Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-1-2013 20:42:50 | Xem tất
Ặc ặc, nguyên trang một, một loạt các sao xếp hàng lấy tem cơ mà toàn đóng gạch mới lót dép ngồi chờ =="

Chỉ có mỗi em Nhi là ngoan nhất, đi nhẩy hố và ngồi vắt chất xám viết cho chị nuôi =))

Tóm lại, đây là câu chuyện tình yêu của những người phi công Không quân…

Cái thể loại này mới em nó mới chị Lin ới :) Đây là thể loại iêu nhao trên zời đây hở chị =))

sau "Thời Sát", tớ quyết định trở về với sở thích "Quân nhân" của tớ nên mới quyết định thực hiện dự án này.

Em tưởng có cả công anh Huyền nữa chớ nên chị mới quyết định trở về với "quân nhân"

Có thể nói "Mục Tiêu Đã Định" là tiểu thuyết "đủ mùi đủ vị", ai muốn quân nhân, có quân nhân; Ai muốn cầm thú, có cầm thú;  Ai muốn nữ cường, có nữ cường; Ai muốn ngược; có ngược; Ai muốn ngọt, có ngọt

Hứ hứ, zai @@ cơ mà chưa gì dàn SN bên trên đã dàn trận hết cả rầu :(( đến chị GR còn ham hố nữa cơ mà @@ Em không biết âu, em không muốn lại phải ngồi đợi con zai hai anh chị 9 âu :(((((((

ss Lin, em nói trước là kiểu gì cũng phải cho em một chân, chờ hoài chán lắm, cổ nó dài ra nửa mét rầu trong khi người dài có một mét, như con động vật sắp được đưa vào danh sách đỏ mới được khám phá ra ý :(((

Gởi ss Lin thân iêu ngàn cái ôm (em chỉ hôn chệ GR thâu =)))

P/S : đào hố mới không gọi em nhá *dỗi rầu*

Thông báo : Dưới sự chuyển nhượng của ss Thỏ, em xin trân trọng thông báo : EM ĐÃ ĐÓNG DẤU BẢN QUYỀN ANH ZAI =)) cấm có ai được xờ mò tới anh =))

Bình luận

ặc, thả nào em mần được mồi nhanh hế ==  Đăng lúc 2-1-2013 11:48 PM
2 cô đó sợ độ cầm thú của anh này đó em :)  Đăng lúc 2-1-2013 11:39 PM
ơ hơ, ngày gì hế này *đơ* sao hôm nay các chị tốt hế, nhường hết lại cho em hế này @@  Đăng lúc 2-1-2013 10:10 PM
ờ, nhường em gái đấy :)) nhớ kỹ tên anh là Phong Ấn nhé, kẻo lại đóng dấu nhầm :D  Đăng lúc 2-1-2013 09:48 PM
=))  Đăng lúc 2-1-2013 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-1-2013 21:43:59 | Xem tất
“Đã rõ!” Lôi Vận Trình đứng chào nghiêm trang theo kiểu quân đội...

=> Chưa gì em đã thấy độc có mùi quân ngũ là sao =))

Lúc thấy một cô nhóc từ trên xe Lôi Dật Thành bước xuống, Phong Ấn vốn dĩ đang nhàm chán đến mức buồn ngủ, ánh mắt anh bỗng nhiên sáng ngời, anh tỉnh táo ngay lập tức, khóe miệng cong lên

=> Zời ạ anh giai, em chỉ thấy mềnh thấy zai đẹp là mắt sáng lên =)) không ngờ cũng có người thấy gái đẹp là mắt như hai con a còng =)) chưa gì em đã không có ấn tượng tốt mới anh zai này rồi, đồ háo sắc =))

“Này, có gì mà không thể giải quyết, cậu vẫn còn chưa hiểu cô nhóc này là Lôi Dật Thành dâng đến cho cậu hay sao?”

“A, có chuyện tốt đẹp như thế nữa sao?” Phong Ấn vừa mừng vừa lo vỗ vỗ vai Lôi Dật Thành: “Đối xử với anh em cũng không tệ nha! Đại lễ này anh em cung kính không bằng tuân lệnh đi!”

Goắt dờ nhợn? cái quái gì thế này, sao truyện chỉ thấy anh các ngồi tán dóc những thứ trời ơi đất hỡi, đã thế còn lấy chị ra mà tám như đúng rồi @@ thản nhiên trước mặt chị mà nói chị như một món hàng ## Chị ơi chị đi giày cao gót đau chân lắm hở, thế thì rút ra đi chị, đi chân đất cho nó sướng, còn giày thì chị một đường cơ bản cho em =))

Điều khiến anh càng không thể ngờ được hơn chính là: Ngay lúc tay anh sắp chạm vào Lôi Vận Trình, bỗng nhiên cô túm lấy tay anh, tay kia thì ôm lấy cổ anh kéo lại gần, một bờ môi mềm mại dán vào môi anh.

=> Khiếp chị gái @@ Em đổi, em đổi, không phải là anh háo sắc, lật ngược tình thế ==" Ôi thật là ngàn chấm và bó tay với chị gái, ra là chị iêu đơn phương, vậy thì quyết định "bay" thay vì quân đội của chị có liên quan đến anh không? em đoán ít nhất là một nửa ! Cơ mà chị chủ động quá thể, chẳng kiêng dè như những chị chính em đã gặp qua, thế này thì em gọi chị là pờ rồ ^^ cơ mà em không thích hành động tấn công lén của chị lắm ##

Thì ra cái món quà chị muốn anh cho là một chữ K, xời, em tưởng cái qué gì cơ chứ, cái này ba chấm quá **
Phong Ấn ngẩn ra, tư duy tạm ngừng mất một giây, ngay sau đó lại nổ ầm ầm, không thể tưởng tượng nổi trừng lớn mắt nhìn cô: “Trình Trình?!”

=> em không hiểu "trạng thái" này của anh !? nguyên nhân và lý do của nó ?! Chắc là chương sau sẽ có câu trả nhời ^^

Cám ơn ss Lin và ss DInh Dinh, cho em ôm hai người một cái *ôm ôm*

Bình luận

ặc ặc, mềnh không dành được tem comt à :(((  Đăng lúc 2-1-2013 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2013 14:14:48 | Xem tất
Giời ơi, chị 9 yêu anh có khi đến độ cuồng chứ chả đùa @@

Sân bay đã trở về nguyên trạng, “nhấp nhô gợn sóng” gì đó chỉ là đồ giả mà thôi.

=> Anh không biết tinh thể lỏng giờ đắt tiền nhất à, ăn đứt mấy cái đồ dày cộp =))

“Em lại đây!”

Em tưởng anh làm rì cơ :| Cuối cùng là bắt chị nhe răng coi răng chị, anh tính lấy răng chị làm gương soi ấy à =))
Thế này, gương này *nhe răng* =))

Cô vừa nói dứt lời, trên cằm bỗng truyền đến cảm giác đau đớn, Phong Ấn đang dùng sức bóp cằm cô, cô đau đến nỗi nhe răng trợn mắt.

=> oài, em đã thấy chất "cầm thú" trong anh, cơ mà vẫn ít lắm, chậc, em đợi nó nhều cơ =))

Đúng như lời cô nói, con gái mười tám tuổi quả nhiên là khác hẳn

=> Ơ chuyện *vênh* cơ mà sao bẩu là hàng 16+ ngon hơn =)) tuổi trăng rằm á =))

Cơ mà đoạn cuối chị 9 cứng đầu quá :| hay là gọi đó là quyết tâm, bh em mới được như vầy *cắn áo*

Còn cái độc tác của anh zai nữa, mờ ám quá thể :"> thôi, em ngoan, em không bình nữa, mất hết cả hình ảnh bé ngoan toàn diện =))

Cho em ôm chị Lin cái *ôm ôm*

Bình luận

À há .... Dê Cụ =))))))))))))  Đăng lúc 5-1-2013 02:52 PM
Con dê thịnh hành mà em... Rất được yêu thích. Có chị, Thỏ, Dương...  Đăng lúc 4-1-2013 03:08 PM
hí hí, em chị mà lị =)) cơ mà hình như em út ít :| đi đâu cũng thấy toàn 91 hết ngược :| không thì cũng chồng con đề huề :|  Đăng lúc 4-1-2013 02:41 PM
Chị cũng ôm em... Com đáng iiu quá thể :)  Đăng lúc 4-1-2013 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2013 13:49:39 | Xem tất
hí, em xin lỗi, hôm qua mải game mới chả tá lả, quên mất :D

Nhưng Lôi Khải thì hoàn toàn khác, con người của ông trước sau như một vĩnh viễn luôn giữ nụ cười dịu dàng trên môi

=> em nhớ hồi em học Chí Phèo, Bá Kiến ấy, cô giáo em bẩu "người nào mà trong mọi hoàn cảnh vẫn có thể cười được thì người ấy thực sự nguy hiểm :)) thế là em toe toét cười nhe răng, cô giáo nhìn thấy hắng giọng "nhưng không phải là cái kiểu nhăn nhăn nhở nhở" :|

Cnh đừng nói với tôi là anh không rõ tâm tư của nó về vấn đề này!”
=> sai từ rầu chị thân iêu ơi :|

Lôi Khải giả vờ xắn tay áo sơ mi lên làm lộ ra cánh tay cường tráng, động tác của ông tao nhã nhưng ánh mắt lại vô cùng sắc bén.

=> hứ, đã già lại còn ham hố =)) răng thì rụng hết lại còn cứ đòi gặm chân gà =))

Lôi Khải chớp chớp mắt

=> hớ, gương mặt đa chiều, 4D chứ chả đùa =)) lại còn chớp chớp mới sợ =)) kinh hồn =))

vốn dĩ bất hòa thế hệ trước giữa hai nhà Lôi Phong đã đủ làm cô đau đầu. Đến cả nhóm bạn của bố cô

=> Chậc chậc, chuyện tình rô mê ô và du li ét sau khi trái đất qua tận thế à??  rồ man tíc quá thể, có cảnh anh đu câu leo lên tầng hai nhà chị như con khỉ đít đỏ không thế chị Lin =))

Mẹ Phong Ấn vốn dĩ là người phụ nữ của bố cô, hay nói một cách khác là người suýt chút nữa đã là mẹ cô bị Phong Hạo giành từ trên tay bố cô, đều này càng đặt hai người bọn họ vào thế cuộc giằng co

=> ơ ơ, rồ man tíc đã nâng le vờ, thời @ đúng là khác hẳn thời cổ đại =)) tác giả đã biết biển đổi dựa trên những cái có sẵn =))

“Phụ nữ hư hỏng tránh ra xa hết! Phong Ấn là của tôi!”

=> này này, của em chứ, em đóng dấu rồi nhá =)) ss Thỏ mới Halay chuyển nhượng bản quyền rồi nhớ =))

“Cậu nói với bố tớ chuyện của Trình Trình?”

Nụ cười trên môi Phong Ấn tắt đi, anh gật đầu

=> Gật đầu? Anh có muốn em đập đầu anh không hả *cầm chổi* có bao nhiêu là cách để né sao anh lại dùng cái cách oái om này hở >"< chất xám của anh chảy về hết một bên não à????????

Quân nhân cũng là đàn ông

Sau khi em thấy cái tựa đề này em tưởng dù anh có là quân nhân uy nghiêm thì anh cũng chỉ là một thằng đàn ông không kiềm chế được =))))))) Dạo này đầu óc đen tối quá cơ =)) chết dở, đi tẩy não nhanh =))

Em yêu chị Lin mới chị Thỏ ♥ ai lớp diu ve ry mắt ♥
P/S :
Con dê thịnh hành mà em... Rất được yêu thích. Có chị, Thỏ, Dương...

=> các chệ vô kites trước em đúng không vầy thì em phải gọi là người đi trước đúng không? lão làng đúng không =))
=> CÁC CHỊ TOÀN DÊ CỤ =))))))))))))))))

Bình luận

nầy nầy hai chị đang ngâm em đới à @@  Đăng lúc 6-1-2013 09:20 PM
Ôi... Cô Thỏ tuổi con dê nên rất chi là hợp ý tôi... Cô Nhi cũng phải yêu tôi nhé, k tôi k post á  Đăng lúc 6-1-2013 09:13 PM
Này các chị đang dìm hàng em đới à @@ >"<  Đăng lúc 6-1-2013 08:44 PM
@ chị Thỏ : có có, em có yêu chị, để em đi sửa, đừng ngâm hàng @@  Đăng lúc 6-1-2013 08:41 PM
cô yêu mỗi cô Lin thôi ko yêu chị đúng ko vậy thì chị ngâm hàng =))  Đăng lúc 6-1-2013 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-1-2013 21:14:42 | Xem tất
không đc tem bình luận thì phải ăn tem này hứ

cô Giun dế, cô nhớ mặt cháu cô đới ><

Đặt gạch, chốc edit sau hai chị thân iêu nhớ

em qua tem bên anh Huyền đã =))

Bình luận

Ờh, chị còn hơn 70 điểm nữa là mặc được rồi, lúc đó mặc cả quần lẫn áo :)  Đăng lúc 6-1-2013 09:26 PM
Câu "Mai Mai! em hãy cố gắng tiến về phía trước, rồi sẽ có một người yêu em hơn anh" đó em :)  Đăng lúc 6-1-2013 09:21 PM
Ôi... em yêu, nếu được chị đã rate em vì câu trên rồi... Chị chết với câu đó  Đăng lúc 6-1-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-1-2013 23:57:23 | Xem tất
ánh mắt ông vô cùng tỏa sáng

=> Zời, hai cái đèn pha

Sao bố chị ấy thù zai thế nhở >"< thế này thì á một miếng bim bim em cũng không dám ăp trộm chứ đừng nói gì là cả cái chân gà @@ Cơ mà ông ấy kìm kẹp chị quá, em ghét lắm, để cho chị tự do chứ, hứ, cứ như là ông ta có quyền điều khiển đới >"< xí, ông ấy chỉ điều kiển được cái TV qua nút điều khiển từ xa thâu =))

Sao em lại có những suy nghĩ này?

*gõ đầu* thế mà anh cũng hỏi em nghe như kiểu anh hỏi chị là "ê cu, sao em [T]uenhi pơ phếch thế"=))) câu trả nhời sẽ là đó là điều hiển nhiên =))

Buổi hẹn hò đầu tiên của đời người có vui không

=> Sao chị không bật lại là "bố thấy dư lào thì con thấy dư nấy nhể, thế mà cũng hỏi !" =))

mà em nói trước là em không dìm hàng "con nuôi" của hai chệ âu =)) có gì em còn oánh dấu một thể =))))))))))

EM yêu hai chị DÊ CỤ   ♥    ♥    ♥    ♥  

Bình luận

*đạp*, cụ kiếc giè đây  Đăng lúc 11-1-2013 12:33 PM
DÊ CỤ đâu... Trẻ lắm nha em... DÊ TRẺ nhé.... DÊ CỤ là sis Cút áh... :)  Đăng lúc 11-1-2013 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách