Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1387104|Trả lời: 52
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Chìm Trong Cuộc Yêu | Thánh Yêu (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-3-2013 22:08:37 Từ di động | Xem tất
Đọc chương đầu tiên muốn xịt máu ,ngược thảm luôn.
Anh Tôn này xuống tay ác độc quá,không chừa đường sống cho chị Tiêu dù sao cũng là vợ kình mà.Không biết có cảnh anh bị ngược không?mình mong chờ cảnh đó lắm đấy.
Thanks run_man và các bạn cùng edit truyện này nhé,mình luôn ủng hộ các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-3-2013 23:06:20 Từ di động | Xem tất
Đọc truyện thấy anh Tôn bá đạo và tàn nhẫn quá,vì thích chị Tiêu mà bức người ta đến đường cùng.
Mỗi lần đọc mình đều nổ da gà,anh Tôn cách cư xử tàn độc nhất từ đó đến giờ,không biết tác giả có ý đồ gì mà xây dựng nhân vật chính tàn độc quá.
Thanks Run_man nhiều nhé,mong đợi chap mới của bạn.

Bình luận

ý đồ cũng chẳng thâm sâu gì, vốn để phác họa tình cách nhân vật với lại để độc giả ghét cay ghét đáng thôi mà :) Cảm ơn bạn đã ủng hộ truyện nha.  Đăng lúc 8-3-2013 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-3-2013 00:07:28 | Xem tất
Chết chị Tiêu rồi kỳ này anh Tôn không bỏ qua cho chị đâu,bảo trọng nhé.{:426:}
Tư nhiên anh Thanh ở đâu lại chui ra ,gây ra cảnh thị phi này,haizz....đúng là chị Tiêu gặp anh Thanh đều bị xui xẻo,anh Thanh đang góp phần cho bão nổi.{:437:}
Thanks Run_man nhiều nhé,chúc bạn cuối tuần vui vẻ.{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-3-2013 21:05:33 Từ di động | Xem tất
Mụ Nhã cuối cùng không tha cho chị Tiêu,nhưng dù sao mình tin tưởng anh Tôn biết phân biệt phải trái.
Chị của chị Tiêu sao khả nghi quá,chị mà lại ganh ghét em mình.
Chị Tiêu vừa phải đối mặt với thù trong giặc ngoài,thiệt là tội nghiệp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-3-2013 23:36:34 Từ di động | Xem tất
Anh Tôn càng ngày làm cho chị Tiêu sợ hãi và xa lánh ,không hiểu anh có ý định lâu dài với chị không mà cư xử thô bạo quá.Chị Tiêu đã khổ dở từ nhỏ rồi,đã đủ bất hạnh thế mà anh chẳng để cho chị sống yên ổn.
Trong truyện có nhắc anh Tước,hình như anh Tước và chị Ân lấy nhau,anh Tước ban đầu cũng cường bạo lắm,mình mong anh Tôn tương lai sẽ giống anh Tước.
Thanks Run_man nhiều nhé.

Bình luận

pam
lúc này trong suy nghĩ của DT chắc chưa có khái niệm "ý định lâu dài j với ST" bạn ạ, ST chỉ là ng anh ta bao nuôi, thích thì nuôi, ko thì tìm cô khác, kiểu kiểu thế   Đăng lúc 22-3-2013 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-3-2013 20:31:09 Từ di động | Xem tất
Anh Tôn lại giăng bẫy cho chị Tiêu nhảy vào rồi,sao chị vẫn ngây thơ nghĩ rằng mình có thể thoát khỏi anh Tôn vậy.Haizz....chị bị anh chơi đùa lên bờ xuống ruộng như vậy mà vẫn chưa tỉnh.
Hình tượng anh Tôn ngày càng đáng sợ....
Thanks Run_man nhiều,chúc bạn cuối tuần vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-3-2013 21:48:21 Từ di động | Xem tất
Anh Tôn biến thái chắc đang hối hận lắm đây,lỡ như anh Thanh thật tâm và cùng chị Tiêu tình thương mến thương không biết anh có buông tay ra thành toàn cho chị không???
Chuyện này nghe có vẻ hoang đường dù chị Tiêu có chạy đông chạy tây vẫn không thoát được anh đâu!!!!!
Thanks Run_man và pam nhiều nhé,đọc truyện này mình biết được kết cuộc của anh Tước và chị Ân,có vẻ anh Tước sợ chị Ân lắm,hy vọng chị Tiêu cũng có kết thúc HE như chị Ân.

Bình luận

HE thì chắc chắn zồi, chỉ là chặng đường đến HE còn khá dài & lắm chông gai :))  Đăng lúc 28-3-2013 02:40 PM
chắc chắn là không bao giờ có cái mùa xuân anh Tôn anh buông tha đâu bạn ạ :)  Đăng lúc 28-3-2013 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-4-2013 22:41:48 | Xem tất
Hy vọng anh Tôn sẽ lật tẩy mụ Nhu này,mình chúa ghét kiểu người như mụ Nhu cứ nhìn là thấy ngứa mắt.{:135:}{:135:}
Anh Tôn mấy ngày nay dễ thương hơn nhiều,mong anh luôn duy trì hình tượng dễ thương như thế,chứ thấy anh lạnh lùng hoài dễ mất hình tượng lắm.
Thanks Run_man và các bạn cùng edit truyện nhiều nhé.{:155:}{:155:}{:155:}{:155:}

Bình luận

thỉnh thoảng anh đổi tính nết cho thay đổi ko khí :)  Đăng lúc 12-4-2013 07:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-4-2013 21:39:42 | Xem tất
Anh Tôn vẫn như vậy cũng chỉ nghĩ cho bản thân không cần biết cảm nhận của chị Tiêu,haizz...khi nào thì anh sẽ thay đổi vậy????{:152:}
Bà chị Tư có mưu đồ gì không ta,sao thấy khả nghi lắm.
Bà Nhu đã bị lộ tẩy rồi,lớp mặt nạ đã được dở bỏ,vui quá.{:292:}
Thanks Run_man nhiều,chúc bạn ngày mai  máu hơn ngày hôm nay.{:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-4-2013 00:30:45 | Xem tất
Anh Thanh này yếu ớt lắm làm sao bảo vệ chị Tiêu nổi,anh còn không đấu lại anh Tôn nữa thì làm nên cơm cháo gì,chị đừng trông mong vào anh Thanh,anh ấy không dễ dàng quên và bỏ qua những gì giữa chị và anh Tôn đâu.{:152:}{:430:}
Anh Tôn sẽ chỉnh anh Thanh thê thảm cho mà coi dám giành với bổn thiếu gia hả,thảm rồi....
Thanks Run_man nhiều nhé.{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách