Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Nghề Vương Phi | Hoa Dương Hoa Ảnh (Hoàn) (Ebook P1)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-5-2013 13:02:47 | Xem tất
haha, em thấy sis có vẻ không vừa mắt Phương Bàng ghê cơ, chẳng qua là hắn hơi ngây thơ <<vô số tội>> thôi mà sis dù gì cũng từng thay Phương Lâm đi cầu thân, cuối cùng chẳng phải mất nguyên 1 ngón tay hay sao, nghĩ cũng tội nghiệp mà
©2024 Kites.vn | 0 G, [0 Q. m/ t; y3 qAll rights reserved
Công nhận là Tranh ca đáng yêu ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-5-2013 13:43:35 | Xem tất
Tranh ca đáng yêu ghê ko ưng cô Ngưng nhi nhưng lại nói cứng, tí nữa phải lấy rồi. Nếu phải lấy thật thì chưa chắc đã là chị Lâu khóc hận, là anh Tranh khóc hận ko chừng
' [* m$ ?: h* J& r0 H1 M, ?, \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mấy chương này tuy ngược nhưng cũng nhẹ nhàng, đọc cũng thấy vui vui, cảm giác 2 vợ chồng nhà này cũng có lúc trẻ con, buồn cười

Bình luận

bép bép, tát sưng hai bên má luôn :) để em đánh Tranh ca cho *bệnh mê giai đẹp* phát tác :)  Đăng lúc 22-5-2013 09:12 PM
Hai đứa nhỏ này ngốc hết biết í, ss chỉ mún oánh mỗi đứa 1 cái cho tỉnh người thôi :))  Đăng lúc 22-5-2013 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-5-2013 02:36:18 | Xem tất
Tranh ca quả thật thủ đoạn không tồi! Sai thích khách hành thích như lão thái giám Tĩnh Thần là thường thôi, vì cũng có thể tra ra thủ phạm, dù là mong manh. Nhưng thả chó cắn người như bạn Tranh thì vô đối, không lẽ lại dùng hình với mấy em cẩu để lấy khẩu cung Nhưng nói thật là cũng rợn gáy với Tranh ca quá
. m/ K7 I6 W# G8 N- A9 ]  H©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em đoán là anh Diệp Thành cũng không lành đâu Nếu lành thì sao hoàng đế lắm con mà chỉ yêu quý mỗi anh ý. Đoạn đầu truyện anh này còn đêm hôm lẻn vào phòng xem mặt vợ hụt là biết rồi.
©2024 Kites.vn | 0 p+ b8 W* p/ ~% e  e% ^  DAll rights reserved
Đọc đoạn bạn Lâu xài mỹ nhân kế mặc cả với bạn Tranh, cũng thấy là bạn Lâu làm thế không đẹp nha
5 ~3 A5 v8 i& w©2024 Kites.vn | All rights reserved
PS: Bài thơ em đọc không hiểu hết, nhưng câu thơ bạn Lâu trích thì em nhớ là được nghe từ lâu lâu lắm rồi luôn, hình như trong nhạc phim Bao Thanh Thiên vẫn xem hồi nhỏ. Không ngờ đằng sau có câu chuyện buồn vậy

Bình luận

ừ, ss cũng ghét cái hành động của bé Lâu trong chương này >.< hạ thấp mình quá, mà vì cái gia đình kia thì thật là...... lão bố ko bằng cầm thú >.<  Đăng lúc 24-5-2013 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 24-5-2013 13:02:18 | Xem tất
Em vào nhìn thấy cái tít "nghỉ cuối tuần" mà đau hết cả lòng nhưng bóc lột sis nguyên tuần thế là đã sảng khoái lắm rồi í ạ
©2024 Kites.vn | # e7 M: ~0 c" X' m5 E0 ?. TAll rights reserved
Đọc đi đọc lại, cũng có lúc thấy tội nghiệp Vũ Lâu, lúc cưới về rõ ràng là lấy ông chồng ngốc ngốc, tính khí trẻ con, dễ bảo, quay qua quay lại một hồi lại thành ông chồng hổ báo, lạnh lùng thì đương nhiên là bị sốc rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ ?( G1 |& o. o3 [$ i6 ?0 u
Chương này thịt cũng nhiều, thành ra đọc khúc đầu thấy lão thái giám chết, còn thấy sợ toát mồ hôi hột, khúc sau lại sung sướng đến xịt máu mũi Xem ra mẹ Cherry vất vả không ít rồi

Bình luận

e tủi thân đấy :)) cuồi tuần buồn quá :))  Đăng lúc 25-5-2013 03:07 AM
hừ hừ, oa oa, cũng biết là bóc lột ss cả tuần rồi cơ đấy :((  Đăng lúc 24-5-2013 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-5-2013 02:36:22 | Xem tất
huhu sis đánh úp như này sao em giật được tem, phong bì cũng mất luôn ồi
  b+ f* E# I- B- S5 o©2024 Kites.vn | All rights reserved
ahhahahaha có truyện đọc rồi, phởn quá
2 v3 W/ h- M. a©2024 Kites.vn | All rights reserved
PS: sis cứ tưởng tượng là 2 biểu cảm này tranh nhau diễn trên mặt em, may mà đêm hôm rồi Quà của sis to thế này, phải nhận thôi

Bình luận

Thứ lỗi cho em chứ tình hình là em muốn bạo hành cái đứa con gái nuôi của sis quá >:/  Đăng lúc 26-5-2013 11:31 AM
:)) thế đọc xong mặt em có tăng thêm biểu cảm nào nữa ko? :))  Đăng lúc 26-5-2013 05:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-5-2013 12:25:31 | Xem tất
Hehe, mừng sis come back mỹ mãn thật ra sẽ mỹ miều hơn nếu ko phải come back ngay mấy cái chương ngược tơi bời như này, khổ thân sis quá
©2024 Kites.vn | All rights reserved* `& t- G6 w$ j. d
Chúc sis nghỉ ngơi tĩnh dưỡng lấy sức chăm Cherry nhé
9 B( ~' m1 x: V) o6 Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mấy hôm sis nghỉ em tò mò vụ bạo hành ở nhà 2 đứa con nuôi sis quá nên săn lùng bản convert đọc, em ko quen đọc mấy cái bản kiểu đó, thấy thiếu nhiều mà cũng ko thấy đau lòng bằng đọc sis edit

Bình luận

nhưng chính vì đọc thế em mới biết là mấy bạn editor như sis vất vả thế nào :) iu sis ghê :)  Đăng lúc 29-5-2013 01:29 PM
Nên em đọc cũng sẽ thấy khác hơn ^^  Đăng lúc 29-5-2013 12:36 PM
Ừ, bản cv đó vốn là mỗi chương cũng thiếu 1 đoạn cuối,nên lúc ss đọc cv cảm xúc cũng khác, mà lúc edit xúc động hơn nhiều í :( bản edit của là raw đủ  Đăng lúc 29-5-2013 12:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-5-2013 18:20:05 | Xem tất
Hí hí, công nhận là Lam Tranh đáng yêu, nhưng mà thua xa Phương Lâm anh này cũng mồm miệng độc địa nhưng lại tâm lý hơn Lam Tranh
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 r+ b( R/ o1 A1 j' }, Z
Bạn Diệp Thành cũng quả thật si tình, còn mua lại cả Tần phủ để chờ bạn Lâu nhòm ngó mình một lần, kể ra cũng tội nghiệp. Lẽ ra là vợ của mình, thế mà lại bị bầy kế cướp mất

Bình luận

Hehe, sis xì-poi thế thì tan nát hình ảnh anh zai Diệp rồi, tội nghiệp quá :)  Đăng lúc 31-5-2013 01:32 AM
Mẹ Cherry nói thế làm em bấn loạn suy nghĩ lung tung, k ngủ đc huuuuu.  Đăng lúc 30-5-2013 09:21 PM
Hừ hừ, rồi các em sẽ k thể bênh zaiDiệp được nữa đâu í  Đăng lúc 30-5-2013 07:55 PM
Bạn có xem phim "HOÀNG CUNG" của HQ chưa, mình thấy cái a Tấn Vương này giống giống a Hoàng tử trong ấy, đáng ra là vợ mình thế nhưng cuối cùng k phải?   Đăng lúc 30-5-2013 06:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-6-2013 11:07:47 | Xem tất
"BÀI HAY"
5 q* y+ g2 W' ?' k0 z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mấy chương này nhẹ nhàng, tình củm ghê cơ Tuyệt chiêu bám dính kết hợp với vẻ mặt mỹ miều của Tranh ca, dù là Lâu tỉ không yêu cũng không thể lờ đi được Lúc trước thì nói Lam Tranh vẻ mặt đẹp mỗi tội đầu óc có vấn đề, giờ thì có thể khẳng định Tranh ca mặt đẹp, đầu óc cũng tốt, mỗi tội là dại gái
- R+ G5 C- ^3 f% w- v©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mấy chương này không có anh Lâm Hồ Ly, phí thế, Tề Quốc công giữ "người đẹp" hơi lâu nha Giá mà có truyện riêng cho anh Hồ Ly thì tốt

Bình luận

:)) mà cứ gọi Lâm cáo, chứ Lâm đáng yêu mà, có mỗi mắt hồ ly thôi đấy chứ :))  Đăng lúc 4-6-2013 01:51 AM
Em chỉ sợ ko ai đủ cáo để viết fic về trùm cáo :))  Đăng lúc 3-6-2013 07:23 PM
Ss chưa đọc qua hai cái phiên ngoại, nhưng hình như cũng k có truyện về Cáo Lâm :( có ai văn hay chữ tốt viết fic đi ^^  Đăng lúc 3-6-2013 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-6-2013 15:26:32 | Xem tất
Tranh ca ngày càng vô sỉ, da mặt dày thật là dày luôn Mà anh này kinh nghiệm tình trường cũng phong phú quá chứ, mới mười mấy tuổi đã có hẳn "gia sư giường chiếu", hâm hâm ngố ngố vẫn có iem Băng Sơ hầu hạ, chưa kể mấy nàng ko nhớ nổi vì đầu ko tốt Thấy anh nịnh nọt chị mà tội nghiệp ghê, ai bảo tính khí trẻ con, sồn sồn lên bạo hành chị, giờ thì lãnh đủ rồi
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 o( X$ i& d/ e5 a6 {+ U* B2 y
PS 1: Sáng em lên rình rập mà ko thấy bóng dáng Mẹ Cherry như mọi hôm thì đoán ra là sis bận làm rồi, hơi bị buồn nhưng biết sao giờ, công việc là ko thể bỏ bê được đâu nha, còn cái nồi cơm cũng phải chăm sóc chứ Cố lên sis, bọn em có thể lót dép ngồi chờ vô tư
©2024 Kites.vn | % J7 r7 {& v) d) ^" fAll rights reserved
PS 2: "Mẹ đẻ" mấy đứa! Anh trai Hồ ly của ta đâu

Bình luận

Hắc, ta rất mong chờ cái couple hồ ly này :))  Đăng lúc 5-6-2013 10:05 AM
Hắc, ta rất mong chờ cái couple hồ ly này :))  Đăng lúc 5-6-2013 10:05 AM
hừm hừm, Vương Lân ah *suy nghĩ* thế là thành cặp đôi hồ ly rồi :))  Đăng lúc 4-6-2013 04:20 PM
Ps1: Hức, cái nồi cơm càng ngày càng nhỏ, mà cv càng ngày càng nhiều em ạ :( Ps2: Anh zai hồ ly của em đang bị nhốt ở phủ Tề quốc công chơi với Vương Lân rồi :D   Đăng lúc 4-6-2013 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-6-2013 11:34:49 | Xem tất
Chẹp chẹp, mới lơi đi hai hôm mà xem ra tổn thất ko ít, ko những ko có tem hay phong bì mà quyền chảy máu mũi đến giờ mới thực hiện được Đọc mấy chương ngọt ngào kiểu này lại lo lắng ko biết còn vụ ngược đãi bạo hành nào nữa ko vì điều kiện của chị Lâu với anh Tranh nghe hơi bị điêu nhé, lụa băng là cái gì nhở
  v& R- l1 t, \" z7 p©2024 Kites.vn | All rights reserved
PS: Mẹ Cherry ơi, sao em thấy tội "mỹ nhân" nhà kia quá, hu hu, Tâm tỉ tỉ của em Thôi, em đành lót dép ngồi chờ ngày mẹ nuôi mấy đứa hết bận vậy

Bình luận

Hik, ss còn thương 2 đứa siêu quậy đó hơn em ấy chứ. Nhưng mà bận quá k làm sao đc em ạ. Em yên tâm là ss k drop hẳn đâu mà.  Đăng lúc 8-6-2013 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách