Kites

Tiêu đề: Ji Hyun Woo sẽ lên đường nhập ngũ vào ngày 3.7- Công ty phát biểu về vụ tỏ tình [In trang]

Tác giả: greenrosetq    Thời gian: 8-6-2012 07:06 PM
Tiêu đề: Ji Hyun Woo sẽ lên đường nhập ngũ vào ngày 3.7- Công ty phát biểu về vụ tỏ tình

Nam diễn viên Ji Hyun woo (27 tuổi) sẽ lên đường thực hiện quân sự vào tháng 7.

Chiều ngày 8.6, công ty quản lý của Ji Hyun woo cho biết: "Ji Hyun woo sẽ nhập ngũ vào ngày 3.7".

Người phụ trách công ty quản lý cho biết, trong thời gian quay drama "Queen Inhyun's Man" Ji Hyun woo đã nhận được giấy gọi nhập ngũ nhưng vì tập trung vào công việc đóng phim nên đến giờ mới công bố tin tức.

Ji Hyun Woo debut năm 2003 khi anh tham gia cuộc tuyển chọn gương mặt mới của đài KBS. Sau đó anh đóng tác phẩm đầu tiên là sitcom "Old Miss Diary" KBS năm 2004.

Ji Hyun woo hoạt động rộng trên màn ảnh nhỏ, màn ảnh rộng và lĩnh vực âm nhạc. "Queen Inhyun's Man" sẽ là tác phẩm cuối cùng của anh trước khi nhập ngũ.

Trong buổi gặp gỡ fans "Queen Inhyun's Man" vào tối ngày 7, Ji Hyun woo bất ngờ tỏ tình với bạn diễn Yoo In Na: "Tôi thật lòng yêu Yoo In Na, mong nhận được sự chúc phúc của mọi người".

Về việc này, công ty quản lý của Ji Hyun woo phát biểu lập trường chính thức: "Thanh niên nam nữ tỏ tình là chuyện thường xảy ra. Đây là vấn đề cá nhân, chúng tôi không có gì để nói".

Nguồn SPN
[email protected]
Tác giả: pethostupid    Thời gian: 8-6-2012 07:10 PM
Buồn quá. Sẽ gặp anh sau 2 năm nữa và rất mong chờ tin tức tình cảm của 2 ng
Chắc anh ấy muốn có thời gian để cùng suy nghĩ
Tin là sau 2 năm anh ý vẫn chung thủy vs Na
Tác giả: kikune    Thời gian: 8-6-2012 07:10 PM
Hey, anh này zui nè!
Cái vụ tỏ tình công khai của anh cũng ấn tượng ghê!
Đợi tin của 2 người ^^
Tác giả: movall    Thời gian: 8-6-2012 07:11 PM
Page 1 cái đã

Nhân dịp này, công ty quản lý của Ji Hyun woo phát biểu lập trường chính thức về việc Ji Hyun woo công khai bày tỏ tình cảm với Yoo In Na tại FM tối qua: "Thanh niên nam nữ tỏ tình là chuyện thường xảy ra. Đây là vấn đề cá nhân, chúng tôi không can thiệp".

Đấy, công ty quản lý nói rồi đó nhé, chuyện tỏ tình là vấn đề cá nhân, công ty không can thiệp. Ji Hyun-woo công khai tuyên bố rồi đấy, dù có hơi dồn Yoo In-na vào thế bí nhưng tớ tin chắc cả hai bạn đều đã bày tỏ tình cảm với nhau rồi nên Ji Hyun-woo mới lên tiếng công bố. Còn 1 tháng nữa đi nghĩa vụ rồi đấy, công bố tin tình cảm trước người thân, người hâm mộ, báo giới rồi đấy nhé, không ai được giành nàng của tôi nữa nhé!

Có thể sẽ nhiều người coi hành động của JHW là bột phát, nông nổi, hơ hơ, chẳng phải người trong cuộc thì chẳng thể nói được gì, bạn Ji Hyun-woo chẳng phải là người mới chân ướt chân ráo vào nghề, bạn ấy biết rõ cái gì cần làm cần tránh. Tớ chỉ tin chắc một điều hai bạn đã hẹn hò từ trước rồi, tin đồn trên DC cũng đã có từ trước chứ chẳng phải hết phim mới có. Bạn Ji Hyun-woo bày tỏ như thế khẳng định sự nghiêm túc muốn tiến xa, một thái độ đường hoàng chính chính, "Anh sẽ nhận trách nhiệm. Hai năm nữa quay về ta hoàn thành nốt nhiệm vụ cuối cùng là đến nơi đăng ký nhận trách nhiệm suốt đời".

Mình ủng hộ bạn, lên đường bình an và trở về hạnh phúc :)

Chúc hai bạn hạnh phúc!
Tác giả: anli_245    Thời gian: 8-6-2012 07:11 PM
trời ui Hyun woo sắp nhập ngũ hả
bùn dạy trời .. oppa mới zừa tỏ tình vs In Na
sao mừ xa cách sớm vậy trời
{:402:}{:402:}{:402:}{:402:}{:402:}
Tác giả: rinkun    Thời gian: 8-6-2012 07:12 PM
Đọc tin này xong lòng lại hỗn độn nhiều cảm xúc.

Nói là 2 năm nhưng tính đúng là 21 tháng thôi nhỉ? (Ôi, vẫn lâu vô cùng tận). Đó giờ mình ít quan tâm đến chuyện nhập ngũ của các diễn viên nam Hàn Quốc, chỉ ấn tượng mỗi lần Hyun Bin nhập ngũ, từ tháng 3/2011 đến tháng 12 năm nay là kết thúc rồi. Chờ đợi xem đơn vị quân ngũ JHW sẽ vào là đơn vị nào, có xông pha nguy hiểm không hay làm công tác hậu cần thôi.

Lần phát biểu chính thức này của công ty quản lý về việc tỏ tình công khai có vẻ khả quan hơn. Chắc là công ty đã liên lạc và trao đổi với JHW rồi.

Mong là mọi chuyện sẽ diễn biến theo chiều hướng tốt đẹp nhất. "Tình yêu ở xa cũng như ngọn lửa trước gió, gió thổi bùng ngọn lửa lớn và dập tắt ngọn lửa nhỏ". JHW chín chắn, bộc trực, chân thành, sẽ là ngọn lửa lớn ^^

In-Hyun couple in our heart!

Tác giả: »Wohler    Thời gian: 8-6-2012 07:14 PM
thử thách tình yêu là đây =)))))))
công khai tình cảm rất ẩn tượng
các anh khác nên học tập =))))
2 năm sẽ nhanh chóng wa thoy
chị NA và mng chờ ngày anh về
mong tin tốt của 2 người ~~~

Tác giả: thinhmailinh    Thời gian: 8-6-2012 07:15 PM
Không bon chen được với các em nhỏ.

3.7 nhập ngũ, em cũng nghe qua tin này, nhưng mà sớm quá.

Công ty quản lý phát ngôn cũng chẳng bắt bẻ gì, họ k can thiệp, chờ tin chị Na cả ngày nay rồi.
Tác giả: nhungmit    Thời gian: 8-6-2012 07:16 PM
trời ơi
đọc cái tit a đi nhập ngũ mà ta
sao ta cứ có linh cảm 2 bên cty đại diện, rồi thì nhiều ng ko ủng hộ lắm t/cảm của oppa dành cho Na nhỉ
nói cách khác thì thấy họ hình như cố né tránh
sao c Na mãi chưa có động tĩnh ji vậy trời
tự dưng thấy tội tội Bông sao ấy{:301:}
Tác giả: trannganha    Thời gian: 8-6-2012 07:18 PM
buồn quá
vậy là anh sắp nhập ngũ rùi
đang bấn loạn lắm với couple nỳ đây
lâu lắm mới có một couple đẹp đến vậy, chuẩn ko cần chỉnh
Tác giả: kaka0604    Thời gian: 8-6-2012 07:21 PM
Thiệt là hâm mộ quá đê thui, chỉ tưởng màn tỏ tình kiểu đó chỉ xảy ra ở trên phim

ai ngờ nó lại được xảy ra, lãng mạn quá lun

chúc tình iu của anh chị lun vững bền ;)) ;)) đi quân sự về rùi anh chị cưới nhau lun đê :X:X
Tác giả: hajime_ttp3    Thời gian: 8-6-2012 07:22 PM
ôi HW nhập ngũ sớm vậy sao...buồn quá...
ko biết khi nào mới gặp lại a...
hy vọng thật sự ko phải tc từ 1 phía
tình yêu sẽ sưởi ấm a trong quân ngũ
fan nhà Q sẽ luôn ủng hộ và dõi theo a...
fighting nhé!
Tác giả: kwonyuly    Thời gian: 8-6-2012 07:25 PM
ơ hay?
sao a tỏ tình rồi đi nhập ngũ cho êm chuyện àh?! hay cty bắt a làm vậy?
rồi cái cp này thế nào đây?!
mà cái cty phát biểu hay ghê thật =)))))))
Tác giả: Culice    Thời gian: 8-6-2012 07:33 PM
Dạo này cảm hứng với phim Hàn tụt dốc không phanh, may có Kim đại nhân kéo lên.

Bạn này có cái kiểu trả lời phỏng vấn thẳng tưng rất khoái. Dạo trước nhớ coi cái phỏng vấn, MC hỏi vì sao làm diễn viên, trả lời : để kiếm tiền. Lúc đó đang coi uống nước tý thì sặc. Áo trắng, đóng thùng tử tế, cây đàn ghi ta điện, nghêu ngao hát một bản tình ca. Giả mà khán giả giờ không còn chuộng cái mẫu ca sỹ kiểu cổ đi nữa thì JHW cũng vẫn vậy, chẳng đổi thay. Hyun Woo là thế, thẳng thắn, giản dị, dễ gần, lãng tử và dễ thương y như nhân vật Kim Boong-do vậy.

Chúc JHW nhập ngũ rồi sớm đoàn tụ với tình yêu của mình.

Tác giả: snow_angel001    Thời gian: 8-6-2012 07:34 PM
sáng h hóng tin của anh Woo chị Na mệt bở hơi tay
nghe tin anh nhập ngũ em bất ngờ thiệt
bửa h chẳng có tin tức chi tự dưng nay anh vừa tỉnh tò 1 cái lại lộ ngay tin này
dù gì thì trước nhất tin thần fan girl là chúc anh lên đường bình an khỏe mạnh
sau đó là 2 năm nữa vìa đám cưới với chị Na
Tác giả: cass_nana_101    Thời gian: 8-6-2012 07:37 PM
đọc cái news xong sao lại cứ nghĩ là vì anh đã tỏ tình nên mới phải đi nghĩa vụ quân sự thế nhể???
haiz`
đi nghĩa vụ quân sự rồi thì làm sao mà đôi này thành đc đây{:432:}
xem ra Bong đại nhân thích ss Yoo quá zồi
Tác giả: lLeeSlhin    Thời gian: 8-6-2012 07:41 PM
2 năm đi nghĩa vụ cũng có sao đâu
nếu như họ thật lòng thì có 2 năm hay 10 năm cũng thế
giống như QIHM vậy, 1 năm sau họ vẫn yêu nhau như thế
thì ở ngoài đời, 2 năm sau họ vẫn thế. hãy tin tưởng và ủng hộ họ nào các tình yêu
Tác giả: nang_phuongnam    Thời gian: 8-6-2012 07:44 PM
mình thấy công ty quản lý của Ji Hyun woo nói đúng đó chứ: "Thanh niên nam nữ tỏ tình là chuyện thường xảy ra"
chẳng qua vì là diễn viên nên được quan tâm và soi mói hơn thôi. Dù chỉ là cảm nhận qua vai diễn nhưng mình thấy JH ngoài đời có lẽ khá giống với Bông đại nhân, chín chắn, điềm đạm và khá lãng mạn,  riêng mình rất thích hành động tỏ tình công khai của anh, thật đáng ngưỡng mộ.
Anh sắp nhập ngũ rồi, 2 năm sẽ là khoảng thời gian khó khăn cho tình cảm của hai người nhưng dù sao khi đã nói ra được những lời như vậy "Tôi thật lòng yêu Yoo In Na, mong nhận được sự chúc phúc của mọi người", thì dù kết quả cuối cùng ra sao anh cũng sẽ không có gì phải hối tiếc
Mong anh giữ gìn sức khỏe, chúc hai anh chị hạnh phúc!

Tác giả: SIW    Thời gian: 8-6-2012 07:44 PM
Lại hụt mất page 1.

Haiz, fan chưa kịp vui trọn vẹn vì nàng Na còn chưa lên tiếng. Dù nàng ấy có lên tiếng hay ko, trong lòng fan và trong lòng 2 ng đã tự có câu trả lời cho mình rồi.

Nhưng mà sao lại có ngay cái news JHW đi nghĩa vụ thế này. Dù 2 bạn có đang yêu nhau thật (và mình tin là như thế) thì tình yêu của các bạn cũng chỉ mới trong giai đoạn chớm nở và cầnn phải được vun đắp chứ. Thế mà tháng nữa là bạn JHW lên đường đi luôn 2 năm rồi thì làm sao đây.

Nhưng dù sao thì nếu là tình yêu định mệnh, nếu 2 ban thực sự yêu nhau là NHÂN, thì QUẢ sẽ là bạn Na sẽ chờ đợi được bạn Woo về sau 2 năm. Và thế là các bạn sẽ có happy ending cho giai đoạn yêu nhau và bắt đầu 1 happy starting cho 1 hạnh phúc mãi mãi.

Muốn sau 2 năm khi bạn JHW đi nghĩa vụ về, báo Hàn lại giật tít 1 lần nữa "JHW và YIN tuyên bố kết hôn" bla bla bla. Và cuối mỗi bài báo cũng như trong lòng mỗi fan, câu kết sẽ là "and they live happily ever after"
Tác giả: HYD91    Thời gian: 8-6-2012 07:48 PM
Đang bấn loạn về news hôm qua, còn đang lâng lâng, đầu óc quay mòng mòng vì những chuyện vừa mới xảy ra cách đây chưa đầy 1 ngày....
Thế mà nhận đc tin anh nhập ngũ
Cảm giác lúc này thực sự khó tả, tự nhiên thấy thương anh quá
Lấy hết can đảm để tỏ tình vì biết chỉ còn 1 tháng nữa thôi là đi rồi mà lại bị bảo là PR scandal nọ kia..
Nói j thì nói đây là lần đầu tiên mình thấy ấn tượng sâu sắc với 1 diễn viên đến như vậy, đúng là real man
Ủng hộ anh, nếu 2 ng có duyên thì tình yêu nhất định sẽ đơm hoa kết trái, 2 năm Na ơi, 2 năm đủ để Na tiếp tục thăng tiến trong sự nghiệp, đợi anh trở về cưới là vừa, lúc đó Na cũng 33 r còn j ;))
Tác giả: trangiabao    Thời gian: 8-6-2012 07:51 PM
Là một người bình thường, WOW, ngưỡng mộ thái độ thẳng thắn và nghiêm túc của bạn Ji Hyun Woo. Rất đàn ông. Và có chút ghen tị với bạn YIN, không phải ai cũng nhận được một lời tỏ tình công khai như vậy.

Là một fan của QIM, WOW, mình tin chuyện tình cảm là có thật, từ hai phía, bởi thế mà love in the air trong các cảnh phim, khiến người xem dù chẳng là fan của ai còn cảm nhận được qua cáp internet, qua màn hình máy tính :) khiến người xem phim muốn yêu và được yêu.

Tất nhiên, 2 bạn không còn ở tuổi teen mà có thể nói là bồng bột, cty quản lý có quan điểm và cách giải thích của họ, còn chúng ta, khán giả, muốn nghĩ sao thì nghĩ đi. Họ yêu nhau là điều có thật. Một lời khẳng định hay chấp nhận công khai từ phía YIN là không cần thiết.

Chúc mừng hai diễn viên của bộ phim tôi yêu thích!
Không biết tương lai sau này thế nào, chẳng ai nói trước được, nhưng lúc này yêu nhau được thì cứ yêu nhau đi thôi ;)
Tác giả: helloluv    Thời gian: 8-6-2012 07:52 PM
Trời ơi sao nhanh quá vậy
Em còn chưa biết là Na có đồng ý ko mà
Nhưng mà sao bạn Woo đi nhập ngũ nhanh thế nhỉ tiếc quá
Na sẽ chờ Bông chứ ??? Hi vọng là vậy

Tác giả: banhsukem    Thời gian: 8-6-2012 08:01 PM
hơ hơ, mới tỏ tình đã đi lính sao

sao trời nỡ lòng chia lìa đôi trẻ =((

thôi đi 2 năm về rồi wedding luôn bông nha

em và cộng đồng fan gơ chờ đợi anh về bên Na =)))
Tác giả: NhậtVy    Thời gian: 8-6-2012 08:02 PM
"Thanh niên nam nữ tỏ tình là chuyện thường xảy ra. Đây là vấn đề cá nhân, chúng tôi không có gì để nói".

thôi, kiểu này xong rồi... chờ 2 năm nữa fan sẽ có Bong con, Hee Jin con.
chúc mừng 2 anh chị :x
kể ra thì rể YG anh bá đạo quá anh Woo ạh =))) theo truyền thống là lúc công bố là cưới luôn ấy chứ hem phải tỏ tình đâu :x
Tác giả: babycinderella    Thời gian: 8-6-2012 08:06 PM
mình cũng đoán là 2 bạn này hẹn hò trong thời gian đóng phim rồi

Việc  bạn Ji Hyun Woo chết như điếu đổ bạn Na là điều không phải bàn rồi. Còn bạn Na theo mình là kiểu nước đôi, nhận lời yêu bạn Woo nhưng cũng lập lờ chưa xác định rõ tình cảm của mình, hơn nữa lại biết bạn Woo sắp đi nhập ngũ trong 2 năm nên vẫn còn do dự.

Việc tỏ tình hôm qua nếu nhìn nhận khách quan thì là việc làm bộc phát và có phần ích kỷ từ phía của Woo.

Woo biết sắp phải chia xa với Na vì lên đường nhập ngũ nên nhân cơ hội này "bố cáo" thiên hạ là hoa đã có chủ, kiểu "các chú cấm ai đụng vào". Việc làm này hoàn toàn là do sự mách bảo của trái tim chứ khó thể nói đó là hành động của lý trí. Nếu suy nghĩ chín chắn hơn, nếu đặt mình vào hoàn cảnh của người mình yêu để suy nghĩ, Woo chắc chắn sẽ lo lắng cho sự nghiệp đang lên của Na (đây là phim đầu tiên Na nhận vai chính), và nghĩ cho phận gái chờ người yêu suốt 2 năm ròng cô đơn?

Nếu dùng trái tim để nhìn nhận vấn đề thì hành động của Woo có thể gọi là "đẳng cấp" của nghệ thuật cưa gái, y chang motip tỏ tình trên phim khiến vô số thiếu nữ ngã gục.

Còn nếu dùng cái đầu lạnh để đánh giá thì mình nghĩ không ít người phê phán và cho rằng Woo hành xử bốc đồng, thiếu suy nghĩ, có phần ích kỷ :)

Dù thế nào đi chăng nữa sự việc đã rồi, có phân tích mổ xẻ cũng không giải quyết được gì cả. Mong mọi việc sớm được giải quyết ổn thỏa cho cả 2 bạn :)

P.S: Thấy nhiều bạn nhắc đến trường hợp của Hyun Bin để so sánh, tự nhiên nghĩ đến việc ngày xưa hình như bạn Yoo In Na này đóng SG với Hyun Bin và đã có chút cảm nắng đồng chí này thì phải. Mình nhớ trong một talk show In Na còn bảo "Hyun Bin là một người đàn ông đạt 100/100 điểm" gì đó rồi bảo chờ HB xuất ngũ sẽ trực tiếp bày tỏ với anh. Vậy là hay rồi, Hyun Bin sắp xuất ngũ còn Hyun Woo thì sắp tòng quân 2 năm tới đây. Chuyện gì sẽ xảy ra trong thời gian tới đây? Haha. (Mà coi bộ In Na lấy mẫu người lý tưởng giống bạn Hyun Bin thì có vẻ không ăn nhập lắm với hình ảnh bạn Hyun Woo lắm nhỉ? :D). Just for fun :)
Tác giả: rubiaceae    Thời gian: 8-6-2012 08:07 PM
hụt page đầu rồi
tin này nghe trong nhà từ hồi sáng, buồn thế
nhưng nghĩ đi nghĩ lại Hyun Woo tỏ tình vào lúc này rất hợp lí
1 tháng nữa thôi, anh sẽ nhập ngũ vì thế bây giờ Na có in lặng cũng không sao
Hyun Woo không phải top star như hyun bin hjay Bi mà được công chúng vẫn quan tâm từng chút một khi trong quân đội
nên 2 năm nữa Woo trở về trả lời công chúng cũng được, nhân tiện trong 2 năm sẽ biết được tình cảm chân thành
còn về phía công ty quản lí, bên bạn Woo thì không biết sao nhưng mà bên bạn Na thì mình nghĩ không quan trọng lắm đâu vì YG chủ yếu hoạt động bên âm nhạc nên phía diễn viên chắc cũng không khắt khe quá đâu

Tác giả: narutoquyen    Thời gian: 8-6-2012 08:14 PM
Vậy là phải xa bạn trong 2 năm ư?

sao mà ghen tỵ với bạn Na thế nhỉ! Kiểu này là 2 anh chị đang hẹn hò rồi

Thời goan sẽ cho ta câu trả lời chính xác nhất

Tác giả: traanmiao    Thời gian: 8-6-2012 08:15 PM
cty bên anh đã nói thế thì các fans có thể tự hiểu r :">
anh đi lính nhưng cả hai vẫn giữ liên lạc đc thì tốt r :)
hy vọng ngày anh về sẽ có tin vui ^_^~
Tác giả: hoatuyet_99    Thời gian: 8-6-2012 08:43 PM
Anh sẽ phải xa chúng em 2 năm cơ đấy
không chịu nổi đâu. Sẽ nhớ mãi gương mặt hề hề cùng đôi mắt tí hon của anh
Tác giả: meoxitin    Thời gian: 8-6-2012 08:50 PM
Cũng biết trước tin này rồi, buồn vì sắp tới sẽ ko được gặp anh thường xuyên nữa :X
chờ đợi 2 năm quả là lâu lắm
Nhưng lại thấy vui vì cách trả lời của công ty quản lý
Hôm qua còn bảo chắc Hyun Woo vẫn chưa thoát vai
nhưng nay lại nói chuyện tỏ tình giữa nam nữ là bình thường
có nghĩa là {:438:} đã nói chuyện với chàng và chàng đập bàn bảo "đại nhân ta đang nói chuyện nghiêm túc đấy nhé!" thế là cty đã hiểu Woo yêu Na là thật lòng ko phải bốc đồng hihi ... thôi ít ra cũng yên tâm anh mang tình yêu trong lòng đi nhập ngũ, cũng hạnh phúc mà
Tác giả: puny_kst    Thời gian: 8-6-2012 08:52 PM
MÀ CÓ ĐI NGHĨA VỤ ANH CŨNG LÂU LÂU ĐC VỀ PHÉP MÀ

CÒN THÁNG NỮA CỨ YÊU NHAU ĐI KHI THỜI GIA CÒN NHIỀU

NA CŨNG NÓI RỒI "" DÙ SỢ HÃI NHƯNG SẼ KHÔNG LẪN TRÁNH ''  

CTY CỦA JI HYUN WOO BÀY TỎ QUAN ĐIỂM RẤT ĐÚNG : '' NAM NỮ YÊU NHAU TỎ TÌNH LÀ CHUYỆN THƯỜNG ''

YG CŨNG BẢO '' KHÔNG NÓI ĐẾN VẤN ĐỀ NÀY ''

JI HYUN WOO ĐƠN THUẦN MUỐN BÀY TỎ VỚI NG CON GÁI ANH ẤY YÊU

KHÔNG CÓ GÌ SAI MÀ PHẢI XẤU HỔ HẾT

MÌNH TIN NA CŨNG BIẾT ANH SẮP NHẬP NGŨ VÌ ĐÃ CÓ THÔNG BÁO TRC KHI QUAY QIHM MÀ

Tác giả: KimJung    Thời gian: 8-6-2012 09:02 PM
cả ngày hôm nay mất mạng...giờ mí vào đc...đã nghe tin nóng
Aigoo...chàng nhập ngũ ư? {:301:} Để nàng lại sao? bùn thế {:402:}
Cấm chỉ bạn Bông sát gái ko đc léng phéng với cô nào mà quên mất na
Cấm chỉ Na cute ko đc biểu hiện quá dễ thương với anh chàng nào khác!
Cấm tiệt nghe chưa Bông - Na của tui?? ko nghe là tui...{:432:}
Cả nhà tối mát!!! hì hì
Tác giả: verde    Thời gian: 8-6-2012 09:05 PM
Đọc tin này xong, mình hoàn toàn tin là Ji Hyun Woo không hề nông nổi khi tỏ tình công khai. Anh biết mình sắp phải nhập ngũ, nếu còn chần chừ không dám thổ lộ thì sau khi đi nghĩa vụ về có thể anh sẽ phải hối hận (2 năm là khoảng thời gian hoàn toàn có thể cho 1 chàng trai khác đến bên cạnh Yoo In Na và đánh cắp trái tim cô ấy (có thể các bạn không tin nhưng việc này là hoàn toàn có thể)). Bằng việc tỏ tình như thế này JHW đã để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng YIN, và nếu YIN nhận lời (mà mình tin chắc cô ấy sẽ nhận lời khi mà tình cảm cô ấy có trong bộ phim vẫn còn dư âm) thì 1 tháng là đủ để hai người bồi đắp tình cảm Khi JHW nhập ngũ, YIN có thể đến thăm anh ấy, và khi về phép hai người cũng có thể gặp nhau, tình yêu sẽ ngày càng nảy nở và sâu đậm hơn. Tóm lại, việc tỏ tình lần này là quyết định hoàn toàn sáng suốt và lý trí của JHW.
Tác giả: Dramaa    Thời gian: 8-6-2012 09:11 PM
vậy là bít rồi nha
gia đình nhà gái hok lên tiếng, gia đình nhà trai cũng rứa
vậy là cho đôi trẻ tự quyết định ấy mà, chuyện này là chuyện
vui chứ có phải chuyện buồn đâu mà cấm đoán nè
nói chung mình thấy anh í hơi cao tay á
gần lên đường rùi, ngỏ lời trước cho chắc
Tác giả: hoathachthao28    Thời gian: 8-6-2012 09:12 PM
Tóm lại là

trấn tĩnh sau khi sốc vì tin này

Sốc ver 2 khi nghe anh sắp đi lính

Kết luận là, cố lê nhé 2 người, Keep calm and support WooNa

PS; bao giờ bạn Na nhà mình ms nói được một câu nóng lòng nóng ruột như anh đây??????????
Tác giả: lananhkh    Thời gian: 8-6-2012 09:13 PM
Mình trôi về phương trời nào rồi!

Đấy đúng thế chứ! Nam thanh nữ tú tỏ tình là chuyện thường thôi mà....

Có gì mà phải giấu diếm!

Phải thế chứ!!!

Làm tốt lắm JHW!!!!

Mình chính thức gia nhập  ''HỘI NGOẠI TÌNH CÔNG KHAI THEO QUY MÔ LỚN'' với người mà ai - cũng - biết - là - ai - đó!!!! :))
Tác giả: vanha_0410    Thời gian: 8-6-2012 09:30 PM
Ôi dồi ôi,
Mới yêu nhau đc xíu xíu đã phải chia xa thế này.
Na thì phơi phới thế kia.
Bố mẹ thì giục con gái đến tuổi lấy chồng rồi.

Hay là thế này đi: Giờ mình đi bán thiệp nha. Từ giờ đến tháng bảy vẫn còn lâu mà.
Kịp đấy...

Ai mua thiệp hồng hem?

{:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:}

P.S: Muốn có cái dòng chữ màu hường quá mà bị cấm k dùng được...
Tác giả: muatuyet_bun    Thời gian: 8-6-2012 09:37 PM
Nếu mà 2 người thành đôi thì tốt quá
anh đi bây giờ cũng tốt
dù thành hay ko nhưng ít nhất cũng để cả
2 suy nghĩ thật đúng đắn
ôi nhưng mà mong hai người thành lắm ý
In Na unnie đồng ý đi mà
Tác giả: nekomelchan    Thời gian: 8-6-2012 09:41 PM
sao lần nào cũng chậm chân lọt tới tận page mấy vậy nàh? :(((((((((

lúc nghe tin anh sẽ nhập ngũ ngay đầu tháng 7, mình hiểu tại sao anh lại đánh bom như thế.

còn có 1 tháng thôi, mà 2 người còn nhiều việc, thời gian đâu mà hẹn hò mừ có người khuyên sao ko hẹn hò 1 thời gian đã rồi hẵng công bố như thế.

Tình cảm của anh quá rõ ràng rồi. Nhưng chị Na thì mình chưa hiểu nhiều về chị lắm. Nhưng thấy chị tính cách cũng phong phú lắm, năng động nhưng dịu dàng, dễ thương lí lắc lại chín chắn, anh đổ là phải :(

muốn thay đồng phục mà nó ko lên màu :(((((((((
Tác giả: gacon_yeu1990    Thời gian: 8-6-2012 09:51 PM
ÔI Cái công ty quản lý này cool thế, thanh niên nam nữ tỏ tình là đương nhiên, k bàn cãi, đúng là rất có phong cách đại diện.
Mình thích JHW lúc đóng Miss Old Diary và My precious child cơ, Queen In hyun thì k thích lắm, chỉ coi một ít rồi thôi nhưng mình thấy vụ tỏ tình này dù đậm chất manly thế nào thì cũng hơi bị khó xử với ss YAI đây.
Tác giả: piavn    Thời gian: 8-6-2012 09:52 PM
Không được... không được yêu chi mất thời gian...cưới luôn đi kẻo lở...
Tư nhiên mình muốn hai người đó tiến nhanh hơn một chút (chắc mình bị điên)
Anh đi hai năm lận đó, nói ngắn không ngắn, nói dài không dài, thôi thi cưới luôn cho nó an tâm không anh nào thấy khung thành có thủ môn mà vẫn tấn công thì khổ anh trong khi thủ môn là anh lại đi xa khung thành quá ( nhỉm ơ rô rùi)
Mọi người đừng nói mình ham hố đây chỉ là ý kiến của mình thôi hehhe...
Tác giả: porcupine_minoz    Thời gian: 8-6-2012 09:53 PM
hức
sang tận page 4 rồi
Hận qá đi:((
Woo à, Na sẽ nhớ Woo,
Po sẽ nhớ Woo
cả nhà Queen nhớ Woo lun
Tác giả: lolo141089    Thời gian: 8-6-2012 09:54 PM
trời ơi
anh sắp nhập ngũ rồi
thế còn chuyện anh vừa tỏ tình thì giải quyết sao đây
vừa mới làm một tập đoàn fan girls đứng ngồi không yên với anh
mà anh đã nỡ đi nhập ngũ
nhưng dù sao cũng mong một cái kết là
2 năm nữa anh về
công bố với fan về chuyện của hai anh chị
và lúc đó sẽ có tin
"JHW và YIN làm đám cưới"
dù gì cũng chúc anh tháng 7 này lên đường mạnh khỏe
Tác giả: xian_1903    Thời gian: 8-6-2012 10:10 PM
đúng là điên đảo vì mấy cái tin về couple này quá:(((. phải nói là vì a trẻ tuổi nên a bồng bột hơn chăng=))). dù sao chị chị Na đang rối rắm khó xử lắm đây. chắc vẫn đang suy nghĩ xem là nên nói thật hay nói dối mà=))

Tác giả: pastafan    Thời gian: 8-6-2012 10:15 PM
Nãy giờ e cứ buồn ngẩn ngơ,
không ngờ A JHW phải "lên thớt" nhanh thế,
hy vọng mọi thứ mau sáng tỏ, ổn thỏa trước khi anh đi
(tất nhiên là cứ âm thầm cũng được, ứ cần công khai e cũng vui)
cho Anh Chị có chút thời gian, nhử fan một cơ số hình và chuyện bí mật rồi đi!^^
Tác giả: kimle55    Thời gian: 8-6-2012 10:37 PM
Công khai tỏ tình rồi và sau đó lên dường nhập ngũ ,
chuyện này có lẽ Ji Hyun Woo cố ý cho mọi người
biết mối quan hệ của mình với Yoo In Na , cả hai đã
có gì đó từ trước rồi nên Ji Hyun Woo mới tuyên bố
như vây và xin mọi người chúc phúc , hơi tiếc là chỉ
còn có 1 tháng nữa là chành lên đường nhập ngũ để
nàng ở lại bơ vơ một mình ,hãy tận hưởng những giây
phút còn lại trước khi nhập ngũ nhé Ji Hyun Woo và
Yoo In Na .
Tác giả: bubblekul9x    Thời gian: 8-6-2012 10:41 PM
Ô là lá la
Tất nhiên yêu là phải tỏ tình rồi, dù là bằng cách này hay cách khác ^^
Ở đây cách của Woo nhà chúng ta là cách của Nam tử hàn đại trượng phu, dám chịu trách nhiệm ^^
Anh đi chóng về nhé, đừng để phan gơ tụi em cùng chị Na ngóng mòn mắt rồi lại trót đi yêu tên khác
:X:XX:
Tác giả: darkgalaxy1995    Thời gian: 8-6-2012 10:46 PM
Anh đi nhập ngũ sớm thế
Mới tỏ tình thôi mà
Dù sao cũng chúc cho tình yêu của 2 a c đơm hoa kết quả
Mong là 2 năm sau khi anh về sẽ có news đám cưới
Tác giả: EmilyAnnCyrus    Thời gian: 8-6-2012 10:51 PM
đập đầu vô gối T_T
vừa hwa tỏ tình thì hnay thông báo nhập ngũ
chắc là định chống cháy đây mờ, sợ lúc đại nhân nhập ngũ Na ngố ở nhà lấy chồng thì toi
thế là khôn đấy đại nhân ợ
mà kết cái câu mà công ty quản lí của đại nhân phát biểu, trai gái tỏ tình là chuyện thường, đại nhân già rồi mà còn định ở vậy chôn giấu tình cảm mới là không bình thường ý =))
Tác giả: mrsheo    Thời gian: 8-6-2012 10:57 PM
Là Fan của JHW hok thể hok com. khi mà biết tin anh sắp đi nhập ngủ.

Sau khi đọc tin thấy buồn làm sao. Nhưng mà vì tình yêu dành cho Bông-Na cũng như Woo-Na quá lớn.

Sẽ đợi anh trở về, luôn nhớ đến anh và luôn dõi theo anh trong những ngày nhập ngủ.

Hàng ngày ngồi đếm thời gian đợi Woo về.

P/s: Sẽ nhớ Woo nhiều lắm đây!

Tác giả: dang_dainhan    Thời gian: 8-6-2012 10:58 PM
Anh Woo lại đang âm mưu cái zề vậy
thẳng thắn quá khó sống lắm đóa nha
mà iu anh vì như vậy mà ^^
vì vậy cứ nói hết ra đi, đừng làm bc tò mò, bấn, tội lắm
Tác giả: tabibb1604    Thời gian: 8-6-2012 11:07 PM
lâu lắm rồi mới yêu 1 couple thế này,từ sau WW :))

truyền thống YG trc h là im lặng, yêu tầm chục năm mới công bố.
lần đầu tiên có người đi ngược lại luật ,gây choáng đến thế. :)

âu cũng là duyên số,chúc 2 bạn thành đôi.
"Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên tri diện bất tương phùng"

Tác giả: kimvudieu    Thời gian: 8-6-2012 11:16 PM
Sao anh í lại đi luôn khi vừa nhận được giấy gọi nhập ngũ nhỉ? mình thì nghĩ là phim đang hot, phải tranh thủ để tăng độ phủ sóng, gây dựng tiếng tăm hơn nữa rồi hẵng nhập ngũ, thường rất nhiều nam diễn viên lùi việc nhập ngũ lại 1 time đc mà :( đi luôn h hơi bị tiếc, 2 năm sau mới về, k biết có chọn đc tác phẩm tuyệt vời như thế này nữa k!
Ps. Chỉ là ý kiến chủ quan của mình, có j mong các bác thông cảm :))
Tác giả: 19880624    Thời gian: 8-6-2012 11:18 PM
sao lại nhập ngũ lúc này hả trời??????
sau phim này tên tuổi lên như diều gặp gió, đến lúc để tỏa sáng toàn diện thì lại nhập ngũ luôn là sao?
hơn nữa, vừa tỏ tình với ngta xong đi biệt tăm 2 năm trời thì ai ngta nhận lời =))))
thật là...... haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Tác giả: sulla_chen    Thời gian: 8-6-2012 11:29 PM
Huhu, thiệt tình muốn anh hẹn hò bí mật với sis In Na thêm 1 thời gian nữa rồi mới nhập ngũ cơ :((

Nhưng mà thôi kệ, dù có xa nhau nhưng đôi tim vẫn chung nhịp đập là được :">
Mặc kệ ai nói gì, vẫn một lòng tin tưởng giờ này hai anh chị đang nhắn tin cho nhau :">

Tự nhiên muốn để cái sign: HuynWoo + InNa = InHuyn quá :X :X :X
Tác giả: einna    Thời gian: 8-6-2012 11:31 PM

Chỉ còn 1 tháng nữa là anh đi lính rùi...

Dám giờ 2 người đang nhắn tin cho nhau lắm chứ ^o^

Mong là 2 anh chị ko bị cty quản lý cấm cung để ra ngoài hẹn hò nhau :">

Ôi~ Na chờ Woo nhé Na ^^ 2 năm Woo sẽ về chịu trách nhiệm suốt đời với Na :::xxxxx

Tác giả: meogia232    Thời gian: 8-6-2012 11:36 PM
ôi trời đại nhân của lòng em {:295:}
vừa dịu dàng, vừa mạnh mẽ quyết liệt {:301:}
đã biết trước sẽ nhập ngũ
dù chưa thể biết chính xác câu trả lời của ss Na
nhưng hành động và lời nói của anh chính là bản lĩnh của đai nhân {:301:}
yêu và nể đại nhân Kim wa {:271:}
Tác giả: dtcl118    Thời gian: 8-6-2012 11:37 PM
Đọc cái news này xong thấy vừa buồn, vừa vui
Buồn vì anh sắp nhập ngũ, sẽ rất lâu mới thấy lại anh trên màn ảnh
Vui vì anh và chị Na iu nhau. Chúc mừng 2 người
Thật là vui quá!!!
Tác giả: sulla_chen    Thời gian: 8-6-2012 11:38 PM
einna gửi lúc 8-6-2012 23:31
Chỉ còn 1 tháng nữa là anh đi lính rùi...

Dám giờ 2 người đang nhắn tin cho nhau lắ ...

em đang tưởng tượng 1 ngày đẹp trời 2 năm sau, nhà mình lại thêm 1 lần náo loạn vì đám cưới 2 anh chị :X

Chỉ nghĩ thôi mà sao đầu óc cứ lâng lâng

Nhà mình hoành tráng thật, hôm qua giờ tin nào dính tới nhà mình đều thành HOT NEWS đúng cả nghĩ đen lẫn nghĩa bóng (hồng rực thế này không HOT mới lạ), hí hí :X

Dù biết là khó có thể nhưng vẫn mong làm sao một câu confirm từ phía Na unnie :X
Tác giả: lovethenight303    Thời gian: 8-6-2012 11:43 PM
Oh my god, 3.7 sao TT
za là anh chỉ còn một tháng để vun đắp thui áh.............
SS Na say Yes bla bla đi nhé, nhập ngũ thì nàng có thể đi thăm phải ko mọi nguời
Ko thích như Song Hye Kyo vs HYun Bin đâu, {:266:}
Tác giả: kanchi    Thời gian: 8-6-2012 11:47 PM
thời buổi này, đi lính vẫn dùng đc di động, vẫn online chat chit đc mà, mà cấm di động, cấm online thì thư từ viết tay càng lãng mạn
sự nghiệp của s Na đang lên, 31t mới thành danh, nên cũng khó công khai lắm, nhưng chúng ta có quyền hi vọng vào cái hẹn hò bí mật {:313:}
gì chứ YG là công ty có kinh nghiệm trong chuyện này nhất, cứ lấy anh chị 7 làm gương, phải 6 năm mới bị phát hiện
mà phát hiện rồi có cưới đc đâu, nên cứ thầm lặng như già Yang, có đứa con rồi cưới lun thể
Tác giả: BigbangIsVips    Thời gian: 8-6-2012 11:51 PM
trời ơi , bây h tin tức về Hun Woo và In Na hót quá, lội page mà phát mệt lun nèn{:436:}
anh đóng xog 1 tác phẩm hay thế, chưa có tg nhìu để jao lưu w fan, chưa có tg way CF mà đã phải đi ròi...... wan trọng nhất là chiện giữa anh và sis Na chưa đâu vào đâu cơ

sis Na ưi, anh ý sắp đi ròi, sis si nghĩ kĩ đi sis ơi, " ok " đi nhá, e tin chắc ai cũng mong sis và anh Woo thành đôi lám đấy !

Tác giả: hajime_ttp3    Thời gian: 8-6-2012 11:54 PM
nghĩ đi nghĩ lại vẫn thất buồn và tiếc nuối cái vụ a phải đi ntn
nhưng dù sao trc khi tạm chia tay khán giả và fan hâm mộ 1 tg
a cũng kịp làm 1 cú đột phá nt này,ấn tượng sâu sắc luôn
a đi giữ gìn sk và quan trọng là khi về phải mần 1 cú sốc hơn nữa nhé...
iu Woo-Na{:306:}
Tác giả: Hippie    Thời gian: 8-6-2012 11:56 PM
Hi
thế này thì đã rõ ràng lý do tại sao anh tỏ tình r`
muốn đóng dấu chủ quyền đấy mà
com để thử quần áo nên hơi bị nhạt :">
Tác giả: shin.bluepig    Thời gian: 9-6-2012 12:00 AM
Hô hô, mình lại nghĩ việc Bông công bố tình cảm công khai trước ngày nhập ngũ như thế này là quá hợp lí + có vẻ Bông đã lên kế hoạch sẵn bởi:

1. Bông đã có duyên gặp Na từ 10 năm trước + cũng đã có nhiều tin đồn liên quan đến 2 anh chị về sự thân thiết rồi nhỉ{:311:}

2.Bông công khai tỏ tình và cũng đã nói là " tôi chỉ nói những điều tôi chắc chắn" (hê hê {:310:}

3. Cả 2 bên công ty quản lí của 2 người đều phát biểu rằng: Chuyện tình cảm là chuyện riêng, chúng tôi không can thiệp====> chứng tỏ là cũng biết sơ sơ nên mới im lặng cho đỡ khổ 2 anh chị, chứ nếu không đồng ý thì đã từ chối thẳng thừng

4. Bông công khai trước ngày nhập ngũ để khẳng định + cảnh cáo với những anh chàng ve vãn xung quanh Na : " NA đây đã có chủ rồi, các chú né ra xa nhé, ta đi quân ngũ về thì ta sẽ chịu trách nhiệm với NA " {:290:}{:313:}

ôi. cao thủ. đại cao thủ thời gian sẽ chứng minh tất cả :X{:290:}
Tác giả: oaoa    Thời gian: 9-6-2012 12:01 AM
oppa mới hot mà giờ phải chia xa sao?
sao em lại nhớ tới anh Bin của em mà lòng bổi hổi bồi hồi
mong ss NA đồng ý đẻ oppa yên bề gia thất,yên lòng lên đường làm nhiệm vụ
Tác giả: sieudaochit    Thời gian: 9-6-2012 01:55 AM
các bạn khỏi lo, Bong đại nhân trong phim còn vượt 300 năm để đến với tình yêu được thì 2 năm nghĩa vụ có là gì , hú hú

thật sự là nghe tin đại nhân tỏ tình choáng quá , nhưng thật sự là cả hai đẹp đôi quá đi :X:X:X

chúc mừng hai bạn :))

hóa ra Bong đại nhân ở ngoài bằng tuổi mình :)) nhưng độ sát gái thì đúng là bẩm sinh =))
Tác giả: supersleeper054    Thời gian: 9-6-2012 03:19 AM
ẹc, biết là sẽ nhập ngũ nhưng ko ngờ sớm thế ngay tháng sau rồi chưa đầy 1 tháng nữa....
mong là đôi này sẽ kết thúc có hậu giống đôi Han Ga In - Yeon Jung Hoon {:273:} (đôi này mình vẫn luôn ngưỡng mộ vô cùng vô cùng luôn {:290:})
anh đi nhập ngũ và chị chờ
chắc đôi này ko đc như đôi kia, là ko thể nào cưới nhau trc khi anh nhập ngũ đc {:313:}
nhưng chị cứ nhận lời đi
rồi chờ anh về cũng được mà {:270:}

Tác giả: wyhsy    Thời gian: 9-6-2012 08:08 AM
còn gần 1 tháng nữa là Bông đại nhân thực hiện nghĩa vụ rùi =.=
làm sao giờ đây hả Bông hả Na?
Na agree mau lên chớ kẻo xa Bông 2 năm hối tiếc đó..hự hự
Cầu cho 2 ngừ có kết thúc viên mãn{:290:}
Tác giả: midori_vn    Thời gian: 9-6-2012 08:28 AM
buồn quá, bông đại nhân sắp đi nhập ngũ sao?
vậy là phải hai năm nữa mới được gặp lại rồi.
thảo nào mà bạn ấy lại mạnh dạn tỏ tình như vậy.{:309:}
bạn Na ơi, đồng ys đi còn gì nữa, bạn bông sắp đi xa rồi kìa.
không là hối hận đấy, hi vọng hai năm sau hai bạn vẫn là một couple đẹp.
Tác giả: libraIme    Thời gian: 9-6-2012 09:00 AM
vì anh phải "đi xa" nên mới phải đánh nhanh rút gọn đúng ko??
ít ra còn đc 1 tháng hạnh phúc bên người yêu trước khi nhập ngũ
{:438:}
cố lên anh Bông ơi
Tác giả: MYFOREVER86    Thời gian: 9-6-2012 10:12 AM
ôi, chàng Bông đi nhập ngũ sao, huhuhu, sao chưa thấy Na có nhút nhít gì hen, Hy vọng tình cảm của 2 người vẫn bền chặt như tảng đá, có chặt cũng kô mẻ. Nhiều khi chàng Bông đi nhập ngũ cũng hay, may đâu trong thời gian nhập ngũ, chỉ có cô nàng Na âm thầm quan tâm ủng hộ, chăm sóc thì sao, 2 năm sau chàng về , tình cảm gắn bó hơn, tuyên bố kết hôn cho fan tung hoa kekeke. {:301:}Cầu chúc cho anh chị mãi hạnh phúc bên nhau, Hâm mộ nàng Na quá đi, có chàng Bông dũng cảm, thật lòng yêu thương như vậy, BôngNa fighting !  {:290:}
thank you ss trans news *chu mỏ chụt* {:418:}
Tác giả: pandalovetvxq    Thời gian: 9-6-2012 10:35 AM
kaka mới đọc cái tiêu đề nghe choáng váng, mới tỏ tình xong đã đi nghĩa vụ.
Cơ mà thấy hao hao giống vợ chồng Han Ga In, cưới vợ xong mới đi nghĩa vụ
Bông đại nhân biết mình sắp đi nên " tỉnh tò" trước keke.
Chưa gì đã muốn tuyên bố với mọi người nàng Na là của mình...đúng là cao thủ sát gái
Hy vọng 2 năm sau về sẽ có 1 đám cưới linh đình hjhj.
ủng hộ Bông-Na cúp pồ
Tác giả: diemhang89    Thời gian: 9-6-2012 10:37 AM
hic hic
Woo sắp phải đi xa rùi Na ui
mau mau nhận lời anh í đi mừ
để Woo còn yên tâm làm nghĩa vụ chứ lị
iêu 2 bạn nhắm í
chúc phúc 2 bạn con đàn cháu đống
sống đến đầu bạc răng long

Tác giả: hangtoto    Thời gian: 9-6-2012 11:29 AM
chờ mãi tin tức từ sis inna mà chưa thấy:((
nói chung là rất hi vọng vào couple này
đừng làm e buồn nhé sis ơi:(
Tác giả: socconlt89    Thời gian: 9-6-2012 11:35 AM
trời ơi:O sao mà đi nhanh thế hả trời????????
Vừa mới tỏ tình với con người ta mà:(
thôi thì vô đó ngày ngày thư từ rồi điện thoại cho Na nhé:X Mong 2 bạn sớm thành 1 đôi chính thức
Tác giả: minkd    Thời gian: 9-6-2012 11:39 AM
Công nhận anh Ji Hyun Woo này cao thủ
Trước khi đi định tính hốt cú chót đây mà
CƠ mà sis Na nhah đồng ý đi
Cho anh còn yên tâm công tác{:398:}
Tác giả: linhxu    Thời gian: 9-6-2012 12:14 PM
hix e bít tin này đã lâu từ trg nhà! chẳng khác gì sét đánh ngang tai, đang lơ lửng
trên 9 tầng mây bỗng bị kéo tụt xuống đất
nên e ứ mún com tin, ứ mún nói gì lun!!!..........
sau khi chấp nhận sự thật, e chỉ còn bít chúc a lên đường bình an thui ạ!!!
và cũng như bao nhiu mem nhà Queen và nhữg fan gơ đã đổ rụp vì a, e đã hỉu
ra điều a í mún nói vs ss Na " anh yêu e thật lòng! hãy tin tưởng vào a nhé! hãy đợi a!"
ặc! chết lun!!! ss Na và chúng e sẽ đợi a Hw 2 năm nữa nhá!!!
oppa 5ting!!!!!!!{:290:}
Tác giả: drp252    Thời gian: 9-6-2012 12:31 PM
hix, zị sắp đi nghĩa vụ quân sự 2 năm rùi
2 năm nì chị Na có tới thăm anh Woo hok???
cái cặp nì bị đợp nha
mà cái kiểu tỏ tình nì hơi dồn chị Na vào thế bí nhưng công khai như vầy chứng tỏ tình củm chân thành anh dành cho chị, giống như đánh dấu lãnh thổ trước khi đi xa zậy á
mà 2 công ti đều nói như vậy rùi thì khả năng 2 người 1 cặp cứ tăng vùn vụt
hi vọng sau 2 năm, khi anh quay trở lại, 2 người sẽ tuyên bố chúng tôi đã đính hun rầu
Tác giả: never-say-never    Thời gian: 9-6-2012 12:32 PM
Công ty này phán chuẩn!
Ung hộ hết mình
phải đi kiếm phim của 2 bạn xem mới được
Tác giả: flymetothemoon    Thời gian: 9-6-2012 12:34 PM
cả 2 cty đều ko có ý kiến phản đối hay ngăn cấm. thế này thì cúp pồ nhà mềnh cứ thẳng tiến thôi nhở
chị NA sao chưa thấy có ý kiến j zậy c ơi???????
phải đợi đến tận 2 năm nữa mới có thể đc nhìn Kim đại nhân trên màn ảnh. thôi thì trc khi đi 2 ng cứ tổ chức cái wedding cho thiên hạ ăn mừng
Tác giả: cielluz    Thời gian: 9-6-2012 12:42 PM
hẳn là anh Woo đc nhiều fan chúc phúc lắm đây, không những fan trong nước mà còn fan nước ngoài nữa

cũng mog là anh và chị sẽ có cái kết có hậu, nhưng mà thiết nghĩ chắc cũng chỉ đc chừg 60% =.=

thứ nhất anh Woo sắp nhập ngũ rồi ít nhiều cũng xa mặt cách lòng 

thứ hai, tình cảm này chỉ đứng về 1 phía, còn chị na nghĩ ntn về anh woo thì m` ko biết. Khi nge anh woo tỏ tình bạo dạn như thế chắc chị cũng rung rinh đôi chút, nhưg tình cảm ko phải là chuyện đùa, chị na cần phải có nhìu thời gian suy nghĩ, cho nên thế nào fan cũng ngóng dài cổ mà đợi chị trả lời

thứ 3, Yang xe ôm có nói anh woo vì quá nhập tâm vào vai diễn chưa "thoát" ra khỏi tình cảm đối với chị na trong fjm  mình mới tải 1 2 tập coi thử nên chưa biết t/c thế nào, nhưng có nói yg nói sai thì cũng ko đúng. Có nhiều diễn viên quá nhập tâm vào vai diễn nên việc thoát ra khoi cái hôn nv là điều ko dễ, phải mất thời gian dài mới có thể bình thg` lại đc, nhưng dù sao cũng tin là anh woo "suy nghĩ chín chắn" như a nói

thứ 4, chưa chắc gì mà chị na tuổi này chưa có bạn trai =.= chuyện "cặp kè" của nghệ sĩ YG có tiên cũng ko đoán đc, như GD có lắm gf mà chả ai biết cô nào là cô nào đâu{:437:}

trong thâm tâm cũng chúc anh chị "IU NHAU ĐI'' nhưng sao mình có cảm giác tình cảm này mong manh quá, thôi kệ đó là chuyện của ng` ta có nói gì cũng ko biết đc, những điều trên là sn riêng của m` thôi =.=

Tác giả: janetkute    Thời gian: 9-6-2012 01:03 PM
dù bên In Na chưa có câu trả lời chính thức nhưng khoảng 90% mình khẳng định là 2 anh chị có loveline sẵn với nhau rồi. bạn Bông chẳng phải là dân mới mà bảo bồng bột, nông nổi, ... kiểu như bạn Han Dong Min trong phim ý, trước buổi lễ trao giải cũng đùng đùng đòi công khai tình cảm dù Queen có không cho đấy thôi ^^
với lại, phải chắc chắn về tình cảm của đối phương thì mới có thể công khai cho bàn dân thiên hạ chứ nếu chỉ là tình một chiều thì khác gì dồn In Na vào thế bí, đành lòng phải làm mất mặt người ta, nhỉ? :)))
nếu tình yêu này chỉ có 1 hướng thì chắc Bông đã chuyển sang kiểu như bạn Seulong 2AM ngưỡng mộ Shin Min Ah rồi bày tỏ tình cảm trên Strong Heart ấy, như thế không phải đỡ hơn sao??

khi đọc news Bông đi nhập ngũ, thật sự lúc đầu mình thấy hơi bị buồn, vì tình yêu showbiz vốn đã mong manh trong sự khắc nghiệt của cánh báo giới lẫn fan hâm mộ rồi, giờ mối tình mới chớm của 2 bạn trẻ lại bị thử thách trong 2 năm, chưa kể sau Queen Inhyun's man, tên tuổi In Na sẽ không còn đứng trong hàng ngũ beginner nữa, đồng nghĩa với việc nàng sẽ bận rộn hơn, tức là ít có thời gian bồi đắp tình yêu =((( nhưng mà sau mới nhận ra mục đích của Bông công khai trước khi nhập ngũ thế này, kiểu như đánh dấu chủ quyền ấy, trong 2 năm dù ai có đổ In Na nhà tôi (khả năng cao là có lắm, độ sát trai của nàng đừng hỏi nhé!) thì cũng đừng mơ được công khai tuyên bố nhé!!! (kiểu kiểu như vậy) :D

cơ bản là cũng đã giữ lòng tin rằng loveline 2 chiều này là thật rồi nên cũng mặc định "ai là của ai" rồi. hơi lo cho loveline này nhưng mong độ si tình và chân thành của bạn Bông sẽ đánh gục tất cả dù có 2 năm hay 5 năm đi nữa. 2 bạn cố lên nhé!!!!
Tác giả: cancer9177    Thời gian: 9-6-2012 01:17 PM
Ôi, vậy là bên Hàn cứ khoảng 27-28 là phải nhập ngũ hả mọi người
hay là có thể đi sớm hơn.
sao anh sớm ko đi muộn ko đi mà cứ phải đi lúc dầu sôi lửa bỏng này nhỉ,
hờ hờ, dù sao vẫn con một tháng, ráng cua đổ Na nha. fighting..
Tác giả: bunny_shiny_tit    Thời gian: 9-6-2012 01:40 PM
Hôm qua hóng đủ tin tức cơ mà chưa comt được :(
Riêng về ý kiến cá nhân của em thì em thíc cái lời tuyên bố của cty quản lý =))
Cứ để thế cho hai anh chị đỡ khó xử :x

Anh Woo à
Còn một tháng nữa thôi
À, còn chưa đến một tháng nữa
Là anh lên đường nhập ngũ rồi
Trong khoảng tgian 2 năm ấy
...
Thôi thì công bố trước khi lên đường nhập ngũ
Dán cái mác lên người chị Na Tuyệt thế mỹ nhân là của Cao thủ sát gái r =))

Woo-Na 5ting!!!~ :x

Tác giả: lolo141089    Thời gian: 9-6-2012 02:10 PM
nghĩ đi nghĩ lại thì cái cách trả lời của 2 công ty cũng hợp lý đấy chứ
nếu ss Na không có tình cảm thì YG đã trả lời fan là không có gì rồi
đây YG lại không bình luận
thôi thì cứ để thuận theo tự nhiên,thời gian nó chứng mình tình cảm của ac
a cũng sắp nhập ngũ rồi,chỉ mong anh luôn vui vẻ và khỏe mạnh
nhưng mà lúc nào cũng ủng hộ cái màn tỏ tình Thế Kỷ của anh!!!
Tác giả: tuong_tuong    Thời gian: 9-6-2012 03:37 PM
mong 2 người thành đôi, chứ đừng giống như cặp Hoắc Kiến Hoa với Trần Kiều Ân
nam công khai nữa không nhận, mình thấy cặp này rất xứng và đẹp
mong chị Na gật gật gật đầu

Tác giả: selina_142    Thời gian: 9-6-2012 04:05 PM
tròi oi, sao h ta mới thấy cái news này vừa mới có tý tin vui mà công ty lại đầy bạn Woo đi thế sao, ko tự dưng đùng 1 cái nhập ngũ là sao

đi như thế xa mặt cách lòng lớm mà đang giai đoạn đầu lại ko bên nhau thì nàm xao lâu dài được chị Na lại xinh thế kia  thì 1 đống ng ngấp nghé ý xao lại nỡ chia lìa đôi lứa thế chứ
Tác giả: lazy.lady    Thời gian: 9-6-2012 04:40 PM
sao zậy a ơi....zừa mới tỏ tình sis Na mà
c chưa ok thì a đã đi rồi...huhu
a phải ở đây để chinh phục c mà....
a wả là 1 người đàn ông chân chính...iu thì nói iu k cần phân biệt mình là thần tượng hay gì gì đó...hành động k phải nghệ sĩ nào cũng làm được..
5ting a Bông ơi...cố giành lấy sis Na nha
Tác giả: durami    Thời gian: 9-6-2012 07:58 PM
Anh Woo, em chỉ nói một câu thôi: Anh đi mạnh giỏi, chăm chỉ để được mau về với chị Na
Em tin nếu chị Na yêu anh thật lòng thì thử thách 2 năm không là gì cả ;))
Anh yên tâm, chị Na đang lên, đảm bảo rất bận rộn nên không có thời gian nghĩ ngợi linh tinh đâu. Nhưng mà nghĩ về anh thì chắc là có =)).
Thêm vào đó là anh đã cộp mác đóng dấu chị như thế thì không ai dám có ý gì với chị nữa đâu =))
Anh đi mạnh giỏi nha :x
Em hi vọng lúc anh về là lúc anh làm đám cưới =))
Tác giả: lovethenight303    Thời gian: 10-6-2012 02:48 AM
Couple iu vấu của mình
tuy anh đi nhập ngũ mà làm za là khẳng định Na là của anh phải ko....
cao thủ quá àh
=)), anh làm thiên hạ mất ăn mất ngủ za, đi nhập ngũ là tĩnh tâm nhất áh
Tác giả: f.hippo92    Thời gian: 10-6-2012 09:12 AM
Anh biết anh sẽ đi nghĩa vụ nên anh quất lun cái Hot News để cảnh cáo trước mấy "đồng nghiệp nam" và tuyên bố quyền sở hữu lun =)))))))))))))))))))) Anh khôn lỏi dã man
Tác giả: kuny    Thời gian: 10-6-2012 04:01 PM
Anh bông đi thì chị na ở nhà với ai đây
Làm gì có kiểu vừa mới tỏ tình lại đi thế này
Hjccccccccccccccccccccccccccccc
2 năm chứ có ít đâu 

Tác giả: xuan90    Thời gian: 11-6-2012 09:56 AM
sao mình thấy chuyện ngoài đời của anh chị trắc trở không kém gì trong phim thế này.
chị Na có tham gia WGM thật không nhỉ.
anh Woo phải làm sao đây.
thương anh.
Tác giả: Peace    Thời gian: 11-6-2012 04:45 PM
Na tham gia WGM thật đấy
Không lẽ Na nỡ phụ tình Wu sao :(
Chẳng biết nc vs nhau ntn mà đt k thèm bật ~~"
Tác giả: diamondqueen    Thời gian: 11-6-2012 10:38 PM
Nhập ngũ kìa :"> tình yêu Bông nhập ngũ rồi :-s

2 năm không phải ngắn cũng chưa hẳn dài nên trong tg đó chị Na suy nghĩ rồi chờ anh Bông về chị "I do" 1 phát cho dân tình chúng em lại phỡn ;))

Thật sự mong có 1 cái gọi là "Miracle" ;)
Tác giả: junchick_1635    Thời gian: 12-6-2012 08:45 AM
2 năm nữa đợi anh về, lúc đó chắc chắn có câu trả lời với Na, mà công ty này hay thực, chiện tình cảm là chiện riêng tư bạn Woo la lên như thế bi giờ nó còn riêng tư zì nữa {:429:}
Tác giả: hoaquynh    Thời gian: 12-6-2012 04:17 PM
oi, mới coi xong tập 16, hu hu
phim hay quá chài luôn ý
anh Boong do bị đi nhập ngũ sao, anh ơi cố lên
Tác giả: bluechinsu    Thời gian: 14-6-2012 05:22 PM
hớ hớ, sao lên đường sớm thế a ơi, :(( thế giới đang bấn loạn vì anh mà lên đường sớm thế cơ chứ! hix!
hi vọng mọi ng sẽ hok quên bác và khi trở lại hãy lợi hại gấp trăm naz!
chúc a thực hiện tốt nghĩa vụ của đất nước
ở nhà có các fan giữ Na oy, cứ yên tâm mà đi naz!^^
Tác giả: Allypettis    Thời gian: 15-6-2012 12:01 AM
Chẳng muốn anh đi nhập ngũ tí nào {:402:}
Phải chờ c Na trả lời xong rồi đi chứ {:402:}
Thích xem cặp này quá chừng chừng {:402:}

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3