Kites

Tiêu đề: [Vietsub by E-Zone] Hurt- Christina Aguilera [tặng Nakata] [In trang]

Tác giả: Cerberus    Thời gian: 10-2-2012 12:05 PM
Tiêu đề: [Vietsub by E-Zone] Hurt- Christina Aguilera [tặng Nakata]
Đấy, làm tặng anh đấy. Không thể gét anh được
Nge đồn anh bị gảy chân nhở làm cái gì mà như thế hả.
Khi nào ra viện báo tui mừng nhở. Trong mắt anh chỉ có s Xù của anh chứ k có tui áh
Ghét rầu. Không có thương anh được mà {:426:}

Một bài hát về chủ đề người Cha của Christina Aguilera.
Nge và cùng cảm nhận nhở.
Với các bạn, giữa cha và mẹ, các bạ thương ai nhiều nhất?

http://www.mediafire.com/?puk4w9x72r0wkhq

====================

VER II

....Một ngày kia mọi thứ trong con sẽ sụp đổ
Nhưng con nào dám đối diện
Có những khi con muốn trốn chạy
Bởi nỗi nhớ cha da diết
Nói câu vĩnh biệt sao khó quá....
...Con nguyện làm tất cả
Để đổi lấy cơ hội cuối cùng
Được nhìn sâu vào đôi mắt cha
Để được thấy ánh nhìn ấm áp
Hãy tha thứ cho con vì đã trách cứ cha...

http://www.mediafire.com/?ddteojah7urzr37

Tác giả: mai_topaz    Thời gian: 10-2-2012 01:35 PM
oh, hàng mới, cơ mà là 1 bài hát cũ, bon chen ké cái quà của ai đó xem nào
ta ko thể chon được giữa cha và mẹ yêu ai hơn, cái đó tùy thuộc hoàn cảnh và tâm trạng
rưng cơ bản là yêu + thương + kính trọng cả 2 người
Tác giả: gaconlonton    Thời gian: 11-2-2012 10:14 PM
Nếu sis Cer hỏi êu ai hơn, thì chắc chắn là Gà êu Ba hơn roài. Con gái thường hay thương Ba hơn mà ;)). Nhưng nếu sis Cer hỏi ghét ai hơn, thì chắc chắn là Gà ghét Ba hơn roài. Ba dạy Gà nhìu điều, luôn là tấm gương Gà noi theo trong đời, hơn 60% tính cách trong Gà là từ Ba mà ra. Nhưng Ba cũng chính là người làm Gà khóc nhìu nhất.

Đôi khi ta êu thương ai quá nhiều. Ta lại tự đặt lên trên vai họ những gánh nặng "hi vọng" mà họ miễn cưỡng phải gánh vác và cố gắng để vừa lòng ta. Thế roài cuối cùng, cả ta và người đó đều "Hurts" vì những hi vọng vỡ tan.

Thích cứ mỗi lần có bài hát lên, sis Cer lại đặt những câu hỏi. Để suy nghĩ, và đắn đo ;)). Thích :X.

Tác giả: nakata2811lov3    Thời gian: 13-2-2012 06:44 PM
Cảm ơn Bé bỏng của em , cảm động quá {:313:}
Em sẽ kiếm thêm vài bài em trans tiếp
Dạo này làm project mệt quá trời
Em còn vài bài cực hay nữa ss có mún làm ko em trans cho

Tác giả: Mr.Chris    Thời gian: 16-10-2012 11:13 PM
Sub team làm ơn up lại hộ mình link down đc ko??
Mình rất thích nghe nhạc của Christina!!
Cảm ơn mọi người nhiều!
Tác giả: peaceful_winter    Thời gian: 20-10-2012 09:26 PM
Subteam có thể up lại link down đầu tiên - bản live tại MTV VMA đc k? Link die rồi :(
Tác giả: rozie    Thời gian: 16-4-2013 08:36 PM
Một bài hát hay, ý nghĩa và cảm động.
Giọng hát của Christina thì chắc khỏi bàn.

Nhiều lúc chả dám mở lên vì sợ nge xong sẽ khóc mất.
Rất tiếc là link die mất rồi. Bạn có thể up lại link down được ko?
Tác giả: skyfall119    Thời gian: 16-4-2013 08:51 PM
bài này rất rất hay và ý nghĩa nhé. Các bạn không nên bỏ qua bài hát này, mỗi lần nghe là thêm yêu bố hơn, không có ai đứng đằng sau đợi bạn lâu như vậy đâu, chỉ có bố thôi. Giọng Christina thì hay khỏi bàn rồi nhé, nghe là mê liền, thanks subteam nhiều lắm
Tác giả: hoangyen91    Thời gian: 16-4-2013 09:12 PM
Bài này cảm động, xem MV càng bùn hơn
Thích Christina từ bài này này
Mỗi lần nghe là một lần cảm thấy gia đinh đáng quý đến thế nòa
ĐÚng là chỉ có bố mẹ mới k bh bỏ rơi ta
Tác giả: FuuNguyen1986    Thời gian: 17-4-2013 08:19 AM
Mỗi khi nhớ nhà, nghe bài này lại không thể không rơi nước mắt..
Chợt nghĩ, một ngày nào đó, khi ta càng trưởng thành, càng mạnh mẽ trên đường đời. Thì ba mẹ đang dần già đi, đang dần rời xa mình..Để rồi lại cảm thấy tiếc nuối, tiếc vì cuộc sống mưu sinh không thể ở bên cạnh ba mẹ nhiều hơn ...
Không ai yêu mình bằng ba bằng mẹ, và không gì quý hơn trong cuộc đời mình bằng mẹ bằng ba.
YÊU BA MẸ NHIỀU LẮM {:161:}
Tác giả: natubeo    Thời gian: 17-4-2013 06:33 PM
Mình không phải là fan của X-tina nhưng là fan của bài này. Mỗi lần nghe bài này, bất giác lại rơi nước mắt. Thật sự cảm giác như bài hát đang kể câu chuyện của bản thân vậy, muốn bé mãi bên ba mẹ quá, không muốn trưởng thành tẹo nào {:402:}
Tác giả: danieltran21    Thời gian: 20-4-2013 07:40 PM
giọng của chị Christina Aguilera có thể nói là đĩnh của đỉnh giọng mạnh khỏe kinh khủng
bài hát này thích lắm luôn ý nghĩa vô cùng nhưng mà sao không làm cái MV gốc, MV kia ý nghĩa lắm
nhưng mà cũng được cám ơn các bạn đã úp, có là vui rồi ^^
Tác giả: lemin1993    Thời gian: 3-9-2013 06:21 PM
Bài này mình rất thích, cả ca sĩ, giai điệu và lời bài hát
Ca sĩ hát rất nội lực, diễn tả rất rõ các cung bậc cảm xúc, rất nhập tâm, lời bài hát thật hay và ý nghĩa.
Thật buồn. Đúng vậy, thời gian qua đi không thể trở về được. Vậy nên khi còn sống bên nhau hãy làm hết những gì có thể để sau này có chuyện gì xảy ra cũng đỡ phải hối hận như trong clip này.
Một bài hát rất hay và ý nghĩa, nhưng thật tiếc, link lại die.^^
Tác giả: alice2000phuong    Thời gian: 8-9-2013 03:32 PM
bài này nghe rất hay và rất cảm động, giọng hát của Christina Aguilera lại đầy nội lực
Những khung bậc cảm xúc đượng diễn tả qua từng giai đoạn, đặc biệt là cao trào ở đoạn cuối
Xem mà thấy cũng đúng, cha mẹ làm hết cho con cái cuối cùng thì lại cô độc (đời người nó thế)
Nhưng mà st ơi, link die hết cả rồi mong fix lại
Tác giả: bichbo    Thời gian: 28-10-2013 02:08 PM
Mình rất thix bài này của Christina, giọng hát cao vút, sâu lắng đầy tình cảm, một thời toàn lấy làm nhạc chuông rồi nghêu ngao hát, lâu lắm không nghe bài này, hồi mình còn đi học, toàn nghe miết, giờ về quê làm gần nhà rồi, nên cũng đỡ thấy nhớ nhà, thương ba mẹ hơn
Tác giả: luongthuha1210    Thời gian: 7-11-2013 09:25 PM
Bài này hay ghê, nhưng mà buồn quá. X-Tina rất hợp với những bài tình cảm, nhiều cảm xúc. Chị ấy hồi xưa xinh mà bây giờ xem ở The Voice trong hơi béo nhỉ. Nhưng chị ấy chọn bài hay thật. Có bạn nào nghe bài Hoy tengo ganas de ti, X-Tina hát cùng một chú người Mexico chưa? Da diết lắm...{:176:}{:136:}
Tác giả: Yuri_Unnie    Thời gian: 26-1-2014 01:25 PM
bài nỳ cảm động wa', mà s link lại die mất rùi
ko bik có ai như mình ko, mình thấy tội cái người cha đóng trong mv wa', ko bik là ai vậy nhỉ
cái mv nó xúc động mà có nhìu hàm ý thật sâu xa, ko chỉ đơn giản là nói về 1 người cha và cô con gái,thật đáng suy ngẫm
còn về giọng của chị Xtina thì miễn bàn rùi
Tác giả: huyenvit_309    Thời gian: 10-2-2014 12:08 AM
christina đã truyền đạt hết cảm xúc dạt dào nhất có thể vào bài này  - Hurt, một trái tim đang đau khổ, mang đầy hối hận khi biết đã đánh mất người mình yêu thương.
Người con gái trong bài hát đã đau khổ, muộn màng nhận ra rằng những đau khổ mà cô gây ra trong tình yêu giờ đây lại đang bóp nghẹt trái tim cô, cô mong thời gian quay lại, cô có thêm cơ hội để khiến mọi chuyện có thể khác đi
Tác giả: KS2T    Thời gian: 21-12-2016 01:02 PM

cái bài này nghe nhiều rầu

cơ mà nghe lại vẫn thấy hay

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3