Kites

Tiêu đề: [KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn) [In trang]

Tác giả: Kazehime    Thời gian: 6-4-2012 05:09 PM
Tiêu đề: [KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)
SỰ KHỞI ĐẦU MỚI CỦA 2 NGÀY 1 ĐÊM

MZONE Xin trân trọng giới thiệu

2 Ngày 1 Đêm - chương trình huyền thoại của các show giải trí Hàn Quốc, chương trình hoang dã, vui nhộn, chân thật thuộc hàng bậc nhất, chương trình có lượng rating đáng mơ ước. Tiếp nối sự thành công của mùa thứ 1, các thành viên cũ và mới của mùa thứ 2 đã lên đường, tiếp tục mang đến cho khán giả những thước phim vui nhộn, ấm áp và trên tất cả là giới thiệu những cảnh đẹp của Hàn Quốc tới những ai đam mê du lịch.
Hy vọng các bạn sẽ có những giây phút vui vẻ với 2 Days 1 Night cùng các show vui nhộn khác của Mzone
.

GIỚI THIỆU NHÂN VẬT:

GIỚI THIỆU EPISODE 1

Khởi đầu với thành tích thứ 1 ấn tượng, tập 1 thực mang đến cho người xem cảm giác thoải mái và hy vọng vào sự thành công tiếp theo của season 2. Những sai sót của đội sản xuất non trẻ, những màn thể hiện tính cách của các thành viên mới là những điều bạn không thể bỏ qua. Lên đường đi đảo thôi!!

GIỚI THIỆU EPISODE 2

Trò Bokbulbok kinh điển đã trở lại!!! Chua, tanh, cay, toàn những vị đặc trưng của 2D1N. Các thành viên sau 1 ngày 1 đêm, đã thân thiết với nhau rất nhiều, thậm chí họ đã tạo ra phiên bản "hô" mới cho 2 Ngày 1 Đêm. Mọi việc đều rất thuận lợi cho đến khi xảy ra một sự cố khiến mọi người không thể rời đảo và có nguy cơ chịu đói. Liệu họ có trở về được không?

GIỚI THIỆU EPISODE 3

Chuyến đi thứ 2 của các thành viên được mang tên gọi " Chuyến đi Chớp Nhoáng". Đánh nhanh thắng nhanh kịp thời gian là tiêu chí hàng đầu. Liệu họ có kịp thời gian không? Đích cuối chuyến đi sẽ là một nơi thân quen với anh chàng Tae Hyun nhà ta, hãy khám phá xem đó là nơi nào nhé.

GIỚI THIỆU EPISODE 4
[ Nếu bạn hỏi tôi điểm nhấn nổi bật của tập này, tôi sẽ nói đó chính là : Người khổng lồ Ballad, "sự hy sinh" của Ngài Cha cùng với đó là sự ra đời của 1 Đảng mang tính "chớp nhoáng": Đảng Lều. Bất ngờ hơn hết chính là "trí thông minh" của Jong Min trong môn toán học và của NGài Cha trong môn Hóa học^^. Và chưa hết, các bạn có muốn thấy Suzy, Bora, Park Bo Young, Kim So Yeon, Uhm Jung Hwa.. không nào !!!
Tác giả: Kazehime    Thời gian: 6-4-2012 05:11 PM
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Tác giả: Kazehime    Thời gian: 6-4-2012 05:39 PM

1N2D RE UP

Tác giả: kegisu    Thời gian: 6-4-2012 06:05 PM
ahhhhhhhhhhhhhhh! Mình đã trông mong subteam làm show này rất nhiều ^^
Thanks subteam hy vọng rằng các bạn sẽ làm SS2 càng lâu càng tốt, mong chờ những tiếng cười mới, những cây chuyện mới.

Tác giả: chi_jin    Thời gian: 6-4-2012 07:17 PM
hehehehehehehehehehehe
mới xem xong ep này trên KBSW xong
ep này là ep khởi động cho các thành viên mới
đúng như lời giới thiệu ở trên, chú Sugeun là người khiến cho 2 chú Tae Woong với chú SeungWoo tham gia chương trình {:406:}
Và thêm cái nữa làchú PD mới đã có biệt danh "Bird PD" ngay từ tập đầu tiên

Tác giả: coolshb1    Thời gian: 6-4-2012 07:23 PM
Giành chỗ .
Nhớ SS1 , Kang Ho Dong Lee Seung Gi quá .
Mà ss 1 vẫn còn nhiều ep chưa làm , subteam bỏ luôn ss1 àh , tiếc quá .
Tác giả: RyoMin    Thời gian: 7-4-2012 12:42 AM
subteam tuyệt vời
đây là chương trình mình mong sub ngay từ tập đầu để jống như running man, mỗi tuần đều có sub đều đều
nhưng kiếm hoài chẳng có chỗ nào sub cả, mong rằng subteam có thể ra đều đều mỗi tuần thì hay wá lun {:286:}
Tác giả: loveyoochun93    Thời gian: 7-4-2012 08:45 AM
Có CHA VỢ LẼ là phải coi rồi. Cho ông ni tham gia một sau khắc nghiệt vs cái tính nhác nhớm, chọc khóe... Không biết có sống nổi ko nhỉ?
Anh này có tiếng từ hồi FAMILY OUTING tới giờ ...
Tác giả: shindongheee    Thời gian: 7-4-2012 12:01 PM
*nhích, nhích*
chen chân vào page 1 cái
chả bít nói gì
vì chưa xem cái này bao giờ
ss 1 chưa, ss 2 cũng chưa nốt luôn

hóng hớt vậy
xem thử 1 ep coi sao

Thanx ST nhá. (mình tự thanx mình)

Tác giả: nonelse    Thời gian: 7-4-2012 12:52 PM
Mới coi xong ep1.
Đáng lẽ hóng vì zai trẻ + đẹp Joo Won cơ, nhưng mà ông í còn mắc cỡ + là maknae nên vẫn còn rụt rè.
Ep1 ấn tượng nhất với Cha Tae Hyun và Sung Si Kyung.
Ông Cha thì chơi đâu thua đó =)) mà cái bản mặt thì láu cá thôi rồi. Y như dự đoán, ổng là 1 mảnh ghép mới thay thế cho Eun Cho Ding, có chút điên điên, đanh đá và rất nhiều chút hài hài.
Si Kyung thì như một dòng nước chảy mùa thu, nhẹ nhàng bình thản, nói năng nhỏ nhẹ như gái mới về nhà chồng ;)) nhưng mà tràn trề tiềm năng đi show, phát biểu nhiều câu rất té ngửa trong khi mặt mày vẫn bình thản. Anh này tựa tựa Kim C, dạng điềm đạm nhưng có kĩ năng.
Seung Woo ajussi thì khác Ho Dong quá, mặc dù là mỗi người mỗi vẻ nhưng mình vẫn khoái cái hoang dã pha thô lỗ của bác Kang hơn, haizzz
Su Geun vẫn xuất sắc như bình thường, không hổ là cụ chột, á nhầm, trụ cột của 2D1N. Như ta đã từng tuyên bố đó, nếu cả SG cũng bỏ 2D1N ss2 thì ta thà không coi nữa. Hú hồn...
Kim Jong Min, tự vỗ ngực mình là Kim tiền bối và cứ đòi bắt nạt người mới, ngay cả đạo diễn cũng không tha =)) JM ở ss2 tiến bộ rất nhiều và dễ thương kiểu con nít á, hơi bị yêu bạn này ngay từ Ep1.
Xém chút quên mất Tae Woong :)) xin lỗi chú, cái hố đen quan trọng thế mà lại quên mất ;)) trò chơi nào có chú thì chú gánh hết phần thua. Tin vui cho chú là ss2 này có thêm chú Cha chia sẻ cái trọng trách đó với chú, chúc mừng chú nhé =))
Đôi lời vậy thôi, các bạn xem show vui vẻ.
Nếu các bạn thấy Ep1 hay, chớ vội, vì Ep2... sẽ còn hay hơn nữa ;))
Ít nhất thì 2 ep khởi đầu ss2 sẽ hông làm cho các bạn thất vọng. Không tự nhiên mà 2D1N có cái rết khủng ~27% và chưa từng bị đánh bại.
SS1 thành công, phải cảm ơn rất nhiều những đóng góp của Kim C, MC Mong, Ho Dong, Lee Seung Gi... SS2 đã hông còn nữa những con người này, nhưng 2D1N chưa bao giờ đánh mất sự yêu mến từ phía khán giả. Như thế để biết rằng, show không thành công chỉ nhờ công lao của bất kì một cá nhân nào cả, mà đó là sự nỗ lực của cả một tập thể đáng được ghi nhận.

Thân. Chúc thớt sẽ được quan tâm.
P/S: Bài viết nhảm nhí bông phèn thôi chớ hông phải tham gia cuộc thi gì đâu nha Xù :">~~
Tác giả: pearl1010    Thời gian: 7-4-2012 02:29 PM
Uầy uầy uầy chú Cha ra rồi

Mình chỉ hóng chú Cha thôi (xin lỗi các chú khác nhé )

Mình toàn rình 2D1N trên TV, xem engsub chỗ đc chỗ mất nên đôi lúc chưa hiểu được hết, đọc cái post bên trên *chỉ chỉ* có vài chỗ thủng ra )))))00

Em cũng thích bạn Jong Min c ạ

Vào đây ủng hộ subteam làm nhanh cho mình còn có cái mà xem nà
Tác giả: koppiri    Thời gian: 7-4-2012 06:43 PM
Rất mong SS2 với dàn cast ấn tượng :))
Tuy là 1 vài thành viên chủ chốt của SS1 đã rời khỏi chương trình nhưng mà t tin rắng chương trình sẽ vẫn duy trì tinh thần trước đây .
Ủng hộ ST làm SS2 :))
Tác giả: ropilois    Thời gian: 8-4-2012 10:54 AM
Thực sự không phải fan của 2D1N nhưng rất mong chờ ss2.
Vì có vợ lẽ Cha và Joo woon của mềnh, hehe.
St fighting!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! XD
Tác giả: nakyung    Thời gian: 8-4-2012 11:52 AM
cắm gạch ở đây, ủng hộ ST hết mình
khởi đầu mới sẽ rất khó khăn và cũng có thể SS2 sẽ ko thu hút = SS1 nhưng 1n2d lun là show iu thix nhất của mình
mỗi dàn cast đều có tính cách riêng, khả năng riêng, họ sẽ mang lại 1 điều mới mẻ khác
cố lên SS2
ST cố lên ^^!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
Tác giả: uk0    Thời gian: 8-4-2012 05:04 PM
CÁm ơn các bạn nhiều nhé ^^
mình mong nhà mình làm sub phần 2 lâu rùi
cơ mà trong thâm tâm vẫn lun nhớ phần 1 với bé Gi iu vấu
Thưởng thức rồi vào cmt bình luận giành giải sau nhé ;))
Tác giả: loveyoochun93    Thời gian: 8-4-2012 05:43 PM
CẢM NHẬN CỦA MÌNH SAU KHI XEM 1N2D SS2 EP1 LÀ : MUỐN XEM TIẾP

Không thể phủ nhận "độ đình đám" của ss1 nhưng ss2 mang lại cho mình một cảm giác mới lạ và tò mò muốn xem tiếp.
+ Nhân viên mới(Đạo Diễn mới) nên mình nghĩ nó sẽ thoát khỏi cái khung hình của đạo diễn cũ và mang lại những cảm giác khác biệt và thú vị hơn cho chương trình. Mình không thể phủ nhận đạo diễn này còn thiếu chuyên nghiệp nhưng lại là một điểm lợi khi bắt đầu từ con số 0.

+Cảm giác những ep đầu của mỗi show luôn là e dè, ngượng khi làm việc với một ekip mới. Nên Maknae có lẽ còn hơi rụt rè vì là diễn viên mới trong khi những member khác là đàn anh gạo cội của điện ảnh Hàn... Cái này cũng dễ hiểu thôi mà ^^!

+Cha Tae Hyun "Cha Vợ Lẽ" nổi tiếng từ trước đến nay thì khỏi phải bàn cãi về độ siêu nhắng của anh này. Anh này nổi tiếng với việc đâm chọc, và lười biếng thì khỏi nói. Nên trong show đầy thử thách này cũng rất trông chờ sự phẫn nộ gây cười của anh này.

+Sung Si Kyung thì mang lại cảm giác "charisma" từ ngoại hình cho đến giọng nói. Đặc biệt là ca sĩ ballad thường "trầm trầm" một chút nhưng anh này thì lại "bắn liên thanh" trên suốt đường đi nên cảm giác rất mới lạ.

+Jong Min và Su Geun là thành viên của ss cũ nên sẽ chịu trách nhiệm lớn hơn trong việc giữ nguyên kịch bản của show. Jong Min mang lại cảm giác gây hài, vì anh này luôn cười nên cảm giác rất thân thiện và dễ gần. Su geun là MC chính nên mình nghĩ áp lực của anh cũng sẽ tăng hơn khi so sánh vs đàn anh MC quốc dân Kang Ho Dong. Nhưng ko thể không mong chờ sự nỗ lực của 2 anh này ^^

+Có điều show này mời thêm khách mời nữ nữa thì ok quá. Chứ thấy toàn "Dương thịnh" thế này cũng ko hay nhả...^^!

Khi ghé vô VARIETY SHOW và thấy nhà mình làm show này thì mình đặc biệt hoan nghênh luôn. Show Hàn ngày càng ít sub nên thấy mấy cái ni rất đáng quý ^^!

Tác giả: mittuot    Thời gian: 9-4-2012 11:17 AM
chưa xem cái này bao giờ. Mà cái này vietsub, đặc biệt là có zai nhà mình nữa nên nhất định sẽ xem. Ko bít nhìu về JW, là quá kết TaeHee. Cái này là show thực tế nên sẽ bít nhìu về JW, sẽ theo subteam nhà mình show này, thanks st nhìu.
Tác giả: Dean    Thời gian: 9-4-2012 11:58 AM
là fan trung thành của 2d1n :)) nhưng mà mình thấy ss2 rất đáng mong đợi đó xem xong vẫn muốn xem tiếp
hơi buồn vì Heodang đi bác ho dong đi rồi MC Mong Kim c và  eun choding nữa
thank subteam nhé mong rằng tuần nao cũng ra sub đều nhưng RUnning man :))
Tác giả: scarlett    Thời gian: 9-4-2012 04:43 PM
Ủng hộ subteam cái nào.
Dù chia tay ss1 rất buồn nhưng mình vẫn sẽ tiếp tục theo dõi và ủng hộ các thành viên ở lại cũng như những thành viên mới
Mong ST sẽ cho ra sub đều đều nhé. Vì đối với mình đây là 1 chương trình rất ý nghĩa
Hóng hớt sự tương tác giữa anh Cha và chú Geun nào
ST fighting
Tác giả: nguyenkimquyen    Thời gian: 10-4-2012 08:39 PM
Đã xem thử ep đầu của SS2, không biết nói sao đây...... cảm giác không rõ ràng lắm, vừa thấy quen lại vừa thấy lạ lẫm, lạ vì không còn được thấy cái bác miêng mồm liến thoắng, vừa nói vừa vung tay múa chân......rất đỗi quen thuộc khi bắt đầu mỗi ep. Mà thiệt, cái bác đó làm mình quá ấn tượng và dù ngoại hình không lấy gì gọi là bắt mắt nhưng mình lại kết thế không biết =))))))), lại thêm những cử chỉ rất ư là dễ thương nữa chứ (đã qua tứ tuần mà nhìn vẫn cute ^^), lại thêm Bác Soo Geun diễn lại mấy động tác đó nữa chứ T_T (thực ra mình thích MC Kang trong 1N2D quá nên mấy ep sau, khi bác ấy rời đi, mình chưa xem ep nào nên khi xem ss2 mới thấy lạ lại càng lạ hơn đấy thôi)

Ngoài bác Kang ra thì 2 MC mà thích ngang nhau là Seung Gi và Ji Won, không được thấy nụ cười tỏa nắng của SG và quả đầu thay đổi chóng mặt của JW (nhớ mãi cái mẹc của Eun Dooly =))))))))
Lại thêm bác PD Na nữa chứ, không thấy bác ấy làm mình lại nhớ đến những lần chơi trò chơi, bác PD khoái nhất là hô "deng" =))))))))))), cái giọng rất ư là phấn khởi mới chết chứ. Nhớ có ep nào đó Seung Gi đã đóng giả làm PD Na, diễn lại những hành động và câu nói đậm chất của bác í mà mình cười muốn rớt ghế luôn, SG ep này nghịch quá à =))))))))

Tuy là thiếu vắng những nhân vật trụ cột và quen thuộc, nhưng tiêu chí và ý nghĩa của 1N2D mình nghĩ sẽ không thay đổi. Vì cảm nhận được một tình cảm ấm áp  khi tham gia 1N2D mà Si Kyung quyết định tham gia vào ss2 đấy thôi và mình nghĩ các thành viên khác cũng vì mục đích đó.............

Và cái quen thuộc khi xem ss2 là vẫn còn đó những trò Bodoku, sự khác biệt giữa người thắng và kẻ thua về quyền lợi (bữa ăn hay........) và những tràng cười điên đảo nữa.

Tuy khởi đầu có gặp trục trặc đôi chút, nhưng mình nghĩ đạo diễn cùng staff và các nhân vật chính của chúng ta sẽ khắc phục được.

Luôn hướng đến mục tiêu là mang lại nụ cười cho khán giả và đang xen những cảnh đẹp, những món ăn ngon cùng những bài học, kinh nghiêm quý giá xen lẫn tình người. Chúc ss2 sẽ thành công như ss1

Vài điều cảm nhận, lan mang thấy ớn luôn nhưng nghĩ gì nói đó nên các mem thông cảm nha ^^. Phải xem vài ep nữa thì mới quen dần được =)))))))))

Điều cuối cùng: Cảm ơn subteam đã mang đến cho mình những giây phút vui vẻ với show này ^^
Tác giả: vtk    Thời gian: 10-4-2012 09:20 PM
Đầu tiên gửi lời cảm ơn đến subteam rất nhiều, cứ tưởng ko có sub ss2 để coi cơ.
Nói thật, vì quá "iu" dàn cast cũ nên chỉ down về xem trên tinh thần tò mò là chính. Nhưng xem xong tập 1, cảm giác thật khác biệt với những suy nghĩ lúc đầu.
Cảm nhận chủ quan thấy cũng chẳng có gì ấn tượng hay hoành tráng lắm, như cách mà người ta thường thể hiện cho những tập đặc biệt thế này. Hay nói đúng hơn là cũng có kế hoạch nhưng vì thiếu kinh nghiệm nên mắc lỗi tùm lum. Các thành viên mới cũng vậy, còn rụt rè và bị động, có thể thấy rõ Suguen nhiều lần cố dẫn dắt và khuấy động không khí. Túm lại là vẫn còn gượng ép, chưa được tự nhiên như dàn cast ss1 đã thể hiện và ghi dấu ấn trong lòng khán giả.
Nhưng đó chỉ là những cảm nhận nếu nhìn về ss1. Chắc chắn hầu hết mọi người khi xem xong tập đầu tiên này sẽ đã và đang ngóng tập tiếp theo. Vì sao nhỉ? (3 phút suy nghĩ ^^ )Các thành viên cũ thì không có gì để bàn nữa, vì đã quá quen rồi, mỗi tội là có vẻ lên mặt bắt nạt đạo diễn và các thành viên mới. Riêng Jong Min thì tự tin thấy rõ :DDDD. Các thành viên mới thì điều đương nhiên, vợ lẽ Cha là ấn tượng nhất, nhìn thôi là muốn sặc, là người hứa hẹn mang lại những màn cười lăn lết cho khán giả và cả những trò xấu xa, lười biếng nữa. Sung Si Kuyng thì đã làm quen từ tập đặc biệt của ss1 rồi, mang vẻ ngoài hiền lành, tinh tế và điềm tĩnh nhưng ko vì thế mà ko mang lại tiếng cười cho khán giả, nhìn cái mặt ra mở cửa lúc mới ngủ dậy thì biết. Và với chương trình 2D1N này, tương lai hứa hẹn sẽ còn nhiều khoảnh khắc vô đối hơn nữa. Joo Won mang ưu thế trẻ khỏe và rất "kute". Chú Kim Seung Woo thì ko dấu được vẻ nghiêm nghị của một người đứng tuổi, nhưng sẽ sớm con nít hóa thôi. Riêng đạo diễn mới, chưa nhận xét gì được, nhưng thấy cười toe toét thế -> yên tâm. Nói chung, ko tồi chút nào và rất hứa hẹn.
Điều đặc biệt, khi xem ss2, rất rất vui khi vẫn cảm nhận được những đặc trưng của 2D1N. Như một cậu nhóc, phá phách và tinh nghịch nhưng rất chân thật và đáng yêu.
Lúc trước nghe ss1 kết thúc, dù biết thế nào cũng sẽ đến lúc nhưng bất mãn ghê gớm. Còn bảo ss2 để làm gì, ai mà thèm koi. Giờ thì funny hết cỡ vì có cái để koi rồi. Có thể sẽ ko thể thay thế tình yêu ss1 và dàn cast cũ trong lòng khán giả nhưng ko vì thế mà ss2 ko thể tạo dấu ấn cho riêng mình. Hóng tập tiếp theo quá !!!!!
Tác giả: tuong_tuong    Thời gian: 11-4-2012 12:04 AM
Joo Won phải là người đóng phim vua bánh mì k
lúc đầu nhìn mình còn tưởng là Kang Dong Won nữa chứ
show này rất hay, ss1 coi mà ghiền bác Kang với anh em thất vong và vô dụng ( MC Mong, Eun Cho Ding và Seung Gi) tất nhiên k thể bỏ wa Kim C , bác Tài xế (Soo Geun) , Jong Min, Tae Woong
ngóng ss2 nhá
vậy từ h mình phải chừa ỗ đĩa lớn để tải rùi vừa Running Man và 2d1n nữa
thank subteam nha mong sẽ có mỗi tuần 1 ep như RM
Tác giả: leeho1605    Thời gian: 12-4-2012 09:29 PM
3 thành viên cũ thì ko nói rồi nhưng mình tin chắc chú Cha sẽ làm tốt....mình thấy chú này  tham gia khách mời show nào thì tập đấy lúc nào cũng hay còn chú Kim Seung Woo mình cũng thích chú này diễn  viên xuất sắc ....nhưng ko biết tham gia  show thực tế ra sao kỳ vọng nhiều...hai người còn lại thì mình ko biết rõ lắm....mong mọi người sẽ thành công
Tác giả: JoHyunJae    Thời gian: 13-4-2012 08:31 AM
oh my god

Season 2 giữ lại 3 nhân vật cũ là lee su geun , kim jong min, uhm tae woong :(

:(( kang ho dong, lee seung gi, eun ji won, mình nghĩ 3 ng này bỏ ra thật là tiếc

ko biết season 2 thế nào nữa có chú kim seung woo tham gia nữa kìa:)

Thanks Sub Team :X
Tác giả: divinewind    Thời gian: 13-4-2012 06:09 PM
Vậy thấm thoát đã được 2 năm kể từ ngày đầu tiên mình biết đến 2 ngày 1 đêm. Từ những cái ngày căng thẳng ôn thi đại học, cứ mỗi khi thấy kiệt sức là mình lại vứt hết sách vở sang một bên, ngồi xem 2 ngày 1 đêm, đắm chìm vào cảnh vật thiên nhiên Hàn Quốc và cười sảng khoái trước những trò đùa của HoDong, Su Geun, MC Mong… Thế rồi nhoằng một cái vào đại học, nhoằng một cái mình không cần xem vietsub nữa mà vẫn hiểu những con người đó đang cười nói điều gì, nhoằng một cái từng người ra đi….

Để rồi…!

Như lời bài hát cuối cùng Season 1, Lời chào tạm biệt không phải là sự chia tay mãi mãi mà là lời hứa để một ngày nào đó chúng ta sẽ gặp lại lại nhau, mình đã, đang và vẫn tin rằng một ngày nào đó những con người đó sẽ gặp lại nhau và làm nên lịch sử như họ đã từng làm.

Hơi buồn khi biết rằng nhiều fan của chương trình đã bỏ đi sau khi Season 1 kết thúc, nhưng mình hi vọng Season 2 sẽ “kết nạp” thêm lượng fan kha khá.

Không phải vì quá yêu Season 1 mà mình tiếp tục Season 2. Mình yêu Season 2 ngay từ cái ngày đầu đầu tiên đọc trên báo và biết được những thành viên sẽ tham gia kì này.

- Trước hết là  Lee Su Geun. Như Tae Woong và Seung Woo đã từng nói, nếu không có Su Geun thì sẽ chẳng có gì là vui cả. Su Geun đã từng mệt mỏi căng thẳng trong những ngày đầu tiên tham gia chương trình, và có lúc tưởng chừng như bỏ chương trình mà đi. Vậy mà bằng sự nỗ lực, kiên trì, cố gắng của mình, bây giờ Su Geun đã thành công như thế nào. Nếu ai là fan của 2 ngày 1 đêm chắc hẳn cũng biết ít nhiều về điều này. Màu đại diện của Su Geun là màu xám, tượng trưng cho sự hỗ trợ - Su Geun là người hỗ trợ cho  MC chính là Kang Ho Dong. Nhưng không vì thế mà khi Ho Dong rời đi, Su Geun thay thế làm MC chính. Su Geun, vẫn như ngày nào, vui vẻ, hiền lành hỗ trợ và sát cánh cùng các thành viên khác để hoàn thành chương trình một cách tốt nhất.

Ở Season 2 này, như mong đợi, nếu các bạn xem tập 2, tập 3… đến bây giờ đã được 6 tập, các bạn sẽ thấy, Su Geun luôn tạo cơ hội để cho các thành viên mới bộc lộ được cá tính, sỏ trường của mình. Lee Su Geun là số 1 ! Một ngôi sao âm thầm tỏa sáng ! Và bây giờ đang tỏa sáng mạnh mẽ!!!

- Kim Jong Min khi mới xuất ngũ trở lại với 2 ngày 1 đêm khá rụt rè và… có vẻ mất hết tính hài hước của mình. Đó chỉ là những ngày đầu mà thôi ! Bây giờ Kim Jong Min đã trở lại rồi ! Reaction không chỉ lợi hại hơn gấp mấy lần mà bây giờ Jong Min còn là "Kim sunbae" - một trong 2 người cùng với Su Geun đảm nhiệm vai trò giúp đỡ các thành viên mới làm quen với chương trình. Ngố ngố, ngốc nghếch, thân thiện là tất cả những gì sẽ làm chúng ta "đổ" ầm một cái trước Kim Jong Min !!

- Joo Won – maknae mới của 2 ngày 1 đêm ! 1 cậu bé hứa hẹn sẽ càng ngày càng thú vị. Tập 1, tập 2 Joo Won không xuất hiện nhiều lắm nhưng những tập sau thì đã có "đất diễn" ! Nếu như ở vài tập đầu tiên Joo Won là một cậu bé hiền lành, vâng lời các anh, ăn gì cũng kêu ngon thì ở những tập tiếp theo ta mới biết – thằng bé cũng láu cá lắm nhé! Cùng chờ đón một "bộ mặt" khác nữa của maknae trong những tập của theo của chương trình nào~~~   

- Cha Tae Huyn – một trong những lí do khiến mình mong ngóng Season 2 ! Người ta thường bảo so với hình tượng trên film thì ngoài đời khác hẳn ( như Uhm Tae Woong) thì đến Cha Tae Huyn mình chắc chắn khẳng định một điều: Những vai diễn của Cha Tae Huyn là chính con người của anh ấy! Không có từ gì có thể miêu tả được con người này.. Thôi thì kết bằng một câu quen thuộc: Xem thì biết! ^^

- Uhm Tae Woong khá dè dặt vào những ngày đầu tiên tham gi chương trình nhưng dạo này đã bắt đầu “mở miệng” nhiều hơn, tự tin hơn và còn biết pha trò cười nữa! mặc dù mấy trò đùa vẫn còn ở mức độ trung bình cộng. Khi nhìn thấy Tae Woong như thế lại bất giác về Su Geun những ngày đầu tiên tham gia cũng y như vậy. Ở Season 2, mình bắt gặp được sự đồng cảm ấm áp của mọi người giành cho Tae Woong. U can do it, fighting Tae Woong!!!!!

- Kim Seung Woo – có lẽ sau Lee Su Geun – là một trong những người chịu áp lực khá lớn vì Seung Woo là thành viên lớn tuổi nhất trong số các thành viên. Điều mà mình thấy yêu mến ở thành viên này là, sau khi xem vài tập của chương trình, rồi xem phỏng vấn mình mới biết, vào ngày đầu tiên quay film, Seung Woo đã mấy ngày liền không ngủ nghỉ, sau khi làm việc xong lập tức đến đảo Beakga ngay. Vậy mà mình không hề thấy sự mệt mỏi biểu hiện trên khuôn mặt của Seung Woo (44t rùi chứ trẻ gì đâu, sao khỏe thế nhỉ!) mà thay vào đó là sự tự tin và cố gắng. Khi tham gia 2 ngày 1 đêm – một người không thể ngủ ở nơi nào khác ngoài nhà mình – lại có thể ăn ngủ ngon lành thoải mái như vậy, quả nhiên, Seung Woo đã quen với môi trường làm việc này rùi ~~~  Ở tập tiếp theo, Seung Woo đã nói “Các chú em, hãy tin ở anh!”. Không chỉ có các members đâu, 2 ngày 1 đêm fans cũng sẽ tin vào người anh cả của chương trình! Fighting Kim Seung Woo!!!!! ^^

-  Sung Si Kyung~~~ Giọng ca ballad tuyệt đẹp! Từ những ngày mình học lớp 1, lớp 2, Sung Si Kyung đã ra mắt với những bản ballad tuyệt đẹp và mình cũng đã nghe nhạc của Sung Si Kyung rất rất nhiều! Qua Happy together, Strong Heart, 1 night 2 days with Viewers 2011… mình càng yêu quí Sung Si Kyung. Sau Lee Su Geun, thành viên mà mình thích nhất là Sung Si Kyung! Hoàng tử Ballad với chiều cao khủng, giọng nói ấm áp, cái đầu thông minh đi kèm cặp kính không thể không có ^^ Tính cách của Si Kyung ấm áp như giọng nói của anh vậy! Nhất là cảnh anh lấy 2 bàn tay của mình giữ ấm cho đôi tai của Su Geun. Chỉ thoáng qua 3s thôi nhưng với 1 đứa xem đi xem lại đến 5 lần mỗi tập như mình thì không thể không thấy được! Ấn tượng nhất trong suốt mấy tập là sự chăm chỉ tìm hiểu trước của Sung Si Kyung về địa danh chương trình đi đến, về những kiến thức đã được học mà vẫn nhớ ( mình mới hai mươi tuổi mà mấy cái kiến thức thông thường đã bay biến ra khỏi đầu từ bao giờ rùi!), cộng thêm với sự hài hước không ai có thể béc chước đc! Nhất là cuộc thi audition hô “1 đêm 2 ngày” lần 2 !!! Xem xong cười gãy cả ghế !!! * vừa bùn cười vừa xấu hổ thay cho cái ông anh này!* Sung Si Kyung còn khá ngại khi “cởi áo” trong chương trình. Nhưng mà biết làm sao được! Mùa hè đến rồi! vài vụ xuống nước là…. hết hình tượng ca sĩ Ballad ngay~~ Tập thể hình từ bây h đi nghen oppa~~~

Cuối cùng, xin cảm ơn Subteam… Lúc mình đang thấy hơi hụt hẫng vì fan Việt mình có vẻ không hứng thú với 2 ngày 1 đêm Season2 này thì lại tìm được các bạn!!! Gặp những con người có cùng chung sở thích và chia sẻ những tập phim, những cảm nhận với nhau ~~ mùa hè này sẽ vui lắm đây!

Hi vọng 2 ngày 1 đêm Season 2 này sẽ ngày càng mang đến mang đến cho người xem những trải nghiệm, tầm nhìn mới và cả những tiếng cười mới, sẽ tiếp tục nhận được sự yêu mến của mọi người. Và subteam sẽ càng ngày càng lớn mạnh, mang đến cho fan Việt những tập vietsub chi tiết và thú vị!!!!
Tác giả: RyoMin    Thời gian: 16-4-2012 09:02 PM
Hú yeah thế là sắp có ep2 rùi, hơn 1 tuần wa không thấy làm mình cứ tưởng ...
SS2 bước đầu còn khá ngượng nghịu , và chú Lùn đã rất nỗ lực trong việc tạo không khí
mong rằng các ep tiếp theo sẽ bớt đi sự lúng túng và mọi người 888 nhiều hơn {:313:}
Tác giả: Kazehime    Thời gian: 17-4-2012 12:53 AM
Mình đã gửi tiền cho các bạn trúng giải bình luận hay nhất cho Tập 01. Một lần nữa cám ơn các bạn tham gia, và chúc mừng bạn divinewind đã là người đạt được 100K$T (chưa thuế ) ^^

Mời các bạn tham gia bình luận tiếp cho ep 02 nhé

Tác giả: nakyung    Thời gian: 17-4-2012 10:09 AM
có ep 2 rồi!!!!!!!!!!!!!! =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]
ST jjang!!!!!!!!!!!!!!!!!
những ai còn bị ám ảnh bởi ss1, mình hi vọng các bạn sẽ sớm cất nỗi nhớ đó vào 1 ngách trong trái tim để đến với ss2
bởi vì nếu ai chưa được coi ss1, khi bắt đầu coi ss2 sẽ thấy 1 show thực tế rất hay, rất bình dị, rất chân thật đúng như những tiêu chí mà ss1 đã có, chỉ có điều dàn cast đã thay đổi thôi
riêng mình rất tin tưởng vào dàn cast này, ngoài những gương mặt cũ thì những gương mặt mới đều rất hứa hẹn
coi ko sub thì ko hiểu gì, nhưng cái "điên" của dàn cast ss2 khác nhiều so với ss1, hãy đón chờ những gì mà họ đang làm sắp tới nhé

Ủng hộ ss2 hết mình, ST cố lên
nhân tiện cho mình hỏi: cuộc đình công của nhân viên đài KBS kết thúc chưa? để còn có ep coi dài dài nữa chứ T^T
Tác giả: divinewind    Thời gian: 17-4-2012 07:15 PM
keeke cuối cùng ep 2 cũng ra lò! có đoạn [No sub] hơi phí 1 tí ^^   hem bít bản HD có sub đoạn đó ko? ^^
down về xem trc đã rùi típ tục ngóng HD nào~~~~~
Ths subteam nha!
Tác giả: loveyoochun93    Thời gian: 17-4-2012 07:15 PM
loveyoochun93 gửi lúc 8-4-2012 17:43
CẢM NHẬN CỦA MÌNH SAU KHI XEM 1N2D SS2 EP1 LÀ : MUỐN XEM TIẾP

Không thể phủ nhận "độ  ...

Thank mọi người nhiều. chỉ tiếc là mình ko giúp đc gì cho KITES.
Mình rất muốn học các kĩ năng làm sub để giúp cho Kites nhưng ko biết học chỗ nào. Mà yêu cầu của Kites lại cao...^^!.
Anh chị em nào sẵn sàng đào tạo mình ko ^^?

KITES là web đầu tiên mình thấy sub cực kì chuyên nghiệp và vô cùng nhanh.

Mình có chút ý kiến là nên làm đoạn preview đầu sôi nổi và màu sắc hơn chút, chứ mình thấy hơn nhàm, còn logo thì đẹp rồi. Có thể thay màu xanh bằng các màu khác cho mỗi chuyên mục thì quá tuyệt. {:311:}

Tác giả: JoHyunJae    Thời gian: 17-4-2012 09:27 PM
Thanks Sub Team very much...

1 night 2 days là số 1

vua của show thực tế {:263:}

Hi vọng subteam sẽ mang đến cho khán giả nhiều tập 1n2d hấp dẫn hơn nữa ^^
Tác giả: Sho    Thời gian: 20-4-2012 08:48 AM
chương trình  1N2D nỳ hay tuyệt vờy luôn nè

k biết các thành viên mới như thế nào chứ Cha vợ lẽ thì mòn mặt rồu

mong là ST tung ep đều đều cho pà kon giải trí sau giờ học và giờ làm căng thẳng

thanks ST VE-RY nhiều !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! fighting
Tác giả: JoHyunJae    Thời gian: 20-4-2012 08:56 AM
Sho gửi lúc 20-4-2012 08:48
chương trình  1N2D nỳ hay tuyệt vờy luôn nè

k biết các thành viên mới như thế nào c ...

{:287:} mình cũng hi vọng ST sẽ làm vậy

mấy mem mới cũng đc lắm có mỗi chú cả lớn tuổi nhất là hài thui mấy mem kia cũng ít có gây cười nhưng mà cũng vui {:303:}
Tác giả: rena_sa_bi    Thời gian: 21-4-2012 09:12 AM
thực ra là không có hứng thú với show này lắm (mặc dù biết là nó hay...nhiều ng' quảng cáo thế)
nhưng mà mình kết cái dàn ở ss2. mình kết Uhm Tae Woong và vợ lẽ Cha - cái tên đảm bảo cho gây cười. quyết điịnh gắn bó với show này.
Tác giả: nguyenkimquyen    Thời gian: 22-4-2012 02:00 AM
Đã down ep 02 lúc mới ra nhưng mãi hôm nay mới xem được ^^. Cuối tuần lại được ở nhà xem 1N2D rồi ôm bụng cười lăn lộn thì còn gì là stress nữa ^^

Tuy mình được cười thoải mái thật đấy, nhưng cảm giác vẫn chưa quen với những thành viên mới cho lắm, nhưng cảm giác này không phải là theo hướng tiêu cực mà là tích cực, tuy những thành viên cũ vẫn còn để lại nhiều ấn tượng trong lòng nhưng các thành viên mới thể hiện mình cùng xử lý tình huống theo cách riêng của họ cũng rất mới lạ và thú vị.

Qua 2 ep thì mình bắt đầu thấy thích Cha Tae Hyun ( trước nay không xem Movie cũng không biết con người thật của anh Cha thế nào), ep 01 thì cũng thấy thú vị rồi nhưng vì còn chưa để tâm đến ss2 cho lắm nên qua ep 02 mới xem kỹ hơn và rồi đổ toàn tập với anh này =))))))))), kết từ điệu bộ, giọng nói và con người thật của anh, quả là Fan Hàn có mắt nhìn xa trông rộng, anh thật sự là hợp với 1N2D vô cùng =)))))))).
Nhất mực đòi ăn cá tuyết, đến khi khoái chí chạy ù đi lấy cá thì ….. nó còn sống….léo nhéo không biết làm sao mang về…..vì sợ….rồi cũng lấy hết can đảm mà vác về….vừa chạy vừa la oai oái rằng cá sống ……..bó tay =)))))))).
Cảnh chạy đi đổi cá sống lấy trứng gà…….xứ lý tình huống nhanh lẹ ^^……  anh Cha tham gia quả không sai, và mình xem ss2 cũng không sai nốt ^^
Cảnh nấu ăn thì …….=))))))))), bạ gì nấu đó, nấu gì ăn đó………nói chung nhiều cái để xem và để cười ^^

Xem ep 02 thấy Si Kyung vừa biết nấu ăn lại còn chăm sóc cho các thành viên khác nữa, có chút liên tưởng đến MC Mong, lúc nào cũng trổ tài nấu ăn cho mọi người thưởng thức, nhưng tính cách thì một trời một vực =))))))))))

Cuộc thi hô tên chương trình do Su Geun khởi xướng, phải nói là cười đau cả ruột với màn biểu diễn của ……….Si Kyung, đúng là phong cách của anh mà =))))))), lại thêm màn trình diễn vào những giây phút cuối cùng của ep 02 nữa chớ, thiệt không đỡ nổi.

Trò Bokbulbok giành chỗ ngủ cũng rất vui, vụ rồng phun lửa của Jung Min mắc cười kinh, nhưng khi xem tự nhiên mình lại nhớ đến ss1, lúc đó Su Geun tráo đổi chén tương ớt của bác Kang, làm bác ấy một phen vất vả =))))))))

À, nói mới nhớ, chắc là do những ep đầu nên toàn thấy tình thương mến thương giữa các thành viên với nhau, chưa thấy được sự cạnh tranh, bày mưu tính kế, chơi xỏ lẫn nhau giữa các thành viên ^^. Mong đợi các ep tiếp theo quá

Cảm ơn subteam nhiều nhiều, mình đã được cười thoải mái nhờ show này ^^

PS: Vì mấy hôm làm việc khuya nên quen giấc, và vì mới luyện xong ep 02 nên vô nhà com liền chớ để lâu thì hết cảm xúc mất nên giờ này post bài ^^ không phải mình sợ hụt mất tiền thưởng game ep 02, nhưng nếu có được thì tốt nên tranh thủ =)))))))
Vài dòng nhảm, xin hết ^^

Tác giả: mipham1995    Thời gian: 23-4-2012 04:55 AM
cho minh hoi la ko co link online ha moi nguoi? {:287:} {:287:} {:287:} {:287:} {:287:} {:287:} {:287:} {:287:}

Tác giả: sannodori    Thời gian: 23-4-2012 11:42 AM
các bạn cho mình hỏi là đã có link down ep2 chưa , mình thấy nhiều bạn comment là có ep 2 rồi nhưng sao mình tìm mãi vẫn không thấy nhỉ, có bạn nào trả lời giùm mình với nhé , mình cảm ơn nhiều
Tác giả: JoHyunJae    Thời gian: 23-4-2012 11:51 AM
Trời ơi vậy là M-Zone định thầu dài tập show này sao, đoán mò thui hihi {:294:}{:294:}

vui quá, ko biết cất dấu niềm vui ở đâu nữa {:297:}

hi vọng thực sự là vậy {:309:}

gắn bó với show này mấy năm liền, kiếm từng tập việt sub để xem , dù ko trọn bộ nhưng mà vẫn rất thích xem show này {:263:}

cảm ơn subteam nhiều lắm lắm, thấy ep 3 sắp đến rồi còn ko biết gì hơn là f5 chờ link {:264:}

oh yeah, sắp đc gặp lại chú su geun roài {:306:}
Tác giả: divinewind    Thời gian: 23-4-2012 12:51 PM
keke đợi sub ep 3 nèo! Thích tập 3,4,5 cực lun! Xem mãi chả thấy chán!

(p/s: Vừa xem tập 8 hum qua xog. Cười nghiêng ngả vs Jong Min {:307:}
Càng ngày càng bị thích tính Si Kyung mất rùi! Jong Min ngố có Si Kyung bên cạnh chăm sóc thiệt là tuyệt {:306:}
Tập này nghe Si Kyung (là ca sĩ nên hem nói làm j`!) chứ còn Joo Won và Tae Hyun hát chuẩn lun! Dàn 1N2D lần này văn nghệ văn nghẽo đầy mình ~~~ Mong chờ đến tập Viewer Trip!!!)

Chắc thay vì ngồi chém gió các tập chưa có sub thì mềnh sẽ xem rùi... vít bài trc, đến bao h subteam tung hàng thì mềnh tung bài cảm nhận ra tranh giải mới phải {:303:}

Subteam đã vất vả rùi ^^ *chụt chụt*
Tác giả: JoHyunJae    Thời gian: 23-4-2012 03:59 PM
divinewind gửi lúc 23-4-2012 12:51
keke đợi sub ep 3 nèo! Thích tập 3,4,5 cực lun! Xem mãi chả thấy chán!

(p/s: Vừa xem tậ ...

bạn xem tập 3,4,5 với tập 8 engsub hả, hay bạn biết tiếng hàn thế {:271:}

đội hình S1 văn nghệ ko đc tốt nhưng mà hài vô đối luôn

S2 ko đc hài lắm nhưng xem thấy rất hay {:270:}

Chắc vì đội hình mới nên chưa wen thui, xem Ep1,2 thấy có vẻ thân nhau hơn rùi

hi vọng KBS2 sẽ ko tắt show này luôn, năm ngoái nge tin tháng 2/2012 sẽ kết thúc ai ngờ lại ra phiên bản 2 , sung sướng {:311:}{:291:}
Tác giả: sannodori    Thời gian: 23-4-2012 06:41 PM
các bạn subteam ơi , các bạn cố gắng up các ep HD lên mf giùm mình với nhé , mình down ở fshare k đc , với lại mình không nhắn tin đăng kí tài khoản được , nên có gì các bạn giúp mình up mf với nhé , mình cảm ơn rất nhiều.
Đây là show mà mình thích nhất từ trước đến giờ , sau khi ss1 hết mình cũng buồn lắm , nhưng mà mình vẫn ủng hộ ss2 với những mem mới , mình nghĩ ss2 này cũng sẽ hay không kém ss1 đâu , hy vọng tất cả mọi người đều ủng hộ những mem mới như mình................................
Tác giả: RyoMin    Thời gian: 23-4-2012 08:24 PM
oh yeah có tập mới rồi, thank you sub team nhiều {:290:}
nhưng nói thật coi thì vẫn hấp dẫn nhưng có lẽ do khâu editing có vấn đề 1 chút nên đôi chỗ cứ nhàn nhạt sau ấy
khi lên soompi thì các bạn ấy bảo là do cuộc đình công nên từ khoảng ep3 cho đến ep hiện tại các tập ko tốt cho lắm
cái cuộc đình công đó sao ko kết thúc nhanh nhanh cho rùi, làm mình coi cũng cứ rơi rớt hứng thú đi đôi chỗ  {:276:}
Tác giả: RyoMin    Thời gian: 23-4-2012 09:13 PM
RyoMin gửi lúc 23-4-2012 20:24
oh yeah có tập mới rồi, thank you sub team nhiều
nhưng nói thật coi thì vẫn hấp d ...

bắt đầu từ tập 3 là PD Choi tham gia cuộc đình công rùi, nên việc ghi hình từ tập 3 là cứ dời đi dời lại liên tục là vậy
Rating từ tập đó đến jờ là jảm đều đều, hồi tuần rồi là 15%, tuần này Happy Sunday KBS thấp hơn cả bên SBS

p/s: đáng lý bấm bình luận mà mình lại bấm trả lời rùi
Tác giả: nguyenkimquyen    Thời gian: 23-4-2012 09:59 PM
Hóng mấy hôm nay, cuối cùng thì cũng có ep 03 rồi
Cảm ơn subteam nhiều, subteam vất vả rồi ^^
Hôm nào xem xong sẽ bay vô nhà lảm nhảm

"Cây thông ngổ ngáo" nghe sao giông giống tựa đề Movie có anh Cha quá, tò mò ghê ^^, chắc phải tranh thủ mần ep này mới được

Thanks subteam lần nữa ^^
Tác giả: JoHyunJae    Thời gian: 23-4-2012 10:39 PM
oh yeah mới đi chơi về có tập 3 rùi mừng quá {:270:}{:270:}

down về trân' nó thôi {:303:}

tập trước là chuyến về bão tố {:289:}

giờ là tìm về cây thông ngỗ ngáo , nghe hấp dẫn quá {:310:}
Tác giả: sannodori    Thời gian: 24-4-2012 10:06 AM
sannodori gửi lúc 23-4-2012 18:41
các bạn subteam ơi , các bạn cố gắng up các ep HD lên mf giùm mình với nhé , mình down ...

thế link ở đâu thế bạn , mình tìm mãi mà không thấy
có gì thì trả lời giùm mình với nhé
Tác giả: midori_vn    Thời gian: 24-4-2012 11:08 AM
em xem show này vì tình yêu với bạn Joo Won, thêm nữa là show cũng rất hài hước.
hi vọng là sub team sẽ bước đi đến cùng với show này.
mới có hai ep mà chết cười vs anh Cha, bựa không chịu được, mà toàn thua liên tiếp mới đau chứ.{:290:}
Tác giả: sannodori    Thời gian: 24-4-2012 04:15 PM
các bạn ơi cho mình hỏi , down torrent có phải là down cái link xong rồi bỏ vào utorrent cho nó chạy thôi phải không , thế sao mình nghe phải giữ seed gì gì ấy là xong , mình đang ở trung quốc , nên bỏ vào chả thấy nó chạy , bạn nào biết cách sửa không , giúp mình với , mình cảm ơn nhiều
Tác giả: Kazehime    Thời gian: 24-4-2012 04:53 PM
sannodori gửi lúc 24-4-2012 16:15
các bạn ơi cho mình hỏi , down torrent có phải là down cái link xong rồi bỏ vào utorrent ...

đúng là down torrent tức là nhấn vào link torrent, tải về, chạy bằng utorrent. Chừng nào thấy torrent hiện chỗ done là 100% hay status là seeding tức là bạn đã tải xong. Lúc này bạn có thể tìm tập tin chứa file video tải về và coi thoải mái. Bạn khoan đừng xóa ngay cái link đó trong utorrent mà hãy để nguyên như vậy cho các bạn khác cùng down.

Còn bạn nói bỏ nó vào utorrent mà không thấy nó chạy, có  thể là do không có ai seed cho bạn (cột seeds là 0(0) ) Cái này mình nghĩ 1 Night 2 Days ko thể gặp phải vì hiện giờ rất nhiều bạn seed
Mình nghĩ ko liên quan tới việc bạn ở Trung đâu, bởi vậy nếu không phải trường hợp trên thì bạn phải mô tả rõ lỗi mình mới giúp bạn được.

PS: bạn có thể hỏi bên khu suggestions & feedback chuyện này
Tác giả: sannodori    Thời gian: 24-4-2012 05:07 PM
[IMG]http://i202.photobucket.com/albums/aa235/sannodori/loitorrent.jpg[IMG]
đây là ảnh chụp màn hình của mình nè bạn , nó không chạy cái gì hết , mình ngóng mãi link hd mf của show này mà không có , nên chuyển qua kéo torrent thử thì lại bị cái này . bạn cố gắng giúp mình với nhé , mình cảm ơn nhiều...
Tác giả: pteekei    Thời gian: 24-4-2012 06:06 PM
sannodori gửi lúc 24-4-2012 17:07
http://i202.photobucket.com/albums/aa235/sannodori/loitorrent.jpg
đây là ảnh chụp màn hình c ...

Có lẽ nhà mạng nó chặn rồi nên utorrent không update tracker được. Bên đó hay bị vậy lắm. Bạn chịu khó chờ link down thôi
Tác giả: sannodori    Thời gian: 24-4-2012 09:41 PM
thế mấy bạn cố gắng giùm mình link hd của mấy ep lên mf với nhé , lâu mấy mình cũng chờ đc , nhưng mà chắc chắn có giùm mình với nhé , mình thick show này lắm , các bạn cố gắng giùm mình , mình cảm ơn rất nhiều
Tác giả: vit_lady    Thời gian: 26-4-2012 12:08 AM
Down về từ lúc mới có nhưng hôm nay mới có thời gian xem hết 2 ep. Cảm giác đầu tiên là hay đáng để mình hy vọng {:295:} Dù đôi lúc vẫn chạnh lòng khi nghĩ về ss1 nhưng vẫn sẽ yêu quý và ủng hộ ss2 như vẫn đang yêu quý ss1. Lúc xem đoạn đầu của ep 1, mình vừa cười vừa khóc Cười vì sự hài hước (cái này khỏi nói nữa) còn khóc thì là do vô thức, vì không còn nhìn thấy những khuôn mặt quen thuộc nữa. Chú Cha phải nói là quá hợp với 2D1N, mà cái sự đen đủi đúng là vô đối . Cả Jong Min nữa. Xem mấy ep đầu có JongMin thấy thích lắm, nhưng sau khi đi nghĩa vụ về thấy anh nhạt nhòa quá Nhưng sang ss2 này thì anh lấy lại đc phong độ của mình rồi , không uổng công mình mong chờ. Hôm nay đọc cái new về vụ đình công của đạo diễn mới mà chán quá. Chương trình mới bắt đầu đã gặp khó khăn rồi. Chỉ hy vọng rằng dàn cast mới sẽ gắn bó với chương trình lâu, đừng ai bỏ dở
2 days 1 night fighting
P/s 1: Mình nhớ Mong, nhớ Kim C, nhớ Hodong
P/s 2: Nhớ PD Na Về với 2D1N đi
Cảm ơn subteam đã ko bỏ dở 2D1N
Tác giả: loveyoochun93    Thời gian: 26-4-2012 01:40 PM
Ep 2 thật sự rất hay...
Mấy anh này rất "cuốn hút" trong mấy màn thử thách chọn chỗ ngủ...sẵn sàng phun bất cứ thứ gì ngày lập tức.{:443:}{:443:}{:443:}{:443:}{:443:}{:443:}
Còn CHA VỢ LẼ thì khỏi đỡ luôn, khẳng định mình ko hợp rồi còn đòi tham gia Running man nữa chak, thiệt hết biết. COMBO thất bại của anh này cũng thật đáng nể, chưa thấy show nào mà thành viên lại lập cú hit thất bại liên tục như vậy...{:264:}{:264:}{:264:}{:264:}{:264:}{:264:}
Tác giả: Kazehime    Thời gian: 26-4-2012 03:25 PM
nguyenkimquyen gửi lúc 22-4-2012 02:00
Đã down ep 02 lúc mới ra nhưng mãi hôm nay mới xem được ^^. Cuối tuần lại được ở n ...

Mình đã chuyển tiền cho bạn rồi nhé ^^. Chúc mừng và mong những bài viết khác của bạn.

Kazehime

Tác giả: sannodori    Thời gian: 26-4-2012 04:02 PM
đã có link down mf hd , chỉ cần ep 2 nữa là xong , mình cảm ơn các bạn rất nhiều

thật sự thì xem ss2 show này thì mình lại có cảm xúc khác với ss1 , mỗi ss với dàn cast khác nhau nhưng đều có nét riêng và cái hay , cái cuốn hút riêng của mỗi ss , mình xem ss2 thì mình cũng không nghĩ gì đến ss1 nữa để không bị ảnh hưởng của ss1 làm mình phải mình lôi ss2 ra so sánh , tội nghiệp , chỉ có những lúc rảnh rỗi buồn buồn thì lại lôi ss1 ra xem lại thì mình lại cười nghiêng cười ngả , và mình cũng hi vọng đội hình ss2 cũng sẽ hay không kém , mình luôn luôn ủng hộ show 1n2d.......................
Tác giả: nguyenkimquyen    Thời gian: 28-4-2012 11:12 PM
Cảm nhận khi xem ep 03 thật thú vị ^^

Mở đầu chương trình là màn dance tự do thú vị vô cùng, cảm giác mới lạ nữa =)))))), mỗi người mỗi kiểu, Su Geun và Jong Min thì vẫn là điệu nhảy quen thuộc,Tae Woong đã xem từ ss1 nhưng màn nhảy này thì lần đầu tiên được ngắm. Maknae Joo Won đáng yêu thiệt ^^, chú Seung Woo và Tae Hyun thì tự tin đầy mình =)))))

Tuy phải theo một trình tự đã có sẵn, nhưng qua năm chặng đường giải ô chữ được giấu nơi....... đầu các ngón tay...... của PD Choi vô cùng thú vị và nhiều bất ngờ.

Chặng thứ nhất: vì là khởi động buổi sáng, màn dance tự do chưa đủ độ vận động nên PD Choi đã cho các mems khởi động đợt 2, chạy đi mua cà phê tại nơi mà máy bán tự động ......không thể tự động được vì cúp điện =)))))))))))). Cũng may là cái quần màu xanh lá chuối của Tae Hyun nổi bần bật nên mới có thể kết thúc cuộc vận động sớm hơn một chút, chứ cài đà cứ đễ anh chạy lung tung thì không biết khi nào mới kết thúc được =)))

Chặng thứ hai: Trò chơi trí nhớ, lúc xem 2 mắt mình cứ híp lại vì cười thôi ^^ 7 cái miệng cứ thi nhau nói suốt mà không biết mỏi là gì =)))) Bất ngờ khi Joo Won trả lời được tên trên bảng tên của đồng phục nữ, cảnh hợp xướng khi hát bài "Đường sắt ngân hà 999" của các mems cũng rất ấn tượng.
Không biết các bạn có ai để ý không, chứ trong lúc mọi người im lặng đang hồi hộp đợi kết quả của PD lúc kết thúc bài hát thì cái giọng khàn khàn của Jong Min hô "deng" làm mình mắc cười ghê luôn.

Chặng thứ ba:
Cuộc chạy tiếp sức
Đây là đoạn mình  xem lại nhiều nhất đấy ^^
Cái vận của Tae Hyun ngay từ đầu đã biết rồi mà các mems khác vẫn tin vào sự may mắn của Tae Hyun thì đúng thật là...... quả nhiện là chọn trúng cái bét nhất =))).
Nếu cứ bị sốc như vậy chắc mình cũng không chịu nổi vì chóng mặt mất (cực thân anh Cha quá ^^), nhưng còn các mems khác, phải cõng trên lưng cái "gậy tiếp sức" cứ la oai oái, nói cười liên hồi và nặng chình chịch thế kia thì không biết cảm giác thế nào nhỉ? không biết có ai có ý định vất "nó" đi cho yên chuyện không nhỉ =))))))

Trong đoạn này thì mình phải thú thật là rất bất ngờ với tài xử trí nhanh lẹ của Su Geun về cái game xếp đá để ăn chả cá. Lại càng bất ngờ với giọng nói và khuôn mặt đầy khổ não của Tae Woong "là tôi" khi đến phiên anh mà kết quả thì không cần phải đoán cũng biết rồi =))).
À quên, còn cái điệu cười không lẫn vào đâu được của chú Seung Woo nữa chứ, không ngờ cái món chả cá lại có sức hút phi thường vậy, nó khiến cho người đàn ông chững chạc đứng đắn 44 tuổi này trở nên như trẻ thơ, phấn khích vô cùng phải thốt ra một tràng cười với giọng cười phải nói là .....nếu có cuộc bình chọn thì nó sẽ nằm trong top những giọng cười ấn tượng =)))

Lại nữa là, các mems quả thật là lắm trò, cái gậy tiếp sức củ cái ấy.... cũng may là thời gian có hạn, nếu không chắc cũng gặm tuốt hết, còn một miếng nhỏ như Tae Woong diễn tả rồi mới bắt đầu chạy quá =))

Chặng thứ tư: Cái này thì cũng thật may mắn cho các thành viên, đã chọn được món thích hợp, nhưng cái màn mì quất chứ không phải bắn vào mũi của Jong Min thì..... ẹ quá à =))))

Chặng cuối cùng:
Được ngắm khung cảnh động thích thật ^^( hôm nào phải đi động Phong nha - Kẻ bàng của VN mình mới được ^^)
Tội nghiệp chú Seung Woo, mem mới nên có lẽ trò bị bún trán cũng mới thử lần đầu nên khổ sở thế ^^

Cuố cùng ^^ Như suy nghĩ lúc đầu của mình là tựa đề ep này có liên quan đến phim " Cô nàng ngổ ngáo" nhưng không ngờ lại đúng như vậy, hehe, vui ghê. Nhưng cái nhân vật chính của câu chuyện gì đâu mà cứ đơ ra thế không biết, cứ toàn để cho Jong Min trổ tài đoán chữ không hà ^^ Ep này Jong Min tiến bộ vượt bật thật đấy.

Vài dòng lảm nhảm, xin hết ^^

===========================================

Mình còn quên mất một cảnh nữa, cảnh tăng tốc độ xe - chú rùa tròn ủm nữa, hài không đỡ nổi =))))), màn này làm mình cười muốn té ghê luôn í ^^

Tác giả: Sho    Thời gian: 29-4-2012 07:21 AM
mình thích show này lắm
nhưg mới chỉ xem đc ep 1
ep 2 thì k down đc, mình mới down Utorrent về nhưg mù tịt chả biết làm sao cả, vô File --> Add Torrent để down mà chả có động tĩnh j cứ im lìm 0.0%
nên thử down link pee..... thì khi click here to download thì nó lại bẩu mềnh upload video, hẻm hiểu j luôn
và rồi thử down link jshare thì down xong ep 2 đúng 3 tiếng nhưg lại hẻm xem đc *muốn khóc luôn*
................hức, nên bức rụt bỏ qua ep 2
còn ep 3 thì down link MF nhưg khi down cả 6 parts về ghép lại thì ra đc 1 video đúng 13 phút, mình thử 2 lần rồi đều vậy cả, có ai bị giống mềnh k hay chỉ mềnh gặp xui, các bạn dễ thương rảnh thì up lại lên MF hay lên MU cho mềnh xem vớy
mềnh k  đòi hỏi j đâu, đừng hiểu nhầm
chỉ là mềnh muốn nói là mềnh cũng rất rất muốn xem 1N2D {:417:}
bạn nào rảnh thì up dùm mềnh zớy
--------
1N2D fighting!!!!!!!!!!!!!!!
ST fighting !!!!!!!!!
các bạn xem show  fighting!!!!!!!!!!
Tác giả: nonelse    Thời gian: 29-4-2012 08:30 AM
Sho gửi lúc 29-4-2012 07:21
mình thích show này lắm
nhưg mới chỉ xem đc ep 1
ep 2 thì k down đc, mình mới down Utor ...

Bạn kiểm tra lại xem dung lượng các file MF của ep3 bạn down về có đủ không.
Nếu đảm bảo đủ dung lượng thì chắc không có chuyện join lại chỉ có 13' đâu.
Còn nếu thiếu thì phải down lại part thiếu.

Mình sẽ thử up ep2 lên MF xem sao. Tiếp tục ủng hộ show nhé ^^

Edit:
Link MF ep2 đây. Mình chỉ up SD cho nó nhẹ. Bạn down thử nếu có trục trặc gì thì phản hồi. Chúc xem vui vẻ.

P1: http://www.mediafire.com/download.php?52pd0yyld57s05k
P2: http://www.mediafire.com/download.php?r3wl3vjfk179dae
P3: http://www.mediafire.com/download.php?a6j3pg6yvsr7q6e
P4: http://www.mediafire.com/download.php?t4bhos4xzzchzc6
Tác giả: sannodori    Thời gian: 1-5-2012 01:32 PM
huhu , cảm động quá , mình đang chờ link ep2 thì bỗng dưng nonelse đã up lên
huhu cảm động chết mất , mình cảm ơn nhiều nhé
Tác giả: JoHyunJae    Thời gian: 2-5-2012 01:07 AM
Ui subteam làm việc thật tích cực quá đi
thương sub team ping ping {:298:}
hàng về hàng về mọi ng vào xem hàng đê ^^
ep 3 mới ra thì ep 4 lại gần nhập cảng {:284:}
càng ngày càng thích Korean Variety Shows của Kites rùi hihihi
Tác giả: sannodori    Thời gian: 3-5-2012 04:59 PM
      hy vọng subteam đừng bỏ show này nhé , huhu , show hàn càng ngày càng buồn tẻ , mấy show hay và dài tập như 1n2d hay running man , family outing càng ngày càng ít đi , chỉ toàn là mấy cái show mà chỉ có 1 ep là hết , chả hay gì..................................huhu buồn , xong rồi thì cái thời dbsk , beast , suju , snsd , mblaq , shinee qua đi thì trào lưu hàn cũng lùi dần , đàn em sau thì cũng chỉ đc mỗi nu'est , btob , exo........
Tác giả: gf.chocobo    Thời gian: 5-5-2012 01:53 AM
thank subteam đã làm tiếp 1n2d season 2 :D...mình rất buồn khi show kết thúc nhưng may là các bạn vẫn làm tiếp :X
bạn có thể up ep 2 lên mediafire đc ko...mình chỉ down đc bản SD trên MF hoặc Fshare thôi...mà ep 2 của cả 2 link đấy toàn là HD :D

Tác giả: gf.chocobo    Thời gian: 7-5-2012 12:01 AM
gf.chocobo gửi lúc 5-5-2012 01:53
thank subteam đã làm tiếp 1n2d season 2 :D...mình rất buồn khi show kết thúc nhưng may là ...

bạn ơi link SD ep3 mình click vào lại là link HD ep3 bạn ạ :D...bạn xem lại giúp mình nha :P
Tác giả: ruby_wu    Thời gian: 7-5-2012 12:39 AM
hô hô hô
Ep 4 coming soon kìa
thiệt tình tập trước coi té ghế nhất là màn cõng cái "gậy tiếp sức" chạy qua cầu
người cõng mệt ít mà "cái gậy" mệt nhìu, chắc tại xóc quá )))))))))))))))
Tác giả: divinewind    Thời gian: 7-5-2012 12:28 PM
kekeke tập 4 sắp ra rùi! tuần trc 1n2d team cũng vừa đi Jeju xong! cuối tuần có cái để hóng~~
Suốt 2 tuần qua buồn ghê gớm {:308:}
Tác giả: minwoo_khunver2    Thời gian: 7-5-2012 12:49 PM
Thấy cái chữ soon soon mà mừng gì đâu xx

Iu subteam quá đi ^^

Thực sự thì ss1 mình hem theo dõi kĩ, chỉ coi tập có tập ko trên KBS thui

Cơ mà khi xem ss2 thì cực kì thik xx

Ban đầu xem là vì Joo Won và vợ lẻ Cha

Cơ mà càng xem càng iu team của ss2 xx

Thanks subteams nhìu nhìu vì đã làm một show hay như thế nài

Tác giả: thaopeo166    Thời gian: 7-5-2012 01:09 PM
vào ngóng thấy cái soon soon mà mừng húm Hôm trước còn thấy cái ep4 sẽ ra chậm hơn, hnay đã soon soon rùi mừng ghê gớm yo subteam ghê cơ
Hóng ep 4 cả tuần nay rồi, chết cười với cái show này thôi, vợ lẽ Cha bị dìm hàng ghê gớm đâu còn oanh tạc như khi còn là khách mời ở mấy show kia nữa hihhiiii Bạn Si Kyung may mắn nhỉ ^^  xem show này xong chắc phải nghía qua phim của các mem thôi, lăng xê nhìu thế cơ mà
có khi nào ae nhà Rồng sẽ làm khách mời trong show hok nhỉ
Kook cũng sắp ra album rùi, hi vọng sẽ lượn phượn sang show này làm guest cho papitus nhờ )
Tác giả: nguyenkimquyen    Thời gian: 7-5-2012 09:22 PM
Vậy là có ep mới để mần tiếp rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm luôn ^^
Phải làm cả 2 ss của 1N2D luôn, subteam vất vả quá.
"Người khổng lồ Ballad", mình khoái cái tên này của anh Si Kyung rồi đấy

@Kazehime: Mìnhđã nhận được tiền, cảm ơn bạn
Tác giả: chini106    Thời gian: 7-5-2012 11:39 PM
)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
ep 4 buồn cười quá
ms xem tới đoạn thi hô 1N2D thôi mà cười đau bụng rồi ))))))))))
Cái đoạn chui vào trong lỗ )))))))))))))
)))))))))))))))

{:403:}

tks subteam :">
Tác giả: Sho    Thời gian: 8-5-2012 09:28 AM
Ahhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!

có ep 4, mừng j đâu, ngày nào cũng vô box hóng hàng nóng của ST

nhưg bây giờ chưa down đc ngay, chờ ST bổ sung thêm link các loại   ST helpppppppppppppp!!!!!!!!!!

k hiểu sao mình lại k down đc utorrent nhểy, thử đi thử lại rất nhiều lần k vẫn k đc

chắc mềnh vô duyên vs torrent thôi thì chờ đợi cũng là 1 niềm vui

ST fighting!!!!!!!!!!!!!!!!

Tác giả: Kazehime    Thời gian: 8-5-2012 10:32 AM
Đình công chấm dứt rồi nhé các bạn ơi

Bác PD Chim cũng về rồi.. kakaka{:308:}{:295:}

cre: sooompi, osen, newsen via Nate
re up by me

Tác giả: nakyung    Thời gian: 8-5-2012 01:11 PM
Ep 4, thấy thội nghịp bác Seung Woo quá T____________T biết bác già cả, người ko đc khỏe mà lại phải ngủ bên ngoài, nếu là mình thì mình sẽ nhường chỗ ngủ cho bác ý. Staff hãy dành tình thương mà bầu chọn cho bác ý nhìu nhìu ở mí lần sau nha, thương quá T_______T
Bạn Won bị dễ thu7o7ngggggggggggggggggg nha, đoạn bạn làm 1n2d ý, cưng quá đi thôi =]]]]]
3 người cũ, có cái kiểu đình công gì mà cởi áo lúc trời lạnh thế hả =]] mí ông mà bệnh thì tôi lấy show gì mà coi!!!!
tập này lại đc thưởng thức khả năng đọc của jongmin, vậy mà ông nói là ông đã tập luyện nhìu lắm rồi hả =]]] tui vẫn thắt cả ruột đó
Cha vợ lẽ thì khỏi nói rồi, ôi cái quần legging =]]] lấy cái chụp tai che chỗ đó, tui cười vỡ ruột mất =]]]]]]]
nhìn mí cái pic của bác Chim PD, thấy bác có thể là sẽ còn vấp váp ở chặn đường đầu nhưng cái mặt bác nói thiệt chứ tui nhìn thấy ác quá =]]]]]]] rất là nham hiểm, nhưng càng nham hiểm cháu càng thix

Cố lên 1n2d!!! XDXD

P/S: giờ tui mới biết bạn Won nhà mình khoái mí cái nón có hình con mắt và hàm răng =]]]]]] trông bạn iu quá đi XDXD
Tác giả: danchoi_107    Thời gian: 8-5-2012 09:45 PM
Chết cười cái đoạn đình công thank subteam nhìu lém ............... thank subteam nhìu lém
Tác giả: sannodori    Thời gian: 9-5-2012 11:50 AM
subteam up giùm mình mf với nhé , mình cảm ơn nhiều , mình mong mãi , hì hì , subteam làm việc năng suất thật , cứ ra ep đều đều thì sướng chết mất

Tác giả: h0angly    Thời gian: 9-5-2012 08:27 PM
xem xong ep 4 lại muốn xem luôn ep 5
hic hic đúng là lòng tham ko đáy{:265:}
bây h chỉ có nhiehm vụ là hằng ngày vào KVS hóng các subteam ep 5 coming soon{:292:}
Tác giả: divinewind    Thời gian: 10-5-2012 10:04 AM
Chưa thấy ai post Link mediafire ep 4 HD nên mình post lên nè!

http://www.mediafire.com/?1o9116yw118yu

Tác giả: sannodori    Thời gian: 10-5-2012 10:37 PM
ui , cảm ơn ban divinewind vô cùng , huhu , cảm động quá , mún khóc quá , cuối cùng cũng đc hưởng thụ show mình yêu thích nhất , mình chờ mãi , may có bạn up lên .............. cảm ơn divinewind nhiều lắm , mình xem xong mình sẽ comment thật hay nhé.
Tác giả: thaopeo166    Thời gian: 11-5-2012 01:10 AM
Cái ep4 này hài quá đi mất thôi, xem mà cười não ruột {:286:}
Cái đoạn đầu gọi điện trong lều hài thì thôi rồi, Tae Woong ơi là Tae Woong =)))))))))) à quên còn cái câu "Sistar Bora" của vợ lẽ Cha nữa{:434:}
Cái chụp tai của Si Kyung đc vợ lẽ Cha tận dụng triệt để luôn, mà Si Kyung lại còn rất hài lòng nữa chứ. Thật dễ thương ))))))
Đảng Lều ơi là Đảng Lều... Cái chiến dịch cởi áo biểu tình thật là ... )
Thanks ST nhìu lắm. Sub team nhà mình cố lên nha, ủng hộ subteam nhiệt liệt, fighting

Tác giả: sannodori    Thời gian: 11-5-2012 06:46 PM
   Giu*~ đúng lời hứa , mình xem xong rồi , bây giờ mình comment cảm nhận của mình qua ep4 vừa rồi
           Theo mình cảm thấy thì ep 4 này rất hay , mọi người đã có một số ăn ý nhất định với nhau rồi , các trò bokbulbok cũng rất hay và mang đậm chất của 1n2d , mà không thể tìm thấy ở show nào khác .Các trò chơi rất mang tính sáng tạo , mà cũng làm người khác tò mò nữa , chẳng hạn như cái câu hóa học , lúc tae hyun lật ra thì ghi có vẻ phức tạp như NaCl + H2O , làm mọi người ai cũng sợ hãi vì vốn kiến thức nông cạn vốn là đặc trưng của thành viên 1n2d {:291:} , nhưng cuối cùng đề lại ra 1 câu hỏi mang đậm tính giải trí vui nhộn , đó chỉ là phân biệt nước muối và nước lọc {:438:}...............làm xém tí nữa là đội đã cử ra người mà theo mình là nhiều vốn kiến thức nhất và là cái đầu mới của đội - Sung si kyung sung ballad..

Những thành viên mới theo mình cảm nhận là rất nhiệt tình và hết mình vì các trò chơi , để mang lại những tiếng cười thoải mái. Chẳng hạn như bác seungwoo , trước đây mình chỉ biết bác ấy qua các vai nghiêm nghị mang tính lạnh lùng cao như trong phim iris , nhưng bác tham gia show đã làm mình thay đổi cảm nhận về bác ấy , 1 con người cao tuổi nhưng luôn biết hy sinh để làm những trò cười bằng tất cả thân thể , và luôn cố gắng hết sức , không biết mệt mỏi để không thành gánh nặng cho những thành viên còn lại , bác có một chất giọng trầm ấm , và tiếng cười rất thoải mái , mình thấy tiếng cười đấy rất thật lòng , và làm cho những người bên cạnh có một cảm giác yên tâm và thoải mái.Còn maknae thì mình thấy anh ih rất muốn được nói nhiều , theo mình thì đây là con người đc ví như một quả bom nổ chậm , anh ih ít nói chẳng qua anh ih là maknae thôi nên ngại và chưa hòa nhập đc thôi , chứ lúc đã thân thiết nhau thì thử xem thế nào.hoho , sẽ khác hẳn hoàn toàn đấy {:443:}{:445:}

Tập này đặc biết nhất là series hô 1n2d của sung ballad , sau khi xem ep2 lúc mà anh ấy hô 1n thì mình đã thấy ngại quá rồi , nên ep này đến đoạn anh ih thì mình lại cho tua qua nhanh vì mình cũng thấy ngại như những thành viên còn lai {:423:} , nhưng không ngờ đấy lại là đoạn buồn cười nhất trong cả ep , một ca sĩ luôn giữ hình tượng lạnh lùng pha chút buồn bã lại có thể hết mình đến vậy , k ngại ,các thành viên bảo làm kiểu nào cũng làm mà không ý kiến gì sất.......cuối cùng sự hết mình đấy lại đc đền bù bằng nhưng cái mông chổng ra ngoài . cái đầu thì rúc vào trong lều một cách ngượng ngùng , nhất là cha vợ lẽ đã không giữ lời hứa , ngươi ta đã xấu hổ rồi thì chớ , lại còn ra vẻ đạo đức bảo là k đc rúc vào lều nữa , cuối cùng lại là người đầu tiên rúc vào , đểu thế không biết {:425:} , và cái chụp tai lại là 1 trò đùa không phải ai cũng có thể nghĩ ra , đó có khi cũng là một đoạn kinh điển đấy nhỉ , hihi , chụp tai kết hợp với cái quần bó hổ thẹn..................{:404:}

Cái đoạn bình chọn cũng khá vui , tất cả ra sức vận động tranh cử , lại còn bưng bê bát đĩa giùm người ta nữa chứ , hihi , còn hát tặng 1 bản ballad , tất cả khả năng đều đc lôi ra một cách nhiệt tình..Theo mình thấy thì 3 thành viên cũ sugen , taewoong , jongmin đã rất tinh ý khi không đi vận động , họ chỉ ngồi trong lều cổ vũ mua vui cho có thôi . Có lẽ họ nghĩ mình là những thành viên cũ đã quá quen với đội staff nên họ k vận động , mà họ tạo điều kiện cho 4 thành viên mới có nhiều cơ hội làm quen  và trao đổi với staff nhiều hơn.Mình thấy 3 thành viên cũ rất tinh ý và cũng rất tốt bụng khi họ làm vậy , bởi nếu họ đi vận động tranh cử thì chắc chắn staff sẽ nghe theo 3 người đấy nhiều hơn....

Và cuối cùng thì đã có kết quả , mình thấy khổ thân bác seungwoo quá , đc mỗi 4 quả , huhu , {:432:} , nhìn bác có vẻ hơi buồn , không phải buồn vì phải ngủ ngoài mà là buồn vì có ít người bình chọn cho mình quá . Nhưng bác đã hành động rất xứng đáng với vị trí người lớn tuổi nhất , 1 người anh cả mới , không than vãn , k than phiền . Hoàn toàn chấp nhận mình thua cuộc một cách bình thường, bác già cả và phải đeo đến 11 túi giữ ấm, có lẽ rất lạnh nhưng bác vẫn không có ý kiến gì , rất đáng khâm phục , theo mình thì bác phải ngủ ngoài cũng có một cái hay riêng , đêm đầu tiên phải ngủ ngoài thì có 1 người anh cả - 1 thành viên mới và 1 thành viên cũ ngủ chung với nhau, 1 tấm gương đầu tiên của anh cả dành cho các đàn em . hihi . không biết mình nghĩ thế có đúng không nhỉ ????

Ngày hôm sau đã đến , mọi người cùng đến một nơi rất đẹp để ngắm cảnh , mình nhớ không nhầm thì chỗ này lúc trước mình xem FO cũng có đến rồi , nhưng mà bây giờ thì xem bản HD mới nhìn thấy hết đc cái đẹp của nó , nhưng mà sao mình nhìn cái bán đảo ở dưới nhìn giống cái cổ gà trong họng của con người thế không biết {:442:}{:442:}.

Mình com xong rồi , hình như hơi dài thì phải , nhưng mình đã hứa với mọi người là mình sẽ com thật hay mà .Nếu các bạn thấy không hay thì cũng đừng mắng mình nhé , mình chỉ ghi cảm nghĩ của mình thôi , dài quá thì cũng đừng mắng mình nhé , tội nghiệp mình.hihi.Cuối cùng là rất cảm ơn subteam đã đem đến 1 show rất hay cho mọi người , và sub vô cùng đầy đủ , cảm ơn bạn divinewind đã up hd mf giúp mình. Rất mong chờ các sản phẩm tiếp theo của subtem.        

yii bang`......... yiyiyiyiyiyiyiyiyii (1n2d {:428:}) không biết có đúng không nhỉ????hehe
Tác giả: peoc0102    Thời gian: 12-5-2012 04:17 PM
ảnh hưởng của ss 1 còn quá lớn đối với mình
nhưng thực sự sau khi xem xong 4 tập đầu của ep 2 thì thật sự mình đã bị thu hút
hay hơn mình tưởng tượng nhiều
mình cứ tưởng là không còn như ss 1 thì sẽ không hay, không vui nhưng thật sự không phải ..
cười bật ghế và rất mong chờ tập tiếp theo
thank subteam nhìu nhìu ♥♥

Tác giả: thaopeo166    Thời gian: 15-5-2012 08:01 PM
;)) Nghe đồn tuần này lại có ep mới rồi. ;)) Lại sắp đến giai đoạn ngóng sub :D
Đợt tới mình thi xong là có cái xem rồi... Thi xong phải tranh thủ nghiền ngẫm luôn bộ the Man from Equator man của bác Woong mới được ;)) Đang hăm hở kéo bộ này mà tốc độ thì rõ là .... :D
Ủng hộ 2day1night, ủng hộ ST. Fighting!!!
Tác giả: Kazehime    Thời gian: 17-5-2012 09:16 PM
M-zone thành thật cáo lỗi với các bạn khi 1 Nght 2 Days ra trễ hơn dự tính (Thứ 2 hàng tuần). ST sẽ cố gắng cho ra các ep theo dạng 1 tuần / 1 ep

Mong các bạn tiếp tục ủng hộ

Thân

Kazehime

Tác giả: JoHyunJae    Thời gian: 17-5-2012 10:28 PM
peoc0102 gửi lúc 12-5-2012 16:17
ảnh hưởng của ss 1 còn quá lớn đối với mình
nhưng thực sự sau khi xem xong 4 t ...

uhm, mình nhớ ss1 kinh :(
lúc coi s2 , có nhiều cảnh làm mình nhớ tới heo dang
anh em trống rỗng, đại ngốc
bác ho dong T_T
nhưng mà S2 vẫn hài hước lắm, ^^
Nhưng mà S1 làm sub ko đầy đủ chỉ đc xem 1 số ít tập thôi,
muốn xem hết ghê bạn ơi mà ko ai làm sub :((
Tác giả: motmat    Thời gian: 18-5-2012 06:54 AM
Ngồi chờ đợi ep 5.

Mình là fan trung thành của show này.

Mấy anh lính mới cũng có nhiều kinh nghiệm và hài hước nữa.

{:290:} {:290:} {:290:}
Tác giả: RyoMin    Thời gian: 18-5-2012 09:09 AM
yeah yeah coming son coming son
mong ngóng từng ngày
coi ep mới để thấy cái sự ngốc của JongMin, nhưng lâu lâu cũng tinh ranh tí chút, chắc học từ Eun ChoDing wá
Subteam Hwaiting!!!

Tác giả: Kazehime    Thời gian: 18-5-2012 05:52 PM
Mình đã chuyển tiền cho các bạn sau vì đã tham gia bình luận cùng thread 1N2D tuần qua ^^, mong các bài viết của các bạn, các bạn cứ viết thoải mái, chê cũng được, phê bình cũng không sao{:440:}
Các bạn đã được chuyển tiền
nakyung
sannodori
thaopeo166

Tác giả: koppiri    Thời gian: 18-5-2012 08:32 PM
Mình mới xem thử ep 5 :))
đúng là giống với ep 4 thật:))
mà không biết khác ở chỗ nào đây, để nghiên cứu thêm nào :))
Tác giả: mmm    Thời gian: 18-5-2012 08:39 PM
Cảm ơn Subteam rất nhiều.
Thực sự mình ko trông đợi 2D1N season mới này lại thành công như vậy.
Thích chú Su Geun, Cha Tae Hyun và Makne Joo Won ^^
Tác giả: nakyung    Thời gian: 19-5-2012 12:58 AM
Joowon!!!!!!!!!!! tôi thật ko ngờ, cậu đứng dưới nước để giữ cờ cho bằng đc, kết thúc trò chơi = cái giọng yêu chết đi được (tui nghe còn nhột vì nó trong sáng và "nuột" quá =)))))))) vậy mà trước đó cậu là người giấu giày của các hyung, làm mí ổng ko thể đi kiếm cờ đc =))))) Cậu từ trong sáng biến thành ác quỷ khi nào vậy hả?????? vậy cậu có vẻ ngoài là thiên thần nhưng trong tâm là ác quỷ hả??? =]]]]] Cậu là người đầu tiên trong SS2 này chơi xỏ các thành viên khác đó có bít ko? =]]]]]] đừng có mà giả bộ dễ thương nữa, lộ mặt ra đi =]]]]] tui thích cái phần ác quỷ ngầm của cậu hơn =]]]]]]]

à mà thưa bác Seungwoo, hình như bác thích kiếm đc cái cho mình rồi thì quăng cái của người khác đi xa nhất có thể =]]]] đc đó, nhìn mặt bác gian lắm, cháu thích như vậy =]]]] ko bít vợ Namjoo đã phải chịu đựng ở nhà những gì rồi, bác ko quăng hết mỹ phẩm của cô ấy đi chứ =]]]]]
Tác giả: xemshow    Thời gian: 19-5-2012 08:58 AM
Mình không ngờ xem ss2 lại hài đến vậy, lúc đầu cũng thấy subteam mình làm nhưng không xem vì nghĩ nó sẽ chán không được thú vị như trước. Nhưng có rồi chẳng lẽ không theo dõi vì mình rất khoái anh cha vợ lẽ. xem ep 1,2 mình thấy nó bình thường có khi còn nhạt quá mức, bác PD thì hiền, ko tạo được nhiều thử thách cho các thành viên. Nhưng đến ep 3, 4 thì suy nghĩ thay đổi 360 độ luôn. ep 4 thì anh cha quả là bá đạo luôn (cái mặt không thể đỡ được, lại con cởi quần lấy cái đeo tai đeo vào chỗ đấy) :)), mình thấy anh ý hòa nhập quá nhanh luôn, tự nhiên và có quá nhiều cảnh khó đỡ (làm mình liên tưởng đến Mong). Bác lùn với bác Min(gọi thế quen rồi :))) h phải nắm vai trò là host chính nhưng các bác ý vẫn thật là đỉnh công lực chắc chưa bằng bác Heo Ho dong nhưng mình tin là sau này họ sẽ làm tốt hơn thế, 3 thành viên mới còn thì quả thực có sự cố gắng dù không gây cười được nhiều như anh cha. Mình chắc vẫn thất vọng nhất về anh uhm. Anh ý tham gia từ SS1 mà đến bây giờ cứ kiểu như chưa hòa nhập được ý. Nói chung là cái gì cũng có thời gian làm quen mong dàn sao mới làm được những gì ss1 đã làm được và hơn thế nữa và mong subteam làm hết đến khi nào không còn nữa mà làm. Cảm ơn subteam rất nhiều vì mang đến một show hay, có cái mà xem ngoài Running man
Tác giả: mmm    Thời gian: 19-5-2012 01:42 PM
Hu hu cả nhà ơi, sao sáng nay tớ down EP 5 về hỳ hục kéo torrent cả buổi. Đến giờ mở ra lại là Nội dung EP 4 vậy T_T
Tớ không thấy subteam đính chính nên không biết đã update EP mới lại để down về chưa. Có ai bị chung tình trạng giống tớ khôngggggggggggggggggggg? T_T
Tác giả: emyzun    Thời gian: 19-5-2012 03:44 PM
mmm gửi lúc 19-5-2012 13:42
Hu hu cả nhà ơi, sao sáng nay tớ down EP 5 về hỳ hục kéo torrent cả buổi. Đ ...

mình bị nè ban ơi,koi hết đoạn open mới nhận ra là nội dung ep 44444444444444
hu hu hu buồn chết mất

Tác giả: janet1206    Thời gian: 19-5-2012 07:03 PM
JoHyunJae gửi lúc 17-5-2012 22:28
uhm, mình nhớ ss1 kinh :(
lúc coi s2 , có nhiều cảnh làm mình nhớ tới heo dang
anh em tr ...

mình cũng như mấy bạn, đã down xong mấy tập đầu nhưng vẫn chưa có dũng khí coi tiếp.

sức ảnh hưởng của ss01 thật sự ko dễ vượt qua. vừa mở ra coi là nhớ tới Gi béo, Eun Choding >.<

nhưng sau khi coi xong mấy tập này mình thấy vui thật
Tác giả: thaopeo166    Thời gian: 19-5-2012 09:54 PM
T thì t xem ss1 không được nhiều, nên bắt đầu xem ss2 có thể coi là khởi đầu mới luôn. :D
Mình thì mình thấy ss2 hay, có nhiều cái khác biệt mọi người từ bước đầu bỡ ngỡ bước lên, đến ep4 tinh thần đồng đội cũng được tăng lên rồi. Mọi người h cũng hiểu nhau nhiều hơn, cũng dần thoải mái cười đùa hơn.  Mỗi mem đều có những ưu điểm riêng, từ mem cũ đến mới đều có những tính cách chẳng lẫn với ai. Mình thích cả. Hihi. Có thể nói đây là một show rất đáng xem. Sẽ tiếp tục ngóng show này. :D
P/s: xem ep special mới thấy cậu út đúng là lém lỉnh thật :)) Thêm cả món canh cá chép làm ng` ta thay đổi nữa,màn nhảy nhót buổi sáng của bác già thật là... :D
Đang down cái film người đàn ông đến từ xích đạo của bác Woong đây. Đúng là bác đi show và đóng phim khác hẳn nhau. ;)) Hơi bị thích bác này hihi
Mũi của 1 vài mem to nhỉ :D Cười thấy toàn mũi là mũi :)) :))
Tác giả: JoHyunJae    Thời gian: 19-5-2012 10:13 PM
janet1206 gửi lúc 19-5-2012 19:03
mình cũng như mấy bạn, đã down xong mấy tập đầu nhưng vẫn chưa có dũng khí coi ti ...

ừhm coi S2 nhớ Heo Dang và Eun Choding kinh :((
đúng như hợp đồng tới tháng 2/2012 là kết thúc hợp đồng vs các thành viên cũ T_T
nhưng ko ngờ 3 thành viên cũ đc tham gia S2 ^^
Lee Su Geun, Kim Jong Min, Uhm Tae Wong đúng là người có kinh nghiệm có khác ;))
gây cười rất có duyên, hài ko chịu đc :D
Tác giả: sannodori    Thời gian: 21-5-2012 11:45 PM
subteam ơi , cho mình hỏi là subteam có up hd mf ep 5 không để mình biết mình còn chờ , không thì mình down sd ,nhưng mà mình down SD cũng không được nốt {:293:} ,có gì các bạn xem lại giúp mình với nhé ,
cảm ơn subteam luôn ra sub đều đặn như thế nhé
Tác giả: ptqa90    Thời gian: 22-5-2012 10:17 AM
ss2, eo4 vs e05 hai file đó trùng nhau thỳ phải, chỉ khác tên thôi @.@
  1. General
  2. Unique ID                                : 248101636861454322847017763009221924024 (0xBAA6A31D76229E0A8370F95285EC94B8)
  3. Complete name                            : D:\[color=Red][b][M-zone].2Days.1.Night.SS2.E04.HD.KITES.VN.mkv[/b][/color]
  4. Format                                   : Matroska
  5. Format version                           : Version 2
  6. File size                                : 1.13 GiB
  7. Duration                                 : 1h 25mn
  8. Overall bit rate                         : 1 893 Kbps
  9. Encoded date                             : UTC 2012-05-06 16:44:56
  10. Writing application                      : mkvmerge v5.5.0 ('Healer') built on Apr  6 2012 21:43:24
  11. Writing library                          : libebml v1.2.3 + libmatroska v1.3.0

12. Video
  13. ID                                       : 1
  14. Format                                   : AVC
  15. Format/Info                              : Advanced Video Codec
  16. Format profile                           : [email protected]
  17. Format settings, CABAC                   : Yes
  18. Format settings, ReFrames                : 5 frames
  19. Muxing mode                              : Header stripping
  20. Codec ID                                 : V_MPEG4/ISO/AVC
  21. Duration                                 : 1h 25mn
  22. Bit rate                                 : 1 700 Kbps
  23. Width                                    : 1 280 pixels
  24. Height                                   : 720 pixels
  25. Display aspect ratio                     : 16:9
  26. Frame rate                               : 29.970 fps
  27. Color space                              : YUV
  28. Chroma subsampling                       : 4:2:0
  29. Bit depth                                : 8 bits
  30. Scan type                                : Progressive
  31. Bits/(Pixel*Frame)                       : 0.062
  32. Stream size                              : 1 016 MiB (88%)
  33. Writing library                          : x264 core 120 r2164 da19765
  34. Encoding settings                        : cabac=1 / ref=5 / deblock=1:-1:-1 / analyse=0x3:0x133 / me=umh / subme=6 / psy=1 / psy_rd=1.00:0.00 / mixed_ref=1 / me_range=16 / chroma_me=1 / trellis=2 / 8x8dct=1 / cqm=0 / deadzone=21,11 / fast_pskip=1 / chroma_qp_offset=-2 / threads=6 / sliced_threads=0 / nr=0 / decimate=1 / interlaced=0 / bluray_compat=0 / constrained_intra=0 / bframes=3 / b_pyramid=2 / b_adapt=2 / b_bias=0 / direct=3 / weightb=1 / open_gop=0 / weightp=2 / keyint=300 / keyint_min=29 / scenecut=40 / intra_refresh=0 / rc_lookahead=40 / rc=2pass / mbtree=1 / bitrate=1700 / ratetol=1.0 / qcomp=0.60 / qpmin=10 / qpmax=51 / qpstep=4 / cplxblur=20.0 / qblur=0.5 / ip_ratio=1.40 / aq=1:1.00
  35. Default                                  : Yes
  36. Forced                                   : No

37. Audio
  38. ID                                       : 2
  39. Format                                   : AC-3
  40. Format/Info                              : Audio Coding 3
  41. Mode extension                           : CM (complete main)
  42. Muxing mode                              : Header stripping
  43. Codec ID                                 : A_AC3
  44. Duration                                 : 1h 25mn
  45. Bit rate mode                            : Constant
  46. Bit rate                                 : 192 Kbps
  47. Channel(s)                               : 2 channels
  48. Channel positions                        : Front: L R
  49. Sampling rate                            : 48.0 KHz
  50. Bit depth                                : 16 bits
  51. Compression mode                         : Lossy
  52. Stream size                              : 117 MiB (10%)
  53. Default                                  : Yes
  54. Forced                                   : No
Sao chép mã
và e05
  1. General
  2. Unique ID                                : 218413884451429746703878402447683720614 (0xA450FBE99E7BDD6595F5057D36E195A6)
  3. Complete name                            : D:\[color=Red][b][M-zone].2Days.1.Night.SS2.E05.HD.KITES.VN.mkv[/b][/color]
  4. Format                                   : Matroska
  5. Format version                           : Version 2
  6. File size                                : 997 MiB
  7. Duration                                 : 1h 13mn
  8. Overall bit rate                         : 1 893 Kbps
  9. Encoded date                             : UTC 2012-05-18 04:09:58
  10. Writing application                      : mkvmerge v5.5.0 ('Healer') built on Apr  6 2012 21:43:24
  11. Writing library                          : libebml v1.2.3 + libmatroska v1.3.0

12. Video
  13. ID                                       : 1
  14. Format                                   : AVC
  15. Format/Info                              : Advanced Video Codec
  16. Format profile                           : [email protected]
  17. Format settings, CABAC                   : Yes
  18. Format settings, ReFrames                : 5 frames
  19. Muxing mode                              : Header stripping
  20. Codec ID                                 : V_MPEG4/ISO/AVC
  21. Duration                                 : 1h 13mn
  22. Bit rate                                 : 1 700 Kbps
  23. Width                                    : 1 280 pixels
  24. Height                                   : 720 pixels
  25. Display aspect ratio                     : 16:9
  26. Frame rate                               : 29.970 fps
  27. Color space                              : YUV
  28. Chroma subsampling                       : 4:2:0
  29. Bit depth                                : 8 bits
  30. Scan type                                : Progressive
  31. Bits/(Pixel*Frame)                       : 0.062
  32. Stream size                              : 876 MiB (88%)
  33. Writing library                          : x264 core 120 r2164 da19765
  34. Encoding settings                        : cabac=1 / ref=5 / deblock=1:-1:-1 / analyse=0x3:0x133 / me=umh / subme=6 / psy=1 / psy_rd=1.00:0.00 / mixed_ref=1 / me_range=16 / chroma_me=1 / trellis=2 / 8x8dct=1 / cqm=0 / deadzone=21,11 / fast_pskip=1 / chroma_qp_offset=-2 / threads=6 / sliced_threads=0 / nr=0 / decimate=1 / interlaced=0 / bluray_compat=0 / constrained_intra=0 / bframes=3 / b_pyramid=2 / b_adapt=2 / b_bias=0 / direct=3 / weightb=1 / open_gop=0 / weightp=2 / keyint=300 / keyint_min=29 / scenecut=40 / intra_refresh=0 / rc_lookahead=40 / rc=2pass / mbtree=1 / bitrate=1700 / ratetol=1.0 / qcomp=0.60 / qpmin=10 / qpmax=51 / qpstep=4 / cplxblur=20.0 / qblur=0.5 / ip_ratio=1.40 / aq=1:1.00
  35. Default                                  : Yes
  36. Forced                                   : No

37. Audio
  38. ID                                       : 2
  39. Format                                   : AC-3
  40. Format/Info                              : Audio Coding 3
  41. Mode extension                           : CM (complete main)
  42. Muxing mode                              : Header stripping
  43. Codec ID                                 : A_AC3
  44. Duration                                 : 1h 13mn
  45. Bit rate mode                            : Constant
  46. Bit rate                                 : 192 Kbps
  47. Channel(s)                               : 2 channels
  48. Channel positions                        : Front: L R
  49. Sampling rate                            : 48.0 KHz
  50. Bit depth                                : 16 bits
  51. Compression mode                         : Lossy
  52. Stream size                              : 101 MiB (10%)
  53. Default                                  : Yes
  54. Forced                                   : No
Sao chép mã

Tác giả: nguyenkimquyen    Thời gian: 22-5-2012 11:54 AM
Đã lâu không vào nhà chia sẻ cảm nhận, cũng thấy nhớ nhớ =)))

Tình hình là đã xem được ep 05 cách đây mấy hôm, nhưng chưa kịp com, hôm nay rảnh rỗi nên mình cũng xin nói vài lời ^^

Ep 03, phong cảnh Jeong Seon và hành trình tìm về với ký ức của Tae Hyun thông qua các phần game mà cụ thể là đi tìm “Cây thông ngổ ngáo –Yeopgi Sonamu”
Hôm trước mình cũng đã dài dòng đôi chút về 5 phần trò chơi này rồi, trong các phần thì mình đặc biệt  thích phần ở giữa =)))) vì trong phần này cuộc chạy tiếp sức có cái gậy là Tae Hyun, cứ la oai oái làm mình cười không chịu nổi, lại có khuyến mãi thêm phần trò chơi sếp đá để được ăn chả cá do Su Geun khởi sướng nữa (cái này cười đau hết ruột gan vì cái phần trẻ con của các members =)))
Và phần cuối đi xem động Hwaam, vì được xem phong cảnh động thật đẹp lại có phần tăng tốc xe trước đó nữa =))))

Nhưng trong ep 05, cảnh trong ep 03 đã được biên tập lại, có nhiều cảnh trước đó không có cũng rất thú vị, như là màn chào hỏi của các thành viên trước khi có màn dance tự do tại ga Najeon. Xem cảnh này thì mình đã giải được nghi vấn lúc mới xem ep 03, tại lần trước thấy bác Seung Woo khoái mặc quần ống loe, kêu là rất thoải mái, mà sao hôm nay lại đi mặc đồ Jean bó thế……. =))) té ra là bị bác Đạo diễn Chim không cho mặc, hahaha, bác ấy nói có vẻ rất ấm ức nữa chứ… thật trẻ con quá à, bác Seung Woo ạ!

5 phần trò chơi trong ep 03 đã được edit nhanh hơn, chỉ lấy những cảnh chính để mọi người có thể hiểu hết nhiệm vụ của ngày hôm đó mà thôi, nhưng phần 2, ở trường học, mình được xem thêm phần lái xe có tay nghề của Su Geun, đưa rước các mems tới tận cửa luôn =))), bác tài này cũng có tâm đấy chứ ^^
Nhưng phần trò chơi, lúc bài hát “Đường sắt ngân hà 999” kết thúc, mình không nghe được cái giọng khàn khàn của Jong Min hô …. “Deng” ….. hơi tiết =)))

Phần 3, chạy tiếp sức, biên tập cho các thành viên chạy liên tục làm mình cũng chóng mặt luôn =))) tuy phần chơi xếp đá đã bị bỏ đi nhưng phần “cạp” gậy tiếp sức củ cải của các thành viên có giữ lại nên cũng vui , hehe

Cảnh trong động, lần này lại được xem thêm các thành viên làm dáng để chụp ảnh quảng cáo cho động ….. “Chàng trai thành thị Su Geun...” chưa đến 1s đã thành ra nhân vật ngớ ngẩn nào không biết =))))

Sang phần của ep 04 thì cảnh hô tên chương trình mà mình té ghế mấy lần khi xem không còn nữa nhưng cái vụ về cái bịt tai thì vẫn như thế =))))
Thú vị là trong ep này mình được xem cảnh các thành viên cũng được tự bầu cử =))) đủ các trò gây cười, haha. Bác Seung Woo đặc biệt không vote cho mình mà cho Si Kyung, mình nghĩ bác ấy rất thật lòng, nhưng không ngờ bác ấy đã đoán sai kết quả …. Cuối cùng thì phải ngủ ngoài ngoài trời, nhưng ngày đầu tiên nên mình cũng nghĩ như vậy thì cũng hay ^^ Anh cả cũng nên làm gương chứ nhỉ ^^

Mới mẻ và thú vị là phần lấy cờ để được ăn sáng, 2 nhân ngủ ngoài trời, sau một đêm được hít thở không khí trong lành của thiên nhiên nên tỉnh táo và lanh lẹ thật =))), bác Seung Woo cũng quái thật đấy chứ, đem vứt lá cờ còn lại xuống nước sông lạnh cóng, vậy nhưng Joo Won nhà ta, vì nghe lời mẹ là không được bỏ bữa sáng nên chuyện đó có là gì =))) chạy cái ào xuống nước trước mặt Si Kyung luôn, chẳng do dự gì … *clap* *clap* ….  =))))
Khi Su Geun khiếu nại vụ giấu giày, mình thật sự bất ngờ đó lại là hành động của JW, nụ cười đáng yêu sau câu thú tội thật là…. Ai mà giận được nữa ^^

Tóm lại, sau một hồi lảm nhảm thì ep này tuy là biên tập lại của 2 ep cũ nhưng mình thấy cũng rất đáng xem, cũng có nhiều cái thú vị nữa.

Cảm ơn subteam nhiều nha, subteam vất vả quá ^^

Tác giả: Kazehime    Thời gian: 22-5-2012 01:26 PM
Thông báo

Upload Team của chúng tôi đã quyết định từ ep 05 không Up show lên MF nữa, lý do là MF thường xuyên xóa file, Upload team không thể chạy theo reup từng tập được, nên từ đây về sau, sẽ sử dụng Peeje hay Fshare là host chủ yếu để upload (và sẽ cố gắng up online lên dailymotion). Bạn nào gặp rắc rối từ 2 host này thì nêu rõ vấn đề, mình sẽ trả lời

Thay mặt Subteam
Kaze

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3