Kites

Tiêu đề: Netizens bình chọn “Những ngôi sao hoàn hảo nhất Hàn Quốc” [In trang]

Tác giả: newview    Thời gian: 26-6-2012 07:02 PM
Tiêu đề: Netizens bình chọn “Những ngôi sao hoàn hảo nhất Hàn Quốc”
Ngôi sao trong mắt người hâm mộ tất nhiên luôn hoàn hảo, nhưng dẫu sao họ vẫn là con người, mà đã là con người thì không ai hoàn hảo. Dưới đây là BXH 10 ngôi sao, mà theo netizens, là hoàn hảo nhất – ít khuyết điểm nhất. Cuộc khảo sát trực tuyến này do trang web flash 24 thực hiện từ ngày 18/6-24/6, thu hút 81.247 lượt bình chọn.

1/ Jang Dong Gun: 14,1%
Một thời từng làm mưa làm gió, là ngôi sao hàng đầu Kbiz, là diễn viên nổi tiếng khắp châu Á. Đẹp trai, giàu có, diễn xuất tuyệt vời, hơn hết lại có một gia đình đáng mơ ước cùng diễn viên nổi tiếng Go So Young và đứa con trai kháu khỉnh, Jang Dong Gun chính là ngôi sao hoàn hảo nhất trong mắt công chúng.

2/ Kim Yuna: 13,8%
Netizens chưa từng phát hiện ra cô có một mối tình nào, thiếu thốn trong đời sống tình cảm có thể là điểm chưa hoàn hảo duy nhất của Kim Yuna - “quốc bảo” của Hàn Quốc. Dù là 9X, tuổi đời còn rất trẻ nhưng tài năng của Kim Yuna đã sớm được thế giới công nhận, danh tiếng tầm cỡ thế giới, là ngôi sao có thu nhập cao nhất giới quảng cáo, là VĐV nhưng ngoại hình lại xinh đẹp không thua kém nữ diễn viên nào. Kim Yuna là cái tên khiến người khác vừa yêu thương, ngưỡng mộ lại vừa ganh tỵ.

3/ Won Bin: 11,4%
Là tài tử nổi tiếng hàng đầu nền điện ảnh Hàn Quốc nói riêng và châu Á nói chung. Won Bin có tất cả mọi thứ một người đàn ông có thể mơ ước: ngoại hình đẹp trai, sự nghiệp vững vàng, tài năng, giàu có, danh tiếng, là bạch mã hoàng tử trong lòng hàng triệu cô gái. Là ngôi sao hàng đầu nhưng ít gặp scandal, chuyên tâm lo theo đuổi nghiệp diễn, Won Bin được netizens rất yêu mến.

4/ Lee Young Ae: 10,9%
Nàng Dae Jang Geum của nền điện ảnh Hàn Quốc. Lee Young Ae là một trong số nữ diễn viên hàng đầu thời kỳ cực thịnh của làn sóng Hallyu, cô ghi dấu ấn với khán giả châu Á qua những bộ phim như nàng Dae Jang Geum, Anh em nhà bác sĩ … Gương mặt xinh đẹp, nổi tiếng, cuối cùng yên bề gia thất với người chồng thành đạt và có một cặp song sinh xinh xắn, cuộc sống của Lee Young Ae là là giấc mơ đối với nhiều phụ nữ.

5/ Yoo Jae Suk: 9,1%
Là MC hàng đầu của làng giải trí Hàn Quốc. Hầu như các chương trình có mặt Yoo Jae Suk đều trở thành chương trình giải trí được yêu thích nhất. Sự nhanh nhẹn, khéo léo, hoạt bát trong cách dẫn chương trình đã gây thiện cảm không những cho khán giả mà còn lôi cuốn cả khách mời. Là người nổi tiếng nhưng khiêm tốn, hòa đồng, lại có một gia đình hạnh phúc ở phía sau, MC Yoo khiến người khác ngưỡng mộ.

6/ Cha Seung Won: 7,5%
Là diễn viên nổi tiếng thuộc trường phái thực lực của Hàn Quốc, nhưng vài năm gần đây các phim anh đóng vai chính đều gây cơn sốt trên màn ảnh nhỏ, khiến tên tuổi Cha Seung Won ngày càng được nhiều người yêu thích. Tài năng diễn xuất được đảm bảo, có ngoại hình của một người mẫu, lập gia đình từ rất sớm và luôn ra dáng là một người cha mẫu mực, anh chiếm được đông đảo tình cảm của netizens.

7/ Kim Tae Hee: 7%
Nữ diễn viên nổi tiếng hàng đầu Hàn Quốc. Cô có ngoại hình vượt trội, gương mặt xinh đẹp như nữ thần, xuất hiện trong nhiều bộ phim làm mưa làm gió màn ảnh nhỏ, được giới quảng cáo ưu ái. Thêm nữa thành tích học tập xuất sắc, chỉ số IQ cao nổi bật khiến cho hình ảnh Kim Tae Hee trong mắt công chúng thật ưu tú & hoàn hảo.

8/ Lee Hyori: 6,5%
Nữ hoàng gợi cảm của Hàn Quốc. Lee Hyori có thân hình hoàn hảo, gương mặt xinh đẹp, sự nghiệp ca hát hoành tráng. Hơn nữa cô lại có tính cách vui vẻ, hòa đồng, tỏa sáng trong cả lĩnh vực MC giải trí. Gần đây Lee Hyori còn ghi điểm cộng lớn trong mắt công chúng bằng sự hoạt động nhiệt trình trong các công tác xã hội, tình yêu nhẹ nhàng lãng mạn với người bạn trai nhạc sĩ.

9/ Bi Rain: 6,1%
Thành công trong cả sự nghiệp ca hát lẫn diễn xuất, Bi Rain là hình mẫu nghệ sĩ thành công trên thế giới điển hình của Kbiz. Lập công ty và đào tạo thành công nhóm nhạc thần tượng MBLAQ, Bi Raina dần biến mình thành nhà sản xuất âm nhạc như thầy của mình, JYP đã từng làm. Bi Rain được người hâm mộ gọi là “Justin Timberlake của châu Á”

10/ Yang Hyun Suk: 4,2%
Từng là thành viên của nhóm nhạc đình đám “Seo Taiji & Boys” trong thập niên 90, nhưng Yang Hyun Suk nổi tiếng hơn với vai trò nhà sản xuất âm nhạc tài năng, là người phát hiện & đào tạo những thần tượng đình đám Kpop ngày nay như Se7en, Big Bang, 2NE1… Hơn hết ông còn được công chúng ngưỡng mộ bởi có một gia đình hạnh phúc với ca sĩ Lee Eun Joo, người từng là thực tập sinh trong công ty ông.

====
Nguồn: flash 24 + joynews
Dịch: [email protected]

====
Cái bài tổng kết poll gì mà dài thía ko bik, làm trans ná thở, lạy hồn lun =.=
Vì cái poll này toàn người "bá đạo" ko, nếu chỉ cho chọn 1 thì ngó bộ thất đức quá, thía nên mình CHỌN 3 đi ^^ Mà đã chọn 3 thì công tâm nhe mí bạn, đừng chơi trò "điểm danh" nhe

Trong số 10 ngôi sao dưới dây thì 3 NGÔI SAO NÀO là hoàn hảo nhất trong mắt bạn?

Tác giả: Teddy_W    Thời gian: 26-6-2012 07:05 PM
bầu cho anh Jang một phiếu nào
anh lun là mẫu hình lý tưởng mọi thời đại
ủng hộ anh một phát nhé
Tác giả: rabbit_rabbit    Thời gian: 26-6-2012 07:05 PM
Mất sofa luôn roài,ban trên nhanh chân thế
Sao cái bảng xếp hạng này nó khó chọn thế hở zời
Biết chọn ai bây giờ,toàn người mình yêu thích ko thế này
Thôi thì vote cho bác châu chấu,chú Jang với ss Kim Yu Na vậy.
Tác giả: ngựa    Thời gian: 26-6-2012 07:09 PM
cắp pồ  anh em nhà chú Chấu là tuyệt nhất trong mắt mình
ss Ri ngày càng đẹp và sexy hơn , chú Chấu thì ... nức lòng fan {:290:}
thik cả anh Won bin nữa, đẹp trai đừng hỏi tại sao {:308:}
Tác giả: melaina    Thời gian: 26-6-2012 07:11 PM
bảng khảo sát này đúng là toàn nhân vật vip trong làng giải trí
do là crazy fan của Running man nên
bỏ phiếu ủng hộ cho chú Châu chấu
chú đúng là ngôi sao phản ứng nhanh và 'xanh' nhất làng showbiz
Tác giả: nekomelchan    Thời gian: 26-6-2012 07:14 PM
4/ Lee Young Ae

5/ Yoo Jae Suk

10/ Yang Hyun Suk

3 lựa chọn của mình đây~~
phim của chị Oxy mình chỉ xem có mỗi Dae Jang Kum thôi, nhưng mết luôn... hoàn hảo đối với mình ko cần phải có ngoại hình, mà cần tài năng, sự ổn định và cân bằng giữa sự nghiệp và gia đình cơ.. mình chả biết bác Chấu có gia đình hay chưa, nhưng quá kết cái duyên của bác ấy đi~~

trước đây là chả thích Jang Dong Gun, lại cực ko khoái Won Bin :)) nhưng bởi AGD, với lại giờ các anh cũng già rồi, ko còn long lanh như xưa nên cũng đỡ làm đau mắt mình :)) Kim Tae Hee thì hoàn hảo thật đấy, nhưng 33 rồi vẫn lẻ bóng cà.

nếu đc chọn 4 thì slot tiếp theo sẽ thuộc về Cha Seung Won hoặc Lee Hyori = v =

mình thiên vị các bác giai quá :">
Tác giả: ryn_kul    Thời gian: 26-6-2012 07:24 PM
rất bất ngờ khi bác Yang xe ôm xuất hiện trong cái BXH này{:295:}

cũng phải thôi,bây giờ bác chỉ có việc suốt ngày ngồi đếm tiền,lại có vợ đẹp vs 2đứa con dễ thương ở nhà
không gọi là hoàn hảo thì hơi phí
ban đầu định vote cho bác Châu chấu 1 phiếu,vì Bác châu chấu rất tuyệt vời{:290:}
nhưng rồi lại di chuột xuống vị trí thứ 10:">
Tác giả: Rachel_Virgo    Thời gian: 26-6-2012 07:26 PM
Vote 1 phiếu cho bố Yang nè. Bố là người mà bọn con luôn biết ơn .
Tiếp là vote cho bác châu chấu,ở đâu có bác là ở đó có tiếng cười.
Phiếu còn lại là cho s Hyo Ri
Tác giả: atlibby    Thời gian: 26-6-2012 07:29 PM
huhuhu
em k bầu
mà vô cm xíu
Suk hâm của e k có trong list T.T
Đau lòng quớ...ráng tập gym đi cho nó hoàn hảo body luôn mới mong vào list đc =)))))
Tác giả: mytari    Thời gian: 26-6-2012 07:36 PM
HI hi nói thật bảng xếp hàng này toàn những người mình thích ah!!!
Đặc biệc là Hyori unnie, Bi oppa và Jae Suk oppa!!!
Nhưng iu nhất vẫn là cô tiên Hyori của mình!!! Lúc nào cũng quyến rũ và toả sáng!!!
Tác giả: italyp    Thời gian: 26-6-2012 07:44 PM
cái bảng xếp hạng khó suy nghĩ nhất hiện nay
cả 10 ng ai mình cũng iu mến hết trơn
lão già trong F4, em gái quốc dân, cô tiên quốc dân, MC quốc dân, bố già YG, mắt hí quốc dân, nữ đầu bếp tài ba, chú Cha quyến rũ, ngọc nữ Hàn Quốc, bạch mã hoàng tử
ai cũng nặng kí hết trơn àh
Tác giả: wingsdae    Thời gian: 26-6-2012 07:46 PM
bầu xog rồi mới đọc kĩ
hoá ra đc chọn 3 phiếu
mìh chọn mỗi bố yang
thế là mất 2 phiếu dành cho chú châu chấu với cô tiên rồi

Tác giả: Tracy    Thời gian: 26-6-2012 07:51 PM
vote cho Anh Em Quốc dân với chú Jang Dong Gun nào
fan cuồng của FO và RM
bây h thì đang bấn AGD
cái list toàn mấy ngôi sao hàng đầu của Hàn trên nhìu lĩnh vực
tuy ko đầy đủ nhất nhưng cũng tương đối đủ rồi
rất dễ dc lựa ra 3 vote
Tác giả: kazr    Thời gian: 26-6-2012 07:54 PM
=)))))) Chỉ định vào ngó qua xem có những sao nào?
Ai ngờ có chú :)))
BXH này toàn những gương mặt đình đám của làng giải trí HQ, ai cũng đẹp cả, chú mình xí nhất.
Vote cho chú 1 phiếu nào :D

Tác giả: ladytran95    Thời gian: 26-6-2012 07:54 PM
Từ khi xem A Gentleman's Dignity mình đã chót làm fan của Jang Dong Gun mất rồi!!!
Vote cho Jang Dong Gun
A Gentleman's Dignity fighting!!!
Tác giả: snowwhite_248    Thời gian: 26-6-2012 07:57 PM
vote 1 phiếu cho bác châu chấu
đang bấn loạn lên với Running Man.mẫu hình lý tưởng trong lòng mềnh
bac châu chấu daebak
Tác giả: Aqua    Thời gian: 26-6-2012 08:10 PM
Cha Seung Won - anh già NO1
Lee Hyo Ri - Madam Lee No1
và 1 phiếu trong lúc phân vân đã bỏ cho Won Bin <~ anh hùng nan quá mỹ nhân quan, Won Bin đẹp trai của tôi >"<

Ai trong danh sách này cũng đều tuyệt vời cả
Bất ngờ nhất là anh già Cha dc vào danh sách này, lại còn đứng khá cao nữa chứ
Hớn quá thể hớn

Tác giả: leeteuk1997pro    Thời gian: 26-6-2012 08:15 PM
ÔI ta yêu cái poll này quá à

1 phiếu cho lão Jang nhà F44

1 phiếu cho chú Cha yêu quý của mềnh

Hiện giờ chỉ thấy Jang đứng nhất thôi ,

Muốn vote  1 phiếu cho béc Châu chấu quá đi mất ( nhầm mới vote 2 ứng cử mừ đã Gửi mất rồi )

Cực kết bác này trg RM , kute vô đối {:290:}
Tác giả: EelOfJKS    Thời gian: 26-6-2012 08:15 PM
Bình chọn cho:
- Chú Jang Dong Gun.
- Chị Kim Yuna.
- Won Bin.
Theo mình thì 3 người này hoàn hảo nhất trong danh sách
Tác giả: BigbangIsVips    Thời gian: 26-6-2012 08:22 PM
cái list này ai mình cũng kết hết akkkkkkkkkkk{:407:}

kết nhứt anh BI nà {:418:} tình iu to lớn vật vã bự chảng của đời tui ~~~~~~, tất nhiên vote cho anh !

kết nhì  JDG, Won Bin và Cha Seung Won, phim của 3 người này đóng dìu hay tiệt, cả 3 đìu vô cùng đẹp trai và là những cây đại thụ của làng giải trí Hàn Quốc !!!

thứ 3 tui chừa lại cho Kim Tae Hee, Lee Young Ae ~~~~ và cả Hyoo Ri nữa

còn lại cho bạn chẻ Yuna và chú Châu chấu già ^^ , vì ko phải fan của mý show thực tế ở Hàn cho nên mình ko có nhìu tình cảm với chú Chấu lám, còn bạn Yuna thì mình nể trọng tài năng của bạn ý thui ^^

nói chug là cái list này ai cũng xứng đáng là PERFECT STARS hết !!!
Tác giả: giangthanh2612    Thời gian: 26-6-2012 08:31 PM
Ôi cái bảng xếp hàng gì mà ... làm hài lòng mình thế không biết, ai mình cũng thik cả
Nếu mà chọn 1 chắc cũng hơi phân vân, được chọn đến 3 thì thik quá
Mình chọn,
1. Anh Jang - thần tượng duy nhất của mình
2. Chị Ae - 1 người phụ nữ thánh thiện, 1 vẻ đẹp trong sáng
3. Bi - thật sự thì mình cũng không phải là cuồng Bi lắm, vì mình không hay nghe nhạc HQ, nhưng mà Bi thì hát hay, nhảy giỏi và đóng fim cũng rất tuyệt
Tác giả: Sunshine1302    Thời gian: 26-6-2012 08:33 PM
Ủng hộ Kim Tae Hee
Kim Tae Hee là một diễn viên đẹp, tài năng, lại có học vấn.
Được biết chị qua các bộ phim Love in Harvard, Iris, My Princess và rất thích diễn xuất của chị
Mong chị luôn xinh đẹp và thành công hơn nữa{:291:}
p/s: Han Ji Min tuyệt vời vậy sao không có trong danh sách này nhỉ
Tác giả: kimle55    Thời gian: 26-6-2012 08:37 PM
Ôi thật là khó để chọn lựa , những người mà mình thích nhất
lại không có trong danh sách này , thôi thì cũng bon chen cùng
mọi người chọn ra 3 người mà mình thích nhất :
ss Lee Young Ae
ss Lee Hyori
Anh Won Bi
Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 26-6-2012 08:38 PM
1 vote cho ss Tae hee
Ng đâu mà xinh đẹp, tài năng, giỏi giang, chăm chỉ
Lại còn ko có scandal nữa chứ
1 vote nữa cho chú Jang Dong Gun... cuộc sống của chú đúng là hòan hảo thật
được vote thêm 1 phiếu nữa thì vote cho Kim YunA
niềm tự hào của Hàn Quốc
Tác giả: sock_kool_9x    Thời gian: 26-6-2012 08:41 PM
toàn người xứng đáng
nhưng mình thấy 3 người sau là tuyệt nhất:
Jang Dong Gun
Kim Tae Hee
Lee Young Ae
Tác giả: fantasticbaby    Thời gian: 26-6-2012 08:41 PM
Dạ, vì 5 giai *tình iu of con* mà bố lại là người nằm trong dah sách này nên con vote cho bố ngay ạ. Cảm ơn bố đã tạo ra Big Bang. Con và Vip iu bố
Tác giả: thuthao050583    Thời gian: 26-6-2012 08:42 PM
Jang Dong Gun

Kim Tae Hee

Bi Rain  

Vote cho ba diễn viên mà mình yêu thích nhá

Mà hình như Bi chuẩn bị ra phim mới khi xuất ngũ thì phải, hóng phim quá
Tác giả: nevedammi    Thời gian: 26-6-2012 08:46 PM
JDG bao năm qua vẫn như thế phong độ cứ ngời ngời ra
1 phiếu cho ss Hee bao năm qua vẻ đẹp vẫn ko thay đổi
còn cái cho bác Châu Chấu làm MC vẫn luôn đỉnh
Tác giả: coanhdao_qn95    Thời gian: 26-6-2012 08:47 PM
Trời hỡi cái bảng xếp hạng

Ai cũng hoàn hảo hết

Ko biết chọn ai

Chọn Kim Yun Ah vậy
Tác giả: xian_1903    Thời gian: 26-6-2012 08:51 PM
Chú Jang vẫn là nhất:)). Một người đàn ông hoàn hảo của quốc dân thật đáng ngưỡng mộ. Mình thích cả ngài Châu chấu nữa. Ngài châu chấu chỉ thua về ngoại hình thôi chứ thực ra rất phong độ và lịch thiệp đối với cả phụ nữ lẫn trẻ em:))). Tuy nhiên thấy một số bạn nam người Hàn nói với mình là ko thích đàn ông nói nhiều như thế=)))). Phải chăng vì lí do ấy nên ngài châu chấu chỉ đc có 9,1%=))

Tác giả: KimJung    Thời gian: 26-6-2012 08:56 PM
Đã vote cho chú Châu chấu!
Jang Dong Gun, Won Bin, Lee Young Ae thì nổi tiếng quá rồi nhưng trước đây mình lại không theo dõi những phim do họ đóng nên không hâm mộ lắm.
Kim Yu na ... mới biết danh không lâu lắm...
Kim Tae Hee, Cha Seung Won, Bi, Lee Hyo Ri...toàn các bậc anh tài,..nhưng ..hình như ứ phải gu của mình..
Iu nhất là chú Châu chấu Yoo Jae Suk. Còn nhớ cái vụ "máy phát hiện nói dối" trong 1 tập của Running man, chú đã cho mọi người thấy con người tuyệt vời của mình !!
{:306:}
Tác giả: OnlyYG_JYJ    Thời gian: 26-6-2012 08:56 PM
ôi trời bố Yang xe ôm cũng có tên trong danh hả
bất ngờ lém
hoàn toàn xứng đáng bố là người tốt nhất
Tác giả: viniukoki    Thời gian: 26-6-2012 08:58 PM
đã vote cho chú châu chấu
coi mấy show hàn thích chú này ghê luôn
thích từ hồi FO
thấy chú rất vui tính mà còn thông minh nữa

Tác giả: connhenxanh    Thời gian: 26-6-2012 09:05 PM
Với mình thì đó là Lee Young Ae và  Won Bin.
Các bộ film có ss Ah và oppa Bin đóng mình đều không bỏ qua.
Ngưỡng mộ tài năng của 2 ac nhất. ^^
Tác giả: Koo    Thời gian: 26-6-2012 09:15 PM
Đã vote cho bác Châu Chấu thân yêu {:297:} {:297:} .

Vote thêm cho Bi Rain nữa và Won Bin . Trong đây thích 3 người này nhất {:292:} {:292:} .

Tác giả: shinosuke    Thời gian: 26-6-2012 09:16 PM
Mềnh iu đại ca già nhà mềnh là nhất{:308:}
Vote ngay ko cần suy nghĩ nửa giây
CSW~CSW~CSW~CSW~CSW~CSW~CSW~CSW~CSW~CSW~CSW~CSW~{:311:}
List này cũng chuẩn ghê nhỉ, anh chị cô chú đều có những nét hay riêng, ko lẫn vào đâu được~
Anh Jang, anh Bin, bác Châu chấu, bố Yang, nữ hoàng nóng bỏng Ri Ri, ss Ae

Tác giả: luckyct    Thời gian: 26-6-2012 09:22 PM
Mc Yoo là nhất !!!
Luôn luôn tin yêu và ủng hộ bác ấy ^^
MC Yoo cố lên, Running Man cố lên ^^
Tác giả: miss.cola    Thời gian: 26-6-2012 09:26 PM
vote cho bố Yang nhà mình 1 phiếu => iu Bố và các Zai nhà mình nhất
cùng với chú Châu chấu ( vừa xem xong running man ep100 vẫn cond bấn loạn ) >"<
với Jang Dong Gun
Tác giả: xuan90    Thời gian: 26-6-2012 09:29 PM
no.1: chú châu chấu
no.2:bố Yang
no.3: chú jang(lão Dok)

mình thích những ng có gd rồi
ko hiểu tại sao nhỉ

Tác giả: hienmum    Thời gian: 26-6-2012 09:29 PM
3 phiếu ^^ vote cho Jang Dong Gun, Lee Young Ae & bác châu chấu.
Dạo này nghiền AGD nên tất nhiên chú Do Jin sẽ dành 1 phiếu.
Hồi học cấp 2 xem nàng Dae Jang Geum, đến giờ vẫn thích ss Lee Young Ae.
Đặc biệt quý bác châu chấu vì cuồng Running Man, còn xem cả Happy Together có chú làm MC nữa :)))
Cái danh sách này toàn sao bự, mà được bỏ có 3 phiếu.ặc ặc...
Tác giả: drp252    Thời gian: 26-6-2012 09:42 PM
phiếu đầu tiên cho bác châu chấu
bị mê bác từ hùi FO1, 1 MC tài năng lun mang lại tiếng cười cho mọi người, mặc dù bị gọi là anh em ngốc và chỉ số IQ lè tè nhưng mà mình thì thấy bác lại thông minh lanh lợi zô cùng. Mặc dù nổi tiếng và đc đánh giá cao nhưng mà lun khiêm tốn, thân thiện và vui vẻ với mọi người. Vì bác mà mới xem RM...kết quả lại thêm bấn bác, bác ơi, mẫu hình lý tưởng của cháu đoá
phiếu thứ 2 cho ss Hyori
bít chị í qua FO và cũng mê từ đó, mạnh mẽ cá tính nhưng ko kém phần kiu te nhí nhảnh dễ thương, rất thân thiện và thẳng thắng, bộc lộ đúng bản thân, lại hài hước lém lỉnh. ss có thể hok phải là ca sĩ tài năng nhứt, nhưng rất lôi cuốn trên stage, làm tốt trong vai trò MC và khách mời trong các show giải trí và iu quý còn vì ss rất tích cực trong công tác từ thiện
phiếu thứ 3 cho papa Yang ( bà con nhìn zô chắc sẽ thấy ngay thiên vị, ừ thì cũng có chút thiên vị moà )
có thể papa hok phải là người hoàn hảo nhưng papa Yang chắc chắn là rất tài năng mới tạo nên các nghệ sĩ khiến mềnh iu đến vậy, từ già trẻ lớn bé trai gái ca sĩ nhà sản xuất dancer...
màn tự sướng đến đây kết thúc ( sung sướng nhứt là khi cái màn hình hiện cái màu cam cam +1 )
Tác giả: Upp    Thời gian: 26-6-2012 09:46 PM
1 vote cho bác Dong Gun ... bởi lão Dok trong AGD quá hoàn hảo \:D/
1 vote cho bác CC ... thích sự thân thiện bình dị vui tính của bác ... hợp với Đại Ngốc nhà mềnh =x
1 vote cho cô tiên quốc dân ... vui tính, nhắng nhít, thẳng tính sống đúng bản tính cách của mình
tự nhiên lại nhớ FO1 quá :(((((((((((9
Tác giả: it_s_raining    Thời gian: 26-6-2012 09:47 PM
đọc tới cuối cùng ko ngờ có bố Yang xe ôm, kick ngay cho bố 1 phiếu
bố bây giờ thật là sướng, chỉ có đếm tiền + chăm vợ và chăm con nhỏ thôi )

tiếp vote cho Bác MC Châu chấu
hồi đó coi FO mê bác lắm, tội bác nữa vì bác hay bị ăn hiếp
nhưng mà hài ko đỡ được
vote cúi cùng vote đại cho ai quên mất tiêu ròi

nhiều sao đỉnh quá đâm ra khó chọn >"<
Tác giả: k.moon    Thời gian: 26-6-2012 09:52 PM
Gía mà có gà cụa mềnh ở đâi mềnh sẽ vote k tiếc :))

nhưng trong đây ai cũng thích

trừ mấy ng=)))
thích nhất s hee với ss hyori :)))

Tác giả: newview    Thời gian: 26-6-2012 10:05 PM
À giờ mình mới vote, hé hé hé

Hồi xưa nhớ FO1 đã làm điên đảo trái tym pé pỏng íu đuối của mình suốt hơn 1 năm trời. Iux1000000 anh em nhà châu chấu với cô tiên, cặp anh em quốc rân này là couple đáng iu nhất nhất mình từng bik, đáng iu hơn cả các couple "tình iu" khác Bác châu chấu cái miệng tía lia ko ngừng lanh lợi nhanh nhẹn trước người khác bao nhiêu thì lại như "thỏ đế" trước cô em bấy nhiên, vừa sợ mà vừa thương Cô tiên thì đanh đá, làm "pà chằn" trước tất cả mọi người, chỉ trừ 2 đối tượng, đó là các chị gái và các ... em zai đẹp, thiệt là ko thể nào đỡ nổi độ ku te của 2 người
Vote cuối cùng, vâng, mình sao đành lòng bỏ wa được cái con pé con đang làm mình điên đảo bên cạnh Dù đang chết mệt với chú Jang của F4 thì cũng ko thể bỏ con pé đc, đành thất hẹn chú lần này Thik con pé nó cũng coi như là duyên số, khi mà trước đây mình lỡ ... anti nó Cơ mà, bik sao đc, tài năng thía lày, ku te thía lày , sanh đẹp thía lày, tự kỷ thía lày ... mình ko thể chống lại nổi sự thu hút của nó Dù sao thì, Na à, ta nói cho em nghe, ta sẽ thương em, ủng hộ em gấp 1000 lần nữa nếu em chịu ra ngoài chơi với bác Châu Chấu, ta hứa đấy, nghe lời ta, nghen
Wan trọng nhất là post để thử cái này, uy, tã giấy manse!

Tác giả: shinhyeismylove    Thời gian: 26-6-2012 10:08 PM
Hehe
Bác Jea Suk :">
Chú Seung Won
Chị Hyori :))
3 tình yêu của lòng tôi

Tác giả: 0fuo00    Thời gian: 26-6-2012 10:09 PM
mình thích bác Châu Chấu nhất
coi ep 100 running man cái bộ đồ xanh lá đẹp thiệt
không ngờ bác dám mặc
Tác giả: gacon_yeu1990    Thời gian: 26-6-2012 10:10 PM
Mình chết nhất là WonBin, hoàn hảo đến tận chân răng, tuy đôi lúc việc anh k có tin đồn tình cảm nào làm mình hơi băn khoăn một chút, hx. ss LYA là diễn viên mẫu mực người phụ nữ hoàn hảo về nhân phẩm nhất mà mình từng biết, KYA là nữ hoàng trượt băng kinh điển của HQ mà còn của cả TG nữa
Tác giả: saki1509    Thời gian: 26-6-2012 10:19 PM
em đã công tâm khi chọn ra 3 ngôi sao mà vẫn muốn click tiếp {:285:}.
ai cũng hoàn hảo mà.
thôi đành dành nhiều tình yêu hơn chút xíu cho bác Yoo, bố Yang và anh Bi vậy {:306:}.
thank chủ thớt đã trans mặc dù news dài nhé {:263:}.

Tác giả: Soro    Thời gian: 26-6-2012 10:20 PM
Bác châu chấu, madam Lee, Dok Go Jin, bố Yg, ss Young Ae, Won Bin, Yuna :))
List của mềnh
Những ng` trên đây là hoàn hảo nhất, hehe
List này ko có Joo Won, hiện nay đang bị bấn Joo Won
Tác giả: bon.babu    Thời gian: 26-6-2012 10:28 PM
Mình thích tất cả
Nhưng kết chú Jang quá
bác CC thì khỏi bàn cãi, cực hâm mộ bác luôn
Còn về nữ thì KTH là chuẩn rùu
Tác giả: _ping1110_    Thời gian: 26-6-2012 10:47 PM
Vote cho bác Jang Dong Gun một vơte
Vote nữa cho bác Cha
Cũng thích ss Hyorin nữa :)

Tác giả: never-say-never    Thời gian: 26-6-2012 10:49 PM
Bác Jang thì miễn bàn rồi
Điển hình cho người đàn ông thành đạt, gia đình hạnh phúc
Cá nhân thích cho a Hyun Bin nữa, cơ mà dạo này a đi lính nên tên tuổi ít xh trên mặt báo
Bên nữ mình thấy list cũng khá ok.

Tác giả: nang_phuongnam    Thời gian: 26-6-2012 10:52 PM
ôi cái bảng xếp hạng này thật là làm mình hài lòng quá đi
bro Jang đang đóng ADG nên mình cũng không ngạc nhiên khi bro no. 1
điều làm mình vui nhất là ss Ae đã bao năm không có dự án gì lớn mà vẫn được netizens nhớ đến, ss no.4 nhưng tính ra cũng là no.1 nếu tính riêng diễn viên nữ rồi, ngưỡng mộ vẻ đẹp ss 1x thì càng yêu quý tính cách, nhân phẩm của ss 10x, ss lúc nào cũng perfect trong mắt em.
2 vote không cần suy nghĩ
vote cuối vote cho Kim Yuna, mặc dù không thần tượng nhưng đọc news cũng rất ngưỡng mộ tài năng của em ấy, còn nhỏ nên chưa có mảnh tình nào công khai cũng là chuyện thường, em ấy là vận động viên mà được quốc dân yêu thương như vậy chắc chắn là rất xứng đáng có tên trong bảng xếp hạng này rồi
Tác giả: s2jifu    Thời gian: 26-6-2012 10:56 PM
1 vote cho chú châu chấu, là mc chương trình nào đảm bảo chương trình đó đc yêu thích khắp nơi
1 vote cho bi, hồi nhỏ là mấy bà chị mình cứ mua đĩa của bi suốt =]], cơ mà xem film của bi film nào cũng hay, nhất là cái vai làm trai bao =]], xem mà khóc cười liên tục
còn lại là JDG vì đang cười đau ruột vì xem film của anh già :D
Tác giả: chutoan07    Thời gian: 26-6-2012 10:56 PM
đã bình chọn thì chẳng cần bik ai hoàn hảo hơn ai...
mềnh thik là chọn thâu...
vote Won Bin mí lại Bi Rain nài...
cực kết Won Bin trong các movies anh đóng... rất chất... còn Bi Rain thì... ai kết hát vs nhảy... chớ mềnh là mềnh kết nụ cười....vừa hiền vừa kute vô đối...
Tác giả: cun_xu    Thời gian: 26-6-2012 11:09 PM
trong list này chú châu chấu tuy kg đẹp long lanh lóng lánh như các sao khác, cũng kg đóng film, ca hát giỏi như các nghệ sĩ khác, tài năng cũng chưa tới mức dc cả thế giới biết đến như 1 vài trường hợp ở đây nhưng chú vẫn mãi là người hoàn hảo nhất với cá nhân mìh. có ai xem show của chú. đọc những bài phỏng vấn về chú, nghe những nhận xét của những bậc tiền bối & các thế hệ đi sau về những điều tốt đẹp, dù là nhỏ nhặt mà chú châu chấu đã làm hay ~ khó khăn mà chú đã vượt qua mới có được thành công như ngày hôm nay, nghe câu chuyện cảm động về tình yêu thương của chú đối với mẹ mìh... thì bạn sẽ hiểu tại sao mà ở HQ chú ấy lại được mến mộ nhiều đến như vậy, chú châu chấu là kiểu người mà mìh thấy rất bình dân, giản dị & gần gũi như kiểu hàng xóm vậy chứ kg phải xa xôi vs mãi cũng chẳng tới như các sao khac. nếu dc thì kg chỉ vote 1 phiếu mà vote 10 phiếu cho chú ý lun

p.s; dạo này lười com, lười còm ghê, hình như mấy ngày mới pót 1 cái TT
Tác giả: MoDungTungChao    Thời gian: 26-6-2012 11:27 PM
mình vote cho
Yang appa,
bác Châu chấu
và Kim Yuna.
Nhưng mình cũng thích chú Jang, ss Hyori nữa :)
Tác giả: kaco    Thời gian: 26-6-2012 11:30 PM
đúng là bxh chuẩn
nhìn 10 ng toàn thấy tầm cỡ ko
cơ àm ko có anh Bae của mình thấy hơi thiếu sót
ng mờ đầu trào lưu Halyu mà jo bị bỏ quên =((((((((((((((((9
đc vote thì sẽ vote cho ss Kim (tình iu lớn của mình)
anh jang, anh Bin,
cơ àm có 1 phieus nen vote cho ss Hee =)))
Tác giả: crab    Thời gian: 26-6-2012 11:38 PM
1 phiếu cho chú Jang.
Có vợ có con rồi mà sức hút của chú còn mãnh liệt quá.
Đang khổ sở với phim Phẩm chất quý ông đây.
Tác giả: kimmiu    Thời gian: 26-6-2012 11:40 PM
nếu đc vote nhiều thì tốt quá
có mỗi 3 vote bọ TT
1 cho ss Yunna
2 cho bác châu chấu
3 là Cha Seung Won
..... mún vote cả cho ss Tae hee mà hết phiếu rùi
Tác giả: lazy.lady    Thời gian: 27-6-2012 12:02 AM
e bầu bác Jang & sis Na...
1 người đẹp trai của mọi thời đại & 1 người xinh đẹp ,tài giỏi,thân thiện...
đều là cái đích đến đáng mơ ước của mọi người...
Tác giả: Sunflowers    Thời gian: 27-6-2012 12:04 AM
reng mà bình chọn đây trời,
Toàn tình yêu trong tim, uất máu với cái thread AAAAAAAAAa Chủ thread!!!!!!!!!!
Mở cổng cho t, t vote cả mười, không cho ta thì ta........
T.T đi đây!! huhuhuhu. Vote cả 10.
Tác giả: sữađậunành    Thời gian: 27-6-2012 12:21 AM
Đối với mình thì bác Yoo và sis Hyo Ri là hoàn hảo nhất
Sis Hyo Ri thì thiếu thốn về mảng gia đình một chút , mong sớm nghe tin vui
Nhưng mà nhân vô thập toàn , Han quốc có mấy cái poll khá lạ
Tác giả: sonyong    Thời gian: 27-6-2012 05:50 AM
1/ Jang Dong Gun
2/ Cha Seung Won
3/ Lee Young Ae
Vote cho 3 người yêu quý cái nà.
Tác giả: kila_99    Thời gian: 27-6-2012 07:12 AM
cho anh Jang thêm 1 phiếu nữa nè
mình kết anh từ xưa xưa rùi
hihi, giờ không ngờ lại có thể tiếp tục nhìn thấy anh trong A.Gentlemans.Dignity
{:291:}{:291:}{:291:}
Tác giả: Joongie_girl    Thời gian: 27-6-2012 07:40 AM
Hihi e là e vote cho sis Tae Hee iu vấu
Sis vừa đẹp tự nhiên, vừa dễ thưn vs đáng iu
E cũng thik bác Jae Suk nữa

Tác giả: MagicPK    Thời gian: 27-6-2012 08:13 AM
Bầu cho người trong mộng của bạn chủ thớt một phiếu
Dù sao thì cô ấy cũng là một ngôi sao nghệ thuật
Hơn nữa lại là một ngôi sao haonf hảo
Tác giả: fjufju    Thời gian: 27-6-2012 08:27 AM
ôi trai già nhà ta được hạng 1 kìa
đúng là dạo này già nổi thiệt
đúng là người hoàn hảo mà đẹp zai diễn xuất tốt và có 1 gia đình hạnh phúc ai ai cũng ngưỡng mộ hết
Tác giả: pipidthn    Thời gian: 27-6-2012 08:31 AM
Bác Jang nhé
Tớ vote một phiếu cho bác ấy
Tớ cũng hy vọng các nam diễn viên cũng theo chân bác ấy mà phát huy
Nhất là khoản có người yêu mà dấu được đến 10 năm cơ
Tác giả: shsong    Thời gian: 27-6-2012 08:31 AM
Dù không có người mình mong muốn nhưng nếu bình chọn trong danh sách trên thì mình vote cho
1,Lee Young Ae
2,Kim Tae Hee
3,Bi Rain
Tác giả: jenly00    Thời gian: 27-6-2012 09:23 AM
chỉ được vote cho 3 người, suy nghĩ đắn đo dữ lắm mới dám quyết định
1 phiếu cho Cha ajusshi này, 1 phiếu tiếp nữa cho Yang appa, phiếu cuối là cho chú châu chấu :))
thật sự thì mình thích tất cả, còn muốn vote cho Yuna với lại Jang Dong Gun nữa cơ mà không được
Tác giả: Aloha!!    Thời gian: 27-6-2012 09:25 AM
vote cho Won Bin, Lee Young Ae và nhân vật thứ 3 không xuất hiện trong poll là anh zai Hyun Bin nhà mình {:438:}
đùa tí, nói thế thôi chứ vote cho anh U40 Jang Dong Gun, không có Bin thì vote cho anh Jang vậy
những người này thực sự là những ngôi sao hoàn hảo của Kshowbiz
thích ss Young Ae

~~~~~~~Nuôi rồng~~~~~~~~~~~
{:308:} {:308:}

Tác giả: Hanzimj    Thời gian: 27-6-2012 09:36 AM
Vote một phiếu cho Kim Tae Hee... {:308:}
Chị vẫn là xinh nhất.
Cơ mà sao không có Chun nhà mình nhể. Nếu có Chun nhất định mình sẽ vote cho Chun.
Ngoài ra trong cái poll này mình cũng thích chú Cha Seung Won và sis Hyori nữa!!! {:301:}
Tác giả: Jewel_babo    Thời gian: 27-6-2012 10:01 AM
mình vote cho ss Yuna 1 phiếu
rất ngưỡng mộ ss vì còn trẻ mà đã tài năng như vậy
mỗi lần nhìn ss biểu diễn trượt băng mình lại thấy rất khâm phục ss và ước gì mình được như vậy
chúc ss sẽ thành công hơn nữa nhé
Tác giả: zenkyhn    Thời gian: 27-6-2012 10:09 AM
Nếu mà để bản thân đánh giá độ hoàn hảo thì chắc chỉ có bác Jang và ss Young Ae
2 ngôi sao tạo ra bước ngoặt cho điện ảnh HQ {:443:}
ss Hyo Ri thì quá nổi tiếng rồi, nữ hoàng sexy cơ mà
thêm 1 dv nữa mình cũng rất thích là won bin Bin lớn Bin nhỏ đều thích hết

~~~ click click click ~~~

{:445:}   {:443:}
Tác giả: maiheo_beo    Thời gian: 27-6-2012 10:16 AM
hắc hắc,
chú mình ko hoàn hạo thì ai hoàn hạo nữa
ngày xưa đã đứt đừn đựt
từ ngày gặp rồi lại càng đứt phừn phựt nữa cơ
mỗi tội sau vụ sinh nhật, bì mình ghét rồi, dù vưỡn hoàn hảo =))
Tác giả: ngockute98    Thời gian: 27-6-2012 10:34 AM
3 phiếu bầu cho bác châu chấu, sis Na và cô tiên quốc dân
thích bác châu chấu trong các show lắm
còn sis Na thì iu khỏi nói
sis Hyori thân thiện, tự nhiên
ôi iu 3 người này lắm
Tác giả: mynam911    Thời gian: 27-6-2012 10:54 AM
ôi ai cũng xứng đáng
bác Jang, bác Châu châu nữa
mấy chị thì khỏi chê
bỏ cho ai bi h
Tác giả: MH_MinYoung    Thời gian: 27-6-2012 11:10 AM
Một phiếu cho ss Kim Tae Hee
Ngôi sao xinh đẹp, tài năng, thông minh, không scandal
Chỉ cần 1 gia đình hạnh phúc nữa là đủ tât cả mọi thứ với ss rồi
Tác giả: KhanhPhung    Thời gian: 27-6-2012 11:35 AM
ấy chú Châu Chấu nhìu phiếu thế? :)
còn anh Won Bin nói thiệt là ảnh đẹp thiệt nhưng dạo gần đây ko thấy xuất hiện nhiều? vậy mà bảng xếp hạng nào cũng có ảnh :)
nói thiệt thêm cái nữa là muốn vote nhìu hơn nữa...
Tác giả: s2_jenny    Thời gian: 27-6-2012 12:12 PM
mình chọn Jang Dong Gun [ chuẩn man ~ quyến rũ ~ hớp hồn fan ]

Yoo Jae Suk [ vui vẻ , năng động , không bao giờ nhàm chán ]

và Kim Tae Hee [ nữ thần ]

{:290:}

Tác giả: ♥Samie♥    Thời gian: 27-6-2012 12:42 PM
Bảng xếp hạng này toàn người mình thích {:438:}

Nhất là chú Jang, ss Lee Young Ae và bạn Kim Yuna

Nếu được vót cho 4 người thì mình chọn thêm chú Châu chấu nữa
Tác giả: meiying-chan    Thời gian: 27-6-2012 12:45 PM
- Cha Seng Won:  dáng chuẩn, chân dài miên man, gương mặt phong trần, diễn xuất hay, toàn là những ưu điểm khiến người khác phải ngưỡng mộ.
- Kim Tae Hee: coi rất ít phim của KTH nhưng phim nào cũng để lại ấn tượng rất tốt.
Tác giả: vanha_0410    Thời gian: 27-6-2012 12:56 PM
Nghĩ đi nghĩ lại thì vẫn bầu cho những hình mẫu lý tưởng.
Cho anh Jang vì không chỉ là mẫu đàn ông đẹp trai châu Á qua mọi thời đại mà còn thành đạt với gia đình.
Dành cho Idol Cha Seung Won của mình, người đàn ông của gia đình, một ông bố đáng tự hào và tính cách đáng ngưỡng mộ.
Dành cho bố Jang một phiếu vì đã tạo ra được BB...
Tác giả: cucgach46    Thời gian: 27-6-2012 01:18 PM
có anh Jang DOng Gun rồi!Mình luôn trung thành với anh ấy, chờ đợi 12 năm của anh ấy òi!dĩ nhiên anh ấy phải là số 1 òi!thích quá đi!nhưng mà trong bảng xếp hạng ai mình cũng thích hết!
Tác giả: [C]aroline.Võ    Thời gian: 27-6-2012 01:41 PM
Yoo Jae Suk - ko tìm dc khuyết điểm nào của chú :"> là mẫu chồng lí tưởng của tui đây
Jang Dong Gun - hoàn hảo đến từng cm =]]
Kim Yuna - tài năng quá, mình đi trượt băng rồi, khổ ghê lun, ko ngờ ss ấy trượt lại đẹp đến vậy nên rất hâm mộ
Tác giả: linkteo    Thời gian: 27-6-2012 02:29 PM
1/ Bae Yong Joon

2/ Chú châu chấu

3/ Lee Young Ae

sao lại k có oppa của mềnh nhỉ....yêu chú Châu chấu cực nhé...cả chị Lee nữa....cơ mà chú Châu chấu chơi trò Súng nước thì gian ác đừng hỏi =))))
Tác giả: fatfatcat    Thời gian: 27-6-2012 06:20 PM
Jang Dong Gun: đức lang quân quốc dân

Lee Young Ae: báu vật hoàng cung- báu vật quốc dân

Kim Tae Hee: tình yêu quốc dân, cô vợ lý tưởng theo poll của các chàng trai Hàn xẻng
Tác giả: rubiaceae    Thời gian: 27-6-2012 07:59 PM
lựa chọn của mình là
chú châu chấu: cực kì thích tính hài hước   và lịch sự của chú
Bố Yang: nhờ bố Yang mà có Big Bang, 2NE1,.........
Lee Hyori: vì giọng hát, tính cách vui vẻ hòa đồng và các hoạt động từ thiện
Tác giả: uyenluong232    Thời gian: 27-6-2012 08:13 PM
mình bầu cho bác Gun, anh Rain và ss Young Ae...
bác Gun và ss Young Ae là tình yêu tinh thần đầu tiên của mình...là người đưa mình đến với niềm đam mê phim ảnh.
Rain là tình yêu nổi lên từ Full House..rồi mình mê cả sự nghiệp ca hát lẫn lối diên xuất đa dạng của anh...kể cả cuộc sống luôn vươn lên của anh...
đến giờ...các anh chị vẫn chiếm 1 vị trícaao trong số những tình yêu tinh thần của mình
Tác giả: anna_k_ronsare    Thời gian: 27-6-2012 08:23 PM
có a jang kìa
a jang hot quá đi
k nhớ mấy bộ phim trước của a jang , nhưng thích anh ý trong nhân phẩm quý pong cực kì ý :x
Tác giả: nghixinhdep    Thời gian: 27-6-2012 09:05 PM
trong mắt mình người dễ chọn nhất là bác chadeptrai
bác ấy ko đẹp lung linh nhưng mình nể và iu quí vì tài năng, khả năng và looisc sống của bác ấy
người cha mẫu mực
mình iu điều này nhất, người luôn nhớ tới gia đình, nghĩ cho gia đình
là ngôi sao ít ai được cách sống như bác ấy
số 2 và 3 dành cho 2 người đẹp vì diện mạo là anh jang là tae hee
Tác giả: thotrang014    Thời gian: 27-6-2012 09:54 PM
biết ngay là các chú Jang mà
vốn đang xem phim của chú nữa
nên vote cho chú cùng với Lee Young Ae nữa ....{:308:}hihi
thik 2 người lắm lun {:303:} mà cái zì cũng toàn ziện hết
Tác giả: lta_90    Thời gian: 27-6-2012 10:29 PM
woa không ngờ bố Yang cũng có mặt trong danh sách này. DEABAK!!!!!!!!!!!!!!!!!!
trong danh sách toàn người mình thích nên khó chọn quá, 2 phiếu đầu sẽ bầu cho 2 tình yêu lớn là chú châu chấu và chú Jang Dong Gun, còn phiếu thứ 3 ủng hộ cho bố Yang vậy
chúc chú châu chấu luôn luôn là MC quốc dân được yêu quý nhất HQ, một người anh tốt bụng,luôn quan tâm và mang lại vui vẻ cho mọi người (tuy là nhiều lúc chú nói nhiều quá đi)
Chú Jang thì phải tham gia nhiều phim hơn nhé, nhưng nhớ chú ý đến sức khỏe đừng làm việc quá sức, luôn luôn giữ được sức hút như hiện tại.
Bố Yang ah tuy không có nhiều người bình chọn cho bố nhưng mọi người luôn biết bố là một người tài năng, luôn quan tâm đến mọi người trong công ty mà. Hãy luôn như vậy bố nhé. Còn nữa, rất cảm ơn bố vì đã mang những con người tuyệt vời đến cho YG lover từ ca sỹ đến diễn viên ai ai cũng đều tài năng và có sức hút lớn cả. Sẽ mãi luôn là YG lover, luôn ủng hộ bố và các con của bố (thỉnh thoảng bố cũng nên tiếp xúc với các con mình nhé không là mấy người đó lại dìm hàng bố trên show đấy
P/S: BỐ MAU MAU CHO 4 GÁI NHÀ CON COMEBACK NHÉ ĐỪNG CHỈ TẬP TRUNG BÊN NHẬT THẾ CHỨ, BJs NHỚ MẤY GÁI LẮM RỒI
Tác giả: Nhan_Y_Vy    Thời gian: 27-6-2012 10:48 PM
trong mắt mình thì còn có 1 ngôi sao hoàn hảo nhất
trên tất cả các ngôi sao mình đã bầu
hơi bùn là ko có anh trong poll này

Tác giả: upin    Thời gian: 27-6-2012 10:52 PM
vote 1 phiếu cho bác Won bin
vote 1 phiếu cho cô young Ae
còn 1 phiếu cho anh Bi nhé
thik 3 người lắm lun đó
Tác giả: PYC    Thời gian: 28-6-2012 12:21 AM
Tất nhiên là bác Jang rồi
quá hoàn hảo
sự nghiệp tầm cỡ, vợ đẹp, con ngoan, xe hơi nhà lầu, cuộc sống bình yên không vướng scandal
một cuộc sống đáng mơ ước
chỉ có một ước nguyện là bác bỏ thuốc luôn giùm con chứ đừng chỉ hút ít lại thôi nhé
Tác giả: myhuong    Thời gian: 28-6-2012 07:44 AM
vote cho Kim Tae Hee, Yang và Cha

Kim Tae Hee la người mình muốn vote đầu tiên

thích chị nhắm
Tác giả: linhxu    Thời gian: 28-6-2012 10:09 AM
em bầu cho chú Jang Dong Gun 1 phiếu!
đúng thật là một con người quá hoàn hảo!
đẹp trai, tài năng, diễn xuất quá tuyệt vời, giàu có, không scandal,....
luôn luôn ủng hộ chú và những bộ phim của chú!
I {:306:} JDG

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3