Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-3-2012 02:37:22 | Xem tất
happy moments [ hok biết là được kéo dài bao lâu ......... :( ]

ko thể ko công nhận là JB rất đàn ông, chắc yêu Sung ngố thật dzồi =)) buồn đời Jin ngố thế :))

@tumblr
reup by me

Bình luận

2 pics cuối 2 bạn ăn ý dã man.. thích cái điệu nhún nhảy của bạn Bi lắm lắm :*** hồi hát vs Yoo Jin ở vòng bình xét cũng có ddieuj này :)) mê qá o____O  Đăng lúc 8-3-2012 01:50 PM
đôi bạn trẻ đáng yêu wa  Đăng lúc 8-3-2012 11:28 AM
JB bên HS trẻ con thật ý :x cute đỡ ko nổi :x  Đăng lúc 8-3-2012 03:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-3-2012 02:55:42 | Xem tất
các thể loại skinship với các dzai

@tumblr
reup by me

vừa dạo qua tumblr đọc status của các bạn phần nhiều vẫn là ship BiSung, đập đầu vì JinSung ko thành với ném đá Ryan ( Ryan nhá, hem phải JY) vì tội lôi kéo Jin ngố hoặc là ta quá lạc quan n~ cmt chê bai ta hem thèm coi tới (n° mà chắc hem phải thế keke) ... tự nhiên thấy tâm trạng có phần phấn chấn ... vừa vào tweet cho e nó mấy câu cho e nó có thêm sức mạnh chiến đấu với antifan còn thấy JB tweet động viên lúc  e í kêu mất ngủ nữa nên là phởn ^^

cơ mà ....

Haesung nói là ......

"When I’m with you I feel like I’m dreaming. A dream that I can’t dream again"....

giấc mơ ko bao giờ gặp lại ............

với couple nài ta thực sự có linh cảm ko lành ........

n° chỉ mong BK đừng phá BiSung rồi đùng cái cho Sung ngố quay về với Jin ngố thì chắc anti-fanclub của Sora thành "the biggest" bên Hàn quá cái nài gọi là ủng hộ ko được mà chia rẽ cũng ko xong haizzzzzzzzzz

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-3-2012 16:40:26 | Xem tất
phải nói là nhờ công của đội ngũ ném đá bên thớt DH2 mà bây giờ mình thành fan của tất cả ( Sora, JB, Jin ngố, Jr, Shinwoo, Nana, Alee) trừ Jiyeon =)) =)) =)) diễn cảm xúc thực sự ko tới mà fan thì quá hiếu chiến ko biết điều ...cũng ko lí giải nổi cảm xúc của mình nữa nhưng mà chả cần lí do gì cả, chỉ đơn giản là ko thích thế thôi :))
<---- đoạn ở trên là nói đúng giọng của các bạn bên kia đấy =)) vô lý đùng đùng (đấy là lấy ví dụ thế chứ mình cũng chả í kiến gì về Jiyeon cả đâu :D idol diễn thế là được rùi .. dù là mình thấy phần 1 EunJung đóng đạt hơn nhiều, khiến mình là fan của EunJung cũng phải bất bình BH ^^)

cảm giác chân lý sống của 1 số bạn bên đó là "ai làm mình ko vừa lòng thì phải giở thủ đoạn cho nó biết tay" =)) chứ ko sao lại cổ vũ hành động của Ryan như thế ??? lần này nếu YJ-Ryan thắng liệu YJ có thực sự hả hê ko ? mình nghĩ là ko đâu, chiến thắng này dù có cũng ko phải thắng về tài năng ... người thẳng thắn trọng nghĩa như YJ chắc chắn sẽ tự thấy khó chịu với bản thân mình :) mình tin ở bạn đó YooJin :)) và cũng hi vọng BK cho Ryan cơ hội thể hiện tài năng thực chứ ko phải dùng mánh khóe để giành giật chiến thắng thế nài ...

quay lại với Sora bé bỏng ^^ mình thấy là lần nào Ryan chơi xỏ HS thì kết cục của Ryan cũng thảm ko kém =)) ... lần cố tình chọn HS hát đôi vì HS kém thì cuối cùng vẫn bị loại... cướp đc. bài hát của HS thì mất luôn JB =)) lúc lên radio còn bị bạn bè biết bộ mặt thật ... lần này cũng nghi lắm... audition chủ đề là proposal để bày tỏ tình cảm cho nhau mà đôi bạn trẻ lại bày tỏ tình cảm cho partner của đội khác ... lạc đề xừ nó rồi ... với lại mình thấy cảnh gần cuối có đoạn HS nắm chặt cái vòng, còn nói sẽ bảo vệ JB nữa ... thế nào tập sau cũng có bất ngờ ^^ chứ ko chả nhẽ BK lại cho HS của mình chém gió à =)) =)) đến thế thật nữa thì chịu luôn rồi :D chưa thấy có cái phim nào mà lại phải rặn ra lí do giải thích tình tiết phim để hiểu í biên lịch cả =)) bình thường phim Hàn dễ hiểu vãi chưởng mà :)

