Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-3-2013 19:56:23 | Xem tất
Chà lại có truyện hay rồi. Dạo này box nhà mình hoạt động náo nhiệt vui thật đấy. Nghe văn án thấy có vẻ hài hước, truyện này có HE không hả ban? tình hình là truyện tương đối dài nên mong bạn giữ sức khỏe để lấp đầy hố này nhé. ủng hộ bạn nhiều nhiều!!!!!!!!!!!!
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 Z! @$ k" G: O- K7 c% S* b( Q  C2 E

Bình luận

Thks bạn. Tr này mình đang hơi sợ vì mấy chương sau rất nh thi từ đối đáp hik hik, k biết có edit xuôi đc k nữa  Đăng lúc 3-3-2013 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-8-2013 12:05:18 | Xem tất
chào mẹ Cherry
! d& ^3 T/ P: q" q7 z4 I©2024 Kites.vn | All rights reserved
lần đầu tiên e nhảy vô hố nhà mình thì lúc đấy truyện mới được có 10 chương. Tên truyện rất thu hút nhưng mà thấy truyện dài quá e ko dám đọc ngay mà chờ khi nào gần hoàn thì đọc. Mấy tuần trước để ý thấy ss bảo đếm ngược e mới giật mình trời ss đào hố nhanh thế, sau mấy ngày chiến đấu ko ngừng nghỉ e đã đọc đến đây rồi. Cảm ơn ss rất nhiều vì đã bỏ công sức và thời gian để đào hố này, e sẽ tiếp tục ủng hộ ss trong những hố tiếp theo.
( S7 R0 l" G; i# l" u! G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Yêu ss nhiều, iu cả bé Cherry nữa vì đã đồng hành cùng mẹ của bé qua gần 5 tháng.
©2024 Kites.vn | . ?. X7 Y8 v. r; k4 \" F4 ?All rights reserved
Chúc ss luôn vui vẻ.

Bình luận

Cảm ơn em ^^ hiện này thì ss đã đặt dấu chấm hết với NvP rồi, chỉ chờ post dần thôi hehe, mừng húm. Ss có đào thêm 2 hố nữa rùi í, chạy qua ủng hộ ss mau ^^   Đăng lúc 11-8-2013 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách