Kites

Tiêu đề: Kim Soo Hyun thực hiện lời hứa cõng khán giả thứ 10 triệu của "The Thieves& [In trang]

Tác giả: gemangel    Thời gian: 19-8-2012 04:24 PM
Tiêu đề: Kim Soo Hyun thực hiện lời hứa cõng khán giả thứ 10 triệu của "The Thieves&

Hai diễn viên Kim Hae Sook và Kim Soo Hyun của bom tấn điện ảnh thành công nhất năm nay, "The Thieves", đã giữ lời hứa của mình.

Theo mạng lưới số liệu tổng hợp của Hội đồng Điện ảnh Hàn Quốc công bố ngày 19/8, trong ngày 18/8 có 334.186 khán giả đến xem phim và tổng số khán giả cho đến ngày này là 10.834.336 người.

Ngày 18/8, Kim Hae Sook và Kim Soo Hyun xuất hiện tại rạp Megabox ở Gangnam để thực hiện lời hứa mà họ đã lập với hy vọng bộ phim đạt 10 triệu người xem. Hai người nhận được sự hoan nghênh nhiệt liệt từ khán giả.

Có một số khán giả đã xem phim đến 5 lần, một số người đến từ các khu vực nông thôn, và một số còn đem theo lẵng hoa chúc mừng.

Dù bận rộn với lịch trình quay phim truyền hình, Kim Hae Sook vẫn tham dự sự kiện và nói, "Tôi rất hạnh phúc khi có cơ hội được góp mặt trong một bộ phim hay có thể thu hút đến 10 triệu khán giả. Tôi cũng rất cảm ơn các vị khán giả đã biến con số này thành có thể. Cảm ơn mọi người vì đã đến đây trong thời tiết xấu như thế này."

Kim Soo Hyun bày tỏ lòng biết ơn của anh khi nói, "Tôi lập lời hứa với hy vọng sẽ có 10 triệu khán giả xem phim, và tôi rất vui mừng khi điều này trở thành sự thật. Cảm ơn tất cả mọi người vì đã biến con số này thành hiện thực."

Một cô bé nữ sinh trung học đến từ vùng quê được chọn để Kim Soo Hyun cõng. Cô bé đến rạp cùng với bố mẹ, và khi Kim Soo Hyun gọi số thứ tự của cô, cô bé đã vui mừng đến bật khóc. Kim Soo Hyun cười đùa, thân thiện chụp hình với cô bé và cõng cô để giữ lời hứa. Anh cõng cô nữ sinh này đi một vòng rạp hát trong sự cổ vũ của khán giả và còn đáp lại mọi yêu cầu chụp ảnh.

Nguồn: Oh Kpop
Dịch: [email protected]
Tác giả: myngoc2708    Thời gian: 19-8-2012 04:26 PM
mèn ui may mắn quá đi... con iêu Gem nhứt trần đời này ế {:414:} {:414:}  lọ mọ thế nào mờ nay con lại giựt đc cái sofa thế mới sướng chớ {:422:}  mấy nay con toàn trôi ở tận phương trời xa hok à nên nay đc ngồi sofa thiệt là h.p Gem ợ {:414:}
Hum qua Gem làm con điêu đứng bởi những câu nói chém gió by Gem, nào là "mi nhon, tóc dài" làm con tưởng tượng ra mỹ nhơn nào chớ... rầu Gem còn bẩu mặt anh phỡn lắm
Gem có biết là con ghen giùm chị dâu lắm hơm hở {:447:} ... Gem có biết là con đã chuẩn bị sẵn dao găm rầu hơm ....
con ghim gút từ hum qua đến h` đến nỗi ăn hơm ngon ngẩu hok yên lun ế má, hơm biết chị dâu có ghim gút như con hơm, hix buồn cho chị dâu quá {:399:}
mờ nay con lên nhìn đc hình của bạn ý rầu thì con an tâm hết sức á Gem hơm còn ghen giùm chị dâu nữa rầu   mặt anh con phỡn thế kia là do TT có nhiều người xem thâu chứ hơm phải là do cõng đc mỹ nhơn đâu
*lẩm bẩm* kỳ này cái đàn của mình kô thiêng rầu, cầu cho cõng ng` nặng 100kg mờ bạn này làm gì đc 100kg cơ chứ, mốt phải tăng hiệu suất lập đàn mới đc... *chạy nhanh kô lại bị Gem quánh*
Tác giả: misshan15    Thời gian: 19-8-2012 04:26 PM
ui trời sô phà của e   máu hựn tăng cao gấp bội ))))))))
ss ưi thêm ảnh nữa zô cho đã ss...ảnh pé ngồi xem phim nữa chế x
vì là sự kiện ko công khai nên như vậy là khá ổn rồi..ko khoa trương..ko ồn ào..chỉ là một chàng trai giữ lời hứa thôi x
..tưởng sẽ giấu mặt cô pé đó lun chứ
còn gục mặt xún dê pé nhà tui nữa ra đường nhớ cẩn thận nha nhỏ đeo kính kia
P/s: ôi pé bị xinh
Tác giả: JustWendy    Thời gian: 19-8-2012 04:28 PM
Ồ mồ, còn cõng cô bé kia đi một vòng quanh rạp chiếu nữa... hừm hừm!!!! Cô bé kia chắc là mất ngủ cả tháng mất. Mà mặt con cô Gem lúc cõng xong thế kia là sao? Ngượng ngập là sao? *Mờ em bé kia nhá, em cổ Ngố nhà chị chặt thế???*

Vậy là sau sự kiện này cậu sẽ lặn nhỉ??? Chúc cậu quay "Covertness" suôn sẻ!

Tiếc là hội hyunh đệ dìm hàng hơm xuất hiện :(!
Tác giả: reaven_691    Thời gian: 19-8-2012 04:28 PM
em gì ơi sao mà e sướng vợi   được cõng hẳn một vòng quanh rạp kìa

sao e lại gầy dữ vợi tại sao lại ko có một anh cao to đẹp zai nào tham gia bốc thăm, chả lẽ tất cả những người bốc thăm đều là những em mi nhon thôi sao

hứt hứt, ko thấy chú Kim, nhân vật chuyên dìm hàng cậu, tại sao chú ko đến chú đến rồi chú bắt hắn cõng một vòng có phải đẹp cả đôi đường ko

hứt, đc cõng kiề, ghen tị quá đê
Tác giả: einna    Thời gian: 19-8-2012 04:39 PM
Bon chen giành pết 1

Em nữ sinh này chắc sướng ngất ngây mấy ngày liền lun quá

Mà cũng may sao em ấy nhỏ con.. chứ nặng cả trăm ký mà cõng vòng quanh rạp chiếu phim có mà tiêu

Để xem sau vụ lần này cậu Ngố còn dám mạnh miệng hứa những điều thế này nữa ko

Phải chi cậu ta hứa kiss như cô Kim Hae Sook nhỉ {:438:}

Tác giả: KimSooHyunFC    Thời gian: 19-8-2012 04:39 PM
Hôm qua Ngố vừa đi đóng xì pai về vào cõng luôn, nên tóc tai bị bù xù mọi người ạ. Bởi thế, trườn cái mặt vòng quanh rạp xong, Ngố cảm thấy xấu hổ lắm. Nên cái mặt cõng xong Ngố mới thế kia.

Mà sao em nữ sinh hôm qua ế, ôm cổ Ngố chặt lắm nhé. Ngố sợ vợ ngố lại ghim mất. Hôm qua xong vụ này, đã nhắn tin bẩu má Gem với Wendy nuna nói đỡ với vợ rồi. Mong là không có chiện gì.... {:266:}

Thôi, Ngố lại đi đóng xì pai đây. Chào cả nhà.
Tác giả: hoangminh_412    Thời gian: 19-8-2012 04:40 PM
ui giời... nãy giờ mềnh mải ngắm hình cậu bên nhà lớn nên ko để ý có tin nhắn...
Vừa hỏi nàng về cái dzụ "cõng đi 1 vòng rạp chiếu" là sự thật hay là "chém by Gem" nhưng giờ đưa hẳn ra news thế này thì đúng là sự thật rùi... Ui...Tâm trạng mềnh khó tả quớ....

Tác giả: kamui1915    Thời gian: 19-8-2012 04:49 PM
Hóng hớt mấy hôm nay, cuối cùng cũng thấy rôi
Lời hứa được thực hiện: cõng khán giả thứ 10 triệu
Cô bé kia đúng là may mắn
Tự dưng thấy hơi ghen tị với cô bé quá đi
Tác giả: Misty.Rain    Thời gian: 19-8-2012 04:56 PM
Chốt pết, đau khổ cho cái trình giành giựt ! {:432:}

Anh hớn quá đới.
Lại còn cõng 1 vòng nữa. Cái rạp nó to thía kia, bạn í được ngồi trên lưng bao nhiêu lâu, rầu còn ghì chặt thế kia nữa chớ. {:431:}  Em bị ghen tị.
Đã thế còn ứ phải anh lực lưỡng nào như nhà đã mong nữa chớ. Ta bị ức chế.

Nhắn nhủ tới bạn gái: Bạn thân mến, mình chuẩn bị phi tiêu từ cả tháng nay, chưa có chỗ trưng dụng. Giờ thì có rầu !   *sướng*

Huhu, Ngố cõng bạn í kìa. Ghen tị quớ !
Tác giả: braking_heart95    Thời gian: 19-8-2012 05:24 PM
pic t2 mặt ngố thế
chị kia sướng nhỉ
suzy của mình còn chưa dc thế nữa
chúc mùng phim vượt mốc 10 triệu
Tác giả: yoori185188    Thời gian: 19-8-2012 05:31 PM
cô ấy may mắn thật
ước gì mình là cô ấy nhỉ
ghen tị wa' đi
Tác giả: mini2808    Thời gian: 19-8-2012 05:46 PM
Pé này may mắn quá đi, hơi tiếc là không phải anh nào cao to với lại ko có hết mặt các diễn viên để coi ngố cõng

ghen tị quá đi!
Xì tai ngố thật dễ thương
Tác giả: yool_bluespill    Thời gian: 19-8-2012 05:57 PM
em này sướng nhé
được ôm lưng chàng
khéo mấy hôm về không ngủ được mất
mà may là em này nhỏ con không cụ  Ngốc cõng sao nổi..ha ha
Tác giả: Nhím_Nhí_Nhố    Thời gian: 19-8-2012 06:01 PM
Ôi sướng thế chứ. Mình mà là cô nữ sinh kia chắc là sướng ngất lên mất

Chúc mừng bộ phim đạt thành công lớn. Có lẽ ngay cả Ngố khi phát biểu chắc cũng k thể ngờ rằng bộ phim có thể chạm mốc 10tr nhỉ.

K biết bên Hàn chiếu 1 bộ phim trong bao lâu. Kiểu này tằng tằng có thể tiến mố 15tr trở thành bộ phim ăn khách nhất k nhỉ
Tác giả: hoathuytinh309    Thời gian: 19-8-2012 06:13 PM
eo
hắn ta sướng thế
chọn dúng em nữ sinh nhỏ nhỏ
thế mà mình đang cầu cho ai to con tí
thế thì ngố nhà ta sẽ phải nhăn mặt cho coi
hehe
chắc hắn phởn vì em ý nhẹ nên cõng quanh rạp cơ đấy
mà em ý còn nhỏ
chắc vợ ngố k ghen đâu nhể

Tác giả: themoon032    Thời gian: 19-8-2012 07:25 PM
ối giời ơi, kiếp trước bạn khán giả kia cứu nước hả cả nhà?

sao mà có phúc quá thế?

mà, may là 1 em nhỏ nhắn nha Ngố, cả nhà đang tưởng tượng cảnh cậu cõng 1 chị hay cô 90kg cơ.
Tác giả: vutqmai    Thời gian: 19-8-2012 08:17 PM
Óe chời, nhìn ảnh em này lại tưởng được mẹ dắt theo đi xem film, trông nhỏ nhắn quá :">
Cơ mà dù sao bạn Ngố cũng khỏe mà, có mập mập lớn lớn tí nữa vẫn chiến tốt ý chứ ;))
Hầy dà, dù sao thì cũng ghen tị quá, và cũng nhớ bạn Ngố quá :(
Tác giả: janetkute    Thời gian: 19-8-2012 08:27 PM
ghen tỵ nguyên ngày .... =(((
ngưỡng mộ bé đó quá đi! mình thì còn đang hóng cho dài cổ ra, thế mà bên kia đã đến 10 triệu lượt rồi :(
mình mà được như cô bé đó chắc xỉu mất!
Tác giả: oaoa    Thời gian: 19-8-2012 09:16 PM
may cho Ngố là 1 bạn nhỏ nếu không thì
chúc mừng bộ phim vượt qua 10 triệu người
chắc phim còn tăng lượng người xem hơn nữa
Tác giả: Liennobi    Thời gian: 19-8-2012 10:05 PM
Hihi, may mà khán giả thứ 10 triệu là 1 em bé gái chứ nếu mà 1 cô cỡ như chị Siu của Việt Nam thì ko tưởng tượng đc em nó sẽ thực hiện lời hứa thế nào nữa
Mình mong khi nào thieves công chiếu ở VN Huyn cũng sẽ có 1 lời hứa tương tự cho các chị em nhà mình có cơ hội được thần tượng cõng {:440:} {:440:} {:440:} {:440:} {:440:}
Tác giả: GigiY    Thời gian: 19-8-2012 11:26 PM
Anh ấy làm thế thì sau này mấy phim anh đóng sẽ có người đi xem đến khi được anh cõng mới thôi! Cũng may bé này thân hình mảnh mai, nếu không may gặp được vị khác có 3 vòng phì nhiêu chắc Soo Hyun phải tịnh dưỡng dài ngày quá! Nhìn Soo Hyun trong hình vừa dễ thương vừa tức cười!!!!!
Tác giả: wyhsy    Thời gian: 20-8-2012 08:37 AM
{:301:}
thiệt là ganh tị với cô bé
k khóc mới là lạ
fan chỉ cần thấy thần tượng thui cũng đã mừng mún khóc chứ đừng nói gì đến việc được chính miệng thần tượng đọc stt và tên lên sân khấu rùi còn được cõng, chụp hình với thần tượng nữa
con bé này kiếp trước chắc bé cứu cả nước đại hàn dân quốc rùi ó
chúc mừng bé nha {:313:}
SooHyun thiệt là đáng iu
Tác giả: White-Dahlia    Thời gian: 20-8-2012 08:43 AM
Sorri nàng, hôm qua ta hem online nên hok biết nàng nhắn nhủ ta :x
Cuối cùng cũng đã có tin tiếng Anh cho nàng mần :)
Sáng nay vừa đọc tin cõng event của nàng vừa đọc bài tường thuật của chủ nhân được cô Kim hôn :)
Hóa ra chủ nhân của lời hứa kiss cũng là fans của Ngố nhà mình, nhưng lại được bốc trúng cho cô Kim
Chủ nhân này bẩu là rất áy náy vì chỉ chuẩn bị một bó hoa cho Ngố còn cô Kim hem có
Khổ thân bạn ấy nghĩ chắc nghĩ mình sẽ trở thành chủ nhân của cái cõng chứ gì :)
Nhưng bù lại, sau khi đc cô Kim “bobo” một cái, cô Kim đã rất tâm lý nói “Soo Hyun à, lại bắt tay người ta một cái đi.” Thế là ngố nhà ta hem thèm bắt tay luôn mà mần một cái ôm nhẹ mới chết chứ =))) nghĩ đến đc bờ vai quốc bẩu ôm mà ngưỡng mộ cô ấy quá =))) vừa được cô Kim hôn lại còn được Ngố hug thì còn gì phải đáng tiếc nữa =)))
Còn bé mà đc Ngố cõng thì ta cũng ghim cái em nài vì tội áp sát vào cổ ai đó nhé =)))

P/s: Ta nghe bẩu hôm kia là ngày khởi quay đầu tiên của Convertness, Ngố đến thẳng event lun nhưng chắc cũng tút tát lại cho nó gọn gàng chút rồi ấy nàng, nhưng tóc vẫn còn rối, tóc này mà đánh cho bù xù lên tý nữa là hợp với điệp viên Ngố ấy mà =)) nói chung ta thích xì tai ngày hôm qua của Ngố, giản dị, đáng yêu như thèn bé hàng xóm bên cạnh nhà mình =))

Tác giả: thanhkirei    Thời gian: 20-8-2012 09:17 AM
Cả ngày hqua đi chơi onl bằng đt ko comt dc.
Cuối cùng các bác cũng public em này
Hok la em chim kú lắm ý
Sáng ra mở mắt vào thấy mấy pic Ngố khởi động ->
Tác giả: D4nd3lion    Thời gian: 20-8-2012 09:39 AM
chúc mừng "The Thieves" đã đạt được con số vượt qua mong đợi của Hyunnie nè
ui Hyunnie em gái cũng muốn được cõng hic...
nhìn mà thích quá đi
coi mặt anh kìa cười toe toét luôn
đau lòng quá nha !!!!
mong được xem phim quá
Tác giả: giomua    Thời gian: 20-8-2012 11:12 AM
Hóng phim này ghê, mong sẽ sớm chiếu ở rạp nước mình, mình hứa là sẽ đi xem. Soo Huyn có vẻ gầy đi trông thấy, chắc lịch làm việc vất vả quá. Mà bộ phim này đến hôm 18.8 vẫn hút được gần 400 ngàn lượt người xem thì con số 12 triệu lượt khán giả chắc chắn trong tầm tay và ngó lên con số 13 triệu nữa.
Tác giả: thesun    Thời gian: 20-8-2012 09:59 PM
dự đoán là phim sẽ vượt mốc 10tr người xem từ mấy hôm trước
Ngố thực hiện lời hứa cõng bạn khán giả thứ 10tr
bạn ấy sướng ghê

Tác giả: Ya.L    Thời gian: 21-8-2012 09:10 PM
Ayda mình ghen tỵ với bé này quá đi thôi
May cho cậu Ngố là em ý nhỏ con và cũng khá mảnh khảnh , không thì cậu khổ rồi
Trừ pic đầu thì mấy pic còn lại cậu Ngố đúng chất ngố luôn

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3