Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-12-2012 22:58:54 | Xem tất
Đang bận ôn thi nên ngại cmt chỉ đọc chùa ko ngờ lại có cái luật mới này thế nên lại phải ngoi lên vs cả nhà
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 g4 K3 l4 v: d  G" U4 m4 R
Tks các editor nhiều, truyện hay, ngày càng thú vị
©2024 Kites.vn | $ Y; @, b2 H+ \' f) S8 M. fAll rights reserved
Ban đầu mình ko thích hình tượng các chính khách trong truyện ngôn tình lắm thích các tổng tài hơn nhưng Lệ Minh Vũ đã cho mình 1 cái nhìn hoàn toàn khác. Kết anh lắm rồi
©2024 Kites.vn | # e' X$ T7 p5 h& JAll rights reserved
Hố và Mijnk tiếp tục duy trì phong độ này nha ^^

Bình luận

^^ hihi , chào mừng bạn 'xuất hiện' ở nhà hào môn!  Đăng lúc 27-12-2012 09:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 31-12-2012 00:51:30 | Xem tất
không biết ai gọi cho chị Nhiễm mà làm chị hốt hoảng chạy đi đến mức quên cả di động, mặc dù đã bị anh nghiêm khắc nhắc nhở nhiều lần về vấn đề điện thoại rồi mà chị cứ ko nghe như thế này là kiểu gì cũng bị anh chỉnh đốn thôi. Mà chỉnh bằng cách gì thì ko ai biết đâu nha *cười gian*
©2024 Kites.vn | 4 ~0 E. E. P8 Y: S! r7 {* i; UAll rights reserved
Anh Vũ thương yêu chị Nhiễm nhiều như vậy mà sao cứ phải giấu lòng mình mà làm tổn thương chị hết lần này đến lần khác để rồi đẩy chị ra xa hơn cuộc sống của anh. Làm vậy chị đau mà anh cũng chịu ko ít thương tổn
©2024 Kites.vn | 6 Z1 B, d' ?1 a" R+ wAll rights reserved
Mà lâu lắm rồi ko thấy Mộ Thừa ca ca xuất hiện, anh ý phải xuất hiện thì anh Vũ nhà mình ms lo quýnh lên để giữ vợ mà bộc lộ tình cảm thật của mình chứ
©2024 Kites.vn | 4 V$ h' ^: }5 p$ z2 F+ ^All rights reserved
Tks cô Hố nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-1-2013 20:09:13 | Xem tất
mai thi rồi mà hôm nay vẫn ngoi lên đây hóng truyện
©2024 Kites.vn | , P( G0 M( P  }5 eAll rights reserved
Càng ngày càng thích anh Vũ, anh chỉ được cái bắt nạt chị Nhiễm là giỏi thôi. Ngta vừa mới đi phẫu thuật mắt về lại lo chuyện gia đình chưa kể phải đi đường xa, thế mà anh cũng ko tha cho chị 1 đêm được ngủ yên giấc. Lại còn thủ đoạn bịt mắt chị vào để anh dễ dàng xử lí.... Anh đê tiện thật đấy, cơ mà em thích thế ^.^
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 s4 H0 T# Q% A  Q
Đọc đến đoạn cuối sao mình cứ có cảm giác Tiêu Diệp Lỗi muốn vào Hòa Thị là có mưu tính, đây có thể là 1 mối nguy hại. Biết đâu vì ghen ghét với Lệ Minh Vũ vì có được Tô Nhiễm mà anh này trở mặt thành ng xấu, gây họa cho anh Vũ của mình >"< Đọc đoạn này cứ cảm thấy bất an
©2024 Kites.vn |   T, q( O" L- I$ V; W) N; eAll rights reserved
Nghe nói cô Hố đang bị bệnh, thế mà vẫn cố gắng post truyện cho cả nhà đọc... Iu cái tinh thần tất cả vì Vũ ca- Nhiễm tỷ này của cô quá cơ <3 <3 <3 Để đáp trả lại tình cảm của cô, dân tình hào môn cũng sôi sục chả kém, mình chưa đọc truyện nào mà số trang cmt sau mỗi chap lại nhiều như truyện này. Hố của Hào môn đông khách thật
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 w8 m6 D0 o2 ^1 {8 G
Chúc cô Hố mau khỏi bệnh, các editor thì giữ gìn sức khỏe để tiếp tục cùng mọi ng đồng hành vs hố này nhé!!!!

Bình luận

cô giày ơi sao cô bỏ hố HMKM 2 nâu thế ngày nào tui cũng lượn voag vẫn thấy nguội lạnh ahf buonf qua đi  Đăng lúc 4-1-2013 08:53 PM
Cảm ơn bạn nhé! ^^  Đăng lúc 4-1-2013 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-1-2013 01:16:47 | Xem tất
chị Nhiễm lại sắp gặp họa vs anh rồi, anh đạp phải kính của chị mà lại ngay ở mộ bố mẹ anh điều này có nghĩa là anh đã biết chị từng đến đây và đã nhìn thấy họ. Kiểu này tối về chị Nhiễm lại bị phạt. Tốt nhất là chị nên ngoan ngoãn đừng cãi bướng ko là phải gánh chịu hậu quả nặng nề lắm đấy *cười gian*
$ `8 y6 L! r4 c( M/ x+ q2 H©2024 Kites.vn | All rights reserved
Gia đình anh Vũ có chuyện gì xảy ra mà trong kí ức của anh lại nồng nặc mùi máu tanh thế nhỉ. Việc này có liên quan gì đến gia đình Tô Nhiễm ko? Có khi nào bố mẹ anh chết vì lỗi của bố mẹ Tô Nhiễm nên anh đem lòng thù hận rồi trút giận lên chị ko????? >.<
! j7 f' Z# Y" z0 t! U' @8 u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tks cô Hố nhiều, chưa khỏi bệnh mà vẫn nhớ đến bà con Hào môn, Iu cô nhiều lắm. Chúc cô mau lành bệnh, chóng được ra viện về nhà ^.^

Bình luận

Dáng ngủ vậy mà Cô Giày nói đẹp, khiêu gợi quá mức quy định..haizzz >___<  Đăng lúc 9-1-2013 01:20 PM
Thay mặt cô ấy cảm ơn cô! ^^ ui, dáng ngủ của con mèo này đẹp quá :))  Đăng lúc 9-1-2013 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 31-1-2013 01:58:18 | Xem tất
Đọc truyện thôi mà mình cũng thấy đau lòng cho chị Nhiễm và càng đau lòng hơn cho anh Vũ
: `- b0 ~0 K& P/ U; \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tô Nhiễm đã trải qua 1 cơn ác mộng kinh hoàng mà ko ai có thể phủ nhận: cha tự sát, phát hiện ra cuộc hôn nhân mình trân trọng cùng vs ng đàn ông mình yêu chỉ là 1 cuộc giap dịch ko hơn ko kém, rồi đứa bé đến vs cô như 1 sự an ủi cô trong lúc tuyệt vọng, nhưng trớ trêu thay đứa trẻ lại rời bỏ cô gần như ngay lập tức và đây như giọt nước làm tràn ly, khiến cô lâm vào tình trạng tâm thần. 4 năm sống trong đau đớn cùng vs 1 vết thương ko cách nào lành lại, cơn ác mộng về đêm giáng sinh định mệnh luôn hành hạ cô. Cô vẫn kiên cường sông nhưng chỉ là trái tim cô chai sạn ko cách nào tiếp nhận thương yêu thêm 1 lần nữa. Con ng sinh ra có trái tim là để yêu thương và cảm nhận tình yêu, thế nhưng Tô Nhiễm lại ko thể mở cửa trái tim mình thêm 1 lần nào nữa, cô khép kín bản thân vì cô sợ mình sẽ bị thương tổn thêm 1 lần nữa. Như 1 trò chơi của định mệnh, 4 năm sau cô lại ở cùng vs anh. Quá khứ cô trốn chạy 4 năm trc 1 lần nữa lại ùa về. Ở cạnh anh 4 năm trc cô hạnh phúc nhưng 4 năm sau chẳng khác nào 1 sự dằn vặt. Anh khơi lại trong cô những đau thương cô cố gắng xoa dịu. Chị gái cô vì yêu anh mà gây ko biết bao nhiêu áp lực cho cô. Cô yêu anh, 4 năm trc hay 4 năm sau đều vậy nhưng giờ đây cô ko còn đủ can đam để thể hiện tình yêu của mình và cũng chẳng còn đủ tỉnh táo để thấy tình yêu anh dành cho cô
1 I* j+ F  |9 ?5 i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tô Nhiễm khổ sở nhưng Lệ Minh vũ nào có khá hơn. Anh yêu cô ngay từ cái nhìn đầu tiên, yêu nụ cười thuần khiết của cô, yêu cô từ lúc mà cô chưa hề biết anh. Yêu để r phát hiện ra ng con gái ấy là ng mà mình ko thể yêu để rồi dằn lòng quên đi. Anh đã khổ sở biết chừng nào. Thế nhưng duyên phận đã đẩy cô đến vs anh. Anh thành chồng cô, 1 ng chồng hợp pháp của cô, 1 ng đàn ông đc sở hữu cô 1 cách chân chính. Những mâu thuẫn giữa yêu và hận đã khiến anh ko thể nào bày tỏ lòng mình, anh tỏ ra lạnh nhạt vs cô, dùng những ng phụ nữ xung quanh để đả kích cô nhưng trc sau gì cô vẫn luôn dùng nụ cười ấy, sự dịu dàng ấy mà đối xử vs anh. Tình yêu của cô ko phải anh ko cảm nhận đc mà là ko dám tiếp nhận. Cái gì đến r cũng sẽ đến, mọi chuyện phơi bày, anh để tuột mất cô. 4 năm ko có cô, 4 năm sống trong dằn vặt vì những thương tổn đã gây ra cho cô, anh sống đâu có dễ dàng gì. Gặp lại cô, nhìn thấy cô bên 1 ng đàn ông khác, anh đã kéo cô về bên mình 1 lần nữa và lần này anh biết sẽ chẳng thể buông tay cô lần thứ 2. Anh muốn kéo cô về nhưng cô lại muốn đẩy anh ra xa. Hằng ngày nhìn thấy ng con gái mình yêu cự tuyệt mình, đếm từng ngày rời xa mình và quan trọng hơn là sự sợ hãi của cô dành cho anh, đối vs Lệ Minh Vũ mà nói đó khác gì 1 sự tra tấn Và giờ đây khi anh biết đc những khổ đau mà cô đã phải trải qua, mà đặc biết những thứ đó đều do anh tặng cô, trái tim anh như bị xé nát
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 Z0 q3 O2 z3 b/ B3 s8 {3 j
Mình thương Tô Nhiễm nhưng càng xót xa cho Lệ Minh Vũ nhiều hơn
©2024 Kites.vn | 9 F+ |! t1 G! O4 j, A$ SAll rights reserved
Tks các editor đã edit truyện này, chúc cô Hố và cô Mjnk thành công trong sự nghiệp học hành nhé. Còn cô Giày thì ráng giữ gìn sức khỏe, nhà cửa giờ chỉ còn mình cô chăm nom thôi đấy ^.^
©2024 Kites.vn | 8 W% }; x7 [- N' J' j0 `All rights reserved

Bình luận

Thích viết nhiều nyư vậy này, tranh thủ vừa làm việc vừa nhảy lên kite nên không dám viết hi hi  Đăng lúc 31-1-2013 11:13 AM
Cảm ơn màn tuôn chữ của cô nha, viết nhiều nhiều nha, Giày thích đọc lắm! ^^  Đăng lúc 31-1-2013 10:26 AM
Truyện buồn quá, đang bệnh mà lại thêm đau tim không biết khi nào khỏi =))  Đăng lúc 31-1-2013 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-3-2013 21:46:00 | Xem tất
anh Vũ cứa thế này làm SN bọn em muốn nhảy vào truyện cướp chồng chị Nhiễm quá!!!
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 O/ ]- s' F: }  U! P. p5 J9 E1 A
Khổ thân chị rõ ràng muốn vạch ranh giới vs anh mà chỉ cần sói nhà ta ngoe nguẩy đuôi vài cái là chị lại chết lịm trong tay anh. Khí thế đuổi anh ra khỏi nhà ms vừa dâng lên đc tí xíu là anh dập tắt ngay lập tức
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ ], ]( m, d+ k$ }
Giai Vũ ngày càng gian xảo thế này thì chị Nhiễm có chạy đằng trời, cho anh vào nhà 1 lần thì tối hôm sau kiểu gì anh cũng mặt dày mò đến ăn vạ cho xem
©2024 Kites.vn | All rights reserved# \  O3 E: S0 }0 p7 T5 M
Tks mấy cô nhiều nhiều {:290:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-3-2013 19:53:47 | Xem tất
khổ thân anh chị quá, vừa ms ngọt ngào đc tí chút mà đã gặp biết bao nhiêu chuyện đau đầu rồi ((
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 S  \, x" t% l
Anh đã nhận ra anh cần chị rất nhiều, dũng cảm bày tỏ vs chị. Chị cũng mở lòng mình, chấp nhận cho anh cơ hội lần thứ 2 thì lại xảy ra biến cố bất ngờ như thế này
  G5 R& \- G& O4 ^  w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chắc anh Vũ ko liên quan trực tiếp đến cái chết của ba Tô Nhiễm đâu nhở??? Có thể là do ông ta quá hối hận về những gì mình gây ra nên ms quyết định tự tử để giải thoát thôi. Nhưng mà dù sao anh Vũ cũng có chút liên quan. Vụ này căng rồi đây
©2024 Kites.vn |   o/ I9 }2 G6 rAll rights reserved
Có khi nào anh dẫn chị đi bệnh viện kiểm tra rồi phát hiện ra chị có thai ko ta??? Nếu thế thật đứa bé sẽ mở ra hi vọng cho cuộc hôn nhân của 2 anh chị
©2024 Kites.vn | All rights reserved# _4 X' q1 N7 }
các cô post truyện sớm thật. Tks nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-3-2013 13:54:08 | Xem tất
Mình đã nghi ngờ rồi mà, chị Nhiễm bị anh Vũ hành cho như thế thì thời gian đâu mà đi mua thuốc uống cơ chứ ^^ Ban đầu nghi nghi anh Vũ lợi hại kể cả chị uống thuốc anh vẫn gieo hạt nảy mầm bình thường, hóa ra là chị nói dối
©2024 Kites.vn | ) ?+ a/ @* F( DAll rights reserved
Tin này sớm đến tai anh Vũ nhanh thôi, đến lúc ấy thì chị có giãy giụa thế nào thì anh cũng lôi chị về nhà bằng được. Chị tốt nhất là nên ngoan ngoãn theo anh về đừng để anh phải dùng Vũ lực làm giề
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ _! h0 P  }. T) v; V
Theo tổng kết từ 1 số truyện của Ân Tầm mình thấy cứ đến lúc 2 nhân vật chính lâm vào bế tắc là kiểu gì cũng có "nhân vật phụ" xuất hiện cứu vớt tình hình
/ H' h7 `$ j( p" \1 T©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hóng chap tiếp theo xem anh Vũ biết tin này sẽ có cảm giác gì
©2024 Kites.vn | * E) n$ V% G% ~/ sAll rights reserved
Tks Hố nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-3-2013 15:47:08 | Xem tất
haizzzz.... đến bao giờ anh Vũ ms biết đến đứa bé đây, ko biết lúc đấy anh như thế nào nữa... vui mừng thì chắc chắn rồi nhưng có khi nào cũng đau khổ vì khúc mắc giữa 2 người ko nữa
! u$ P+ ^5 C$ _' K©2024 Kites.vn | All rights reserved
"Chất lượng tinh trùng của cha đứa bé hết sức cao" đọc đến câu này mà ko nhịn đc cười toét miệng. Anh Vũ mà lại, hàng cực phẩm có cái gì của anh là ko tốt đâu ^^
©2024 Kites.vn | All rights reserved& C# ^! G6 K0 M' `8 {9 s
Mong chờ giây phút 2 người quay trở lại bên nhau, ngược nhau cũng đc miễn là đc ở bên cạnh nhau là ok rồi

Bình luận

Cô biết câu quote quá :))  Đăng lúc 24-3-2013 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 31-3-2013 21:44:48 | Xem tất
Anh Vũ nhiều lúc như kiểu thiếu I-ôt thế nào ý. Hành động vs lại lời nói mập mờ của chị nhìn qua cũng biết là chị có thai thế mà anh cứ trơ ra như khúc gỗ... Đúng là cả giận mất khôn
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ Y( F6 e7 M6 f9 {$ [
Anh cứ như thế này bảo sao chị Nhiễm ghét là phải, cho anh vào lãnh cung 1 thời gian để anh nếm mùi đau khổ
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 ^3 J! G- U. h; ], R* V& s4 [
Hố này giờ do cô Giày quản lí ak???

Bình luận

yêu quá hóa rồ cô ạ :D  Đăng lúc 31-3-2013 09:53 PM
bực mình thay cho chị Nhiễm ><  Đăng lúc 31-3-2013 09:50 PM
Hắc mình kết câu "thiếu iod" của bạn ah' ko bjk tới lúc nào ảnh mới sáng mắt ra đc  Đăng lúc 31-3-2013 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách