Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-12-2013 21:00:04 | Xem tất
[13.12.31] KBS Drama Awards 2013

Sr: news (star.mk.co.kr / sportschosun.com / tvreport / tvdaily / wstarnews /newdaily )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 31-12-2013 21:10:13 | Xem tất
[13.12.31] KBS Drama Awards 2013

Sr: news (MBN star / news Nocut / ajuNews / starN...)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 31-12-2013 23:36:23 | Xem tất
[13.12.31] EVENT FREE HUGS

Sr: tenasia

Bình luận

Ten Asia chụp hình nhìn mộc nhứt trong các báo!  Đăng lúc 1-1-2014 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 31-12-2013 23:46:26 | Xem tất
[13.12.31] EVENT FREE HUGS

Sr: tenasia

Bình luận

tớ mà ở đó tớ ôm cứng ngắc chả chịu nhả ra đâu >.<  Đăng lúc 4-1-2014 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-1-2014 21:17:55 | Xem tất
[NEWS] [31.12.13] Jung Woo của 'Reply 1994' nói về tính cách đời thực, ngoại hình và rắc rối của anh ấy

Nam diễn viên Jung Woo, người gần đây đang trở nên cực kì nổi tiếng qua thành công của bộ phim ‘Reply 1994’ đã xuất hiện trên chương trình radio 'Choi Hwa Jung's Power Time' để chia sẻ về bản thân anh ấy ngoài vai diễn ‘Rác’.

DJ Choi Hwa Jung nói, “Dù cậu là một chàng trai đến từ Busan nhưng tôi cảm thấy cậu có nhiều aegyo đấy.” Jung Woo cũng thừa nhận điều này, “Em có rất nhiều aegyo mà. Thế nên mẹ em rất thích em đấy ạ.” Anh ấy thậm chí còn gửi cho mẹ mình một tin nhắn video bằng phương ngữ Busan.

Anh cũng tiết lộ cảnh phim yêu thích trong ‘Reply 1994’ là khi Rác hỏi Na Jung hẹn hò với mình trong tập 12, anh ấy thích những khoảnh khắc tươi sáng như vậy. Jung Woo đã chọn Son Ho Joon là chàng trai có vẻ ngoài đẹp nhất trong bộ phim và cũng nói thêm về bề ngoài của mình.

“Em không phải là người đẹp trai cho lắm. Vì khuôn mặt chưa đủ độ nên em làm việc cật lực hơn.. Gương mặt em chỉ cỡ trung bình cho một diễn viên, nhưng lại nổi bật so với những người bình thường,” anh ấy vừa nói vừa cười. Khi hỏi tới vấn đề của mình, Jung Woo chọn đôi mắt hai mí bởi chúng làm anh trông có vẻ mệt mỏi.

Nam diễn viên gần đây cũng đã tổ chức sự kiện ‘free hug’ tại nơi tập trung đám đông cực lớn chỉ để được ôm ngôi sao đang lên này.

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... mplex#ixzz2p9cQkcpq
Vtrans: [email protected]

Bình luận

ko phải mặt diễn viên... mà nổi hơn người bình thường =)) lão này khá biết tự sướng dù rằng dùng ngôn từ khá khiêm tốn -> có tài ăn noi! :))  Đăng lúc 2-1-2014 04:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-1-2014 23:04:00 | Xem tất
[NEWS] Những bức hình hậu trường CF của Jung Woo và Go Ara

Cặp đôi Go AraJung Woo trong "Reply 1994" (đài tvN) vừa mới tiết lộ những bức ảnh hậu trường CF của họ.

Công ty Bel Actors Entertainment phía Jung Woo đã công bố những tấm hình hậu trường CF của Go AraJung Woo mà họ đã quay trong 3 ngày. Thậm chí sau khi bộ phim vừa kết thúc, cặp đôi đã xoa dịu trái tim khán giả khi thể hiện sự gần gũi và ngốc nghếch trong bộ ảnh này. Rác (Jung Woo) và Sung Na Jung (Go Ara) trông thật dễ thương với nét mặt ngây ngô, nụ cười trong sáng và kiểu V-pose hướng về phía máy quay. Hai người dường như đều thích chụp hình cùng nhau, rõ ràng qua nụ cười rạng ngời của họ mặc cho thời tiết lạnh cóng.

Ngay sau khi những bức ảnh được tung ra, cư dân mạng đã phản ứng, "Jung WooGo Ara trông rất hạnh phúc!", "Tôi mong hai người thành đôi ngoài đời thực quá!", vài phản ứng khác như "Jung Woo thật là thu hút." và "Chúng tôi chờ đợi phần kế tiếp."

Trong khi đó, Jung Woo cũng đã nhận được giải thưởng Diễn viên mới của năm trong "2013 KBS Drama Awards".

Source: http://koreandrama.com/jung-woo- ... -behind-the-scenes/
Vtrans: [email protected]

Bình luận

Đôi này đẹp chết mất!! rất xin lỗi chị Yoo Mi nhưng đôi này thực sự rất đẹp T~T  Đăng lúc 6-1-2014 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-1-2014 18:32:57 | Xem tất
[23.11.13] MAMA 2013

cre: soompi

Thiệt tình hai cái người này *chấm nước mắt*

Bình luận

oigu!!! Yêu nhau cũng dc :(( ss Yoo Mi ah! em xin lỗi chút... nhưng sâu trong tâm trí em vẫn mong... anh và Ra!  Đăng lúc 5-1-2014 06:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-1-2014 21:38:35 | Xem tất
[Vietsub] 140101 - Jung Woo at Choi Hwajung's Power Time Radio Video

Subber: [email protected] | [email protected] | [email protected]

Link Download

Bình luận

Xem đoạn radio này vui không tả được =)) Nay ngồi 40min trên lớp xem nguyên video =)) mình với con bên cạnh gào rú như điên =)) SHow Taxi chắc sẽ còn vui hơn thế này <3   Đăng lúc 6-1-2014 11:49 AM
:)) ngồi cười như con hâm khi nhìn thấy mặt anh! @white: bạn sẽ ko phải thất vọng đâu, cứ bình tĩnh nhé!  Đăng lúc 6-1-2014 10:59 AM
Cảm ơn các ban rất nhiều :) Các ban có định sub taxi không :D  Đăng lúc 5-1-2014 10:40 PM
Cảm ơn các bạn nhiều nhé ^^  Đăng lúc 5-1-2014 10:28 PM
special thanks to MeToo Subteam <3  Đăng lúc 5-1-2014 10:03 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bestormie + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-1-2014 16:57:46 | Xem tất
matle_09 gửi lúc 7-1-2014 04:06 AM
Chào cả nhà
Lâu thật lâu rồi mới viết bài cho nhà dù mình vẫn ghé thường xuyên cơ ...

Muốn rep nàng vài dòng thôi cơ mà cafe thì không đủ nên đành bôi ra thành cái còm vậy

Để tụi mình biết được Jung Woo của ngày hôm nay, mình vẫn hay gọi là oppa, thôi gọi vậy cho thân thiện nhé thì anh đã trải qua cả quãng đường dài rồi mà chưa có vai diễn nào thực sự nổi tiếng, cái này nhà mình ai cũng biết cả, và mình nghĩ dù không phải fan của oppa, thậm chí ghét oppa cũng biết. Chỉ là người yêu quý mình sẽ hiểu sự nỗ lực của mình, người ghét thì ngược lại.

Mình nghĩ trong thời gian quay Rep94 thì oppa có theo dõi qua về phản hồi người xem về nhân vật của anh, mà chắc chắn cũng nhiều người gửi tweet cho anh nữa. Trong radio lần trước oppa có vẻ cẩn thận khi nhắc tới Bong. YYS với anh làm việc thoải mái với nhau nhưng nhắc tới nhau lại không được thoải mái, oppa chắc phải buồn lắm nhỉ Mình thì đơn giản không ấn tượng với ai thì sẽ không tìm hiểu, tính mình khó mà ghét được ai lắm Giờ chỉ mong oppa nghỉ ngơi cho lại sức, tạm thời nhận đóng CFs với chụp ảnh, pv gì đó là được rồi, đóng phim xong anh gầy đi nhiều quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-3-2014 01:58:02 | Xem tất
[METOOTEAM] [Vietsub] 140223 Jung Woo
@
MBC Section TV

Link online: http://dai.ly/x1egaoo

Link download: https://mega.co.nz/#!WR4AkTyS!1V ... 6VrEILYHqSzwiIGYMk8

Brought to you by METOO Subbing Team
Translator: [email protected]
Timer+Typesetter+Encoder: [email protected]