Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-5-2014 10:15:50 | Xem tất
Vu vơ...

Đôi khi , nghĩ cũng lạ thật đấy...Sáng đi làm qua phố đông với dòng người ngược xuôi hối hả,

ngước nhìn bảng điện phía trên cao đang chiếu quảng cáo máy chụp hình là người mẫu với vóc dáng chuẩn - bất chợt ý

nghĩ trong đầu lóe lên, giá người mẫu quảng cáo kia là...

Có khi, đọc báo trong giờ nghỉ trưa - tin tức về văn hóa nghệ thuật đầy khắp các trang báo: người này mới nhận phim,

người kia tham dự event người nọ quảng bá phim mới - ước ao trong những dòng tin đang đọc kia, có tên của người

mình yêu quý ...

Nhiều khi tối muộn xem phim, có những cảnh diễn viên diễn xuất bằng ánh mắt thay lời nói - ước ao giá như diễn xuất ấy,

ánh mắt ấy là của người mình vẫn mong chờ...

Suy nghĩ vu vơ về một người  mang tên Won Bin... Chờ mong ấy hướng về Won Bin ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-10-2014 20:48:09 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 7-10-2014 10:36 AM
[04/10/2014] Đạo diễn Trần Khả Tân muốn hợp tác với Won Bin và Joen Do Youn

Lâu rồi không ghé qua nhà , thấy có chút "tội lỗi"...

Lâu thật lâu mới có người nhắc đến Bin - và ngày càng thưa hơn , thấy có chút chạnh lòng.

Dù người nhắc đến Bin với sự mến mộ hay nể phục,

Cả nỗi nhớ của những người yêu Bin ...

Hãy cứ tin và ước mong rồi sẽ có ngày anh trở lại...

Mong lắm người yêu ơi

* Chiều nay đọc thấy tin Hyun Bin trở lại sau 4 năm. Còn Won Bin ? Biết bao giờ trở lại người yêu ơi ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-10-2014 09:39:07 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 8-10-2014 09:05 PM
Ko nghĩ đến thì thôi chứ nghĩ đến nhiều lúc thấy "giận" Bin quá cơ chị ạ, chẳng  ...

Ừ em nhỉ, ở showbiz Hàn hiếm có người nào kỹ tính ( hay khó tính gì đó ) trong việc chọn dự án để quay trở lại như Bin "già" nhà mình. Cũng chẳng fanmeeting hay họp mặt sự kiện ...v.v.. để fan khỏi quên mình chứ . Tự tin hay chủ quan vậy nhỉ ?
Có lẽ Bin "già " hiểu rằng - chỉ cần nhìn vào đôi mắt biết nói ấy, ta sẽ mỉm cười nhẹ nhàng , mọi ưu phiền bỗng trốn đâu mất . Trí nhớ chỉ cần thóang qua những gì Bin đã cống hiến - thế là "giận hờn, trách móc" như chưa từng xảy ra...

Cái Vid dội nước và cái CF vừa rồi dễ thương quá em nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-10-2014 12:44:16 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 14-10-2014 12:29 PM
Hix, dạo này em đang lo cho vụ lên Box của nhà Lý Dịch Phong nên bỏ bê nhà chú quá, ...

Không sao mà em- vì tình yêu với Bin ( theo chị nghĩ ) trong mỗi chúng ta vẫn vẹn nguyên , vẫn tràn đầy.

Có lẽ 1 phần cũng già ( đáng kể) nên yêu khó khăn lắm , những idol sau này cũng thích vài người nhưng chỉ

dừng ở đó - không hơn!

Cũng như em , chỉ cần biết rằng Bin vẫn khỏe mạnh , vẫn cùng chúng ta hít thở không khí của trái đất này

là thấy vui lắm rồi, hân hoan lắm rồi !

Chúc em sớm lên thread Lý Dịch Phong thành công , xây nhà cho FF ngày càng đông vui phong phú nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-11-2014 21:06:22 | Xem tất
kieunt gửi lúc 10-11-2014 07:16 PM
Ngày này năm trước, nhà mình nhộn nhịp cùng những món quà, những clip chúc mừng sinh ...

Gần cả tháng nay không vào Kites , chả hiểu sao linh tính thế nào , có gì đó thôi thúc. Trong vô số những tin nhắn, những thông báo, những mời gọi - vô thức, nghĩ về Bin và click vào cái nick thân thuộc của cô gái " nhạc trưởng của dàn đồng ca những người yêu phim Khát vọng nghệ thuật " . Hihi.

Mỗi năm , mừng sinh nhật cho người mình yêu chắc chắn sẽ khác - bởi mọi vật quanh ta thay đổi không ngừng, cuộc đời cuốn ta đi từng giây phút. Tuy nhiên , tình yêu ta dành cho Bin sẽ vẫn còn đó. Bất biến!

Chúc Mừng sinh nhật WonBin , chúc anh luôn Hạnh phúc bên người anh yêu.

Bình luận

hi  Đăng lúc 11-11-2014 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-11-2014 21:15:21 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 10-11-2014 07:46 PM
Ta nghĩ ko sao nàng ạ, chỉ cần những fans của Bin vẫn luôn bên cạnh và yêu quý Bin l ...

Vào nhà Bin thì chắc chắn là sẽ có người ở nhà (@qiuxuan chứ ai ). Mỗi năm , ngày sinh nhật Bin luôn là ngày đặc biệt với chúng ta, những người yêu Bin vô điều kiện. Năm nay cũng vậy , sớm muộn , rồi mọi người cũng tìm về thôi mà.
Cùng nhau gửi lời chúc thân thương nhất đến WonBin , chúc BinNa mãi hạnh phúc bên nhau.

Ps : Hôm nay mới vào Kites sau 1 thời gian , và nhìn thấy " lon " Mod đeo dưới áo Pa nè- Chúc Mừng nhé.

Bình luận

dạ, ko có gì ạ, ss ngủ ngon nhé  Đăng lúc 10-11-2014 10:50 PM
ok, để ss down về xem, tks em nha.  Đăng lúc 10-11-2014 10:37 PM
vai của PP rất khó để thích vì cao lạnh, mặt gỗ nhưng càng xem vai diễn ấy càng hay đó chị, kiểu ngoài lạnh nhưng trái tim nóng, ấm áp và nghĩa hiệp  Đăng lúc 10-11-2014 10:35 PM
mà nếu ss coi thì coi Cổ kiếm kỳ đàm đi ss, phim hot nhất của TQ trong năm nay đó ạ, nhờ phim này PP mới nổi tiếng và nhà bé mới đc lên box đó ss. Phim này mới   Đăng lúc 10-11-2014 10:34 PM
nhưng vai diễn hay và cảm động là phim "Lời nói dối ngọt ngào", ss lên youtube tìm là có đó ạ, với lại phim "Thiên kim trở về" e cũng thích nữa   Đăng lúc 10-11-2014 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-11-2014 12:49:06 | Xem tất
daochi gửi lúc 11-11-2014 09:28 AM
chào cả nhà,
@kieunt
@songngoc62

Đã có nhiều xáo trộn, và những xáo trộn mang lại hạnh phúc @daochi nhỉ. Có nghe tin từ @kieunt , Chúc mừng nhé bạn yêu mến.

... Từ ngày nhà Khát vọng nghệ thuật hòan thành, chẳng mấy khi các thành viên trong nhà gặp nhau ở đây. Nhưng không phải vì thế mà họ quên nhau phải không nàng - vẫn nhớ lắm những yêu thương đong đầy qua từng con chữ, những kỷ niệm qua từng khung hình, từng cái vid hay hình động mà chúng ta trao nhau... vẫn nhớ mà phải không @kieunt - @hmhhvtc , @qiuxuan , @daochi , @Bin05 , @Jooniekid , @thaole0506 ...
Và cùng cám ơn WonBin vì kết nối này nhỉ - vì từ tình yêu với người ấy, chúng ta có  tình bạn ấm áp này.

Bình luận

Mình không vào nhà nhiều nhưng vẫn luôn nhớ mọi người <3  Đăng lúc 21-11-2014 08:21 PM
Bin vẫn luôn ở trong trái tim mọi người  Đăng lúc 12-11-2014 02:48 PM
ko vào ko có nghĩa là quên chị ạ. Kwangki đã ở trong trái tim nhiều ng cả chục năm nay thì sẽ vẫn mãi ở đó ko thay đổi, giống như e biết nhà mình cũng thế  Đăng lúc 12-11-2014 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-12-2014 10:58:14 | Xem tất

Chúc WonBin của chúng ta mùa Giáng sinh ấm áp .
Chúc các thành viên nhà WonBin chúng ta mùa Giáng sinh an lành.

Chúc mừng Sinh nhật @Bin05 nữa nhé.

Bình luận

Cảm ơn songngoc nhé!  Đăng lúc 20-1-2015 10:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-1-2015 11:09:35 | Xem tất
Năm mới - Chúc WonBin và gia đình sức khỏe và bình an.
Chúc WonBin năm mới có những thành công mới . Cầu chúc BinNa mãi hạnh phúc.

Link : https://www.youtube.com/watch?v=tjD3_wRosFg#t=21

Chúc các thành viên trong nhà sức khỏe và thành công

Bình luận

chúc e nhieu sức khỏe và hạnh phúc nhé  Đăng lúc 2-1-2015 09:38 PM
chúc 2 chị và gđ năm mới mạnh khỏe, nhiều niềm vui và hp nhé  Đăng lúc 2-1-2015 04:35 PM
chúc nàng mạnh khỏe và hạnh phúc trong năm mới nhé  Đăng lúc 1-1-2015 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-1-2015 09:51:49 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 3-1-2015 02:14 PM
Hôm nay đúng là 1 ngày đáng chán của em chị ạ, sáng dậy thì đập vào mắt là cái ...

Chị đã phải đọc bài của em đến lần thứ 3. Cảm xúc lẫn lộn em à : chia sẻ sự bực bội phiền hà mà em gặp phải, buồn vì em không mua được vé xem live của Phong Phong và thót tim khi đọc lần đầu tin JinNa rạn nứt. Và đến giờ vẫn có cảm giác thật lo âu thật khó tả...
Dù WobBin không đóng phim , Dù Na Young không xuất hiện trên truyền thông - nhưng ta chỉ cần biết họ vẫn mạnh khỏe , vẫn hạnh phúc bên nhau! Vậy là đủ đầy lắm cho những nỗi nhớ họ đang vây quanh ta - đúng không em ? Binus chỉ cần có thế thôi.

Bình luận

ss ơi, em cảm ơn ss nhé, lần nào ss cũng vào ủng hộ thread music của Phong Phong:))))))  Đăng lúc 9-1-2015 01:05 AM
cái vụ rạn nứt gì đó là do mương chém thêm vào đó ss chứ trong news bên TQ e có thấy gì đâu ạ, mương thì hay chém gió sai sự thật lắm  Đăng lúc 5-1-2015 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách