Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-12-2013 12:44:42 | Xem tất
Chào mọi người, hì, rất vui làm quen nhé! Mình fan Bong lẫn Yoo Yeon Seok luôn. Trước mình cũng hi vọng Bong sẽ tìm được 1 em xoài, mận, ổi, bla bla cho bớt đau khổ, nhưng sau 2 tập 18, 19 lại quay về ship Bong-Na rồi, căn bản mình nghĩ tập 21 biết chồng là ai rồi thì 1 tập 20 chắc ko đủ cho cameo xuất hiện (bing cũng phải 2 tập mà ), với lại nếu có cameo thì chắc fan cũng rùm beng lên rồi. Vì vậy số Bong theo mình hoặc là chồng em Na hoặc là FA cả đời thôi )))
Ban đầu mình cũng thấy hơi khó chịu vì bội thực skinship ở tâp 16 17 ấy (chưa kể việc chờ cả tuần lễ mà cái mặt Bong xuất hiện có vài phút), lúc đấy còn nghĩ rằng: "ôi dời, em Na thế này thì ko xứng với Bong ngây thơ của mình" ))))). Giờ suy nghĩ có chút thay đổi, như bạn umeo2811 nói, mình cũng thấy là hình như biên kịch cố tình đẩy cảnh skinship nhiều vậy là thủ pháp tương phản cho lúc chia tay thôi, Na với Rác yêu nhau cuồng nhiệt có phần vội vã, còn Na Bong thì lại nhẹ nhàng, từ từ từng chút một. Mình từng đọc ở đâu đó nói: "trong cuộc đời bạn có 3 người, 1 người yêu bạn nhất, 1 người bạn yêu nhất và 1 người xuất hiện trong cuộc đời bạn đúng thời điểm nhất". Có thể bong chưa chắc là người mà Na yêu nhất, nhưng Bong với thân phận cameo tuy hơi bị thiệt thòi, nhưng mỗi lần xuất hiện thì phải nói là "đúng thời điểm" đó ), từ vụ về quê Sam cheon po, giao thừa năm 2000 rồi hôm bố na phẫu thuật..., đây cũng chính là thời điểm mà rác đã bỏ qua, lý do khách quan có, chủ quan cũng có. Vì vậy mà giờ đây mình lại ôm mộng shipper cho đến ngày nhìn thấy Bong làm chú rể năm 2002
ps: merry christmas nhé cả nhà

Bình luận

=)))) chờ cái kiss ra hồn của bạn Bông =))))  Đăng lúc 24-12-2013 06:59 PM
16 xem cái đoạn 2013,còn 17 để lap ko thèm bỏ vô đthoại =))  Đăng lúc 24-12-2013 06:14 PM
mình skip luôn 16,17 ko muốn coi luôn =))  Đăng lúc 24-12-2013 05:53 PM
16, 17 các bạn còn xem lại nữa à? :( Mình là mình next luôn, xem có mỗi 1 lần, miễn xem lại =))  Đăng lúc 24-12-2013 05:38 PM
ô, Lanh ơi Lanh, cậu Bông kiss cũng điệu nghệ lắm nghen :v Chỉ mới 2 lần chạm môi Na thôi mà mình đã thấy cậu ý kiss đẹp hơn R rồi =))  Đăng lúc 24-12-2013 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-12-2013 20:55:01 | Xem tất
Chán quá, cả đêm qua không ngụ được. Bong ơi là Bong, yêu đơn phương không phải là tình đầu đâu nha Bong, hóa ra yêu mà phải hẹn hò bla bla mới tính là tình đầu đó nha. Bởi vậy bạn Hai tai nói 2 cậu đều lấy tình đầu mà Thôi thì vậy đi, Na Jeong sẽ ghi chiến tích cho cậu bằng cách kể cho con cô ấy nghe là ngày xưa cho chú Joon yêu mẹ 7 năm lận, rồi suốt 20 năm vẫn còn cằn nhằn vụ ngày xưa Bong thích mình, thấy hơi bị trơ trẽn. Cái kiểu Bong vui vẻ chụp hình đám cưới, rồi ngồi coi băng cưới của Na Jeong vui vẻ làm mình có chút buồn cười cho cái tình cảm 7 năm của cậu, ko thể nói cậu ko yêu sâu đậm nên như vậy, chỉ trách do tấm lòng cậu dạt dào biển cả quá mà thôi. Ah mọi người có ai xem sub chưa? Có phải Bong cũng có vợ không vậy? ) cứ tưởng FA cả đời rồi chứ

Bình luận

nửa sau phim cuốn chiếu nên cũng hiểu, mấy tập đầu hay bao nhiêu :|, hint soi chủ yếu cũng mấy tập đầu, có lẽ ý tưởng bk thay đổi sau khi phim phát sóng  Đăng lúc 29-12-2013 09:48 PM
BIÊN KỊCH COI CHỪNG TUI!!!!!!!!!  Đăng lúc 29-12-2013 09:35 PM
hài quá, hóa ra là chủ nhà, bảo sao tự tiện vậy, haizz  Đăng lúc 29-12-2013 09:29 PM
Vầngggggggg, chi tiết để chứng minh chuyện Bông đi ngủ, uống cafe, pha cafe, sờ mó giá sách ... vô tư như nhà mình đó x-( muốn nổi điên với BK x-( @#$%^&*(  Đăng lúc 29-12-2013 09:28 PM
@Chuê: ơ thế là Bông cho mấy mống đó thuê nhà thật hả =))  Đăng lúc 29-12-2013 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách