Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-6-2013 19:42:40 | Xem tất
Ý, sao hôm nay ngắn thế, đọc thòm thèm quá, hixhix, truyện hấp dẫn quá bạn ơi, cảm ơn bạn nhé.

mình thấy tình hình này đúng chị Kiều bị "tẩy não" kiểu quên đi những ký ức đau buồn cần quên chăng? Nhớ

tất cả mọi người, nhưng quên cái người đã cùng mình tạo ra sản phẩm là sao, huhu. Thế anh Diệu mới có

lực tìm lại vợ chứ, mà tò mò, sao anh lại không nhận 1 người vợ đáng yêu thế này nhỉ..

ôi mong truyện mỗi ngày, có đc hem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-6-2013 21:39:02 | Xem tất
Ôi, lần đầu tiên thấy truyện ở giây thứ mười hai, cứ tưởng được tem thế mà lại hụthuhuhu

truyện hôm nay ngắn quá, đọc chả bõ mắt, hê hê. Tình hình nói chung bắt đầu có cái mới, ha ha, thấy a mượn

điện thoại của cháu zai là mình đã đoán ra ngay a lấy sđt của chị Kiều roài, thế nhưng không ngờ a lại phải nhờ

đến con trai để tiếp cận chị, công cuộc tìm vợ của a bắt đầu rồi nhỉ nhưng mà sao thấy a vẫn có vẻ thờ ơ, dửng

dưng thế k biết, a k sợ  vợ a trở thành cháu dâu hả trời!!!

chờ những tình tiết hấp dẫn hơn nữa, cảm ơn Pim edit!

P/s: vớ vẩn ng trog lòng NĐ hồi nhỏ là chị Kiều khi chị ở quê vs ông bà ấy chứ. Hehe. Còn ng chị thích là
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-6-2013 02:19:25 | Xem tất
mong mỏi cái ngày bí mật đc bật bí quá . vì sao anh Lục này cương quyết không công nhận chị làm vợ của anh, làm mẹ của con anh? trong khi bây giờ anh lại đi "tán" lại chị? tại sao chị Kiều không nhớ gì hết thế? mất trí nhớ? bị lừa "đi lao động" xong không biết mình có sản phẩm? tại sao Hi Duệ lại đáng yêu thế hả giời , vừa ngây thơ, hồn nhiên, pha chút ông cụ, yêu quá đi mất.

truyện vẫn tiếp diễn mỗi ngày nhưng chả có tí ánh sáng nào của "manh mối", tò mò thì càng phải theo dõi, thế nên mong mỏi truyện lắm, cảm ơn bạn Pim và Hina Ng nhe! Fighting! hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách