nàng ơi, ko hối hận đâu
Đảm bảo đấy...đảm bảo coi xong bấn thằng ku ko chịu đc đâu
Chúa trời Yeo Woon, đệ nhất sát thủ...
Nhân vật này bi ko thua gì Harry cả
Tạo hình đẹp, các thế võ của em ấy cũng rất chất, nhân vật có chiều sâu...nói chung ko coi thì rất là phí

Bình luận

@malia: nhà này đổ cái trào lưu nam phụ át nam chính. túm lại là 9 hay 10 gì cũng được. miễn là vai diễn hay, nội tâm sâu sắc. rất hợp với dáng Ho  Đăng lúc 22-4-2013 10:37 AM
mọi người đừng nói nam thứ tục tưng bùn, nói nam chính 2, mà công nhận em hợp thể loại vai này kinh khủng, điển hình: GOS, WBDS, IMU --> nam chính 2 nha...  Đăng lúc 22-4-2013 09:39 AM
Fire: nhà này chơi kỳ quá, ai cũng mong idol đóng vai chánh, mà nhà này toàn ép thèng ku vô vai thứ là sao, còn đòi Ho đi quân sự zìa lập kỷ lục nam thứ bi đát n   Đăng lúc 22-4-2013 09:15 AM
Nếu như Jang nói thì Yeo Woon là nv nam 2 bi thứ nhì mọi thời đại. Đợi Ho đi qs về lập kỉ lục mới cho vai nam thứ rất chi là bi đát.  Đăng lúc 22-4-2013 08:35 AM
đã nói Harry là nam 2 bi thảm nhất mọi thời đại rùi mờ :((((((((((((  Đăng lúc 22-4-2013 06:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 22-4-2013 10:32:45 | Xem tất
Yeo Woon - I'll be there

Warning: lực sát thương vô cùng ghê gúm   tuy nhiên vid cực chất

Bình luận

vua mo len thay e Un quay lung, *dap ban dap ghe* coi lai BDS ngay va luon, song k noi thiet ma  Đăng lúc 22-4-2013 06:46 PM
hu hu, quắn tim chút đỉnh thôi mà... ta đi đập đầu vô tường đây.  Đăng lúc 22-4-2013 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 22-4-2013 17:35:20 | Xem tất
Thị Mid75 chơi gian nha {:438:}

"Tại sao...người bị ngược...luôn là tôi vậy...."

-> Bởi vì dáng vẻ em bị ngược, 1 là phê, 2 là đẹp và 3 là diễn xuất của em quá hạp với mí cảnh ngược tả tơi
Em càng bị ngược, em sẽ càng đệp, em càng nhập vai...chệ càng đau nhưng lại càng khoái

Bình luận

Fan ác không thôi, tòn mún dìm em nó à :V  Đăng lúc 23-4-2013 03:04 PM
Nàng Jang làm tui cười tét mỏa rùi.....lại thêm cái gif nữa...hé hé hé  Đăng lúc 22-4-2013 11:06 PM
đúng là càng ngược càng đệp ^,,^ càng ngược mấy chệ nhòm êm càng chảy nước miếng dê   Đăng lúc 22-4-2013 07:44 PM
=_=!!!!!!!!!  Đăng lúc 22-4-2013 07:02 PM
=)))))))))))) ta thấy tức cười :3  Đăng lúc 22-4-2013 06:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 5-5-2013 08:56:15 | Xem tất
  Hai tháng đã qua rồi đấy cả nhà ơi ~~~~~
Chúng ta còn 19 tháng nữa thôi * *
Trong một tháng qua thì cả nhà hoạt động rất tích cực *bép bép*
Sắp tới ST sẽ có nhiều kế hoạch vui chơi cũng như là sản phẩm mới ra lò
Hi vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng hộ và cùng ST chờ ku Ho trở về nhé!

Hãy chờ em nhé! Saranghaeyo~~~~~~

cre: baidu

Bình luận

=]]] Yoopiesvn 5tingggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg  Đăng lúc 5-5-2013 03:07 PM
"nhanh" mò =)))))  Đăng lúc 5-5-2013 01:39 PM
còn có 19 tháng nựa thau..."nhanh" quớ..hức...  Đăng lúc 5-5-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 5-5-2013 19:26:31 | Xem tất
Bởi vì xem IMY mới bắt đầu yêu mến Seung Ho, cho nên bắt đầu quan tâm đến cậu ấy. Rồi tìm xem tất cả những tác phẩm của cậu ấy, vừa xem xong Operation proposal và bây giờ đang coi God of study. Quả thật GOS để lại rất nhiều cảm xúc trong tôi. Hiện tôi cũng là học sinh cấp 3, chỉ còn 3 tháng nữa là thi, cảm thấy sợ hãi. Xem GOS, sự nỗ lực, cố gắng và kiên trì của các bạn học sinh thật sự đã đánh động tới tôi. Tôi muốn có kết quả như họ nhưng để đạt được, tôi phải cố gắng vượt qua những khó khăn, gian khổ như các bạn ấy đã làm. Thích Seung Ho ko lâu, nhưng quả thật tôi rất ngưỡng mộ cậu ấy. Hai năm…tôi có thể đợi được. Cậu không phải là một minh tinh cao quý, cậu là một người bạn, một tấm gương của tôi. Những gì mà cậu đã đem lại cho tôi, đó là quyết tâm, là động lực. 108 ngày ôn thi, tôi sẽ tận sức cố gắng. 730 ngày đợi cậu…tôi nhất định sẽ làm được.

Tôi có thể chia sẻ rằng tôi sắp phát điên vì cậu ấy không? Tôi cảm thấy khoảng cách giữa tôi và cậu ấy rất xa, rất xa. Tôi rất ngưỡng mộ những ai đã từng hợp tác với cậu ấy, những người bạn và gia đình, tất cả những ai ở bên cạnh ấy. Tôi thật sự muốn làm một người bạn bình thường của cậu ấy. Như vậy là đủ!

Sau khi xem IMY, tôi mới biết tới Seung Ho. Nhưng trong phim đó, cậu ấy bị ngược thê thảm. Đau lòng ghê gớm. Rồi sau đó tôi lại xem Võ sĩ Baek Dong Soo, rồi cũng bị Yeo Woon ngược tơi bời. Và rồi đến GOS, tôi thật sự rất thích bộ phim này. Cái mà tôi học được ko chỉ là tình yêu, tình bạn mà còn là tình thân, tình bà cháu. Cảm ơn Seung Ho, nhờ có cậu mà tôi đã biết được 1 bộ phim tuyệt vời đến thế.

Tôi quen biết cậu từ rất lâu rồi nhỉ? Ngày hôm nay là 2 tháng cậu nhập ngũ. Mỗi ngày tôi đều cố gắng, đều quyết tâm. Mỗi ngày tôi đều nhớ cậu, nhớ rất nhiều. Cậu đang cực khổ, hay là đang vui? Nhưng chắc là cậu đang hài lòng. Cậu làm được điều mà mình mong muốn. Và tôi cũng vậy, tôi sẽ như cậu…theo đuổi giấc mơ của mình.

Một số cảm xúc hay hay của các bạn fan bé Ho. Rãnh rỗi hem bik làm gì nên mang về đây. Còn 19 tháng nữa, cố lên nào!!! {:412:}

Bình luận

Cảm ơn Seung Ho, nhờ có cậu mà tôi đã biết được 1 bộ phim tuyệt vời đến thế -> :3 nghe câu nài thật là zui và cảm thấy thật là đúng  Đăng lúc 7-5-2013 08:14 PM
còn 19 tháng nựa nó mới về =______________=  Đăng lúc 6-5-2013 03:13 PM
Tôi thật sự muốn làm một người bạn bình thường của cậu ấy. Như vậy là đủ!  Đăng lúc 6-5-2013 07:51 AM
2 năm sẽ ko lâu đâu bà con ~~~ cùng chờ đợi em nó dzìa ~~~  Đăng lúc 5-5-2013 09:19 PM
hay quá..."Hai năm…tôi có thể đợi được"...^^  Đăng lúc 5-5-2013 08:41 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Aqua + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 6-5-2013 09:57:33 | Xem tất
Cảm xúc của fan sau 2 tháng (part 2)

Em đã nhập ngũ được 2 tháng rồi.
Nói thì có vẻ nhanh nhưng lại trôi qua rất chậm.
Mỗi ngày nỗi nhớ như tích tụ trong tim, từ từ kết thành biển lớn.
Tuy rất lo lắng cho em nhưng tôi lại không thể làm được gì cho em hết.
Điều duy nhất mà tôi có thể làm là lặng lẽ đợi em trở về.
Bởi vì tôi thật sự rất yêu em.
Tôi yêu em không vì gương mặt hoàn mỹ, mà vì nụ cười chân thật nơi em.
Tôi yêu em không vì em là một nghệ sĩ, mà vì em là một người đàn ông.
Một người đàn ông chân chính, không vì tuổi tác mà hạn chế, không vì năm tháng mà thay đổi.

Seung Ho à, chị muốn khóc rồi. Chỉ mới có 2 tháng thôi ư? Em có biết chị nhớ em nhiều thế nào không? Chỉ không cần em lập công trạng, chị chỉ mong em bình an trở về là tốt rồi. Muốn đợi đến ngày em trở về rồi nói câu: “Lâu quá không gặp.”

Sau khi chị quen biết em thì đã không muốn yêu đương gì nữa rồi? Phải làm sao đây? Chị đây đã đến tuổi kết hôn, áp lực tựa như bị núi đè. Đệ đệ, em mau trở về nhé. Tính sơ là tới ngày 5/12/2014 là em quay về. Đến lúc đó chị đã 26 rồi. Làm sao đây, thật sự không muốn kết hôn a~~~

Chỉ mong mọi việc thuận lợi đến với em.

Biết rằng rất gian khổ, nhưng hãy cố gắng nhé. Mọi người ở đây đợi Ho về, chờ đợi sự lột xác hoàn mỹ của Ho đấy.

Một chữ thôi: ĐỢI!

Em đi được 2 tháng rồi. Tuy rằng ít tin tức về em nhưng mà chị vẫn rất vui. Vì em đang trải qua cuộc sống yên tĩnh như người bình thường mà em mong muốn. Tuy rằng chị không biết 19 tháng sau, vào lúc em quay lại, chị sẽ thay đổi nhiều như thế nào. Nhưng mà những ngày tháng nhớ mong em bây giờ thật sự rất hạnh phúc. Cũng hi vọng nơi em ở ít có khói đạn, sẽ rất yên tĩnh, mong em bình an, mọi chuyện đều tốt. Cùng nhau vượt qua 2 năm này nhé!

Chớp mắt đã 2 tháng, 2 năm sẽ qua nhanh thôi, đúng không? Đợi anh trở về.

Có 2 năm thôi mà, tôi sẽ đợi cậu.

Thì ra đã 2 tháng rồi cơ đấy.
Đã bao lâu rồi không có tin tức về em nhỉ?
Đã bao lâu rồi không được nhìn thấy nụ cười ấm áp, ánh mắt kiên định của em rồi nhỉ?
19 tháng dài đăng đẳng trở thành nỗi nhớ em vô tận.
Đợi sự trở về hoàn mỹ của em.
Yêu em nhiều.

Thật không muốn nghĩ rằng anh mới đi có 2 tháng, bởi vì cảm giác như anh đã đi rất lâu rồi. Xem lại tác phẩm trước đây của anh, từng chút từng chút cảm nhận được rằng anh đã dùng cả trái tim để thể hiện nhân vật của mình. Nhớ anh lắm! Mong anh nơi quân ngũ mọi chuyện đều thuận lợi. Mọi người mãi luôn đợi anh, đợi anh lại xuất hiện trước mặt mọi người.

Hai tháng rồi, khi nào mới được nói là “hai năm rồi” ~~~

Tương lai sẽ càng hoàn mỹ, cố lên nào Yoo Seung Ho, ủng hộ cậu đấy.

Trước giờ chưa từng nghĩ thời gian trôi qua lại chậm như thế. Mới được có 1/10 thôi ư? Làm sao đây?

Binh sĩ Yoo, cố lên nhé~

Chị yêu em, không chỉ bằng lời nói. 2 tháng nói nhanh không nhanh, nói chậm không chậm. Vậy là gần với ngày em ra trại hơn 1 tí rồi.

Yoo Seung Ho, Seung Ho oppa. Chớp mắt đã 2 tháng. Vào lúc này đây, nói thật là em rất rất rất nhớ anh, mỗi ngày đều nhớ. Lúc biết tin Hàn Triều 2 bên căng thẳng, tin tức được tung ra là em bay vào đọc liền, lúc đó sợ rằng anh gặp nguy hiểm. Mới mấy ngày trước, cầm trong tay photobook của anh *thị Jang đang trans và đang rất ganh tị*, em thật sự rất kích động, cười như hâm vậy. Vì đúng lúc đang ở trường nên ko thể nào la hét được. Anh là người đầu tiên mà em thích. Seung Ho oppa, anh là nghệ sĩ cuối cùng mà em thích. Sau này sẽ không có ai giống Seung Ho của em nữa. Không cần biết sau này thế nào, không cần biết người ta nói gì, em vẫn sẽ là lực lượng hậu cần kiên định của anh. Mãi mãi ủng hộ anh!

Bắt đầu tháng thứ 3 chờ đợi {:445:}
Cố lên cả nhà {:408:}

Bình luận

tâm sự chung của các fan T__T  Đăng lúc 8-5-2013 10:34 AM
face là đem qua chỗ nào, bên page hay group  Đăng lúc 6-5-2013 10:12 PM
nàg trans hả? đem wa fb luôn đêyyyyy keke.....làm cái note hoặc làm cái album mới fan comment gì gì đó  Đăng lúc 6-5-2013 09:54 PM
bài này mà dự thi Game nhà mình là đoạt giải nhất òi ;))  Đăng lúc 6-5-2013 09:33 PM
"19 tháng dài đăng đẳng trở thành nỗi nhớ em vô tận"...cảm động quớ...T___T...tks nờn  Đăng lúc 6-5-2013 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 11-5-2013 14:17:26 | Xem tất
Khi Kang Baek Ho ngâu ngâu gặp Người lập trình [49 ngày]...chuyện gì sẽ xảy ra????????

Bình luận

đóng OP mẹt nó đúng ngâu lun =]]]  Đăng lúc 11-5-2013 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách