Kites

Tiêu đề: [CH5 2009] Proong Nee Gor Ruk Ter - Tomorrow, I’ll Still Love You | Pong & A [In trang]

Tác giả: rukato_peo    Thời gian: 1-1-2012 02:32 AM
Tiêu đề: [CH5 2009] Proong Nee Gor Ruk Ter - Tomorrow, I’ll Still Love You | Pong & A

Tên phim: Proong Nee Gor Ruk Ter - พรุ่งนี้ก็รักเธอ (Tomorrow, I’ll Still Love You)

Kênh chiếu: CH5

Thể loại: tình cảm

Số tập: 30

Rating: 4-6

Thời gian chiếu: 2/10/2009 - 22/12/2009 (thứ 2,3,4,5)

Bài hát chủ đề: "รักเดียวใจเดียว" (Ruk Diow Jai Diow - One Love, One Heart )- Ruj The Star 4

Công ty sản xuất: Exact & Scenario

Diễn viên:
Aom Phiyada Akarasenee vai Kaew

Pong Nawat Kulrattanarak vai Por

Kalaya Jirachaisakdecha (Mod 3G) vai Awn

Peemai Sumonrat Wattanaselarat vai Pueng

Fluke Pachara Thammon vai Kong

Oh Anuchit Sapunpohng vai Phiwit

Nội dung:
       Por (Pong) và Kaew (Aom) yêu nhau và chuẩn bị kết hôn. Nhưng sau đó bi kịch đã xảy ra, Putt - chị của Por đã vô tình giết chết King - chị của Kaew vì Putt nghĩ là King ngoại tình với chồng của mình. Sau đó Putt vào tù còn Kaew thì chia tay với Por và dọn đi nơi khác. Por rất đau khổ.

Sáu năm trôi qua, trong thời gian đó Kaew về sống với mẹ và em trai Kong (Fluke) ở Rayong. Còn Por thì trở thành một doanh nhân thành đạt, quản lý chi nhánh công ty ở Hồng Kông. Tuy nhiên cả hai người đã gặp lại nhau sau khi Kaew đưa gia đình chuyển về thành phố để chữa bệnh cho mẹ, còn Por quay trở về công ty ở Thái Lan với cháu gái của mình - Nunim (con của Putt). Pueng (Peemai) - bạn thân của Keaw, làm cùng công ty với Por đã giới thiệu Kaew vào làm việc. Sau nhiều chuyện xảy ra, Kaew trở thành trợ lý riêng của Por, tuy nhiên Por lúc này đã có bạn gái là Awn (Mod). Dù rất giận Keaw vì đã hủy bỏ đính ước vì bi kịch của 2 gia đình nhưng Por vẫn luôn yêu Kaew. Tuy nhiên khi Putt ra tù mọi việc càng trở nên khó khăn với Por và Keaw . Thật ra tất cả bi kịch hoàn toàn do Pipat chồng của Putt gây ra...

Source: wiki.asianfuse.net (translated by rukato_peo)
Tác giả: rukato_peo    Thời gian: 1-1-2012 02:40 AM

Cr: wiki.asianfuse.net
Tác giả: rukato_peo    Thời gian: 1-1-2012 02:42 AM

Cr: wiki.asianfuse.net
Tác giả: rukato_peo    Thời gian: 1-1-2012 02:44 AM

reup
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 3-1-2012 07:23 AM
bộ này ai cũng kêu có sub...cơ mà sao ss down về sub nó chả hiện...
làm mãi mà ko có coi đc bộ này luôn...
buồn quá thể vậy đó...
hxxxxxx
Tác giả: ichigo_daifuku    Thời gian: 18-1-2012 08:20 PM
không biết có ai có cảm giác này ko chứ khi coi cái phim này em luôn nghĩ 1 điều là
aom khai gian chiều cao
phim với tik thì không nói làm chi vì ploy với tik cũng là thuộc dạng cao rồi nên đứng có thấy so le cũng không thấy gì làm lạ
chứ coi cái phim này nhiều lúc thấy đi giày đến chục phân vẫn thấy thấp hơn khoảng 15-20cm
có cảm giác chân ss aom khá ngắn
chắc cao chừng mét rưỡi 5 phân????
ko biết có thật không khai gian chiều cao ở hàn thì không lạ chi chứ ở thái thì ko biết tn
em cũng ko kì thị lắm vụ chiều cao vì aom trong yes or no cũng không lấy gì làm cao lắm cũng có 1m55 nhưng dáng vẫn siêu đẹp ah....
trong phim này nhất là coi đến mấy phân đoạn ss ý mặc cái quần ngố thì thấy thôi rồi chân ngắn
cơ mà ss ý làm người mẫu mà thấp đến vậy sao???
hi vọng là e nhầm :(

Tác giả: rukato_peo    Thời gian: 19-1-2012 12:47 AM
ichigo_daifuku gửi lúc 18-1-2012 20:20
không biết có ai có cảm giác này ko chứ khi coi cái phim này em luôn nghĩ 1 điều là
...

nàng đã bay ngay sang đây rùi
mấy bà kia là ko biết đâu, chắc chỉ biết mỗi Tomorrow .... nên cứ vô bà 8 lung tung ở thớt kia mà cứ nói đến hot scene là các nàng cứ như vớ đc vàng ý, toàn đầu óc đen tối thui

mình cũng chưa đủ đô để bao trọn cái box này, chỉ là máu me xây nhà cho mấy bà vô 8 nè

Aom thì mik ko rành lắm, nhưng nghĩ ss cũng thuộc dạng bé con thui, chắc cũng cỡ cuối mét 5 đầu mét 6, còn ch khai gian chiều cao, cũng có thể có, nhưng ko nh, với lại trong giới giải trí, ch này là bt, ko mấy j làm lạ ^^
Tác giả: meomatbu    Thời gian: 19-1-2012 01:12 AM
bên kia nhỡ bà 8 hết rầu{:438:}
bên ni bít 8 cái gì bi chừ{:430:}
ta cũng thấy ss Aom thuộc dạng nhỏ nhắn, mỗi lần mần MC là nhoi đôi guốc hơn tất rưỡi vẫn chưa thấy cao bằng các nàng khác{:404:}
ta lúc đầu cũng hổng thích ss vì ss hổng long lanh như mí ngôi sao khác, hổng bít ta có nhầm ko nhưng hình như ss hổng bít múa thì phải, trong khi đa số sao Thái, ai ai cũng phải bít lĩnh vực này, cái clip ta xem hồi lâu roài, ss ham hố học múa và ss Noon phải nắn tay để chỉ từng động tác một
lần đầu tiên xem ss phỏng vấn ss Noon ta cứ nghĩ ss chỉ hành nghề MC thoai{:400:}
phim đầu tiên ta ngắm ss là với a Ken roài với a Tik và phim này với a Pong, ta hơi bị bất ngờ, thì ra ss đóng phim hay dữ, càng ngắm thì ta nhận ra chị í cũng xinh xinh{:438:}
Tác giả: luctrang    Thời gian: 29-1-2012 01:13 PM
phim này ta cuingx thấy n ng thích lắm này
ta thì chưa cày đc, mới chỉ xem mấy đoạn kinh điển của cặp đông tính thôi{:424:}
chả là sau The Love of Siam, ta cũng mê mấy cái thể loại đông tính lắm, cũng đi tìm xem, thấy có cặp naỳ đc ưu tiên làm sub, công nhận rất hay và tình cảm.
cơ mà phim này dài thế nên cày cũng hơi ngại, thế nên  nhiều phim của Ch5 nghe nói hay lắm mà ta ko cày đc, phim của Ch7 ta còn cố một tí, cuối cũng lại trung thành với Ch3, với Ken thôi, ko dứt ra đc.{:430:}
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 30-1-2012 10:36 PM
Thực sự thik phim này, cũng vì phim này mà cho rằng Pong Aom đẹp đôi hơn Pong Bee.
Diễn xuất ss Aom làm m thấy Pong Aom đẹp đôi lắm, câu chuyện tình cũng hay, các nút thắt hợp lý, yêu vô cùng, ghét vô cùng rồi cũng lại yêu vô cùng. M thực sự thấy là một bộ phim đáng được giới thiệu tới mọi người, cũng như giới thiệu Pong-Aom hay cá nhân ss Aom và a P.
Và có lẽ mọi người sau khi xem phim sẽ có 1 cái nhìn khác về tình yêu đồng giới.
Tác giả: meomatbu    Thời gian: 30-1-2012 10:45 PM
cái cảnh nì trên fim lãng mạn bà cố lun, mà a Bông nhí nhảnh quá

cre asianfuse
Tác giả: ichigo_daifuku    Thời gian: 30-1-2012 10:48 PM
dam_su07 gửi lúc 30-1-2012 22:36
Thực sự thik phim này, cũng vì phim này mà cho rằng Pong Aom đẹp đôi hơn Po ...

nói chung là e thấy là ss aom cặp với anh nào cũng thấy hiệu ứng tóe lửa
với ken với tik với pong với mos...
còn cái phim này thì khỏi phải nói rồi
hiệu ứng còn sống động hơn cả pong bee
với đk cặp đôi gay nữa cúng thêm phần sinh động
phim này coi ghét nhân vật của mod 3G với vợ chồng putt pat nhưng mấy phim hùi trc trót thích ss này rùi nên thành ra h coi cũng như là có phản diện chứ ở ngoài đời anh james còn chung tình chán pong
xét ra hình như ghét mỗi nuthi... ghét kinh điển luôn
chắc tại ko tìm ra đk điểm gì để thích
còn nếu nói thích nhất chắc là nv peung...
xinh dễ thương ... hài nhất là mấy đoạn peung đối phó với om nào là dán giấy xịt nước trát tro ... chỉ ghét là peung khờ quá ai lại đi yêu tên vô dụng nuthi làm chi ....
xét ra thì phim rất là hay đáng  lám sub nhưng thật bất hạnh là ch5 không chịu tung ra dvd
h tìm raw đẹp cũng tàn tạ....:((
poor porkeaw fan
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 30-1-2012 10:54 PM
ichigo_daifuku gửi lúc 30-1-2012 22:48
nói chung là e thấy là ss aom cặp với anh nào cũng thấy hiệu ứng tóe lửa
với ken vớ ...

Raw trên youtube engsub cũng đẹp mà, hy vọng phim nè đc làm sub. SS muốn mọi ng biết nh về diễn xuất của ss Aom, và thấy được Pong Aom đẹp đôi thế nào. Mà công nhận cái kịch bản tình yêu nó hay thật, đúng motip mà mọi ng muốn xem.
Công nhận Pong ngoài đời k biết thế nào chứ nhìn mặt là biết ông chơi lắm, chắc khó giống a Ken rồi. Lịch sử tình trường của Pong như thế nào e nhỉ, nhg ss vẫn hy vọng Pong Bee ngoài đời đó.
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 30-1-2012 11:45 PM
dam_su07 gửi lúc 30-1-2012 22:54
Raw trên youtube engsub cũng đẹp mà, hy vọng phim nè đc làm sub. SS muốn mọi n ...

hehe..nàng ơi...cái ông Bông đó hem biết cặp với những em nào rồi vì tớ chỉ biết anh í với pé Keaw, rồi vụ cặp kè tình cảm với cô nào trong bar lúc còn cặp với Keaw ấy...hixx cái mặt ổng nó điểu điểu...ông đưa nguyên nó vô phim luôn...cơ mà lại thành công và trở thành đặc trưng của ổng đấy...ổng là tình yêu t2 của tớ sau Ken...hehehe
tớ cũng bấn cặp Pong Bee lắm
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 30-1-2012 11:54 PM
uyenluong232 gửi lúc 30-1-2012 23:45
hehe..nàng ơi...cái ông Bông đó hem biết cặp với những em nào rồi vì tớ chỉ biết  ...

Cũng có biết Pong đag hẹn hò với e Keaw, nhg tuổi tác thế khó thành đôi lắm, e ấy trông còn nhí nhảnh thế cơ mà, có khi U40 Pong mới yên bề gia thất mất.
Công nhận nh lúc m nghĩ P chả cần diễn, đểu sẵn rồi đưa vào trg fim, gì chứ đóng đểu là đạt nhất đấy, mà lại còn hay phô body trg fim nữa.
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 31-1-2012 12:24 AM
dam_su07 gửi lúc 30-1-2012 23:54
Cũng có biết Pong đag hẹn hò với e Keaw, nhg tuổi tác thế khó thành đ ...

nhứng điểu kiểu gì vẫn ko qua được Kawee nhỉ...
còn lão Bông thì thui...toàn điểu mà chung tình...tớ thích lắm cơ
mà mới nghe đồn lão với Keaw chia tay rồi..hem biết sao luôn
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 31-1-2012 12:51 AM
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 00:24
nhứng điểu kiểu gì vẫn ko qua được Kawee nhỉ...
còn lão Bông thì thui...toàn điểu ...

chia tay là hợp lý rùi, đũa lệch quá, mà e ấy cũng chưa đủ chính chắn.
thui thì hy vọng gặp Pong Aom trên phim vậy, hay có fim mới của Pong Bee, mà sao fim mới của 2 anh chị lại bị cancel nhỉ?
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 31-1-2012 01:02 AM
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 00:51
chia tay là hợp lý rùi, đũa lệch quá, mà e ấy cũng chưa đủ chính ch ...

mình nghe đâu bộ đấy năm nay sẽ được lôi ra và sẽ được on air trong thời gian sớm nhất...
mình hy vọng cặp Bong Bee sẽ lại về với nhau...hehehe
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 31-1-2012 01:09 AM
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 01:02
mình nghe đâu bộ đấy năm nay sẽ được lôi ra và sẽ được on air trong thời gian s ...

m cũng ngạc nhiên là đã chụp ảnh tạo hình nhân vật xong rồi mà phim tự nhiên bị cancel chứ vì ss Bee chắc cũng đóng fim thêm vài ba năm nữa thôi nên muốn coi bộ khác của Pong Bee mà kịch bản hay như Proong nee gor ruk ter ấy. 2 anh chị vẫn chưa đc diễn cặp trg một kịch bản mà m ưng ý.
mà tạo hình của a P trong fim mới với ss bee xấu nhỉ, rẽ ngôi trông ngố lắm, a P có vẻ k thuộc CH5 nữa hay sao mà đi đóng fim với ss Noon bên CH7
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 31-1-2012 01:14 AM
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 01:09
m cũng ngạc nhiên là đã chụp ảnh tạo hình nhân vật xong rồi mà phim tư ...

ông Bông ổng ko thuộc đài nào hết...
ổng là dân tự do..
ổng đi lung tung bạn ơi...
đúng là Bông Bee chưa có 1 kịch bản nào thiệt ưng ý hết...cầu cho hai anh chị ấy làm thêm vài cái lakorn nữa...
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 31-1-2012 01:22 AM
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 01:14
ông Bông ổng ko thuộc đài nào hết...
ổng là dân tự do..
ổng đi lung tung bạn ơi... ...

thế ah, k đc nhà đài nào lăng xê, chứng tỏ sự nổi tiếng của a P rộng thiệt, cũng biết là a nổi tiếng ở TQ lắm nhg cứ nghĩ do ảnh hưởng của CH5 lăng xê nữa, tại m thấy toàn đóng fim cho CH5 nữa nên tưởng a thuộc đài đó cùng ss Bee, a Pong - ta đây tự tung hoành k thik phụ thuộc ai.
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 31-1-2012 01:25 AM
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 01:22
thế ah, k đc nhà đài nào lăng xê, chứng tỏ sự nổi tiếng của a P rộ ...

ổng có fanclub bên TQ cũng mạnh lắm đấy...vừa cùng Bie nhận giải diễn viên nước ngoài đc yêu thích nhất ở TQ mà....ổng đi lung tung lắm...dân tình đang mơ ổng về CH3 làm cái lakorn đó chứ...hehhe...
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 31-1-2012 01:58 AM
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 01:25
ổng có fanclub bên TQ cũng mạnh lắm đấy...vừa cùng Bie nhận giải diễn viên nước ng ...

thực sự chứ m cũng chưa hiểu a P sao nổi tiếng ở bên đó thế, ổng là playboy có tiếng mà, đẹp trai thì cũng chưa hẳn (đừng ném dép m nhé) được cái đóng đểu, đạt thiệt. Sao bên đó k chuộng a ken, tik...nhờ.
mà bên ch3 thế nào chứ hổng mời a P đóng đc 1 bộ, ss Aom hay đóng cho CH5 mà còn đóng 2 fim với a Ken rồi.
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 31-1-2012 09:14 AM
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 01:58
thực sự chứ m cũng chưa hiểu a P sao nổi tiếng ở bên đó thế, ổng ...

hehe..có chi mà ném dép...ổng đâu có đẹp lung linh như Ken...ổng dễ nhìn thui...tớ bồ kết ổng từ bộ " cuộc chiến những thiên thần..chỉ ghét những lúc ổng với mụ Cherry thui..
còn cái vụ nổi tiếng bên TQ..tớ nghĩ là ổng năng động...chịu khó quản bá hình ảnh bên đó...với lại Fan bên đó năng động nên nó liên kết đc fan + các fan bên Thái cũng chịu đó PR cho Pong ra nước ngoài lắm--> ưu thế trong các đợt bình chọn...
Còn anh Ken theo tớ thấy thì cũng khá nổi tiếng ở TQ chứ ko phải đâu...tớ thấy nhìu bạn fan cuồng bên đó lắm..cơ mà Ken chắc ko có duyên với cái giải đó...jeje
Tác giả: ichigo_daifuku    Thời gian: 31-1-2012 10:41 AM
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 01:58
thực sự chứ m cũng chưa hiểu a P sao nổi tiếng ở bên đó thế, ổng ...

tại bên tung quở iu ái pong
kênh anhu toàn mua bản quyền phim pong về chiếu thôi
hồi pong sang đấy pong bảo còn có 1 ông chuyên gia lồng tiếng hoa cho lão
nghe giọng có vẻ là anh chàng đẹp trai
muốn gặp 1 lần coi sao
chuyện tình cảm của pong thì có giời mới biết
ngày xưa thấy có em nào tên army quen từ hồi còn ở nc ngoài
dạo này thì đang dính với bé keaw
lại còn thêm vụ cuối năm cặp kè với em nào trong bar
nói chung là chịu không quản đk mà em cũng không care lắm mấy vụ này
nếu ss xem phgim này rùi chắc nhớ câu anh james nói nhân vật của anh ý giống pong ở ngoài đời còn nhân vật của pong giống anh ý ở ngoài đời và thực tế là còn tệ hơn nữa=))
pong bee em không ship lắm
em coi mấy phim đóng với nữ diễn viên khác thích hơn...
xem cũng thấy bình thường ko biết sao bên tàu chuộng thế
(chắc tại bên đấy suốt ngày đầu độc dân tình bằng phim pong bee)

Tác giả: ichigo_daifuku    Thời gian: 31-1-2012 10:48 AM
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 01:25
ổng có fanclub bên TQ cũng mạnh lắm đấy...vừa cùng Bie nhận giải diễn viên nước ng ...

ầy em tưởng pong là dân bên ch5 chứ nhưng
giống kiểu ss aom ý lâu lâu được cho chạy loăng quăng
ss aom cũng từng sang ch3 đóng phim với ken mà
nhưng mà người thì vẫn là của ch5 thì phải

Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 31-1-2012 10:57 AM
ichigo_daifuku gửi lúc 31-1-2012 10:48
ầy em tưởng pong là dân bên ch5 chứ nhưng
giống kiểu ss aom ý lâu lâu được cho ch ...

ss thấy ổng đi lung tung như Chakrit đấy...
chỗ nào cũng chơi...chứ ko đứng một chỗ...
ss Aom là nữ hoàng truyền hình CH5 nhưng ss cũng ko biết sao lại chạy qua CH3 với Ken nữa ah..
chứ mí ss của CH3 ko có đi đâu hết...ở mãi 1 chỗ...hehe...
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 31-1-2012 09:27 PM
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 09:14
hehe..có chi mà ném dép...ổng đâu có đẹp lung linh như Ken...ổng dễ nhìn thui...tớ  ...

hồi coi cuộc chiến nang fah, m kết pong bee lắm, nhg chưa biết xem fim thái, cũng k biết pong hay bee là ai, chỉ thấy 2 anh chị đẹp đôi mà kết thúc k đc ở bên nhau. Dù bít rằng trăng hoa như Ning thì cuối cùng thế nào In cũng k quay lại nhg mừ vẫn tiếc lắm, tại thấy Ning yêu In thiệt nhg nhận ra muộn màng quá, muốn thay đổi nhg cherry gài bẫy, tức lắm.
giờ xem pong aom, vẫn thik pong bee nhg mà thấy fim nè 2 ng đóng đạt quá ^^
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 31-1-2012 09:40 PM
ichigo_daifuku gửi lúc 31-1-2012 10:41
tại bên tung quở iu ái pong
kênh anhu toàn mua bản quyền phim pong về chiếu thôi
hồi  ...

ss có xem chương trình 3 num phỏng vấn dàn cast, lúc nói nhân vật a james giống Pong ngoài đời, rồi a Mos bảo từ hồi biết Pong thì ổng ấy k như thế mà còn tệ hơn, thấy ổng cười như chả có j bình luận, tất nhiên cũng đg đùa cho vui. SS Aom làm ss buồn cười nhất, ss ngạc nhiên ra mặt từ đầu đến cuối kiểu như ss ấy k nghĩ ổng ngoài đời playboy thế đấy. A James thì quả thật chung tình 10 năm, nhìn ngoài đời trông hiền ghê.
mà Pong đá từng ở nc ngoài ah e?
Tác giả: ichigo_daifuku    Thời gian: 31-1-2012 09:44 PM
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 21:40
ss có xem chương trình 3 num phỏng vấn dàn cast, lúc nói nhân vật a james giống Pong n ...

ôi pong đi nc ngoài như đi chợ mà
sáng trưa chiều tối chạy như con thoi ý
ss aom chắc toàn tiếp xúc với ken tik nên không tưởng tượng đk pong như thế nào...
anh james mới chia tay bạn gái năm ngoái rồi thì phải

Tác giả: dam_su07    Thời gian: 31-1-2012 10:05 PM
ichigo_daifuku gửi lúc 31-1-2012 21:44
ôi pong đi nc ngoài như đi chợ mà
sáng trưa chiều tối chạy như con thoi ý
ss aom ch ...

ôi thế àh e, 10 năm sắp cưới mà chia tay rồi ah, khổ bạn gái a ấy nhỉ, chắc cũng già rồi, tưởng kết thúc đẹp.
chắc thế em ah, ss k ngờ ổng thế, còn Ken với Tik toàn là những anh chung tình, yêu gia đình.
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 31-1-2012 11:09 PM
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 21:27
hồi coi cuộc chiến nang fah, m kết pong bee lắm, nhg chưa biết xem fim thái, cũng k biết ...

hehe...bạn giống mình...mình coi ông Bông với Bee đóng trc tiên nhưng mình lại bấn Ken với Ann mới ghê...
hồi coi cuộc chiên những thiên thần ấy..dù ông Ning như thế nhưng vẫn thích ổng với vợ kìa...cơ mình cũng thấy ổng thay đổi nhìu nhưng vì cái mụ Cherry đó...nên thành ra thế....rồi Ling cũng yếu đuối quá...mình là vợ mà lại đi sợ tình nhân...
rồi thì cái kết nó lãng...có với nhau 3 đứa con rồi mừ nói chia tay là chia tay...nêu kết thúc Ling tha lỗi cho Ning thì tốt hơn nhỉ...dù sao cũng thích cặp Pong Bee lắm
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 31-1-2012 11:11 PM
dam_su07 gửi lúc 31-1-2012 22:05
ôi thế àh e, 10 năm sắp cưới mà chia tay rồi ah, khổ bạn gái a ấy nhỉ, chắc cũng g ...

gì gì đó...ai mừ quen 10 năm rồi chia tây thế hử????
ông Bông già hả hả????????  
Tác giả: dam_su07    Thời gian: 1-2-2012 12:02 AM
uyenluong232 gửi lúc 31-1-2012 23:11
gì gì đó...ai mừ quen 10 năm rồi chia tây thế hử????
ông Bông già hả hả????????  {: ...

a james đóng vai pat trg fim pong aom nè, xem show 3 num của a Mos có đoạn phỏng vấn a James, có quen bạn gái từ năm 1999, ban đầu nh fan k ủng hộ, thế mà kéo dài đến 10 năm lận. Giờ e ichigo_daifuku bảo chia tay rồi mà thấy tiếc cho cặp đôi này.
Trong show đó, e Oh còn bảo a Pong ngoài đời giống vai của a James trg fim..hehe..cưa gái rầm rầm
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 1-2-2012 04:03 PM
dam_su07 gửi lúc 1-2-2012 00:02
a james đóng vai pat trg fim pong aom nè, xem show 3 num của a Mos có đoạn phỏng vấn a Ja ...

ủa vậy hả...
bạn có clip đó ko share cho mình coi với...hehhe
trước giờ mình nghỉ lão Pong ham vui hem chịu có người yêu chứ...mình kiếm mãi có mỗi thông tin ông quen em Keaw thui...hehehe
Tác giả: bonby    Thời gian: 26-3-2012 03:27 PM
Film này hay ghê un ớ..
Xem film này mềnh thích nhất là cặp Pee-Kong .Kute vô đối {:301:}
Film CH5 hay nhứt từ trc đến h mềnh xem

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3