p.s.1 mấy hôm nay bị điên cái bài HS-JB hát đôi, lần đầu nghe thì thấy chuối, như cho trẻ con n° nghe lại lần nữa thấy rất xuôi tai, thêm vài lần nữa thành nghiện luôn mới sợ chứ =)) 2 đứa quá đẹp đi ^^ nhìn mà ngưỡng mộ :x Jin ngố ghen lồng lộn mất cả lí trí cũng phải thôi LOL

p.s.2 hơi lạc đề tí vì đg ở thớt của Sora n° nói ở đây chắc các bạn cũng thông cảm :)) từ đầu tới h thực sự mình thấy người xứng đáng là super idol nhất là JB...super idol ko tính đến chuyện tình cảm rối ren...JB chính là người duy nhất từ ep1 đến ep12 luôn chăm chỉ luyện tập + có mục tiêu bay cao bay xa để khẳng định mình ... xem đến ep 9-10 mình chỉ nghĩ JB nhờ cần cù thôi nhưng lúc nài JB cho thấy thằng bé có tài năng, sáng tác, chơi nhạc, dance, và còn có khả năng chỉ bảo cho HS = n~ phương pháp rất tinh tế (kiên trì, động viên, kéo ra đường nhảy nhót để con bé tự nhiên...) và quan trọng nhất là ý chí kiên định của thằng bé.. trong khi ở đỉnh cao rồi vẫn ko ngừng cố gắng...rất đáng khâm phục đấy chứ ^^ nên cho dù ship JinSung ta thấy JB xứng đáng hơn keke (đúng là ba phải ^^)

Sora ơi, HS có chọn ai ta cũng ủng hộ ^^ chỉ cần cố gắng diễn xuất hết mình là fan sẽ hiểu thôi ^^ mong cái phim nài chóng kết thúc để e nó có được giấc ngủ ngon, lấy sức mà đi honeymoon với anh già ^^ mấy tập gần đây trông mệt mỏi quá ... nhưng dù có nhợt nhạt ta vẫn thấy HS ngày càng xinh ra =)) nhất là lúc hát miệng chúm chím thì yêu ko chịu nổi :x haiizzzz thôi cứ xinh nữa lên cho thiên hạ ghen tị vậy :))

Bình luận

fan ryan hiếu chiến lắm bạn. nói thật ryan ko tài năng. ko cố gắng. k dc j hết, mỗi dc ep 12 có cố gắng tý xíu  Đăng lúc 11-3-2012 02:46 PM
chuyển sang VN công tác lâu dài luôn cũng nên!gì chứ cà chua vs đá thì nước mình ko thiếu:))  Đăng lúc 9-3-2012 09:31 AM
@littleflame: ý tưởng ta chả thiếu, có điều bác ấy ko sang! kể ra bác ấy mà biết ở VN có bn người hâm mộ và cuồng bác ấy thế này thì ta ngờ là bác ấy sẽ   Đăng lúc 9-3-2012 09:31 AM
@thunuce: nàng thật lắm ý tưởng :)) @bina: uh, chờ bao h có cả eng sub ta post lên lun ^^  Đăng lúc 8-3-2012 10:55 PM
nàng ak,ta cũng bị thích bài hát của cp bisung.bao giờ có ost nàng pót lên cho cả nhà cùng thưởng thức nhá.chắc ost sẽ có nhiều giọng của sora hơn  Đăng lúc 8-3-2012 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-3-2012 05:55:22 | Xem tất
trong đầu chợt hiện ra 1 í nghĩ liên quan đến ending nên phải vào đây tâm sự với nhà mình luôn ko sợ sáng mai ngủ dậy quên mất LOL

cái chi tiết tạo hình mẫu người lí tưởng HS bảo thích JB như 1 cậu bạn học cấp 3 vô tư vui vẻ đó ... hmmm... rồi ông producer cầm ipad xem ảnh của JB mặc đồng phục học sinh cười hớn hở ... dường như ông ấy suy nghĩ JB ở bên cạnh HS sẽ muốn an phận, trở thành 1 người binh thường ......

do cái chi tiết đó mà ta sợ BiSung có thể sẽ break up ... và có lẽ HS sẽ là người hy sinh tình cảm của mình đẩy JB ra xa cho thằng bé thực hiện lời hứa với cha - trở thành No.1 ... với tính cách của HS chắc sẽ nghĩ nếu ở bên cạnh mình, JB mất mát quá nhiều ... có thể phải hy sinh cả sự nghiệp, bởi HS yêu 1 JB bình dị thôi...nếu JB vì chiều HS, vì tình cảm với HS sẽ ko toàn tâm toàn í ( cái nài giống cách JB làm với Ryan ngày trước n° chỉ khác là HS vì JB mà chủ động rời xa ... rất giống DongMi phần 1) .... đấy là ta có cảm giác đó ... tất nhiên nếu thế thật thì đau lòng cho đôi trẻ quá ...

cái phim nài sao mà đề cao vụ super idol quá đi mất ... phát bực cả mình ... cho luôn Jr với Alee làm super idol đi ... ta thấy 2 bạn đó xứng đáng nhất...ko yêu đương chi hết, chỉ tập trung vào luyện tập thôi :D...làm như ko thành được super idol thì tương lai tắt ngấm luôn á @@ phần 1 có tập các bạn thi sáng tác với tập luyện thanh nghe chuyên nghiệp, hay ghê cơ xao mà phần 2 chả thấy đâu...đi đi lại lại mấy bước tango vớ vỉn quá à... cứ nhảy với nhót thế xao mà HS của ta tỏa sáng đc. ... có mà tỏa sáng = niềm tin í :| :| :|

hy vọng Seul con gái GĐ sau này sẽ đóng 1 vai trò nhất định giải quyết các nút thắt của phim ... chứ ko ta thấy vô  vọng quá ^^ ... cô bé đó cũng cute dã man, đúng bạn thân Sora có khác...phong cách thẳng thắn, ko màu mè, 2 đứa có chút j đó giống nhau ^^

chài...mới break up muốn tìm cái phim nào vui vui để giảm stress, xem 4 tập đầu thấy nhí nhố nào ngờ về sau đau khổ vật vã thế nài :( tâm trạng cũng bị đả kích ko ít :|

Bình luận

mình cũng ko muốn break up củ chuối như vậy :D  Đăng lúc 9-3-2012 03:57 PM
hy vọng là BISUNG ko break up  Đăng lúc 9-3-2012 03:34 PM
:)) BiSung ^^ đã edit, thanks nàng :D  Đăng lúc 9-3-2012 01:57 PM
the la BiSung break up chu  Đăng lúc 9-3-2012 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-3-2012 06:30:50 | Xem tất

my angel

@tumblr
reup by me

Bình luận

cái ảnh đẹp wa nàng ui  Đăng lúc 9-3-2012 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-3-2012 06:38:45 | Xem tất

hoài niệm tí ^^
JinSung BST

BiSung BST

HS-Ryan BST

@facebook dream high 2
reup by me

Bình luận

cái ảnh đầu 2 vc đẹp đôi wa!  Đăng lúc 9-3-2012 03:09 PM
bisung no.1^^  Đăng lúc 9-3-2012 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-3-2012 06:46:46 | Xem tất
bé ngố

@facebook dream high 2
reup by me

Bình luận

*gãi cằm* mắt mình bị sao ta ??.nhìn thấy giống mà  Đăng lúc 9-3-2012 02:24 PM
@bina: hông, tớ ko thấy giống :D  Đăng lúc 9-3-2012 12:44 PM
có ai thấy rằng pic 1 ss sora rất giống Lâm Y Thần ko  Đăng lúc 9-3-2012 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-3-2012 02:32:23 | Xem tất

fan girl

mấy ảnh nài nếu up trùng cả nhà bảo mình edit nhé

@tumblr
reup by me

Bình luận

Sora có vẻ chuộng vịt =)))  Đăng lúc 10-3-2012 08:32 PM
áo vịt =)  Đăng lúc 10-3-2012 12:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-3-2012 05:06:49 | Xem tất

thích nhất những lúc con bé thế nài ... 1 vẻ đẹp tự nhiên rất thông minh, vừa dịu dàng vừa tinh nghịch
trộm vía con gái giống cha quá

@tumblr
reup by me

Bình luận

hú hú.. giống thiệt đó :x con giống cha là nhà có phúc mừ :)))  Đăng lúc 10-3-2012 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-3-2012 05:17:27 | Xem tất

@tumblr
reup by me

Bình luận

thực ra Sora rất nhìu tài, chả hỉu sang Sung ngố lại bị BK dìm hàng thê thảm thế :))  Đăng lúc 10-3-2012 09:05 PM
woa... SORA bít đánh ghita hả bạn ui >"< mong là mấy ep tới nàng show cho cả nhà mình đc thưởng thức :">  Đăng lúc 10-3-2012 08:36 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Tiếp tục phát huy ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách