Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Lòng Tham | Bách Xuyên Ngư Hải (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-3-2013 21:26:11 Từ di động | Xem tất
Ôi ôi chị Pim lại đào hố mới hả. Còn có cô Hina bên TTHP nựa ah. Mới có chương một mà chị đã khẳng định mình rồi nhị. Chết cười vì màn tự sướng trong toilet của chị.=))). Anh cười có vẻ gian xảo nhỉ. Tiếp tục lót dép hóng truyện của chị.thanks chị Pim nhé.*ôm ôm*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-4-2013 22:50:48 Từ di động | Xem tất
Hừ. Đạp đạp mẹ con mụ mẹ kế. Bắt nạt chị Trúc quá mức đi. Thôi về sống với anh Liêu đi chị. Cuộc sống của chị đã chuẩn bị thay đổi rồi đấy. Sống với anh Liêu chị phải chuẩn bị tinh thần trước nhé.*cười gian*. Phù. Đúng là nhà tư bản. Bảo mẫu mà còn chọn hơn cả chọn đi làm tổng giám đốc quá. Em nệ phục anh Liêu rồi đấy. Hihi. Thanks chị Pim nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-4-2013 21:23:52 | Xem tất
Hừ. thấy cái nhà đó của chị Trúc mà muốn đạp cho 3 người đó mấy đạp quá.Đúng là đồ trơ trẽn mà.Thôi ra khỏi cái nhà đó đi cho rồi..Vậy là chị Trúc đã vào miệng cọp rồi đấy.còn về nhà của mình nựa chứ.Anh Liêu đúng là đã nhận chị là người nhà rồi.hehee.Chúc mừng chúc mừng chị nha.Nhưng mà cũng khổ cho chị vì vào tay anh Liêu rồi.không biết là phúc hay hỏa cho chị đây.heheee.thanks ss Pim với cô Hina nhé.:)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-4-2013 21:03:00 Từ di động | Xem tất
Thôi. Em cũng xin chia buồn với giọng hát của chị Trúc. Đến các Minh tinh nổi tiếng cũng bó tay. Tội cho cái người mà bị chị Trúc hát trúng bài hát của mình quá. Hehe. Sao chị ấy lại nói " tôi đã từng thử " nhỉ. Chắc là gặp chuyện gì chị ấy mới thử mấy thứ hại người đó nhỉ. Anh Liêu hôm nay dễ tính thật. Hihi. Mong chờ màn biểu diễn của chị quá. Không biết có ra hệ thống gì không.:)). Thanks cô Hina với ss Pim nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2013 12:19:43 Từ di động | Xem tất
Ôi thế mà cũng được giải hai nha. Mờ ám thật mà. Hihi. Chị Trúc thấy anh Liêu cười sao lại ngã vậy. Lực sát thương của anh là vô cùng cao nha. Mà anh đúng là có mắt nhìn thật. Cho chị đến 9,5 cơ mà. Chắc anh có cho 10 thì mấy vị giám khảo kia cũng theo anh cho chị Trúc 10d quá. Đúng là có người làm to thật tốt chị Trúc nhỉ. Hehee. Thanks hai cô nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-5-2013 09:59:41 Từ di động | Xem tất
Haha. Nghị đến màn nổi dận của chị Trúc là em lại buồn cười. Chị ơi sao chị không đạp người cho đỡ đau chân mà chị lại đi hành hạ máy bay vậy. Hihi. Đàn anh Triệu có tố chất làm Bà Tám được đó nhỉ. Chuyên gia hóng hớt mà. Ầy. Lại có nhân vật mới xuất hiện nha. Lại còn gọi chị là Phán Phán nựa. Không biết anh Liêu biết được thì sao nhỉ. Hihi
Thanks cô Pim nhé.

Bình luận

quần yêu thế?  Đăng lúc 6-5-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-5-2013 11:25:06 Từ di động | Xem tất
Hình như là có JQ giữa hai người này nha.
Chị Trúc hồi xưa yêu anh rễ mình hả. Mà ta có người chị như của chị Trúc vậy ta cũng không thích. Chỉ biết nghị cho bản thân mình.
Anh Liêu chuẩn bị tinh thần đối đầu với tình địch đi nhá. Đối thủ ni của anh cũng khó đấy. Hihi
Thanks các cô nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách