Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-11-2013 10:59:51 | Xem tất
RM từ tập 160 trở đi có vẻ lấy lại phong độ rồi ấy nhỉ. từ sau tập 137 -> 159 mình xem thấy đều chán, mặc dù nội dung tốt.
Mong có nhiều tập survival game giống như ep 160 nữa, các mem RM tự sướng với nhau mình xem thấy vui hơn, ai cũng tự nhiên, không ai nhường nhịn ai, thi đấu và chơi xấu hết mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-11-2013 16:50:58 | Xem tất
Subteam tuần này ra sub lẹ quá Đã vậy còn thấy thông tin tuyển nhân sự nữa. Đây có phải là việc đáng để ăn mừng không Điều này chứng tỏ từ nay tốc độ ra sub sẽ ngày càng bá đạo hơn nữa, chất lượng thì lúc nào cũng khỏi phải bàn.
Come on 360 Từ giờ sẽ không cần nhìn sub 360 ra mà nóng lòng đợi sub Kites nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-11-2013 10:09:26 | Xem tất
Tập 170 không hay lắm, mình coi có càm giác nhạt nhạt... có lẽ vì phần giới thiệu đầu dài dòng quá nên mạch chuyện bị ảnh hưởng, làm loãng sự chú ý. Với lại khách mời không có vui tính nên coi cung chán chán.
Tập 171 có vẻ hay đó... mong chờ mong chờ
Theo mình thấy thì tập nào có cầu thủ nổi tiếng hay vận động viên thể thao thì tập đó rating tăng..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-11-2013 10:53:48 | Xem tất
HeonHee15 gửi lúc 13-11-2013 10:36
Đã coi xong ep 171!
Mình rất thích những tập chỉ có những thành viên gia đình  ...

Mình cũng vậy, rất thích những tập gia đình RM vượt qua thử thách cùng nhau thế này. Qua 3 năm gắn bó, các thành viên giờ hoàn toàn trở thành người một nhà. Mặc dù người vụng về thì sẽ luôn vụng về, kẻ yếu đuối sẽ luôn yếu đuối, phong độ thì lúc lên lúc xuống nhưng hành động vả thể hiện của họ rất ăn ý, khớp nhau, những lời nói đùa, khích bác luôn có kẻ tung người hứng tạo nên không khí thoải mái, thân thiết.

Gary thì bữa nay tỏ tình ngày càng bạo, khúc mở đầu, Ji ngố ra ném bóng, Gary còn ra hiệu bằng Heart sign 3 kiểu nữa chứ Bấn couple này không chịu nổi luôn đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách