Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Yoo Yun Suk - 유연석- Chào mừng bạn đến với vườn Bông thơm ngát - ♥♥♥ Ttous Les Jaurs ♥♥♥ - Bản đồ theard #14

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-12-2013 22:55:34 | Xem tất
Ngừi nông dưn xin phép được dừng cuộc chơi.

Ngừi nông dưn từ chối bình luận cho đến hết tập ngày mai, hoặc chí ít cũng phải đến lúc thờn khỉ gió Kim Jae Joon quay nguyên cái bản mặt lại, dù mặt tròn hay mặt méo hay mặt rỗ hay mặt đã qua bơm vá thẩm mỹ các kiểu.

ts nhưng nếu thờn Joon ấy không phải là thờn Joon mà ngừi nông dưn vẫn ngày đêm chửi bới 1 cách yêu thương thì ngừi nông dưn sẽ đi đào ruộng ôm vài chái bom gửi luôn sang Hàn nhân tiện dư chái nào thì đóng gói gửi làm quà tân gia luôn

Nhưng lói tế thôi chứ thờn Joon của ngừi nông dưn vẫn xẽ là chú rể í phải không Joon à Joon ơi~

Bình luận

đọc chẹo mỏ lun người nông dưn ợ :)))))  Đăng lúc 28-12-2013 12:58 AM
Yên tâm dụng cụ hành nghề vẫn đầy đủ =)) thân lấy tên nông dưn thôi nhưng nhà ở phố thị =)))))))))))))))))  Đăng lúc 27-12-2013 11:56 PM
vậy là mai ngừi nông dẫn cũng ko có lap để hóng hỡ? :))  Đăng lúc 27-12-2013 11:41 PM
ngàn like cho ngừi nông dưn đáng yêu :))))))))  Đăng lúc 27-12-2013 11:30 PM
Mai ngừi nông dưn được nghỉ hí hí hí ;)  Đăng lúc 27-12-2013 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2013 19:33:17 | Xem tất
Đừng buồn đừng buồn đừng buồn nói chung là đừng buồn

Ngừi nông dưn cũng sẽ hem buồn

Tuôi chỉ thương thờn Joon của tuôi thôi

Và vĩnh biệt chị BK của reply! Ngàn trái bom yêu thương gửi tới chị cùng cặp đôi ngây ngây thơ thơ của chị. Không hẹn tái ngộ chị lần sau.

Bình luận

đương nhiên t sẽ ko tái ngộ bả lần sau  Đăng lúc 28-12-2013 07:45 PM
Ngừi nông dưn còn bình tĩnh là vì chưa thấy cái mặt hãm tài của thờn Joon thoai :(( thấy mặt nó sầu là 1 dòng sông chở nó đi luôn :((  Đăng lúc 28-12-2013 07:43 PM
đọc bài bạn xong mình lại ứa nước mắt :((((((((((((  Đăng lúc 28-12-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-12-2013 19:58:51 | Xem tất
Thôi bình tĩnh lại tí dù gì thờn ấy nó cũng chui ra Myeongdong freehug rồi được các chệ ngoài ấy ôm chắc ấm rồi

Sự nghịp 10 năm đóng phim, cúi cùng cũng đã tậu được 1 vai đủ nặng ký để có trăm ngàn chị già trẻ nhỏ hôm nay vì bạn í mà sụt sùi nâng khăn, thế cũng đáng ghi nhận lắm rồi

Chilbong thì có thể thất bại, nhưng YYS chắc chắn không thua chúng ta còn dịp phục thù ở những phim sau, nên không cần phải ra nhà chính gào khóc làm jì. Cứ để người ta vui. Kể ra không thấy 1 đám fan Bông gào khóc ở ngoài thì có khi chiến thắng cũng chả ngọt ngào lắm đâu.

Nên thôi sầu nốt hôm nay thôi. Hoặc qua tới ngày mai khi có engsub (mình thề mình sẽ coi không tua 1 phút 1 giây nào xem Bông đã vì cái khỉ giề mà thê thảm suốt 6 năm như tế). Sau đó thì dẹp. Và chờ phim sau khi chàng đã đường hoàng thành vai chính.

Không có reply 94 thì sẽ không có YYS ngày hôm nay, nên đừng vì cái kết thúc mà phũ phàng với bộ phim.

Nhưng nỗi hận chị biên kịch này thì nên ghi. Đừng quên tên chỉ dù nói thiệt tới giờ tui vẫn chưa biết chỉ tên chi.

Bình luận

vâng bà đã phũ với nhân vật chil bong quá mức, t đã khóc biết bao nhiêu tập rồi, thế rồi cuối cùng vẫn khóc trong nổi ức nghẹn này đây  Đăng lúc 28-12-2013 08:15 PM
tên bả là woo jung đó, mối hận trả lại cho t gấp bà biên kịch ác đôc, t ghét bả chứ chưa ghét reply vì nhờ reply mới có chil bong  Đăng lúc 28-12-2013 08:13 PM
cái kết này rõ ràng là lý giải cho việc bông đi free hug khi chưa cả biết rating có trên 10 k :(  Đăng lúc 28-12-2013 08:12 PM
mình thích bạn quá :))  Đăng lúc 28-12-2013 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-12-2013 22:30:10 | Xem tất
LOL I'm actually Laughing. ROTFLMAO

The groom shrank(I demand to see him in those High Heel he was on earlier LOL)

Someone gives those two Ahjumma At the wedding Some sunglasses.

The Groom has some serious mouth. He shared CB's secret about baseball to everyone including Yoon Jin.

The Yoon Jin think CB throwing Baseball to T means a "Long Story". LOL

What happened to Magic eye Book. Is it in a Recycle Bin? LOL

The groom has two wallet

The Groom has a whole new set of parents.

The Groom sits on his couch letting his guest to serve to his mother-in-law

ChilBong got a huge Brain Surgery and is in Amnesia mood right now. The Love He couldn't let go for 5 years,He let it go in 2 days.LOL

ChilBong is actually that Ghost in Insidious Movie trying to get into T's body While He asleeps.He never existed.That's Why He was badly photoshopped in that Wedding photo. I swear I would do a better Job.LOL That's the only explanation I came up with.

All Bow Down to Young Do from The Heirs, Because He stayed true to the "First Love" quote and demand not to see the girl anymore.

Surprisingly I'm not Sad or Mad, I actually laughed about the Ending.Which is sad.

Vừa qua soompi đọc cái này kéo mood lên zã man.

Mình nói chung từ bỏ ý định kể lể khóc thương hay rủa xả giề chệ biên kịch roài. Mình nên noi theo gương thờn Joon-không-Jae đi phẫu thuật não và quên xừ hết đi. Không hết thì đi kiếm bác sĩ Rác chữa cho hết, chữa vẫn ko hết nữa thì có cớ ôm bom phá nhà luôn.

Bình luận

đùa chứ về coi mấy mv của zai còn ngon hơn=))  Đăng lúc 29-12-2013 06:42 AM
Nhưng cũng ko dc nằm trong top doanh thu mờ :)) từ đận Wandeugi của YAI là phim Hàn khởi sắc rồi :)) nhưng dù sao 5,5tr thì cũng ko nhỏ thật :)  Đăng lúc 28-12-2013 11:40 PM
Nhưng cũng ko dc nằm trong top doanh thu mờ :)) từ đận Wandeugi của YAI là phim Hàn khởi sắc rồi :)) nhưng dù sao 5,5tr thì cũng ko nhỏ thật :)  Đăng lúc 28-12-2013 11:40 PM
đấy, người nông dân lên sàn đời nó khác ngay  Đăng lúc 28-12-2013 11:38 PM
@yanny: Ha Jung Woo toàn Baeksang chứ chả có cái giải nào ra hồn, nhg doanh thu 5,5 triệu vé:-ss, ghẻ cái quái nào được  Đăng lúc 28-12-2013 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-12-2013 00:33:12 | Xem tất
Do you know what happens to CB shippers in Baidu... they have to remove more than 10000 comments (10000+++ comments man!!!) in their thread and apologize to trash shippers because trash is the husband. No one deserves this treatment.

Vừa mới đọc thấy

Quát đờ hợi~

Ủa bộ có cá độ jì hay xao mà không phải chồng tự nhiên đi xin lỗi các chệ baidu lẽ nào manh động dữ vậy

Mà xao nghi chém gió tóa 10 ngàn cờm men thì rì mu bằng niềm tin à

Bình luận

gọi Joon à đi cho nó thân thiết nhà chứ tên đầy đủ của nv này của giai nó khó đỡ quá  Đăng lúc 29-12-2013 02:57 PM
mang tiếng zai seoul mà đc cái tên quê mùa thấy ớn =)) đúng là bị BK ghẻ lạnh mà =))  Đăng lúc 29-12-2013 07:19 AM
cái tên nghe nó đã hãm hãm rồi *xin lỗi chibongie*  Đăng lúc 29-12-2013 01:32 AM
Kim Sun Joon =))))))))) cái tên nghe thật là đoản hậu =)) hèn jì số má như cùi bắp :))  Đăng lúc 29-12-2013 01:29 AM
xin lỗi Joon chứ mắt em giờ sưng như mắt bò nhưng miệng toét ra rồi, động bàn tơ này toàn những ng thích ngược =))  Đăng lúc 29-12-2013 01:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-12-2013 09:55:35 | Xem tất
Hôm qua thức tới mấy giờ vại các chingu? Đêm có nằm mơ thấy đang cột gạch chọi zô nhà chệ BK hem đó? Khéo sáng thứ dậy thấy kiếng nhà hoặc kiếng nhà hàng xóm lủng một lỗ thì phiền. Thờn Suk ở tận bên Hờn nha kiu nó qua đây để chịu trách nhiệm cho cái kiếng bể là hơi mệt nha.

Sáng dậy sau khi ăn uống no đủ bếp núc xong xuôi, việc đầu tiên người nông dân làm là chạy đi...coi con rết. Coi xong thì nín mỏ luôn công nhận Hàn giàu sụ mà nhìu ngừi có khao khát làm lao công ghê.

Thôi rết ko ngon thì thôi dẹp, không chém nữa. Đi coi đại náo Myeong dong. Thật vờ lờ sự kiện kết thúc chỉ sau 20 fút và cả đảng rồng rắn kéo nhau zô hội trường ôm tiếp. Đúng chuẩn mùa đông không lạnh luôn. Xài Gòn cũng lạnh nhắm tuôi cũng mún được ôm này.

Còn về cái ending mắc dịch thì...chưa coi. Chưa có sub hem thèm coi. Coi rồi cũng chả biết còn hứng chém không vì bên kia mod vào dẹp loạn rồi. Buồn vỡi cả ra. Thôi vào đây chúng ta giấu cho riêng chúng ta biết vại. Chứ chệ BK mà ko ăn chưởi mềnh ko can tâm tình nguyện kết thúc sự nghịp coi Reply đêu.

Tớm lại ngừi nông dân hiện giờ chỉ mún ngó thờn SUN JOON khóc một dòng sông thế nào để mai mốt gặp đứa nào đơn fương thì nhét nguyên đoạn đó zô mỏ nó kiu ngu đi con ngu miết đi con dồi đời mài cũng như thờn nầy thoai. Chụy BK dạy tế đó nghe hôn. Kím thờn nào iêu đủ 20 năm dồi ấy hẵng iêu, không đủ khỏi yêu tránh dây dưa cho những mối tình 20 năm khác.

Bình luận

chuẩn luôn, fannzhi thấy phát accept liền  Đăng lúc 31-12-2013 09:35 PM
chắc có t tên vs nick như nhao nên cam k cần hỏi =))))  Đăng lúc 31-12-2013 09:32 PM
chưa thấy rì là sao :(((((((((((((((((((  Đăng lúc 31-12-2013 09:26 PM
accept đi cam, tui inbox rồi mà =))  Đăng lúc 31-12-2013 09:11 PM
facebook.com/camnhibenho nghen =)))))))) nhớ inbox nhắc tên để accept nhen= ))))))))))))))))))))  Đăng lúc 31-12-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-12-2013 12:11:34 | Xem tất
Có sub dồi ngừi nông dưn lượn đi coi đây hẹn các chingu 1~2 tiếng nữa, sau khi ngừi nông dưn đã coi xong và thấm nhuần tư tưởng tềnh iêu bao la như Thái Bềnh Dương

Còn đây bài hát lúc cháu bé SUN JOON sụt sùi ở sân bóng chày các chingu nghe đỡ cho mood nó tới đáy rồi ngừi nông dưn xẽ vào mua vui tiếp cho. Vậy nhoa.

Bình luận

http://kites.vn/forum.php?mod=group&fid=1278 Vườn Bông mới ươm! Mời cả nhà vào trồng nào! HiHi  Đăng lúc 29-12-2013 12:53 PM
đợi rating 2 tập tới là bít :))  Đăng lúc 29-12-2013 12:36 PM
những 2 tập lận ="=  Đăng lúc 29-12-2013 12:25 PM
Đúng :)) tiếc gì 1 tập cúi ko xem :)) dù gì cháu nó vẫn rất anh hùng =))  Đăng lúc 29-12-2013 12:18 PM
vẫn xem cơ :)))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 29-12-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-12-2013 14:42:34 | Xem tất
Người nông dưn đã xem xong nhanh nhỉ nhanh nhỉ. Nhanh là phải thôi vì cứ tới đoạn đôi chim cu gáy iêu nhau thì tua như điện xẹt mà.

Đùa thôi. Nhưng người nông dưn vẫn đề nghị mọi người đi xem tập cuối. Không phải vì Bông, cũng chẳng phải vì chệ BK, mà là vì Reply 1994. Cho dù nó khiến chúng ta xót xa, cho dù đúng nó khiến chúng ta tan nát, cho dù tim có thể sẽ vỡ ra từng mảnh vì tiếc nuối và xót thương, nhưng chẳng phải vì cái nhà trọ Shin cheon ấy mà chúng ta ngay lúc này đang cùng nhau ở đây sao? Chẳng phải vì chúng ta đã yêu quý một người bước ra từ nhà trọ đó, mà giờ trở thành bạn bè của nhau sao? Biết đâu đấy nhiều người từ cái vườn bông này sẽ thân thiết gắn bó lâu dài nhau. Nên hãy vì cái nhân duyên ấy mà xem đến phút cuối cùng của phim. Có thể bỏ qua cảnh Rác Na nếu các bạn muốn, nhưng hãy đừng phũ phàng với cả bố, mẹ, Haitai, SCP, Yoon Jin và Bing. Mình đã cực kỳ tức giận vào tối hôm qua. Đến sáng nay vẫn còn tức giận. Nhưng nếu chỉ ôm mãi tức giận như thế, mình sẽ vĩnh viễn cảm thấy đau buồn vì bạn Bông. Con người mình không thích cảm giác tiêu cực, nên mình chọn cách khác. Mình không tha thứ cho biên kịch, cũng không chấp nhận sự vô trách nhiệm một cách tàn nhẫn đối với cá nhân một nhân vật như thế. Nhưng mình chọn cách dùng tình cảm của nhà trọ Shinchoen lấp đầy vào chỗ hổng cô độc của bạn Sun Joon. Bởi vì đó hình như là cách bạn ấy chọn để quên đi Na Jeong. Nếu bạn ấy thấy ổn, thì mình cũng thế. Buồn, tất nhiên. Nhưng đừng bi thảm quá. Khóc, tất nhiên. Nhưng sau đó hãy cười, vì bạn Bông ngày quyết tâm rời bỏ tình đầu, cho dù lòng tan nát, vẫn cười được cơ mà.

Có thể nói cái này sẽ khiến mọi người hơi nhướn mày tí, nhưng mình không ghét anh Rác. (fan của ảnh thì là chuyện khác ) Mình cũng không ghét Na Jung, cho dù mình rất không thích thái độ thiếu kiên quyết của bạn í. Tình cảm của đôi đó mình không ý kiến, yêu nhau thì nên về bên nhau, tốt. Bông bị dồn tới bước đường cùng là do nhờ ơn của chệ BK, nên mình kiên quyết giữ vững lập trường chỉ mình chệ ấy khiến mình cay đắng thôi. Chỉ mình chệ ấy bỏ qua hết những vô lý về mặt không gian, thời gian và tình cảm để đổi lấy cái trò chú rể là ai cực rẻ tiền. Mình rất phẫn nộ khi tình cảm của Bông và fan Bông bị đem ra đùa cợt để rồi cuối cùng cho thằng bé ra góc và phô tô sốp một cái ảnh có cố cách mấy cũng không thể nào ngửi nổi. Xin nhỗi nhưng giờ phút này mình cam đoan sẽ không cười vào mặt người nào bảo Reply 94 có quyết định chú rể ngay từ đầu. Mình sẽ chỉ cười sau lưng thôi. Hứa danh dự luôn.

Và ngày hôm qua bạn Suk đã ra đường freehug, với tư cách Chilbong. Nghĩa là bạn ấy cũng biết cái kết này sẽ làm fan của bạn ấy tan nát. Dù sao YYS cũng không phải đóng có mỗi 1 phim này, mình biết reply sẽ mang lại rất nhiều điều cho bạn ấy, sẽ khiến bạn ấy có những vai tuyệt vời hơn nữa. Nhưng đã lâu rồi mới có 1 nhân vật làm mình yêu quý nhiều đến vậy, và khiến mình rơi nước mắt vì cảm thông và sau đó quẹt đi ngay để mỉm cười 1 cách rất tự hào đến vậy. Post này là để tặng riêng cho Chilbong, cho nhà trọ Shincheon. Cho dù kết thúc rất đáng buồn, nhưng mình đã có những ngày rất vui. Cảm ơn vì tất cả.

*biến hình lại thành ngừi nông dưn*~~~

Ngừi nông dưn trết mất thôi êm Na êm bị liệu mọe nó dồi à nó đang lước mắt lưng tròng ráng banh miệng cừi mà êm lải nhải cái giề đấy sau này sẽ kể cho con cháu nghe dằng ngôi xao Hờn Quốc đã từng có tềnh cảm vs mình à next nhanh đê êm cho nó còn ngồi khóc, nhạy cảm vs thương người cái con khỉ khô. Nhìn mặt nó là biết nó sắp chết tới nơi dồi đứng đó mãi làm cái giềeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!

Ngừi nông dưn kiềm trế được thêm 1 đoạn ngắn tí teo, đến lúc thờn Sun Joon nhà quê ngồi với lão Rác trong bệnh viện mới lộp độp xuống vài hột. Vì đâu nên nỗi Joon à Joon ơi.

Đã bày tọ xong.~ Ngừi nông dưn làm gì tiếp theo bây giờ nhỉ, đi xem 18+ cho bớt hưng phấn chăng?

Bình luận

làm quả 19+ lun đê ngừ nông dưn =))  Đăng lúc 30-12-2013 08:11 PM
cái rì, lại thêm vụ kể lể mọe đã từng đc ngôi sao Hờn Quắc iêu như thế lào á :-w thôi thôi thôi, biến nhanh biến nhanh :-w  Đăng lúc 29-12-2013 07:52 PM
móa, nhắc cái tên sunjun mà điên ruột, thề cái tên jeajoon đẹp thế mà đắp lên mặt lão rác thiệt phí, tại cái mẹt Jea thật cứ ám ảnh khôn nguôi  Đăng lúc 29-12-2013 04:42 PM
sun joon sao nó quê hả mọi người  Đăng lúc 29-12-2013 04:35 PM
trai Seoul thành thị mà cái tên Sun Joon nó nghe nhà quơ pà ko^' luôn T^T  Đăng lúc 29-12-2013 03:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-12-2013 23:46:20 | Xem tất
linhcu gửi lúc 29-12-2013 09:51 PM
Haiz, nghĩ đã bớt tức nhưng cái kết vẫn làm mình uất nghẹn, mạng thì rởm đời , loa ...

Định bình luận thôi, nhưng thôi rep hẳn hòi luôn cho máu

Lúc xem tập 20 khi bọn nhà trọ Shincheon quên mất sinh nhật của Joon, mình đã cảm thấy bực mình kinh khủng. BK cứ phải ác tới mức cho thằng bé đi mua bánh kem tặng người khác trong ngày sinh nhật của chính mình. Bị xe đụng trong ngày sinh nhật của chính mình. Và bị lãng quên trong ngày sinh nhật của chính mình.

Lôi hết đám tên đó lên, tức là đối với Joon, nhà trọ Shincheon là một nơi rất rất ý nghĩa. Là nơi mà Joon có thể về ăn chực nếu muốn, ngủ ké lại đêm nếu muốn, tạt qua khi trốn tập nếu muốn, ăn nhậu oánh bài thâu đêm suốt sáng nếu muốn. Mình cảm thấy rất biết ơn bố mẹ Na, vì Joon luôn được hai người đối xử rất rất tốt, cho dù cái sự tốt này cũng chỉ xuất hiện độ 3 tập 1 lần. Còn nhà trọ Shincheon thì hẳn là hơi vô tình một tẹo, cái đó không trách được, vì mãi đến tập 20 mọi người mới biết Joon quý họ như thế nào.

Kẻ cô đơn là kẻ rất trọng tình cảm, mình hiểu điều này rất rõ. Kẻ cô đơn cũng là kẻ luôn tự ti trong tình cảm. Joon tự tin về tình cảm của mình dành cho người khác, kể cả tình yêu và tình bạn đều luôn dốc hết sức ra, vì đó là những thứ cậu thiếu thốn, những thứ mà cậu luôn mong ước có được, tuy nhiên lại không bao giờ chắc chắn về tình cảm người khác giành cho mình (lý giải được vụ suốt ngày nhõng nhẽo với Na như  1 thờn đin chính hiệu con nai vàng ). Nhưng nhà trọ Shincheon thì khác, Na Jung cũng khác. Vì có quá nhiều tình yêu ở xung quanh, nên rất khó để nhận ra một tình yêu lẻ loi cô độc luôn hướng về mình. Người duy nhất hiểu lòng Joon là Bing, nhưng Bing luôn có những việc khác của bản thân cần phải lo liệu. Na Jung thì mang đến cho Joon niềm vui, nhưng Na Jung lại không hiểu được sự cô đơn của Joon. Sự cô đơn này nếu không nói ra sẽ không ai biết, thậm chí có nói cũng chưa chắc đã có người hiểu. Joon thiếu nên Joon luôn trân trọng, người khác không thiếu nên người ta nhợt nhạt hời hợt. Không thể trách, cũng đừng nên trách. Chỉ nên buồn thôi.

Nhưng đến tập 21 thì Joon được đối xử tốt hơn tí, dù vẫn mang định mệnh tự kỷ tới già. Mọi người đã quan tâm đến cậu nhiều hơn, bố mẹ cũng vẫn luôn nhớ về Joon. Tuy thế này cũng chả đủ bù đắp, vì Joon thật ra vẫn còn cô đơn lắm, và cố che giấu nhiều thứ lắm, nhưng mình tạm vừa ý về vấn đề này. Nếu những năm 90 ở cái nhà trọ ấy Rác luôn là số 1 thì đến giai đoạn 2000 mọi người đã thân thiết với Joon hơn, dù sao cũng đã làm cậu bớt cô đơn hơn. Mình chỉ tiếc phải chi có được 1 đoạn Joon tâm sự với Haitai về tình yêu. Ôm cái cục đó trong người mãi mà chẳng nói được với ai, đám bạn thì bên nào cũng quý chả giải quyết được gì. Giá mà lúc Joon ngồi khóc ở sân vận động đó có ai an ủi cậu một chút, bảo với cậu rằng tôi cũng đã từng đau vì mối tình đầu, và rồi ai cũng sẽ quên đi thôi, thì mình đã không ôm hận với biên kịch đến mức này. Xây dựng 1 nhân vật cô đơn, tống ra bên ngoài lề của mọi mối quan hệ, là người thừa trong cả tình yêu, tình bạn lẫn tình cảm gia đình. Có thể những số phận như thế này ngoài đời có nhiều, nhưng đem tất cả vác lên vai 1 người hiền lành, tử tế và lương thiện như thế mà không cảm thấy mảy may áy náy hay xót xa thì mình cũng thật vái chệ BK. Chệ ấy muốn tạo điều kiện cho thờn Joon hốt thêm fan gơ xao? Hay thật ra chệ ấy yêu nó nhứt nên quyết định hy sinh kết thúc để nó vác về thêm được 1 mớ chệ già sụt sùi cảm thương thân phận? Tóm lại chệ muốn giề hả chệ BK-tên-chi-vẫn-chưa-nhớ kia???

Mình thích Joon không phải vì hắn đẹp giai, nhà giàu hay yêu đương si tình nồng nhiệt. Mình thích Joon từ đầu vì cái sự cô đơn và bản năng tự phòng vệ để bảo vệ tình yêu ấy. Tiếc là em Na không nhìn ra, em chỉ nhìn về cái phía ánh sáng mắc dịch của đời em mà thôi.

Bình luận

Đúng vại nếu xem 1 lèo từ 18 tới 21 sẽ thấy 1 bầu chời khốn nạn =))  Đăng lúc 30-12-2013 11:02 AM
nên xem 20 trước thì mới thấy 21 nó CHÓ  Đăng lúc 30-12-2013 11:00 AM
lại bị yêu người nông dân rồi, chingu vẫn đang xoắn chưa dám xem tập 20,21. đang định bỏ 20 xem vậy 21  Đăng lúc 30-12-2013 10:44 AM
khiếp quá Xịt ei =))  Đăng lúc 30-12-2013 10:40 AM
em đã đi thám thính mục like của ss Yanny rồi, k có vấn đề gì cả, à mà em thích KAT TUN LOL  Đăng lúc 30-12-2013 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách