Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Heybaby
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Radio VH] ♪♫♪ Theo dòng cảm xúc ♪♫♪ Radio số đặc biệt "Bến Xe" (Page 29)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-4-2013 20:39:19 | Xem tất
Thư gửi Cà,
©2024 Kites.vn | : K: v* w* a3 D) t' kAll rights reserved
Đầu tiên là lời chia buồn sâu sắc với vụ Cà mất quần {:181:}. Thực sự vì quần Cà đẹp lên mất là đương nhiên, vì ai mà chả yêu cái đẹp. {:173:}
©2024 Kites.vn | * [4 [) e: k1 m. a4 Z, gAll rights reserved
Vốn dĩ, quần đẹp là của chung, nhưng vì cái mác quần đã đính là Made in by Spica nên thấy người khác mặc chúng ta sẽ nghĩ đến ngay "hàng nhái". Cho nên Cà đừng buồn, cứ he he đi nhé. Chị thấy giờ mình nên gọi là Cà he he.
0 d: l) g/ E1 f" [' z/ M©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thứ hai, chị là fan của Cà. Bản nhạc nào Cà chọn cũng hay, hay đến nỗi mà tối qua lúc chị nghe giới thiệu Radio Bến xe, cái người không thích nhạc đã hỏi chị " nhạc gì hay vậy, mở to lên đi em". Nên chị càng hâm mộ Cà.
©2024 Kites.vn | 0 o0 k' ?# f0 w- C) DAll rights reserved
Thứ 3, đây là post 2 theo yêu cầu của Kurt cho đủ chỗ để sang trang bên

Bình luận

Cà bị chôm quần vì quần Cà nổi bật quá =))  Đăng lúc 7-4-2013 11:13 PM
ôi em iu chị Chun quá :X Cơ mà em ko có buồn vì quần bị chôm đâu :))  Đăng lúc 7-4-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-4-2013 20:44:26 | Xem tất
Thư gửi cô Kim,
5 R% ?9 O& v* b! P& ?; B©2024 Kites.vn | All rights reserved
Dạo này, Heybaby bận bịu quá, thấy cô vất vả chị cũng chỉ biết...chẹp, vì ngoài điều đó ra chị không thể làm gì hơn. Nhưng chị mong đợi cô lắm. Dạo này chị ít vào Kites và cmt ở đây cũng rất ít khi đọc các bài viết của em về văn học. Tối nay, chị nhất quyết chờ nghe bằng được Radio mới đi ngủ, cho dù muộn tới đâu. Em và các bạn không ngại khổ để post hàng, thì chị cũng nhất định sẽ chờ để nghe. Nên, Kim cố lên nhé

Bình luận

cả tháng nay em chẳng viết gì đâu hì hì :D dạo này em có comt đâu, cũng chẳng có time làm gì hehe, cảm ơn chị "ôm hun"  Đăng lúc 7-4-2013 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách