Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-9-2013 17:01:35 | Xem tất
Xin lỗi cho mình spam tí nhé, mình phát cái thiệp, cám ơn chủ nhà

THIỆP MỜI ĐÂY

Nhằm chúc mừng ngày Hoàng Tử Ếch của Đầm Ếch tròn 26 tuổi (Tây) và 27 tuổi (Ta). Cư dân SmilWoo quyết định ăn mừng suốt 3 ngày từ hôm nay 7/9 -> 9/9 (ngày đặc biệt).

Để cho có không khí, toàn thể ếch trong Đầm sẽ tổ chức Gameshow suốt 3 ngày lấy khí thế và bạo loạn banh nhà luôn.

Vì vậy trân trọng thông báo và kính mời bà con cô bác đến chung vui cùng chệ em SmilWoo. Đu Game, giật xèng, tụt cùn nhà tại trợ. Trên tinh thần vui là chính bá đạo là 10

Game sẽ bắt đầu vào lúc 8h, dự kiến kết thúc lúc 10h30 hoặc có thể sớm hơn tùy vào tốc độ trả lời nhanh, chậm của các mem.

Gameshow sẽ bao gồm 3 ngày kéo dài.

* Lịch trình ngày khởi động đầu tiên.

- 7/9/2013: Khởi động sinh nhật cùng Hoàng Tử Ếch.

+ Gồm 4 phần:

Đuổi hình bắt chữ (5 câu)

Hay không bằng bựa (5 câu)

Bạn biết gì về Jung Il Woo (5 câu)

Chạy đua.

15 câu hỏi, mỗi câu 30 xèng dành cho người đáp đúng và 20 xèng cho người tem đầu tiên khi câu hỏi ra.

Riêng phần "Chạy đua" người về đích sớm nhất sẽ  lãnh trọn giải thưởng 300$. Người thứ 2: 200$ và thứ 3 khuyến khích là 100$

Rất cám ơn mọi người

Không cóa taxi, thui thì nhà ếch nghèo nên choa xe đạp rước mọi người nhé: http://kites.vn/thread/jung-il-w ... kich-492-316-1.html

Bình luận

híhi ~ *um hun* ^0^ ~~ mem nhà Ho cũng nhìu bạn iu quý ếch ộp nựa :"> ~  Đăng lúc 7-9-2013 07:45 PM
ái chà chà ~ nghe hấp dẫn quá, ráng tranh tài bựa cùng các nàng ^^  Đăng lúc 7-9-2013 07:36 PM
*ôm ôm*  Đăng lúc 7-9-2013 06:47 PM
bị dzì mem nhà ếch iu Seung Ho hơi bị nhiều nên muốn kết bạn ví các nàng  Đăng lúc 7-9-2013 06:47 PM
hí hí :v ~~~ thank nhà Ếch đã mời ~~~ $.$  Đăng lúc 7-9-2013 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách