Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-10-2012 15:47:34 | Xem tất
Bình thường đọc truyện lúc nào mình cũng mong đọc hết truyện để biết kết cục thế nào nhưng mà giờ đọc Dụ tình mình lại vừa mong kết vừa không mong kết,hic...hic! Buồn vui lẫn lỗn, tâm trạng chung của bà con đây. Truyện rất hay và lôi cuốn, có người đàn ông nào yêu bá đạo nhưng cũng đầy ngọt ngào như anh Nghiêu ko?he...he! Ân Tầm thật là một tác giả đỉnh, truyện nào cũng để lại dấu ấn sâu sắc trong lòng người đọc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-10-2012 15:48:36 | Xem tất
Bình thường đọc truyện lúc nào mình cũng mong đọc hết truyện để biết kết cục thế nào nhưng mà giờ đọc Dụ tình mình lại vừa mong kết vừa không mong kết,hic...hic! Buồn vui lẫn lỗn, tâm trạng chung của bà con đây. Truyện rất hay và lôi cuốn, có người đàn ông nào yêu bá đạo nhưng cũng đầy ngọt ngào như anh Nghiêu ko?he...he! Ân Tầm thật là một tác giả đỉnh, truyện nào cũng để lại dấu ấn sâu sắc trong lòng người đọc.

Bình luận

Bị triple post rồi bạn ơi, edit lại 2 bài nhé, không mod xoá đó  Đăng lúc 25-10-2012 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2012 15:48:36 | Xem tất

Bình luận

Bị triple post rồi bạn ơi, edit lại 2 bài nhé, không mod xoá đó  Đăng lúc 25-10-2012 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-10-2012 15:45:12 | Xem tất
ôi thương anh Diêm quá, như thế này thì làm gì tạo được dấu ấn để chị Ly thích đây, mình thích anh Diêm, thấy anh bị đối xử lạnh nhạt như thế buồn lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2012 15:09:09 | Xem tất
Ôi thương anh Diêm quá cớ, cứ thế này thì biết đến bao giờ mới có được tình cảm của Chị LL đây,hic..hic!
©2024 Kites.vn | * C% u; \# v# W/ x! w& e9 ~All rights reserved
Mà sao Liệt lại đồng ý Meily là bạn gái nhỉ?quên mất cô luật sư rồi sao?

Bình luận

thì mới chia tay rầu đấy .cái cô đó bắt cá hai tay .thích Liệt rầu mà còn thêm peter  Đăng lúc 2-11-2012 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-11-2012 10:53:37 | Xem tất
Ui, buồn cười quá, chị Tranh bán đứng cô bạn thân mình rồi nhưng mà quả thật nếu không có sợ giúp đỡ của chị Tranh thì làm sao anh diêm tiến gần được với chị Ly chứ, chị là người "băng tâm" thế cơ mà, he...he! Đúng là người ta nói khi yêu phải mua chuộc và chiếm được tình cảm của những người bên cạnh người mình yêu thật là đúng quá đi.
2 [9 v, N( q8 ~7 X. [8 q2 {1 T; [0 q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà chỉ có tình cảm thì mới để anh lại gần thế chứ nếu không có tình cảm chắc tát anh mấy phát đuổi anh thẳng cổ ra khỏi nhà mình rồi, ha...ha!

Bình luận

Trời, Lưu Ly đâu có bạo lực vậy bạn ^^  Đăng lúc 5-11-2012 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-11-2012 10:16:38 | Xem tất
Thương anh diêm quá cơ, ca này có vẻ khó đây, đến bao giờ Lưu Ly mới đổ đây,hic..hic! nhưng mà đọc truyện thì thích đọc nhất là giai đoạn này, cưa cẩm nhau, hành hạ nhau...kịch tính và rất "mùi" {:312:}
©2024 Kites.vn | " ^5 e2 g$ |+ p7 oAll rights reserved
Mình ko thích cuộc sống tình cảm của Liệt, cái kiểu yêu Vi Như nhưng mà lại quan hệ bừa bãi kiểu ý chẳng thấy đứng đắn gì cả. Làm sao mà Vi Như yêu được khi chứng kiến Liệt quan hệ với hết người này lại đến người khác như thế chứ?

Bình luận

m thấy cug chưa chắc Liệt là ng nthe đâu, có thể là chỉ làm ra vẻ trc mặt VN thui ý  Đăng lúc 7-11-2012 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-11-2012 09:16:20 | Xem tất
Liệt đi với cô khác được, thân mật với cô khác được thì cớ gì mà Vi như không ở cùng với người khác được chứ,ha...ha!
# n. D9 h# H2 |# z+ U6 [" e0 a©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Diêm cao tay ghê, tìm được lí do cho chị Ly ngồi yên vị trên lòng,he...he! Một lí do quá tuyệt vời khiến chị không thể cự tuyệt nổi {:291:} {:291:}

Bình luận

lần này liệt ăn dấm roài.............kỳ ca càng ngày mặt càng dày ...hj  Đăng lúc 8-11-2012 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-11-2012 10:43:18 | Xem tất
anh Diêm lại có cớ để dở trò rồi, chị Ly quả này lại bị cho vào tròng,ha...ha{:292:}{:292:}{:292:}, dại lắm ý chị ạ, tự mình chui đầu vào rọ thế chị ơi {:286:}{:286:}{:286:}
( W0 w3 Y5 |. }7 Y* J& W$ A0 ~©2024 Kites.vn | All rights reserved
Quả thật là nể anh Diêm quá đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách