Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

AoE House’s Events - Nơi tổ chức sự kiện - Trao giải EVENT AoE House’s 1st Anniv

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-9-2012 00:27:56 | Xem tất
@ss Yeon: em nộp bài rùi đê
văn vẻ của em rất tệ, lần đầu em viết như thế này đó, ss đừng cười nha.
To Yixing!
Chị là một fan bự của em, rất, rất là bự đó, hihi. Chính em là người làm cho chị có thể đứng vững và mạnh mẽ đến bây giờ đó. Em có tin không?
Trước khi biết em và exo, chị đã trải qua một nỗi đau rất rất lớn, lúc đó chị đã hoàn toàn ngã qụy, hoàn toàn trống rỗng, bắt buộc phải đứng dậy, nhưng người cứ như kẻ mất hồn. Cũng chính lúc này, chị đã gặp được em và exo, và đã biết được chuyện của em. Thật khâm phục vì em đã có thể đứng vững đến như vậy, cái cách em giấu nỗi đau ấy vào trong làm cho chị như sực tỉnh. Lúc đó chị nghĩ tại sao mình không trở nên mạnh mẽ như em nhỉ? tại sao em có thể vượt qua được mà chị lại không cố gắng thử lấy một lần?
Giờ đây, khi đã vượt qua được, chị lại càng biết ơn em nhiều hơn nữa. Chị viết những dòng này để cảm ơn em, một chú thỏ mạnh mẽ và can đảm, đã lan truyền sự mạnh mẽ và can đảm ấy cho chị, cảm ơn em nhiều lắm.
Sinh nhật vui vẻ nha em, hi vọng những dòng chữ này sẽ đến được với em, người mà chị hằng yêu qúy. Chúc em sẽ đạt được ước nguyện của mình và ngày càng thành công trên con đường mà em đã chọn.
P/S: Chị sẽ ngày càng lún sâu vào lúm đống tiền của em đó. Vậy nên hãy cười nhiều lên nhé!

Bình luận

ss cảm ơn chic nha *ôm hun*  Đăng lúc 19-9-2012 10:11 PM
cảm động quá ss *chấm nước mắt* .... ss Lú fighting !!! :x  Đăng lúc 17-9-2012 07:14 PM
thanks ss Min @Mốc: *ôm hun*  Đăng lúc 17-9-2012 10:50 AM
thật hp khi mỗi lần lại có người nói rằng Yixing là nguồn động lực để các bạn vượt qua khó khăn và nỗi đau của mình :x .. mạnh mẽ lên Lú nhé :x  Đăng lúc 17-9-2012 09:43 AM
:xxx be strong ^^  Đăng lúc 17-9-2012 08:57 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 3 Ủng hộ 1 cái!
haeyeon + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-10-2012 00:19:19 | Xem tất
Tên: Lú
Ngày sinh:20/10/1989
Giới thiệu bản thân: bỏ qua phần này nhá Min
Gửi vài lời chúc đến Lay Ngơ nào: sinh nhật dzui dzẻ nhá Lay cưng

Bình luận

chắc ss chơi 1 mềnh quá e ợ ^^  Đăng lúc 5-10-2012 11:26 PM
ss lú chơi 1 mình hay đăng kí theo đội nữa hả ss?  Đăng lúc 5-10-2012 08:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 1 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-10-2012 20:28:03 | Xem tất
minnie_db5sk gửi lúc 6-10-2012 20:15
Gợi ý phần một:

Đội 1:

7. Là nơi hội tụ của 1 đại gia đình  lớn...: SM entertainment
8. Nếu có được năng lực đó...: Năng lực hồi sinh của Lay
9. Lay và Luhan

Bình luận

không phải trả lời ss ơi, là đi tìm miếng ghép mà :))  Đăng lúc 6-10-2012 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách