Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: matkiengcaheo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][House]♥☂♥ Chòi lá Minnie The Weir ♥☂♥ Chúc mừng sinh nhật Min yêu dấu bé bỏng^^

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-2-2013 01:03:59 | Xem tất
LoveYadech gửi lúc 19-2-2013 20:49
Nghe nàng Ayu kể mà thích quá, được gặp người mình yêu thích ở ngoài đời thật, c ...

Chào tất cả mọi người, đã rất lâu rồi không vào chòi..........Thật sự là rất bận mà......^^

1. Tuy hơi muộn vì hết "Mùng" rồi nhưng vẫn muốn nói Chúc Mừng Năm Mới đến tất cả mọi người nhá..........^^

2. Lội page mệt quá à, mà nghe nói là bữa nay xuất hiện Bé Cá Heo........Ủa, mà Người Cá bữa nay ko về chòi nữa sao??????????

3. Đọc thấy tin của sis Ayu mà ta cảm thấy vui sướng quá, ko biết phải diễn tả như thế nào.....nhưng mà cái tin Min Porshe, mặc dù đã đc nhá hàng cách đây ko lâu lắm.....mà sao nghe sis Ayu kể lại thấy buồn kinh khủng.........Thật tình là vẫn chỉ là nghi ngờ thôi, ko phải ko tin những gì Ayu đã nói mà là vì tình yêu với Min - Weir lớn quá nên ko muốn tin....Cũng ko biết nói gì hơn nữa.......haizzzzzz, thôi thì cứ chờ cho đến khi Min (Weir) công bố ko thuộc về nhau đi, cho mình còn chút hi vọng mong manh.........:((

4. Mà dù cho cuối cùng, họ vẫn ko thể cùng nhau thì vẫn sẽ ủng hộ Min, ủng hộ Weir......chỉ mong là họ hạnh phúc với sự lựa chọn của mình........

5. Về phim mới, dù nhanh hay chậm cũng sẽ chờ để đc xem Min Weir một lần nữa bên nhau.........

Tạm thời trút bấy nhiêu thôi, đêm khuya vào đây một mình nói lung tung rồi.............^^

Chúc mọi người một năm mạnh khỏe, vui vẻ, tươi trẻ, hạnh phúc, thành công, mọi điều như ý........;))

Bình luận

hai chư thôi Ròm ơi đuối vs nản huhuhuhuhuhu  Đăng lúc 20-2-2013 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 15-3-2013 21:59:42 | Xem tất
matkiengcaheo gửi lúc 15-3-2013 20:38
Cái news này nói cái gì hả chị????

http://www.thairath.co.th/content/ent/332132

Đã lâu lắm rồi ko có time vô Chòi......................

Thiệt tình mà nói, sau khi đọc hết các pages thì Ròm vẫn ko thể tin đc rằng Min - Porchse có gì đâu....... Nếu có gì thì chả lộ liễu thế...............;)) Đúng là chiêu trò của các star lẫn quản lý và cả nhà đài nữa..............

Còn ku W với Min, thật tình là ta vẫn cảm thấy có gì đó bất thường......ko thể lý giải đc "Cái mà ta thấy ko phải là cái mà ta thấy". Họ thật sự có vấn đề, 1 vấn đề vô cùng kì lạ, phải đặt ra những câu hỏi tại sao và tại sao.......^^

Hãy chờ xem, cái kịch bản của họ là như thế nào.........

Cuối cùng thì ta vẫn chả thấy Min - Porchse có gì hết, ta tin như thế.........Mà ta thấy Min - Weir mới là có vấn đề.........Còn vấn đề là gì thì ta ko biết, tốt hay xấu ta cũng ko biết............Không biết phải nói gì, giải thích gì.....nhưng mọi chi tiết, mọi khía cạnh vẫn cứ cho ta thấy Min - Weir thật sự ko bình thường........................^^

Bình luận

hun em nữa!!!!  Đăng lúc 16-3-2013 08:16 PM
Chị cũng thấy giống em đấy!!! hun Ròm 1 phát nhe :))  Đăng lúc 16-3-2013 06:13 AM
Rom2mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm sao sis cứ dửng dưng gê nhennnnn  Đăng lúc 15-3-2013 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 8-4-2013 21:39:46 | Xem tất
Ôi, làm sao đây!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đã lâu ko vào chòi, thấy toàn chữ là chữ.........

Thôi thì mọi người time qua đã thông qua ý kiến, thấy nó dc là tốt rồi.........@@

Hay là nàng nào cho ta biết ta nên làm thế nào cho phải đây...............;((

P/S: Lâu rồi mới lại thấy WM ở bên nhau, nhìn sướng thật.....^^

Bình luận

trước khi chòi xin được đất thì tranh thủ đi học tiếng thái với t đê .... đê ^^  Đăng lúc 9-4-2013 05:56 AM
Chua chua chua Rommmmmmm  Đăng lúc 8-4-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 10-4-2013 21:40:29 | Xem tất
Hôm nay vô Chòi nhìn thấy thần dân đông đảo quá hen, lại xuất hiện thêm nhiều cư dân mới............thích thật, Chòi lá ngày càng xôm tụ và "sắp" nổi tiếng rồi.................^^

Chúc mừng sản phẩm đầu tay của các mem chòi nào, vietsub đúng chất mẹ đẻ, nghe sao mà thấy dễ thương quá................:))

Sis Iris: Đúng là chị em mình đi qua đời nhau mà, khi em gọi cho sis thì sis đi ngủ hoặc bận việc ko trả lời ĐT, nhưng khi sis gọi cho em thì em lại quăng máy trong phòng và đi ra ngoài nên ko biết.....Cứ thế ta đi ngang đời nhau thật rồi.........

Trùm: Em định bao lâu sẽ lên Tp lại, đi về quê lo khăn gói để lên đừng sang trời tây mà.........đừng buồn, chúc em may mắn, mình có skype và số ĐT mà, sẽ nói chuyện với các sis Chòi lá thường xuyên thôi mà.......

Cá, Evin: Lâu rồi mới thấy 2 nàng xuất hiện (mà ta cũng chả biết nàng có xuất hiện trc đó lần nào hay chưa, vì ta cũng rất lâu mới ngoi lên một lần mà......)

Sis Ayu, Buồm, Chip: Sản phẩm đầu tay, công lớn nhất thuộc về mấy nàng đó nha! ^^

To all: Lần Đại Off này rất là quan trọng, Ròm cũng như sis Iris 99% join, còn 1% bất khả kháng....(ko chừng 1% ấy xảy ra mới buồn, vì ngày 20/4 này là Đám cưới em gái ta mà......).

Xin chào tất cả các mem mới của Chòi lá nhen.....Ròm là mem cũ từ thời hết phim PA, ko nhớ rõ lắm nhưng tầm tháng 10/2012 thì phải.............nhưng vì bận việc nên lâu lắm mới mò lên đây......Hi vọng lần Đại Off này,ngoài mấy con cú đêm cũng gặp nhau ko ít lần ngoài đời thực, sẽ có những thành viên mới góp mặt nữa nhen.............^^

P/S: Hôm nay ở Bình Phước mưa lớn quá chừng, Ròm đc một bữa dầm mưa đến bị cảm rồi............nhưng mà buồn hơn là định lên skype 888 với mấy nàng thì ko hiểu sao nó lại ko vào đc....hix hix.....

Bình luận

@Ròm: hú em hoài mà em chả nghe máy, nên tám em Chip, Buồm dzui ơi là dzui à :)) Hwa rủ em cafe, chị lúc đó ngoài Q.1  Đăng lúc 11-4-2013 11:37 AM
Có lên sky dc đâu em trai ơi, hix hix, ko biết bị cái gì nữa ;((  Đăng lúc 10-4-2013 10:28 PM
sis iris đang ol bên skype, vào lẹ chị, ko lại .... đi ngang đời nhau nữa giờ....(_ _")  Đăng lúc 10-4-2013 10:25 PM
^^ Lượn 01 vòng xem hình đi n :)  Đăng lúc 10-4-2013 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 23-6-2013 01:03:47 | Xem tất
Đã lâu rồi ko ghé chòi lá nhà mình.

Tình hình là chờ phim MinWeir sao mà biệt tích

Nhà có nhiều mem mới quá heng, hoan nghênh hoan nghênh.

Đêm khuya rồi nhưng tranh thủ lượn lờ vào đây để lại chiếc dép

Xem ra W bị cho vào góc chòi rồi nha, toàn thấy Min là nhiều.

Bữa off tiếc quá, Ròm ko đi được.

Gần đây đang lên cơn hoang mang vì bạn bè nó cưới lia lịa, chúng nó "ăn gì" mà cưới lẹ quá, làm mình sốc ko kịp thở. Nghĩ lại, MinWeir mà được thế thì đã mừng.

Chúc cả chòi ngủ ngon! Ròm vô để biết mình còn có cái chòi để về, để mà tìm kiếm điều gì từ MinWeir, haizzzzzzzzzzz!!!!!!!!!!!!

Bình luận

chài, khộ qué, lâu lâu mới gặp đc chị ròm mà xẹt ngang đời nhau thế sao :( @sis Iris, e đang làm quần, haha từ từ sis ạ  Đăng lúc 24-6-2013 12:04 PM
Toàn dân chúng có Avatar Min và W, có Chip là khác người mà :)) Lâu quá ko gặp em nha Ròm  Đăng lúc 23-6-2013 12:44 PM
Ròm này biệt tích biệt tăm giờ mới lên chòi đó hả?!!!! :D  Đăng lúc 23-6-2013 11:48 AM
chị Ròmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm  Đăng lúc 23-6-2013 09:11 AM
nhớ chị ròm quá đi  Đăng lúc 23-6-2013 02:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 29-6-2013 19:30:42 | Xem tất
Váy đỏ Min đi giữa phố đông,

Cây xanh như chụm bóng theo hồng.

Min đi thắp lửa trong bao mắt,

Nhưng...

Weir giết tình FAN, Min biết không?

KHỔ ĐỜI TUI, BU THEO CHA WEIR KHÙNG NÀY LÀM GÌ KO BIẾT!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

ôi đầy trai sis ơi, lo gì cho MIn =))))))))))))  Đăng lúc 30-6-2013 11:05 AM
Chu choa, Ròm làm thơ luôn ta ơi. Sao nghe giống Min thất tình quá vậy em? Có tụi chị bảo kê: bảo đảm Min cua trai khác hơn W nhìu, W ko là đinh gì đâu nha :))  Đăng lúc 29-6-2013 08:32 PM
Hihi, chà chà, xuất khẩu thành thơ lun rùi hả Ròm. Thơ hay!!! ^^  Đăng lúc 29-6-2013 08:31 PM
chị M đang bù đầu bù cổ vì chuyện học hành thi cử + anh Porshe + anh Pae.... nên chị M hỏng có biết đâu chị RÒM ơi^^  Đăng lúc 29-6-2013 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 23-8-2013 00:12:22 | Xem tất
Đã lâu ko vào chòi, thấy tình hình có vẻ yên ắng!!!

Cũng sắp tới phim WM rồi, bao ngày mong chờ đã tới, rồi sẽ lại xôm tụ như thời Pin Anong ngay thôi...^^

200 kí tự, thiệt tình lâu ngày ko viết, chả biết viết gì, thôi thì viết lên vài dòng để điểm danh ngày trở về! ^^

Olala, Thailand thẳng tiến!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

Ghê chưa, chuẩn bị đi Thái thích nghen :D  Đăng lúc 24-8-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 25-8-2013 23:42:13 | Xem tất
canhbuomxua87 gửi lúc 25-8-2013 20:34
Alo Alo Alo!!!

Tình hình là nhà chòi đang hoạt động tích cực bên thớt phim mới của W ...

Ủa, đi đâu hết ráo rồi.

Lên Skype ko thấy, vô chòi cũng ko thấy

200 kí tự, khó quá! Đi qua nhà phim mới MW coi sao^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 8-10-2013 22:14:40 | Xem tất
Qua Thái đc gặp em Min

Min đẹp hơn trong phim...

Min đẹp hơn trong hình..

Nói tóm lại là Min đẹp nhất trong số những người Ròm gặp được ở Thái...

Còn nhiều điều vui lắm, nhưng tạm thời Ròm chỉ biết khen Min rất đẹp thôi.

^^

Bình luận

ghê nha, đi chơi đc thấy Min là mãn nguyện lắm rồi pải ko?  Đăng lúc 10-10-2013 08:29 PM
Đuối ghê chư :D  Đăng lúc 10-10-2013 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách