Kites

Tiêu đề: [KSHFC Subbing Team] [Vietsub] Kim Soo Hyun & Suzy in New Zealand (2 trips + [In trang]

Tác giả: JustWendy    Thời gian: 29-10-2012 02:05 PM
Tiêu đề: [KSHFC Subbing Team] [Vietsub] Kim Soo Hyun & Suzy in New Zealand (2 trips +
(VIETSUB) SOOSU COUPLE IN NEW ZEALAND
(Autumn Trip and Winter Trip)

Cơn gió mùa thu len nhẹ qua những nhánh cây khẳng khiu, rồi chạm khẽ vào đám lá vàng mỏng manh thưa thớt. Những chiếc lá vàng đong đưa, khẽ tạm biệt cành cây.

Những hạt nắng cuối cùng lưu lại trên những chiếc lá vàng ấy rơi xuống đất. Một màu vàng ấm áp dải đều trên khắp những con đường bình yên của thành phố.  Hơi ấm và những xúc cảm nhiệt thành của mùa hè chắt chiu trong những hạt nắng cuối mùa dần lan tỏa vào không khí, thấm vào đôi bàn tay mềm mại của thiếu nữ đang dạo bước bên chàng trai.

Những cành cây khẳng khiu và đơn độc. Cơn gió chẳng còn những chiếc lá vàng bỗng trở nên cô đơn. Cơn gió ùa đến bên cặp đôi đang sánh bước. Cơn gió mơn man tóc thiếu nữ. Cơn gió ve vuốt vầng trán chàng trai. Và khi nó định mạnh bạo quấn quanh cổ chàng trai thì đôi bàn tay thiếu nữ kia đã cảnh báo nó. Đôi bàn tay nhận được hơi ấm và cảm xúc từ mùa hè ấy, nhẹ nhàng kéo cổ áo chàng trai, bảo vệ chàng trai khỏi những cơn gió lạnh. Tình yêu chớm nở từ khi ấy.

Theo những chiếc lá vàng và cơn gió thu, tình yêu tìm đến với cặp đôi Kim Soo Hyun và Suzy… ở New Zealand. Hãy cùng Kim Soo Hyun FC sưởi ấm những ngày đông sắp đến bằng câu chuyện tình yêu ngọt ngào và đẹp tuyệt của họ nhé.

Translators: White-Dahlia & reaven_691 (Chi sub), JustWendy, saranghae (lyrics)
Timer & Typesetter: gemangel
Kara-timer & Typesetter: tammie90
Encoders: socola_sua_92, minnie_db5sk, April.Boys
Designers: DungKòi & MyCoi

Tác giả: JustWendy    Thời gian: 29-10-2012 02:06 PM

DOWNLOAD & XEM ONLINE

AUTUMN TRIP

Download Link

BẢN HD720
part 1: http://www.mediafire.com/?3bp7zdzg0ujm49v
part 2: http://www.mediafire.com/?pp7w0i88k3c6e3i

BẢN HD1080
part 1: http://www.mediafire.com/?w4hdiskxyhdyxs7
part 2: http://www.mediafire.com/?wk9s5vp49ld9o83
part 3: http://www.mediafire.com/?zbdzlv6vg8fy1ih

Xem online

[utube]We45kaygq6A[/utube]

WINTER TRIP

Download Link

BẢN SD
http://www.mediafire.com/?h148xpb4d96ac5b

BẢN HD720
Part 1: http://www.mediafire.com/download.php?m39pdmdtyb1ttl1
Part 2: http://www.mediafire.com/download.php?tic94ha86x6zf94

BẢN HD1080
Part 1: http://www.mediafire.com/?iuh473r5hu9ut5t
Part 2: http://www.mediafire.com/?finbvb2wnc5wh9k
Part 3: http://www.mediafire.com/?wecrv4d02qebph6

Xem online

Bản SD

[utube]bJKriFjhNRE[/utube]

Bản HD

[utube]_Kj-FrA-IUg[/utube]

(Vietsub) COME OUT IF YOU LOVE ME

Download
http://www.mediafire.com/?ocl7fc753kpcpu1
hoặc
http://www.mediafire.com/?81b4se9bq8sbige

Xem Online

[utube]MwS0fWHEfjs[/utube]

From Mod:
- Comment từ 3 dòng trở lên
- Những comment giữ chỗ, lấy link phải edit sau 12h (phải ghi rõ là sẽ edit)
- Comment không dấu, spam sẽ bị xoá không cần báo trước

Tác giả: gemangel    Thời gian: 29-10-2012 02:08 PM
TỔNG HỢP BTS KIM SOO HYUN & SUZY IN NEW ZEALAND

OBS News 5.9.2012

[utube]xKeaqwjqT8A[/utube]

Download: Click

In TV 5.10.2012

[utube]AklzaBIUiQo[/utube]

DOWNLOAD:

FShare:
http://www.fshare.vn/file/F8RFU53UA5/

Mediafire:
part 1: http://www.mediafire.com/download.php?yf50qohy8tspjtt
part 2: http://www.mediafire.com/download.php?8s7px1sdxm38uda

ETN News 23.10.2012

[utube]l2RH_lZrORA[/utube]

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?nlpa8la6vlo8wzp

Vietsub by Kim Soo Hyun FC @ Kites.vn

From Mod:
- Comment từ 3 dòng trở lên
- Những comment giữ chỗ, lấy link phải edit sau 12h (phải ghi rõ là sẽ edit)
- Comment không dấu, spam sẽ bị xoá không cần báo trước

Tác giả: brightsnow_tm    Thời gian: 29-10-2012 02:23 PM
Đã có vietsub tập 2 rồi sao, ST năng suất quá

Mà sao em ko hiểu, hồi tập 1 đâu có chia ra 2, sao tập 2 này lại chia ra 2 là autumn và winter thế nhỉ

Để xem đã rồi edit tiếp :">

========

Edit: mèn, chỉ muốn nói sao chúng nó ko có scandal là sao , mình chỉ ước chúng nó có scandal thôi {:438:}

Nghe mấy câu chúng nó nói trong vid mà mình cũng nổi cả da gà

Anh ko đc chơi với cô gái khác đâu nhé!

Câu nói mang đầy vị dấm chua {:438:}, bé Zy nói xong mà còn sởn cả gai óc ))))

Oa, đẹp trai quá đi!

mèn ưi, mấy đứa nhỏ này có khen thì về nhà đóng cửa mà khen, sao lại khen trước mặt bàn dân thiên hạ thế này

Lúc ăn trong lều, bé Zy còn tự nhận thấy rằng đây là

một cảnh tràn đầy tình ý

thôi chết, thôi chết, đây ko phải là nhà mình gán ghép nữa đâu, tụi nó tự nhận thấy đấy, chết mất

Cảnh cuối, 1 người trong xe, 1 người ngoài xe, tim đập thình thịch, thật chứ muốn bắt tác giả kịch bản về biên soạn lại quá, túm lại thế mà ko có kiss, ức chế

bờ môi và trái tim cùng sát lại gần nhau
:">

The end, đến đây là hết màn nói nhảm

Tác giả: lananhkh    Thời gian: 29-10-2012 02:29 PM
Thread này sẽ lên HOT vì couple này!
Couple này đẹp tuyệt vời! Nhìn hai đứa "hẹn hò" mà mình cũng ham hố luôn, muốn được đi hẹn hò giống vậy quá, muốn được đạp xe đạp giống dzậy luôn! :">>>>
Down gấp xem ngay và luôn! :)

PS: Cám ơn chủ thớt đã mời nhé! Moah Moah.....

Tác giả: nakyung    Thời gian: 29-10-2012 02:30 PM
ta bị set down rồi ko rate đc :))))))))))))
cho nợ nhé, giờ trả lời trước rùi tính sau hen ;)))))
thanks nhoa
Tác giả: buddyhappy    Thời gian: 29-10-2012 04:22 PM
Ôi lại gặp hai anh chị nữa rồi. Hết Dream High tưởng  chẳng có thể  gặp lại 2 anh chị nữa chứ. Ai ngờ đâu bây giờ lại thấy anh chị ở NewZeaLand thế này. Không biết 2 anh chị cí gì không nữa đây. Dù sao thì mình vẫn hi vọng 2 người trở thành "cặp đôi hoàn hảo".

Tác giả: binhbieuhaha    Thời gian: 29-10-2012 05:04 PM
ú

có rồi hử

vui vui vui nè

hẹn hò lãng mạn, nghĩ mà sướng cả người

hí hí hí hí            
Tác giả: pucca_wonderful    Thời gian: 29-10-2012 05:31 PM
AAA cuối cùng cũng ra rồi keke
thanks ST nhiều lắm
hóng cái này kinh khủng
xem không sub mà kết ko chịu nổi
nhìn 2 đứa nó tình cảm dã man vậy mà mấy ông đạo diễn ko chịu cho một cảnh hôn
AAAAAAAAAAAAAA không chịu nổi 2 đứa này mất
chờ cái link online
Tác giả: myngoc2708    Thời gian: 29-10-2012 05:33 PM
Phù~~~~ may quá, thread như vầy mà e vẫn chen chân đc ở cái mặt tiền {:295:}
Lâu lắm rồi mới lại đc xem clip của anh chị, anh chị đừng có giận đứa em gái bé bỏng dễ thương này nha

Theo những chiếc lá vàng và cơn gió thu, tình yêu tìm đến với cặp đôi Kim Soo Hyun và Suzy… ở New Zealand. Hãy cùng Kim Soo Hyun FC sưởi ấm những ngày đông sắp đến bằng câu chuyện tình yêu ngọt ngào và đẹp tuyệt của họ nhé.

Em chết vì phỡn mất
Ai lại đi nghi ngờ couple này hẹn hò thật chứ, phải là chắc chắn mới đúng

Tác giả: socola_sua_92    Thời gian: 29-10-2012 05:39 PM
Thế là đã hết cả hai tập rùi
Lại lập đàn cầu sang mùa xuân bác nào mời HyunZy đi đâu đó tiếp đi ạ !
cho Ngố nhà cháu có cơ hội tỏ tình Xuân hạ thu đông mới đủ bộ chớ !
Bản mùa đông hai tình iu càng ngọt ngào hơn {:418:} nhưng mà chẳng có kiss (((
em sẽ xì pam tiếp sau để nhanh lên hot thớt

Tác giả: panda_loly    Thời gian: 29-10-2012 05:49 PM
Nhìn thấy hai bạn trẻ là đủ vui rồi
Hai bạn trẻ tình củm quá đê
Mong đợi một điều gì đó ....{:438:}
Tác giả: reaven_691    Thời gian: 29-10-2012 05:58 PM
Tại sao lại đặt ẩn link ạ :(((( chẹp, e đã đinh xem chùa rồi mà cuối cùng cũng ko đc :)))

Chẹp, tuy là e có máu dìm, cơ mờ đôi chẻ tình củm quá e ko nỡ =))) mà e nói thật, e là e cực kì hâm mộ bác viết kịch bản =)))) cái winter ver này làm e phải rùng mình mất mấy lần vì lời thoại của bé Zy quả thật là siêu tình cảm *nếu ko muốn nói là sến =))* còn cái mẹt cậu thì phởn phơ, nhởn nhơ như chả có chiện gì, chẹp, cứ như con bé nó yêu đơn phương ế =)) nhìn mà thấy ghét, e muốn có một cái vid mà cậu nhà dẫn chuyện cơ

Com nhảm lấy link mà cũng dài rứa =)) Để e down về xem cái đã
Tác giả: veocongcon    Thời gian: 29-10-2012 06:12 PM
không thể sống nổi.

Zy thì cứ suốt ngày SH oppa :))))

cái này sao mà tình tứ thế ko biết. ;))

down về xem rồi suýt xoa sau vậy
Tác giả: misshan15    Thời gian: 29-10-2012 07:05 PM
vì cái sự GATO tội lỗi của mềnh mà e đang sám hối chỉ định coi lén (
nhưng sao phải còm mới đc thế này (((((((
thui down lẹ rầu chuồn thôi {:438:}
cám ơn subteam

Tác giả: chupy    Thời gian: 29-10-2012 07:05 PM
ui hóng cái cf này mãi....
đôi này đúng là trời sinh mà...
nhìn đẹp đôi quá đi mất...
thank nhà nhìu nhìu...
Tác giả: sexy_lady127    Thời gian: 29-10-2012 07:07 PM
Couple này đẹp tuyệt vời! Nhìn hai đứa "hẹn hò" mà mình cũng ham hố luôn, muốn được đi hẹn hò giống vậy quá, muốn được đạp xe đạp giống dzậy luôn! :">>>>
Down gấp xem ngay và luôn!
{:292:}
Tác giả: hoangminh_412    Thời gian: 29-10-2012 07:17 PM
bất ngờ quá, ko ngờ lần này có sub nhanh đến vậy!!
ke ke...
hơm bít lần này đôi chẻ nói với nhau những gì...
để mềnh coi xong cái mềnh edit sau nhá HT!!! ^^
=================================
edit
Oà, mới qua có 1 đêm mà đã thành hot lun rùi!!
Mà phải vậy chớ, ko coi cái này thì còn bít coi gì nữa? Ngọt ngào, tình củm, lãng mạn, ấm áp,... đủ cả, chỉ thiếu 1 chút là ko đc nghe Ngố dẫn chuyện và hát thôi!!! (buồn 5s)!!

Ngồi coi cái vid này mà ta cứ hoang mang quá chừng đi! Đâu là thật, đâu là giả??? Lời mà bé Zy đọc đó là ai viết ??
Ôi...
Gì mà "cảm giác bồi hồi của tình yêu"??!!
Cái lúc cậu Ngố tập lái xe trượt tuyết đó, bé Zy rõ ràng là vô cùng phấn khích và tự hào luôn nhá!
Lại còn "oa, đẹp trai quá đi", "em chỉ tin tưởng mình anh thôi đấy"!!! Hức!!!
Cả cái câu "cho dù mặt có bị đóng băng cũng ko muốn dừng lại" đó, sao mà từ miệng con bé thốt ra ta thấy nó chân thành ghê gúm, làm ta sụt sùi lun á!!!
2 đứa, 2 đứa làm ơn làm phước thổ lộ tâm tình công khai iu nhau cho thiên hạ hạnh phúc lây với đi, chứ cứ hư hư thực thực như thế này các chị đau tim quá đi mất!!!
============
Bình chọn cảnh làm ta cười dữ dội nhất: cảnh nướng đồ ăn, cậu Ngố vắt chanh lên xiên nướng rồi bị sặc khói mà bé Zy nó khen: "Người đàn ông hoàn hảo ko có gì là ko thể làm"!! ^0^ khặc khặc...
Cảnh làm tim ta ấm áp nhứt: 2 đứa cùng ngồi uống cafe, ngắm cảnh buổi sáng với nhau.
Cảnh làm ta xúc động nhất: Ngố chở Zy trên xe trượt tuyết, Zy ngồi sau, đầu tựa sát vào Ngố và nói câu "cho dù mặt có bị đóng băng cũng ko muốn dừng lại".
Cảnh làm ta tiếc nhứt: chính là cái bus kiss ver2 hụt đó!! Đang ngon lành cái cắt rụp lun à, làm ta tiếc còn hơn bị mất ví nữa!! Gía mà lúc đó cửa kiếng hạ xuống và tèn tén ten... có phải hay ho thêm bao nhiu hơm?!!!^^
==========
hy vọng 2 đứa sẽ còn có nhìu dự án chung để cơn cuồng SooSu couple của ta ko bao giờ lắng xuống đc! Năn nỉ!!!
Tác giả: heononhong    Thời gian: 29-10-2012 07:31 PM
Nhà trai cho em xin cái link

Sốt ruột quá đi mất                                       

Xem xong edit ngay

Thanks subteam :)

--------------------------------------

Edit:

Ầu mài gót! Xem xong là rợn cả da gà =))

Kịch bản nó sến súa mà hành động của 2 anh chị cũng vậy

Mèn ơi, vậy mà không có cái scandal nào mới ghê chứ!

Sao tập 2 không để cho Ngố dẫn? WHY???????????? Một mình Su nhà em nói cứ như là nó yêu đơn phương ý

Su nó tỉnh tò với anh bao lần mà mặt anh cứ ngơ ngơ, trơ trơ là sao thế? Hay anh là anh lâng lâng trên 9 tầng mây, chờ vợ dìm hàng rồi anh mới xuống mặt đất để lên tiếng?

2 anh chị dắt nhau tham gia WGM hay drama nào đó cho em nhờ.

Nhà Ngố lập đàn cầu đê, nghe nói đàn cầu của nhà linh lắm =)))))))))))))))))))))

Em xin hết, kết thúc đôi dòng lảm nhảm ở đây. =))

Tác giả: chimsau    Thời gian: 29-10-2012 07:31 PM
thích qué đi cái cắp bồ này
mong choa nóa thành thật đi mà )))))))
{:295:}
để hông phí cái công ta phải hậm hực mấy tập trong dream high!!!
Tác giả: pe_jade    Thời gian: 29-10-2012 07:49 PM
cúm ơn cúm ơn Sub team (Gật đầu lia lịa)
hóng cái nì từ lâu lâu òi! hihí
lun ủng hộ HyunZy couple!
siu đẹp đôi
Tác giả: tammie90    Thời gian: 29-10-2012 08:08 PM
Nhà mình quả toàn siu nhưn cấp cao trở lên =))))))))

Thâu thì để em down vìa ngắm nghía cái đã roài e edit sau nhé!!! :)

=====================

Edit: Mãi giờ em mới edit bài được :(

Thiệt tình là ko biết nói j hơn, ngoài mấy chữ "Quá tuyệt vời :x" *Sao 2 bạn nói chiện càng ngày càng sến, làm mình nóng mặt quá >"< =)))))))))))))"

Chả nhẽ cứ khen tới khen lui 2 bạn chẻ này quài thì đâm ra cũng nhàm quá =)))) Mà dìm hàng thì ko thể, nhìn 2 bạn thế kia, ko có cái khe dìm nào lọt đc vào hết =))) Ngay cả Thị Dìm nhà ta mà bó phép, thì em đây càng pó chíu =))))))

Cái điệu bộ ngồi tay chống cằm của cụ Ngố khi đang ăn tối quả là kinh điển của kinh điển =)))) Em nhớ ko nhầm thì Thị Dìm có ví von là giúng tướng của "Quý phi đi đánh ghen thì phải" =))))))))))))))))))

Lời cuối cùng, gửi ngàn nụ hun nồng cháiii nhất đến ST iu dzấu của nhà mình *chụt chụt...* ♥ ♥ ♥ ♥ ♥

Tác giả: susumuoivung    Thời gian: 29-10-2012 08:35 PM
CF này có 2 tập thôi đúng k c? :))
tập trc e xem ol giật quá k biết bây h down có đc k.
dạo này c đang xem fim j thế, có xem Nice Guy k ah? hjhj.

Tác giả: xuxuka    Thời gian: 29-10-2012 08:45 PM
cuối cùng cũng có sub tập 2 rồi )
cám ơn subteam nhìu nhìu lắm x
iu anh Soo Hyun {:301:} {:301:}
Tác giả: windbell_min    Thời gian: 29-10-2012 09:03 PM
Mèn đét ơi, hàng hot quá dím hết hở mấy ss :))))

Muốn ngó mặt Ngố 1 phát nên đi xì pam tùm lum tùm la đê :))). Ss thiệt tình, đọc cái đề dẫn là đã ham hố muốn thấy
Cơn gió vuốt ve vầng trán chàng trai
nó như thế nào rầu :)))))

Em đi coi đây. Vừng ưi mở ra!
Tác giả: hattoriyykk    Thời gian: 29-10-2012 09:09 PM
Subteam nhà Ngố vô đối {:444:}{:444:}{:444:}

Cho em xem phát rùi nằm giãy tê tê. Lát em edit nha HT và cả nhà )

------------------------------------------------------------------------------------

Edited

Khoảnh khắc coffe time của hai trẻ ế, thiệt là diệu kì mà. Với em, coffe time chính là khoảnh khắc đáng giá nhất của chuyến Hơn ni mun này. Hai pé ngồi gần nhau, mặc đồ ton sur ton và cùng nhìn về 1 hướng. Ôi ! Cảnh này đẹp chi mà đẹp lạ {:432:} {:432:}

Nhìn cô cậu chọi tuyết nhau quyết liệt, cưỡi xe tuyết, Zy dựa đầu vào vai Ngố, cùng nướng thịt, trò chuyện......sao mà tự nhiên như hơi thở ế )

Em đang thắc mắc hoài 1 chỗ, Zy bẩu  Ngố là một người đàn ông hoàn hảo, không có gì là không làm được  )))))) Ngố thì chỉ cần đứng ăn thịt xiên thui mà Zy nó khen thế á ? là sao ? )))))))
Tác giả: sharkzig    Thời gian: 29-10-2012 09:24 PM
Mình rất rất thích couple này. chờ xem những sản phẩm mà hai bạn hợp tác quá . mình thích suzy kể từ khi xem phim Dream high , rồi đến Big , ... phim nào cũng hay và thể hiện khả năng diễn xuất ngày càng tiến bộ của nàng su     
Tác giả: haha^m    Thời gian: 29-10-2012 09:28 PM
Lon ton đi vô thì thấy panô treo trước cổng!
Cám ơn các bạn subteam nhiều lắm!
----xem xong rùi edit
Vậy là vẫn còn 1 tạp nữa phải hem nhỉ?! Mình thấy rõ ràng là 1 sen có kít-xừ cơ mà ?!
Ôi, nhìn 2 bé bên nhau mà mình hp muốn hơn mềnh được iu nữa là sao vậy nè!
Xem khúc chơi tuyết thì ôi....chơi với nhau rất ư là hồn nhiên nhé, đâu phải ai cũng đối xử với "bạn diễn" như vậy phải hem!?
Đúng là mùa đông, tình củm và lãng mạn quá khiến mình như hoá rồ trước cái màn hình thế này...
Ôi, bác BP ơi, hãy tạo cơ hội cho 2 bé đi du lịch chụp bộ Xuân- Hè nữa đêy...
Tác giả: thuydungs2ljk    Thời gian: 29-10-2012 09:51 PM
Mình thật sự rất thích couple này.
Soo Hyun oppa và Suzy, đây gọi là trai tai gái sắc đây mà.
Xem xong Dh chỉ muốn 2 người thành 1đôi thật thui.
Thực ra mình đã xem CF nay rui, nhưng vẫn muốn xem có sub hơn.hihi
Thank subteam nhiều nha.

Tác giả: goddess    Thời gian: 29-10-2012 09:53 PM
hihi mình thích cặp đôi này
nhìn đẹp đôi quá
{:292:}
hi vọng lại được xem hai người đóng phim với nhau

Tác giả: thuytrang263    Thời gian: 29-10-2012 09:53 PM
há há há, cuối cùng cũng chờ dc đến ngày này, haizz, sau thời kì đầu bù tóc rối bận bịu, vừa vào đêy, đột nhiên thấy có vietsub của đôi trẻ, hớn hở làm cái còm để còn down về coi, tâm trạng của tớ một ngừi chưa coi là tò mò, ham hố mà cũng vui sướng. Tò mò xem đôi chẻ đã làm những giề hôm đi New Zealand, ham hố xem cái tềnh iêu trong cái CF, (mà có khi ngoài đời cũng ko biết chừng) vui sướng vì theo như các còm của mọi người thông báo thì sẽ có những cảnh rất chi là lãng mạn thôi rồi =))))), làm cho tớ đây cũng vui theo =))))
Tác giả: haveanicedayKSH    Thời gian: 29-10-2012 10:00 PM
Cuối cùng cũng có sub tập 2 rồi. Yeah Yeah
Cám ơn ST nhìu nhìu lắm :xx
Chúc cả nhà ngủ ngon.
Tác giả: Buble    Thời gian: 29-10-2012 10:16 PM
uiii...2 bạn trẻ này thiệt dễ thương quá. Couple này đóng xong Dream High rồi thành HOT luôn. hahah. Thích nhau thiệt luôn điiiii :">.
Thanks subteam nhiều nhiều nha ^^
Tác giả: hoathuytinh309    Thời gian: 29-10-2012 10:43 PM
ôi em hóng quá
đội sub nhà mình nhanh thật đấy
yêu mọi ng lắm ý
giờ thì có thể hiểu 2 đứa nó ns j rùi, yeahhhhhhhh
Tác giả: gemangel    Thời gian: 29-10-2012 10:49 PM
Như đã hẹn, ta lại vào đây chém )))))

Đầu tiên, lên hot rầu kiề HT ưi! *nhảy múa* {:425:} )))))

Coi cái tập mùa đông này ý, vì mọi ngừi bẩu là lời dẫn của bé Zy tình quớ vs cả Ngố nó cứ trơ ra, nên ta phải đứng ra bênh vực con giai quốc bẩu 1 tí *hí hí* ))))

Thật ra, so với tập mùa hè, ta thấy tập này Ngố nó có nhiều biểu hiện tích cực ế chớ *chớp chớp* Ví dụ nhá:

Lúc này là Ngố đang đứng nói chiện vs mấy ông hướng dẫn chạy xe trượt tuyết, thấy Zy lon ton "nhảy múa" đi tới thế là cậu ta liền giơ tay ngoắc ngoắc kiểu "em nhanh tới đây anh nắm tay kẻo té" *ta chém *

Rồi thì... Cảnh mà ta thik nhứt chính là cái đoạn barbecue ^o^ Trông chúng nó tự nhiên như đúng rồi ế! Đúng kiểu 1 cặp đương nướng thịt hưn ni mun ^o^ )))) Cách Ngố nhìn Zy vắt chanh *tay yếu, phải cầm bằng cả 2 tay mà vắt * đầy quan tâm, xong giành phần vắt chanh *sợ vợ đau tay* *ta lại chém *:

Rồi thì, Zy thấy Ngố bận vắt chanh nên cầm giúp cái đồ gắp:

Gặp người khác đòi chưa chắc Ngố nó đưa đâu Thằng pé nó mê thịt nướng mà, nó xí phần cầm cái gắp chủ yếu là để gắp thịt ăn cho nhanh, dễ gì nó buông ra cho ai cầm ))) Vì là vợ nó bẩu đưa nên nó mới đưa đấy, mà hy sinh cái gắp thịt để vắt chanh cho vợ khỏi đau tay đấy, thằng bé thật là chu đáo *bay bay* *ta vẫn đang chém =))*

Chậc, nướng thịt thôi mà có cần đứng sát rạt dzị hơm? *huýt sáo* Cái mẹt Ngố kiểu như muốn được vợ khen "anh làm tốt" ý =)))))) *chém chém =)))))*

Ta bị thik biểu hiện này của Zy, đầy tình củm, rạng ngời & hạnh phúc ^o^ Tên kia chém gió giỏi quá, ko biết ngồi vẽ chuyện kiểu giề mà con bé nó từ ngượng ngùng hơm biết nói giề lại tiến triển đến mức bộc lộ ra ánh mắt tự nhiên và tình củm như kia? ^o^

Còn đây, bus kiss thần thánh =))

Thấy lời dẫn hơm? Cảnh này là cảnh kiss trong kịch bản đấy, mỗi tội cái cửa sổ nó hơm mở ra được nên chúng nó chẳng thể hun nhao bằng mỏ mà chỉ có thể hun bằng mắt như này thôi ^o^ =)))) Cơ mà nhìn nhau kiểu này điện bắn tung tóe thật ế chớ! Ta xem mà cứ bị tê tê *bay bay* =)))))) Ta nghĩ, giờ mà các bác để cho hai đứa nó mần lại bus kiss, tức là đập phắn cái cửa kính kia đi, thì với chemistry level của hai đứa nó hiện nay, cảnh này sẽ bị rết cộng =))))) Cơ mà vì đây là CF, để an toàn qua khâu kiểm duyệt, mọi đối tượng đều có thể xem nên các bác mới để tấm kính mà cản chúng nó lại *điêu* =))))))))))

À, trong cái vid của ETN, trước khi quay cảnh này Ngố nó lại hướng dẫn cho em Zy diễn xuất, ánh mắt này nọ ế ^o^ Thấy anh ta đứng chỉ chỉ trỏ trỏ, quơ quơ quào quào trước cửa sổ trong khi bác đạo diễn ngồi xa xa chả thấy chỉ đạo giề =)))))))

*tự sướng* mềnh còm chất quớ =)))))))))

---------------------------------------
Minigame 100 ngày nhà Ngố:

Tác giả: asha    Thời gian: 29-10-2012 11:15 PM
lại có cái dzụ hai người này đi trip thế nữa cơ đấy???
thấy cái j mà Soo Huyn vs Suzy đi trip là thấy ham rùi.
úi mèng đéc ơi...hấp rẫn wo'...{:301:}
Tác giả: nuna91    Thời gian: 29-10-2012 11:30 PM
cực thích cặp đôi này ý :X
thích bé Su xưn đẹp {:309:}
Huyn thì khỏi phải bàn rùi, đẹp zai {:308:}
ước j yêu nhau thật nhỉ
ủng hộ 2 người :X:X {:290:}
Tác giả: tieuphi    Thời gian: 29-10-2012 11:36 PM
^^
thích couple Suzy và Soo Hyun từ bộ phim Dream High.
con bé thiệt dễ thương !
mình là nữ mà còn thích nữa là...
Tác giả: kegisu    Thời gian: 29-10-2012 11:42 PM
Couple này đáng yêu hết sức, hy vọng họ sẽ hợp tác trong một bộ phim trong tương lai ^^
Bé Suzy sắp tham gia phim cổ trang thì phải, hy vọng bé đóng tốt và vẫn tham gia IY2 để được thấy bé đều đều trên Show ^^
Rất cảm ơn subteam!

Tác giả: leesoo    Thời gian: 29-10-2012 11:52 PM
bản này cứ sao sao ý!!!thấy các cảnh cứ nhanh nhanh thế nào ý?k được như bản trước....mang tiếng mùa đông còn chẳng tcam bằng bản mùa thu.hehehe
Tác giả: oicrazy    Thời gian: 30-10-2012 12:07 AM
oh yeahhhhhhhhhhhh :> có sub rồiiiiiiiiii :>
Lại đc hóng SU ú rồi :>>>>>>> hí hí :">
Lại cùng cả Soo Hyun nữa chứ :((((((((( thích 2 bạn trẻ này thành real couple quáa :X
Tác giả: Sarahaa    Thời gian: 30-10-2012 12:11 AM
hịc yêu đôi này từ hồi DH r.
muốn chúng nó thành một cặp quá
zy ♥ ngố {:290:}{:290:}{:290:}
Tác giả: aliza006    Thời gian: 30-10-2012 12:13 AM
Đêm hôm khuya khoắt lại thấy cái này, em là em khoái từ cái đoạn teaser rồi.
Thật tình em chỉ muốn xem thôi nên có gì còm nhạt như nước ốc thì ss cũng thông cảm nhé. Tại em chỉ có một ước ao là được ngắm trai xinh gái đẹp trong im lặng thôi. Mới dịch cái IY2 xong, có bé Suzy, giờ ra đây thấy em nó thế này, kìm lòng không được.
Tác giả: flower_neptuni    Thời gian: 30-10-2012 12:31 AM
ự ự, đêm khuya vào hóng =p~
lâu rồi không hóng tin trên fr í ^^
đôi này đẹp, thích vô cùng :x đáng yêu, trai xinh gái đẹp :x
Tác giả: allmylove247    Thời gian: 30-10-2012 01:11 AM
{:301:} {:290:} Bravooooo!!!!!
ep2 ra lò rồi )
zui quá đi..lại được ngắm Hyun oppa với Zy rồi x
cám ơn subteam nhìu nhìu x
Tác giả: TeeNguyễn    Thời gian: 30-10-2012 01:24 AM
thix wá hihi.
cảm ơn nhé subteam ~o~
vui wá chừng ^^j ngoài còn e
em mong cặp nài lâu lắm gùi....hihí tình trong như đã mặt ngoài còn e....thấy ghét gê hehe
Tác giả: hjhj_hehe    Thời gian: 30-10-2012 07:32 AM
hehe, thix couple này lúc coi dream high. công nhận 2 người nhìn xứng đôi ghê. Lúc nào mình cũng hóng news của hai người. k ngờ subteam làm show này. thanks subteam nhìu nhìu
Tác giả: honghue89    Thời gian: 30-10-2012 08:36 AM
Em bị lạc đường tra bản đồ sáng nay mới tới nơi nè.
Háo hức chỉ mong đã có sSub thôi.
Hức, nhìn 2 người hẹn hò mà em ghen tỵ quá.
Sao cứ cười tươi, cứ tình cảm quá vậy chứ.
Ko biết nên bắt đền ai đây
Tác giả: hine92    Thời gian: 30-10-2012 09:11 AM
hix, cangf ngày càng kêt đôi này, sắp tới anh có phim j hay để xem không các bạn trẻ nhỉ, mình mới thi cử xong nên chả cập nhật được tình hình phim ảnh j cả, cả nhà tư vấn giùm nèo<333, thanksssssssss
Tác giả: baby_zoi    Thời gian: 30-10-2012 09:22 AM
ý ý :x. couple cục cưng một thời của mình đey nè. 2 đứa là dễ thương thôi rồi. ko sub thì ngáo ra ko hiểu gì hết mà đã thấy cute wá cute ròi. h có sub thì down về luyện thoy. thanks st nhá
Tác giả: lotus    Thời gian: 30-10-2012 09:39 AM
hết Dream High rồi mà hai đứa vẫn đươckj cặp với nhau
hihi hâm mộ quá
cảnh đẹp người cũng đẹp
Tác giả: lachavien    Thời gian: 30-10-2012 09:45 AM
ui chao hai anh chệ này càng ngày kiến ngừi ta thêm nghi ngờ
Hãy cùng Kim Soo Hyun FC sưởi ấm những ngày đông sắp đến bằng câu chuyện tình yêu ngọt ngào và đẹp tuyệt của họ nhé.
đúng là làm người ta chết mất thâu*hẹn hò*

Tác giả: rec    Thời gian: 30-10-2012 11:55 AM
Dạo này bận rộn ko kip thở, cơ mà có vid của 2 đứa trẻ nhất định phải ngoi lên.
Mấy ss có vẻ khoái ẩn ẩn hiện hiện nhỉ...đến là khổ.
Ps: Hy vọng xog cái dự án bị sếp khủng bố mấy tuần nay sẽ lại rãnh rỗi rong chơi nhà Ngố...còn phải lập kế hoạch để phá mấy cái game 100 ngày của nhà Ngố nữa chứ...hihi
Tác giả: snowwhite_248    Thời gian: 30-10-2012 12:05 PM
Zồi ôi Hot couple này mà hẹn hò thật thì e chắc vui sướng phát điên mất thôi ý.moahzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hai pạn trẻ này hợp nhau kinh khủng nhìn tình cảm thế kia cơ mà.aaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!
P/s:Thanks Subteam đã chăm chỉ sub cái này của đôi trẻ( chấm chấm nước mắt vì vui){:290:}{:290:}{:290:}
Tác giả: loveHJ1004    Thời gian: 30-10-2012 12:31 PM
Hay qué
thank subteam
hí hí xem  thui thích cặp này lâu rùi
nghe đồn rất tình văn củm
Tác giả: vivial    Thời gian: 30-10-2012 12:58 PM
mình cứ thấy review cái này hoài à, mong ngóng full sub mà giờ mới mò dc ý
:)) thích couple này lắm, thành thật cho vui cả nhà nào :X:X:X
Tác giả: yeuem24    Thời gian: 30-10-2012 01:07 PM
Oh yeah!!! Daebak!!! ST muôn năm
Hóng show này, mong chờ từng ngày cuối cùng thì vietsub cũng đã ra roài.
Yêu ST lắm lắm lun. Phải down lun xem cho thỏa mãn, couple kute đẹp lung linh của em :))
:X :*
Tác giả: shu_united    Thời gian: 30-10-2012 01:33 PM
Down gấp xem ngay và luôn! {:292:}
Tác giả: rosy_rosy    Thời gian: 30-10-2012 01:56 PM
Kết 2 nhóc từ hồi Dream High, vẫn dõi tin tức của 2 nhóc từ sau DH.
Mỗi lần thấy news của hai nhóc, là cũng thấy dzui dzui.
Thấy cái news 2 nhóc đóng CF này hơi bị lâu rồi
Và nay được xem nó rồi sao? Quả thật là hóng mà:)
Nghe nói là 2 nhóc có nhiều cảnh hơi bị lãng mạn nhé, trông iu lắm.
Tks subteam nhiều nha.

Tác giả: ♥kEomUt♥    Thời gian: 30-10-2012 02:29 PM
mình hóng video này của Kim Soo Hyun và Suzy lâu lắm rồi :x
chờ mãi.... chờ mãi,
Cảm ơn subteam nhiều nhiều!!!
Tác giả: ThienVu    Thời gian: 30-10-2012 02:34 PM
Yêu đôi trẻ này từ đợt DH1
Bấn loạn hết cả lên
Chỉ mong đôi trẻ lại đóng film nào nữa cho mình thỏa ước mơ thoai
Tác giả: habum    Thời gian: 30-10-2012 02:49 PM
Những cành cây khẳng khiu và đơn độc. Cơn gió chẳng còn những chiếc lá vàng bỗng trở nên cô đơn. Cơn gió ùa đến bên cặp đôi đang sánh bước. Cơn gió mơn man tóc thiếu nữ. Cơn gió ve vuốt vầng trán chàng trai. Và khi nó định mạnh bạo quấn quanh cổ chàng trai thì đôi bàn tay thiếu nữ kia đã cảnh báo nó. Đôi bàn tay nhận được hơi ấm và cảm xúc từ mùa hè ấy, nhẹ nhàng kéo cổ áo chàng trai, bảo vệ chàng trai khỏi những cơn gió lạnh. Tình yêu chớm nở từ khi ấy.
Hay wa' ^^
Tác giả: misshan15    Thời gian: 30-10-2012 05:37 PM
xem đi xem lại ghiền quớ nên phải nhảy zô còm típ ))))))
*lợi dụng khoe cuần* ))))))
mèn ưi thương zy quá....cơ mà đúng là mún nổi da gà với thoại )))))
cái gì mờ "e chỉ tin tưởng mình anh thôi đó" ....lại còn a Soo Hyun như hòa mình vào tuyết ))))))
lo anh Hyun bị đóng băng rầu e sẽ làm tốt vì a )))))))))
sao mờ dễ thương thế hem bik x pé mình xinh zai ác )))))))
hehe sẵn tiện mọi người có ai bik trả lời giùm e
nhạc nền ở 2 đoạn đôi trẻ ném tuyết với chạy xe là 2 bài hát nào vậy ạ x nghe quen quen mà hok nhớ ra nổi thích 2 bài đó quớ cả đoạn nhạc dạo đầu tiên nữa hem bik ở đâu =.=
cám ơn nhìu nhìu
Tác giả: Bl4k3    Thời gian: 30-10-2012 05:42 PM
Ủng hộ st....
Mình đang hóng cái cf này....
Nhìn 2 bạn này đẹp đôi ghê.....
Down gấp xem ngay và luôn :X
Tác giả: phoebe_pham    Thời gian: 30-10-2012 05:54 PM
*gào thét* Ôi có tất tần tật tuốt tuồn tuột vid của đôi trẻ luôn cơ ạh?
*xung xướng-ing*
Cám ơn subteam nhìu nhìu nhắm nhắm ạh! *vật ra hun* :x
Tác giả: james_88    Thời gian: 30-10-2012 06:04 PM
Ôi lại gặp hai anh chị nữa rồi. Hết Dream High tưởng  chẳng có thể  gặp lại 2 anh chị nữa chứ. Ai ngờ đâu bây giờ lại thấy anh chị ở NewZeaLand thế này. Không biết 2 anh chị cí gì không nữa đây. Dù sao thì mình vẫn hi vọng 2 người trở thành "cặp đôi hoàn hảo".
Tác giả: rainbow0147    Thời gian: 30-10-2012 06:06 PM
Yêu 2 người từ hồi DH, mỗi lần đọc new lại thấy zui zui

2 người đẹp đôi ghê, yêu nhau đi cho dân tình đỡ hóng

Cám ơn subteam  nhiều nhiều
Tác giả: kokomi    Thời gian: 30-10-2012 06:09 PM
Thấy thread này rất rất vui vì cả 2 đều là 2 idol mình thích
biết đến cả 2 qua Dream High
thích bé Zy nên tìm nghe nhạc MissA
dõi theo bé qua Architecture 101, Big, các tập Running Man có bé Zy và Invincible Youth
thích gia đình bé Zy nữa
còn Soo Hyun thì ko bỏ qua Sun Moon
cả Running Man nữa :)))
xem hình quảng cáo của 2 đứ đã lung linh lắm rồi
h có clip xem nữa ^^
thanks subteam nhiều

Tác giả: miss66    Thời gian: 30-10-2012 06:09 PM
Cám ơn subteam rất nhìu x
sub ra lò nhanh quá đi x
iu cúp pồ này lắm )
Ngố iu siêu siêu siêu đáng iu xx
you're the besttttttttt..hehe
Tác giả: only2d    Thời gian: 30-10-2012 06:20 PM
thankssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss:X
suzy yêu dấuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Trước giờ đọc nhiều tin về New, nhưng nay lại thấy sub
Tác giả: ngamk    Thời gian: 30-10-2012 06:44 PM
iu 2 người này từ phim Dream high
từ đó những bộ phim sau này của Kim Sô Huyn đều theo dõi
hy vọng 2 bạn sẽ hợp tác trong những bộ phim sắp tới để mọi người có theo dõi nữa nhé.

Tác giả: mickeyT    Thời gian: 30-10-2012 06:53 PM
couple này đẹp đôi quá à , cf hoành tráng, cảnh đẹp
sau dream high giờ mới tái hợp
{:291:}   {:290:}   {:309:}
Tác giả: tuanh4884    Thời gian: 30-10-2012 07:07 PM
Thích couple này từ khi xem Dream high nè, rất dễ thương.
"Theo những chiếc lá vàng và cơn gió thu, tình yêu tìm đến với cặp đôi Kim Soo Hyun và Suzy… ở New Zealand. Hãy cùng Kim Soo Hyun FC sưởi ấm những ngày đông sắp đến bằng câu chuyện tình yêu ngọt ngào và đẹp tuyệt của họ nhé. " <----có khi phim giả tình thật rồi ấy chứ :)

Tác giả: lovejyj_cass    Thời gian: 30-10-2012 07:33 PM
ui ui couple này dễ thương, đáng iu lém lun
iu su và ngố lém tình cảm quá
mặc dù xem rồi nhưng vẫn chờ vsub of ST
thank nhìu
Tác giả: thelonelyman    Thời gian: 30-10-2012 07:48 PM
Cho anh xem chut nhe, khi nao ve nha anh edit lai hen, gio khong co unikey hihi

Sorrry moi nguoi!

Minh bi ket cap doi nay!
Tác giả: suongbeo111    Thời gian: 30-10-2012 08:40 PM
hay quá đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeê
thik đôi này dã man luôn ^^
SooSu muôn năm
hẹn hò nhau đi thôi
Tác giả: thaiminhhoangha    Thời gian: 30-10-2012 08:45 PM
Tác giả: pig    Thời gian: 30-10-2012 09:40 PM
thích nhất là cặp SooSu

Đã có vietsub tập 2 rồi sao, ST năng suất quá

Mà sao em ko hiểu, hồi tập 1 đâu có chia ra 2, sao tập 2 này lại chia ra 2 là autumn và winter thế nhỉ

Để xem đã rồi edit tiếp :">

Tác giả: nguoibimat_13    Thời gian: 30-10-2012 09:46 PM
Ố la la , Đã có vietssub rồi àh. thanks sub team nhìu nha
Ngóng lâu lắm rồi bây giờ mới có
hihi
Tác giả: vylelinh    Thời gian: 30-10-2012 09:47 PM
có oj có oj có oj
cuối cùng cũng thấy bản full oj
xem mỗi bản cut thôi đã rạo rực người oj xem bản full chắc say luôn
Tác giả: airybees    Thời gian: 30-10-2012 09:53 PM
oaaaa yêu couple này từ hồi Dream High :x
xem mọi người comment làm mình hóng thêm
thank ST nhiều nhiều :*:*
Tác giả: banhbaott    Thời gian: 30-10-2012 09:57 PM
cặp đôi hoàn hảo mà, nhưng cả hai người giống như tình cảm ở mức bình thường, là những người ban trẻ tuôi với nhau thôi thì phải, mong hai người này sớm xuất hiện tin đồn tình củm quá, ><!

Tác giả: exo    Thời gian: 30-10-2012 10:14 PM
Không thể bỏ qua couple yêu thích trong Dream High của mình được
Cảm ơn subteam đã làm sub về couple này nhé            
Không thể bỏ lỡ được
Tác giả: baekhyuns    Thời gian: 30-10-2012 10:20 PM
Mở đầu bằng giọng dẫn truyện rất đáng yêu và trong sáng của nàng Zy
cái cảnh đạp xe đạp được xuất hiện đầu tiên, giọng cười của Zy nghe hay thật
cơ mà của Ngố thì vẫn còn đậm chất Nắng bệ hạ trong Trời Trăng đấy nhé nghe rất chi là "dê"))
sau đó là đến cảnh ném tuyết vào người nhau oh mama mình thề là nhìn hai đứa đẹp đôi đếch chịu được luôn ấy T__T vẫn bị dắt theo mạch kể của em Zy, khổ thân Ngố bị vợ nó ném đến ngã túi bụi trên nền tuyết em Zy quay ra nạt chồng không được chơi với người con gái nào khác ngoài ẻm chính mình nói xong lại kêu sởn gai ốc)) thật là đáng yêu quá đi mất *vật vã* tiếp đó là đôi trẻ đi xe trượt tuyết với nhau cả hai cười nhìn tỏa nắng quá, tươi đến nỗi tan cả tuyết ấy chứ {:402:}
xem đến đây... mạng mẽo chán đời, YTB chậm không thể nào chậm hơn quyết định post tạm bài ni để lấy link down)) xem hết không thiếu giây nào mới có thể vô hóng hớt chém gió trả nợ cả nhà
ST rules!! mansaeeee~~
Tác giả: suha233    Thời gian: 30-10-2012 10:27 PM
thích cp nì từ hồi dh cơ....
thanks supteam thiệt nhiều hí..........
thiệt là loạn với cp siêu iêu iêu :)))))))))))
Tác giả: hoanganhpham    Thời gian: 30-10-2012 11:08 PM
2 đứa đẹp đôi quá:((
Dù xem Dream High vẫn ủng hộ anh Tẹc nhg xem cái nè hợp nhau thật:((
Suzy <3
Tác giả: pthocsinh    Thời gian: 30-10-2012 11:13 PM
Cơn gió mùa thu len nhẹ qua những nhánh cây khẳng khiu, rồi chạm khẽ vào đám lá vàng mỏng manh thưa thớt. Những chiếc lá vàng đong đưa, khẽ tạm biệt cành cây.

Những hạt nắng cuối cùng lưu lại trên những chiếc lá vàng ấy rơi xuống đất. Một màu vàng ấm áp dải đều trên khắp những con đường bình yên của thành phố.  Hơi ấm và những xúc cảm nhiệt thành của mùa hè chắt chiu trong những hạt nắng cuối mùa dần lan tỏa vào không khí, thấm vào đôi bàn tay mềm mại của thiếu nữ đang dạo bước bên chàng trai.

Những cành cây khẳng khiu và đơn độc. Cơn gió chẳng còn những chiếc lá vàng bỗng trở nên cô đơn. Cơn gió ùa đến bên cặp đôi đang sánh bước. Cơn gió mơn man tóc thiếu nữ. Cơn gió ve vuốt vầng trán chàng trai. Và khi nó định mạnh bạo quấn quanh cổ chàng trai thì đôi bàn tay thiếu nữ kia đã cảnh báo nó. Đôi bàn tay nhận được hơi ấm và cảm xúc từ mùa hè ấy, nhẹ nhàng
Tác giả: k10_sv    Thời gian: 30-10-2012 11:17 PM
Kim Soo Hyun & Suzy in New Zealand
cực kỳ cực kỳ cực kỳ cực kỳ cực kỳ thích cặp này
cơ mà yêu Suzy nhất
Tác giả: eli283    Thời gian: 30-10-2012 11:33 PM
thck couple iu quá...mong ngóng quá cơ..................
down nhanh thui nào...........
tèn tén ten....
{:297:}
Tác giả: giang_nguyen    Thời gian: 30-10-2012 11:51 PM
Cuối cùng cũng có sub của couple HyunZy rồi

Hai bạn này dễ thương qá cơ :X

Tks subteam đã vất vả {:290:}
Tác giả: linhchinguyen    Thời gian: 31-10-2012 12:02 AM
ớ ớ,2 bạn nhỏ cute kìa
hẹn hò,vui đùa nghịch trong tuyết thế kia thì chịu sao nổi
comment để mãn nhãn tí nhá :D
Tác giả: linhmu_93    Thời gian: 31-10-2012 02:19 AM
Nhìn mặt Kim Soo Hyun cứ thấy hắn có vẻ gì....điêu điêu =))

Mắt một mí cuốn hút quá đi thôi :D

Couple siêu cute :x mong là 2 bạn này sẽ có thêm phim.... giờ lớn rùi sẽ thêm nhiều cảnh tình cảm =)) chứ DH nhìn Soo Hyun thật là....
Tác giả: amittkduong    Thời gian: 31-10-2012 09:37 AM
^^! hj cứ thấy Soo Hyun vs Suzy ở đâu là phải vô ngay hok cần biết là ca hát hay film...

Mình vẫn nhớ cái lần coi Dream High I ^^! lần đó ms bik Soo Hyun cả cô bạn thân mình coi film xong thích anh chàng này luôn... <3

Cảm ơn Subteam nhiều muốn coi lại film Dream High quá huhu
Tác giả: kutun248    Thời gian: 31-10-2012 09:39 AM
Cái này lạ à nhà..
Kết mỗi SuZy thôi đấy
Thanks ST nhiều nhé
Chúc cả nhà xem vui vẻ
Tác giả: kjdlove2508    Thời gian: 31-10-2012 11:14 AM
Mình cũng yêu cặp đôi này lắm!
Thời coi DH thấy cặp này chả trọn vẹn chút nào!
Giờ coi show này thấy hả hê kinh!
Thanks subteam nhìu nhìu nhak!{:306:} {:306:} {:306:} {:306:} {:306:} {:306:}
Tác giả: wind_k46    Thời gian: 31-10-2012 11:38 AM
yêu cặp này từ hồi xem DH <3
dễ thương trong sáng đáng yêu trai xinh gái đẹp, hị hị :)
tks subteam nhiều nhiều :x
Tác giả: tradachanhduong    Thời gian: 31-10-2012 11:39 AM
hehehe càng lúc càng thix Suzy vừa xinh đẹp lại vừa dễ thương
phải mà suzy đóng Trời Trăng với soo Hyun thì tuyệt nhứt lun

Tác giả: dogvscat    Thời gian: 31-10-2012 12:14 PM
muốn xem cặp đôi trời sinh 1 thời này thể hiện tình cảm cho nhau ra sao. từ khi Suzy đóng phim tới nay, kể cả So Huyn nữa, vẫn chỉ thấy 2 người đóng cặp với nhau là hợp nhất. Hy vọng trong tương lai sẽ lại thấy những dự án mới có sự hợp tác của 2 người.
Tác giả: o0oCimyo0o    Thời gian: 31-10-2012 12:34 PM
Ôi, tự dưng hum nay mò vô lại nhìn thấy bài này
yêu ST lắm lắm ý
Thik HyunZy couple lắm ý <3
Nghe ns trog lần đi sang New Zealand này 2 trẻ có nhiều moment dữ lắm ha
Mog sao 2 trẻ công bố tình thật thì toẹt vời ông mặt trời
Tác giả: hoan_nguyen90    Thời gian: 31-10-2012 12:38 PM
hóng cặp này lắm luôn nè !!! hôm nay đc xem rồi, thích ghê. Tối nay kô thèm đi halloween luôn :D

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3