Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leejjin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Trò Chơi Nguy Hiểm - Tổng Tài Tội Ác Tày Trời | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-7-2012 17:26:50 | Xem tất
Mình đã đọc Bảy ngày ân ái rồi và thấy rất thú vị, đặc biệt là nam chính man vô cùng nên tiếp tục tìm bộ này để thưởng thức tiếp, kết quả đúng như mình mong đợi, truyện đặc sắc lắm, cám ơn bạn thật nhìu vì đã bỏ công sức và thời gian để up truyện, hy vọng bạn sẽ tiếp tục up những chương tiếp theo nhé, mình đang hồi hộp chờ đợi đây, hihihi

Bình luận

Mình xong anh LD với MK sẽ đọc BNAA, bạn đọc Du Tinh đi cũng hay ko kém nhưng ngược ko ác ma như bên này :p  Đăng lúc 23-1-2013 08:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-8-2012 23:48:27 | Xem tất
Nghe mấy bạn nói là người tình giấu mặt hay nên mình cũng mò vô vficland xem thư, đúng là có nhìu đoạn kinh khủng thật
©2024 Kites.vn | 9 g4 h3 o9 C% u& u" e% `, XAll rights reserved
Nhưng mà kinh khủng mấy thì mình vẫn thấy không bằng 7 ngày và tổng tài...
©2024 Kites.vn | : M0 H" g; f2 QAll rights reserved
Mình thấy không có ai có thể kinh khủng hơn Lôi Dận và Hoắc Thiên Kình về độ đẹp trai lẫn dã man cả
©2024 Kites.vn |   T/ l5 \' A8 H2 E% @2 W% W3 H" _All rights reserved
Hihihi

Bình luận

sao bạn biết ai đẹp hơn tớ thì nghĩ a nào cũng giống nhau thôi , trong truyện chứ có fải ngoài dời đâu mà thấy đc còn cái khoản dã man thì a dận là no.1  Đăng lúc 25-8-2012 04:54 PM
ảnh định nhường ng mình iu cho người bạn thân là trữ dich mà chị này lại iu a tử duệ mất ùi  Đăng lúc 25-8-2012 04:51 PM
ừa người tình giấu mặt a nam chính cũng hơi bị hiền à nha , đi tìm người con gái chỉ ngủ với mình1 đêm  Đăng lúc 25-8-2012 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách