Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tam Tấc Ánh Nắng | Tam Nguyệt Vi Thảo (NT Diệp Thiên)[HOÀN]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-6-2013 22:01:13 | Xem tất
Anh Thành phải thế chứ, Mộ Cận vì anh đã đi đến nước này mà anh không động lòng nữa thì bó tay với anh luôn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% F( y4 J" K2 v. _
Mộc Cận chắc chưa cảm nhận thâm sâu của " mãi mãi không hối hận" sau này có biến cố gì thì hãy nhớ đến lời hứa hôm nay bỏ qua cho anh, anh cũng bất đắc dĩ thôi , anh Thành không muốn tổn thương Mộc Cận nhất đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-6-2013 04:47:59 | Xem tất
He...he...lần này anh Thành và Mộc Cận vui vẻ bên nhau rồi, chỉ còn lo cái ải của lão gia thôi, nhưng mà đừng sợ " trời không chịu đất thì đất phải chịu trời thôi " . Lão gia thấy chị ngoan cố quá sẽ cảm động vì dù sao chị cũng là con gái duy nhất, làm cha mẹ ai cũng muốn con mình được hạnh phúc mà.
©2024 Kites.vn | 8 h& c7 g5 m3 @! IAll rights reserved
Chúc Pim, MinnieKemi cuối tuần vui vẻ !

Bình luận

Cám ơn bạn ^_^  Đăng lúc 29-6-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-7-2013 21:20:25 | Xem tất
Chị Khiết thật cô đơn dù bên cạnh anh Thiên lâu như vậy nhưng vẫn không nắm được tâm tư của anh, người con gái nào cũng muốn có người thương mình chăm sóc mình nhưng chị lại không nắm chắc được hạnh phúc của mình.
©2024 Kites.vn | 7 z  k, k  @- q! bAll rights reserved
Anh Nham đã ra tay cưa đổ chị Khiết, mình nghĩ chị Khiết bên anh Nham sẽ hạnh phúc hơn khi bên cạnh anh Thiên, hy vọng chị sẽ nắm bắt cơ hội này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-7-2013 21:41:25 | Xem tất
Mình ủng hộ chị Khiết và anh Nham, anh Nham khi xác định sẽ chung thủy với chị còn anh Thiên bao lâu nay vẫn có hồng nhan bên cạnh dù đã có chị Khiết bên cạnh, vì vậy chị không cần e ngại cứ chấp nhận anh Nham đi .
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 U4 t/ E% Z$ h5 f8 y4 `
Không biết anh chị Thành có tiến triển gì không vẫn chưa thấy 2 anh chị xuất hiện.

Bình luận

anh Nham chị Khiết nhất định sẽ hạnh phúc hơn  Đăng lúc 14-7-2013 08:37 AM
đa số ai cũng ủng hộ anh Nham vs chi Khiết ha :))  Đăng lúc 12-7-2013 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-7-2013 21:36:05 | Xem tất
Anh Thiên uống nguyên bình dấm chua lớn, hi...hi...anh đã rơi vào lưới tình mà cố tình không nhận ra, anh mà cố dấu làm chị Khiết hiểu lầm sẽ nghiêng về anh Nham thì anh đừng có hối hận, phụ nữ ai cũng thích ngọt ngào còn anh vừa lạnh lùng vừa cứng rắn , thái độ đó không tốt tí nào anh phải thay đổi đi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& n/ H' J* u+ u+ w/ X7 L" b
Chúc MinnieKemi và Pim cuối tuần vui vẻ !

Bình luận

thế chị Khiết yêu anh Nham hay anh Thiên nhĩ :(  Đăng lúc 13-7-2013 01:13 AM
số chú Thiên là cô đơn một mình rồi =]]] Chúc bạn cuối tuần vui vẻ ^^  Đăng lúc 12-7-2013 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-7-2013 05:44:42 | Xem tất
Mộc Cận làm nũng thì làm sao anh Thành chịu nổi, anh hùng khó qua ải mỹ nhân mà, hi...hi...
©2024 Kites.vn | 7 s; `  y% \6 B1 CAll rights reserved
Cuộc sống chui nhủi của Mộc Cận thật đáng thương chẳng lẽ ba của Mộc Cận tuyệt tình vời con gái mình sao?thấy Mộc Cận hạnh phúc bên anh Thành mà không tác thành cho họ?? Trái tim người cha chẳng lẽ sắt đá đến vậy? Mình không tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-7-2013 18:10:28 | Xem tất
Mệt em Quân quá dù gì Nhất Minh cũng yêu mình thật lòng nhưng cách thức hơi cuồng bạo 1 chút, do trưởng thành trong môi trường đặc biệt nên tư tưởng hơi sai lệch nhưng những người như thế khi xác định sẽ chung thủy không thay lòng đổi dạ, đừng chống cự nữa có thể tương lai sẽ sáng sủa không đến nổi bi ai như mình tưởng tượng đâu, Nhất Minh cũng là người đáng thương vì thế nên dùng tâm hồn của cả 2 để sưởi ấm cho nhau.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ L' _  ^, b+ s2 [/ I- t* }
Chúc Pim và MinnieKemi cuối tuần vui vẻ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-7-2013 19:52:20 | Xem tất
Chờ mãi mới quay về anh Thành và Mộc Cận nhưng vẫn chưa có chuyển biến lớn, 2 người vẫn ngọt ngào như vậy có điều thêm 1 ít gia vị cho ngày tháng đỡ tẻ nhạt, 1 tình địch đã xuất hiện nhưng may mắn thay anh Thành không có ý gì.
9 u% C' C! j) m& ?# v5 d3 T! k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mình mong 2 người sẽ ngọt ngào mãi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-7-2013 21:20:31 | Xem tất
Mình đã nói Hiểu Quân đừng có cố thay đổi, vì như thế sẽ làm hại những người muốn giúp đỡ mình, cứ chấp nhận biết đâu chừng không bi thảm như những gì mình nghĩ.
©2024 Kites.vn | 5 D7 m$ d; L6 B) E+ E) kAll rights reserved
Thôi em cứ chờ cơn thịnh nộ của Nhất Minh.

Bình luận

Tèng teng, chương sau là chị Quân điêu dứng đeyyy :3  Đăng lúc 30-7-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-8-2013 00:00:32 | Xem tất
Thấy chưa thảm rồi đấy rượu mời không uống lại đi uống rượu phạt, trao thân cho người thích mình cũng tốt hơn với người xa lạ chứ??? không biết khuyên nhủ như thế nào nữa, haizz...em cứ kiên cường đi nhé dù sao đau đớn thể xác hay tâm hồn cũng như nhau thôi chỉ trách Nhất Minh chọn cách yêu quá tiêu cực thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách