Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 63338|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum | Bie & Noona *Phim đang lên sóng các bạn vui lòng ra box

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-8-2013 21:39:02 | Xem tất
Phim này mới coi xong. Ko có eng sub là điếc luôn mấy tập đầu. Coi xong ghét Angsumalin kinh khủng. Mình mà là Kobori thì chấm dứt từ lâu rồi. Cái con nhỏ không biết phân biết ai tốt ai xấu đó, quơ đũa cả nắm, nhẫn tâm tàn bạo với ng con trai yêu bả nhất.
Mình mà là Ang thì đã yêu Kobori từ lâu rồi. 1 nhân cách cao đẹp. Kobori cũng thật tức cười. Tức Ang đó, hận Ang đó nhưng toàn là ảnh bắt chuyện lại trước.
Điên nhất Ang khi đang có thai với Kobori mà đòi giết đứa bé nếu Kobori ko đi cứu 3 người của đảng Free Thai (ko biết dịch thế nào vì trên phim nó nói thế) trong đó có ng yêu Ang. Mình thấy Ang ko xứng đang với tình yêu của Kobori. Yêu thì cứ yêu, cứ nói ra. Đợi tới hồi mất người đó đi mới nói yêu mỗi ngày thì đc ích gì.
Khóc rất nhiều khi Kobori chết. Trong lakorn đoạn đó dài quá trời luôn. Mình chỉ ước đó là 1 cơn ác mộng của Ang mà thôi. Chuyện tình của Nak và pee Mak đâu có kết hậu mà trên phim vẫn có hậu đó. Tại sao phim này cứ phải kết thúc đau buồn vậy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2013 22:17:52 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 2-8-2013 22:07
Chuyện ng xem ko thích nv Ang thì nhiều lắm, cơ mà có vẻ phiên bản này Ang của Noona  ...

Lính Nhật nó tàn ác thế nên lẽ ra Ang phải nhận ra sự khác biệt ở Kobori mới phải chứ. Mình lại nghĩ là Ang do ghét ng Nhật xâm chiếm nên ghét lây cả Kobori
Còn việc lấy đứa bé ra dọa thì đã nói trước với Kobori rồi. Xong rồi Kobori tức quá bỏ đi. Khi quay về Ang lại dọa tiếp rồi ra đứng cầu thang dọa luôn. Sau đó thì choáng và ngã. Nếu mình là mẹ thì cũng ko có lấy con mình ra mà giết kiểu đó dù có là vô tình hay cố ý. Coi đoạn đó xong mình ko hiểu nổi Ang nữa. Những ng đó quan trong hơn máu mủ của mình hay sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách