Kites

Tiêu đề: In Love with Power " Sơn Hà Luyến " tung trailer mới [In trang]

Tác giả: may_88    Thời gian: 21-6-2012 03:14 PM
Tiêu đề: In Love with Power " Sơn Hà Luyến " tung trailer mới
In Love with Power “ Sơn Hà Luyến “ tung trailer mới

Tác phẩm do  biên kịch Vu Chính chế tác vừa tung trailer mới dài 11 phút  “ Sơn Hà Luyến" hay còn gọi “ Mỹ Nhân Vô Lệ" ,bộ phim là phần 3 của series về mỹ nhân "mỹ nhân tam bộ khúc" của chế tác Vu Chính sau "Mỹ Nhân Tâm Kế"và "Mỹ Nhân Thiên Hạ". Bộ phim lần này sẽ đưa khán giả đến với thanh cung ,bối cảnh phim diễn ra vào đầu triều đại nhà Thanh bắt đầu dưới sự trị vì của Hoàng Thái Cực với sự tham gia của các diễn viên: Lưu Khải Uy ( Hoàng Thái Cực ), Trương Mông ( Hải Lan Châu ), Viên San San  ( Đại Ngọc Nhi ), Hàn Đống (Đa Nhĩ Cổn )…

nội dung fim là mối quan hệ yêu-hận phức tạp của bốn nhân vật chính ,điểm nổi bật sẽ là câu chuyện tình yêu của Hoàng Thái Cực và Hải Lan Châu xoay quanh đó là những âm mưu ân oán tình thù đấu đá chốn hậu cung, đấu tranh biến động chính trị .Bộ phim dự kiến sẽ được công chiếu trên TH Giang Tô vào tháng 7 tới , để đáp ứng cho khán giả đã chờ đợi từ lâu .

Lưu Khải Uy vai Hoàng Thái cực

Trương Mông vai Hải Lan Châu

Viên San San vai Đại Ngọc Nhi

Hàn Đống vai Đa Nhĩ Cổn

Trailer

[utube]Any75V-108k[/utube]

Source: tổng hợp weibo
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Tác giả: bina    Thời gian: 21-6-2012 03:20 PM
kakaka.............
được tem phim của anh Uy{:440:}
vui quá à{:406:}
mình hóng fim này của anh nhất trong hè này lun
tạo hình quá tuyệt
bị thích tạo hình cổ trang của anh trong phim nè
nhất là khi đội cái mũ lông lá ấy{:309:}
nhìn rất oai phong lẫm liệt
nhìn anh với chị Mông đẹp đôi ghê gớm{:444:}
chẳng nhẽ mình lại ship Uy-Mông{:438:}
Tạm thời đặt cục gạch là fan cp Uy Mông đã
Tác giả: mangungay    Thời gian: 21-6-2012 03:48 PM
Vaj mà hôm nọ báo bắp cải nào nói là đến mùa đông mới chíu
hihi vui wó năm nay film của anh được chíu dồn dập
ko hi vọng vào bộ đôi Vu-San nhưng mình lại rất có niềm tin ở Uy gia và Thái thiếu phân ^ ^
mà hình như là lúc đóng film này thì Uy gia công khai tc với DM thì phải thấy lúc pv cả VSS
film của bác Vu thì mình chỉ xem có mỹ nhân tâm kế đang chiếu trên kênh Drama đến khi nv Tuyết Diên của DM die thì mình cũng khỏi xem film lun. Còn Mỹ nhân thiên hạ hồi trứoc có chiếu trên vtv3 nhạt như nc ốc mình xem được 1 đoạn thì vĩnh viễn  o never xem lại, 2 bộ cung thì giống kiểu film thần tượng mà mình qua giai đoạn xem film thần tượng mất zoài
mong là MNVL thành công và sớm có sub
nếu được thì đây là lần đầu mình được xem anh đóng film cổ trang ^ ^
Tác giả: kelly2909    Thời gian: 21-6-2012 04:06 PM
hihi, sorry sâu xanh nhé, nói comt mà quên mất
Phim của uy hớn thì đương nhiên là phải ủng hộ rồi  ^^, mong mau có phim để xem, thấy trailer hấp dẫn quá trời.
Mà sao 2 cô ĐNN và HLC nhìn hao hao nhau quá, coi 1 hồi ko bít ai với ai lun  
Tác giả: Lộng_Nguyệt    Thời gian: 21-6-2012 04:07 PM
Trời ơi, hết lần này đến lần khác Viên San San vào vai các đại mỹ nhân
Vu Chính thật quá ưu ái VSS.
Đại Ngọc Nhi hoang dã và mạnh mẽ cưỡi ngựa trên thảo nguyên @@ còn đâu nữa
Tác giả: múp    Thời gian: 21-6-2012 04:49 PM
ôi phim của Uy nữa ạ
chắc lại hay lắm nữa đây
phim của Uy chắc chắn phải đặt gạch rồi
vui quá vui quá
Tác giả: oaoa    Thời gian: 21-6-2012 04:50 PM
lại là Viên San San
thím VU có vẻ ưu ái VSS lắm cơ,mấy nhân vật chính đều giao cho,mà mềnh thì không thích cô này tí nào
đã thế lại toàn đóng với soái ca
Bông Ca, Uy ca..
VSS làm mất hết hình ảnh Hiếu Trang hoàng hậu,may mà phim này cô nàng không đóng nữ 9
Tác giả: tomato_tx92    Thời gian: 21-6-2012 05:41 PM
Lộng_Nguyệt gửi lúc 21-6-2012 16:07
Trời ơi, hết lần này đến lần khác Viên San San vào vai các đại mỹ nhân
Vu Chính th ...

đồng ý 2 tay 2 chưn luôn
Phan Nghinh Tử quá đẹp,quá ưu tú ,quá xuất sắc
để làm nên một Đại Ngọc Nhi bước ra từ sử sách
VSS k thể thích hợp từ ánh mắt cho đến ngoại hình

Có một điều thắc mắc là nhân vật của Trương Mông là hư cấu thêm của VC
phải k bà bà,sao mềnh chưa thấy HLC trong phim khác bh nhể

Tác giả: uymi12    Thời gian: 21-6-2012 05:50 PM
Ủa vậy Vu Chính là "thị nữ" ah mà là "bánh lọt" hả bạn @oaoa?thấy film Vu Chính làm film nào cũng hay hết đó .. Uy nhà mình cũng hay đóng film of Vu Chính quá há

Về phần DV nữ thích Thái Thiếu Phấn trong film này còn mình chưa xem film of VSS & Trương Mông nên ko biết đóng film này có hay ko nữa đây nhưng dù sao film có Uy nên ủng họ Uy nhà mình rồi.

Xem traler đã thấy hấp dẫn rùi,mong có film để xem

P/s : @may ui mặc cái áo này bị ghẹo sâu xanh "khìn khìn" hoài vậy ta,@may "sử đẹp" @chanh với @nazê đi hehe
Tác giả: audir8rain    Thời gian: 21-6-2012 06:00 PM
Ngựa gỗ thành rome tiếp roài @@
             .                                                                                                                                                  .
Tác giả: Lộng_Nguyệt    Thời gian: 21-6-2012 06:01 PM
tomato_tx92 gửi lúc 21-6-2012 17:41
đồng ý 2 tay 2 chưn luôn
Phan Nghinh Tử quá đẹp,quá ưu tú ,quá xuất sắc
để làm  ...

Theo mềnh biết thì hình như Hải Lan Châu chính là Tiểu Ngọc Nhi á, là em gái/chị gái của Đại Ngọc Nhi.
Hai chị em cùng vào cung cùng hầu hạ Hoàng Thái Cực.
Cơ mà theo Thanh cung 13 triều thì hình như cả 4 người Hoàng Thái Cực, Đa Nhĩ Cổn và Đại Ngọc Nhi Tiểu Ngọc Nhi tình tình ái ái quấn lẫn lấy nhau thành tứ giác tình yêu luôn á, trong phim thì chả biết thế nào đặc biệt dưới tay Vu Chính ^^
Tác giả: wakaluhic    Thời gian: 21-6-2012 06:36 PM
^
Xem cái trailer thấy bạn ĐNN có vẻ yêu bạn HTC lắm. Nên mình đoán là cả 2 nàng ĐNN và HLC đều yêu HTC nhưng HTC yêu nhất là HLC
Trong khi đó anh ĐNC luôn bên cạnh yêu thương ĐNN
=> ĐNN sơ cua luôn anh ĐNC {:438:}
Xem mấy cái clip, trailer thì mình đoán vậy .
Nhưng có vẻ như bạn ĐNN vẫn là chính nhất phim này thì phải.
Vì đất diễn của bạn này trong trailer cũng nhiều
Mà sau này HTC chết sớm =.="
Tác giả: Shishiyh    Thời gian: 21-6-2012 07:36 PM
ôi lại trai xinh gái đẹp òi, thix anh Hàn Đống
í mà mình ko thix VIên San San lém , xin lỗi mấy fan của VSS nha
Tác giả: sweetie_k    Thời gian: 21-6-2012 07:39 PM
Thích Uy trong film cổ trang Fan Li Hue và hóng xem film này of Uy

Lần này anh đóng cặp toàn nữ xinh đẹp , xem traler thấy thích quá
Tác giả: chansun    Thời gian: 21-6-2012 09:05 PM
ái chà tiếp theo có một bộ phim về mỹ nhân nữa rùi
dàn diễn viên nữ nhìn rất là đẹp, bây giờ mới thấy phim mới của
ss Trương Mông.Lần này Uy ka đóng vua nữa, nhìn rất oai.
Hóng xem tình yêu phức tạp của bốn nhân vật.Có trailer rùi
ss biết khi nào chiếu ko ạ?
Tác giả: LamMuoiMuoi    Thời gian: 22-6-2012 05:33 AM
Nhìn trailer thôi là đủ thấy "made by Thím Vu" roài. Màu sắc thì sặc sỡ, toàn những màu rất chói, rất ké, đứng cạnh nhau, chẳng hạn vàng chóe đứng cạnh xanh dương lạt cũng sáng chóe, haizz. Thêm 1 đặc điểm nữa là con ngựa thành Troy chạy sang biên giới Mãn Châu và Trung Nguyên?
Thím Vu có đặc điểm là không lăng sê thì thôi, mà đã là gà nhà của thím thì thím lăng sê hết mình. Trước anh Hà đầu quân vào công ty của thím thì phim nào cúa thím dù là biên kịch hay sản xuất anh Hà cũng vào vai nam chính. Bây giờ anh Hà "chia tay" thím Vu, thím nâng đỡ Viên San San, phim nào nàng í cũng vào vai mĩ nhân.
Tác giả: Ilovedrama    Thời gian: 22-6-2012 09:31 AM
@may, hôm nay bị busy quá nên vô comment trễ.  
Mình thích uy ca đóng phim thời đại hơn, giống như dạng phim "1000 giọt lệ" vậy
nhưng mà thấy phim "Mỹ Nhân Vô Lệ" này, lần đầu tiên uy ca đóng thời mãn thanh, và thấy tạo hình cũng đẹp nữa, nên ủng hộ phim này.  
Mong lần này phim của Vu Chính không bị ném đá.  Mình thấy sao uy ca đóng phim của Lão Vu toàn là bị chết gần cuối không hà.  Nên mình không thích uy ca đóng phim của Lão Vu cho lắm.  Nhưng cũng ủng hộ phim uy ca...
Tác giả: linhbb    Thời gian: 22-6-2012 11:28 AM
Thật sự bác Vu Chính này chỉ thích xuyên tạc lịch sử :)) Hầu hết cái gì cũng cải biên và thậm chí tệ tới độ bóp méo.
Hoàng Thái Cực hơn Đa Nhĩ Cổn đến 20 tuổi lận, đâu có trông trẻ trung như trong phim :))
Hơn nữa mình nghĩ bối cảnh cấm thành thì ko đúng lắm vì thời Hoàng thái cực là chưa có chiếm được Bắc Kinh, ổng chết rồi thì Đa Nhĩ Cổn mới cầm quân chiếm được Bắc Kinh và thống nhất trung nguyên mà.
Tác giả: lisa12    Thời gian: 23-6-2012 05:37 PM
Mới đầu thấy VSS đóng chính là hơi bị ko thích rồi :( , may là sau đó biết người HTC iu là HLC thì mới suy nghĩ lại , bắt đầu thấy hứng thú hơn ;)) , đặc biệt là sau khi xem trailer thấy nv HLC có vẻ còn hay hơn nữ chính DNN nữa :D .

Đi mò thử tư liệu về HLC càng bất ngờ hơn khi biết người này trong ls được HTC iu đến mức nào , nếu con của HLC ko chết sớm thì chắc chắn đứa bé này sẽ làm thái tử dù rằng HTC ko hề thiếu con trai , đủ biết ông iu HLC cỡ nào rồi , nghe nói sau khi HLC chết thì HTC luôn đau buồn sinh bệnh 2 năm sau đó cũng die luôn , ko biết trên phim sẽ làm ntn nhưng xem qua trailer thì có lẽ điểm này ko khác với ls :) .
Tác giả: martngtq    Thời gian: 27-6-2012 09:44 PM
Lộng_Nguyệt gửi lúc 21-6-2012 18:01
Theo mềnh biết thì hình như Hải Lan Châu chính là Tiểu Ngọc Nhi á, là em gái/chị g ...

su lại nhớ là HLC là chị của ĐNN, TNN là cô em út nữa ạ
ĐNN và TNN là chị em ruột... là con của Đại phúc tấn
còn HLC là con riêng với 1 vị thiếp nào đó

HTC hơn HLC 2 tuổi... cách đó gần cả chục năm mới đến Đa Nhĩ Cổn... thêm vài năm nữa mới đến ĐNN
HLC die sớm nhất... rồi đến HTC... lúc đó Phúc Lâm còn nhỏ xíu
Phúc Lâm lớn lớn rồi ĐNC mới chết
ĐNN khỏi nói rồi ... sống đến tận triều vua Khang Hy

========

coi phim + đọc sách thì biết là như vậy ạ ^^

đồng ý với cả nhà vụ VSS hủy hoại hết hình tượng ĐNN
hờ... đệ nhất mỹ nhân Mãn- Mông mờ như thế á
có điều cg ko sốc gì... Thánh cô của tui mới gọi là nhìn mà xót :((

Tác giả: hallyu_resturn    Thời gian: 23-8-2012 07:36 PM
Mình thích Hải Lan Châu hơn.Và Mình nghĩ chắc Hải Lan Châu phải là một cô gái đặc biệt thế nào thì Hoàng Thái Cực mới yêu đến mức bỏ cả trận đánh để trở về nhìn mặt cô ấy lần cuối chứ?Một vị hoàng đế yêu giang sơn nhưng cũng yêu mỹ nhân.
Nhưng hầu như các phim đều kể về Đại Ngọc Nhi mà dường như quên đi Hải Lan Châu hoặc Hải Lan Châu thành nhân vật phản diện. Đại Ngọc Nhi thì chắc chắn là một cô gái giỏi rồi,nói chung là một người sắc sảo,điều hành triều đình giỏi. Nhưng mình không thích đôi Đan Nhĩ Cổn- Đại Ngọc Nhi lắm. Chắc do ảnh hưởng khi xem phim cách cách lấy chồng. Đó là lần đầu mình xem phim có nhân vật Đa Nhĩ Cổn,và thấy nhân vật này đáng ghét quá! Thế là sau này cứ lúc nào thấy Đa Nhĩ Cổn là dị ứng.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3