Kites

Tiêu đề: [2012] The Amazing Spider-Man - Siêu nhện tái xuất (Vietsub HD completed) [In trang]

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 2-11-2012 01:55 PM
Tiêu đề: [2012] The Amazing Spider-Man - Siêu nhện tái xuất (Vietsub HD completed)
The Amazing Spider-Man

• Đạo diễn: Marc Webb
  • Kịch bản phim: James Vanderbilt, Alvin Sargent,...
  • Diễn viên: Andrew Garfield, Emma Stone và Rhys Ifans,...
  • Thời lượng: 136 phút

• NỘI DUNG

The Amazing Spider-Man đưa Người Nhện trở về thời kỳ tuổi teen - khi Peter Parker còn là một cậu học sinh cấp ba hiếu động. Cha mẹ biến mất một cách bí ấn từ khi còn nhỏ, Peter lớn lên trong tình yêu thương của hai người bác Ben và May. Khi lớn lên, Peter đã bộc lộ năng khiếu khoa học thừa hưởng ở cha. Một ngày nọ, anh chàng tìm thấy chiếc cặp sách bí ẩn mà cha để lại. Cuộc gặp gỡ tình cờ với cộng sự cũ của cha - tiến sĩ Curt Connors - cũng mở ra một cuộc sống mới cho Peter là trở thành Người Nhện có sức mạnh phi thường...

TRAILER

[utube]FpKPiHYJc54[/utube]

Please copy with full credit

E- Zone@KITES.VN
    Translator: funny142
    Editor & Typesetter: katty_cat
    Encoder: ngoctuyenjp2
    Uploader: trai, ngoctuyenjp2
    Poster: xin
    Free download at http://kites.vn

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 2-11-2012 01:57 PM
    Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

[attach]91630[/attach]

https://tenlua.vn/download/0d37e ... an-2012-hd-kites-vn

http://www.fshare.vn/file/TYFY0723RT/

http://tny.cz/19fa4fa1

мậт кнẩu: мộт cộng мộт bằng mấy? (тrả lời, cнữ тнường)

Or

https://rapidshare.com/files/174 ... HD.KITES.VN.mkv.001
    https://rapidshare.com/files/249 ... HD.KITES.VN.mkv.002

http://tny.cz/c5fe2585

Or

http://www.filefactory.com/file/ll3yeffasv9
    http://www.filefactory.com/file/584w6xlxsi7l

http://tny.cz/ffcb83c2

Baidu

http://tny.cz/80b7a548

Tác giả: lucissh    Thời gian: 2-11-2012 02:12 PM
    temm :X chờ phim này lâu lâu lâu lắm rồi :X cuối cùng cũng đến ngày
    xem phim này trong rạp rồi, nhưng xem lại vẫn hayy thích nhất đoạn peter bấm bàn phím dính hết lên :X
    TKS SUBTEAM NHIỀU LẮM :X{:291:}{:284:}
    Tác giả: bottom_up    Thời gian: 2-11-2012 02:29 PM
    Chờ mãi cuối cùng thì subteam cũng làm phim này. Hôm bữa trong mục Đề cử phim, mình cũng đã đề cử phim này. Mình đã không down các bản trên mạng chỉ chờ bản của Kites thôi.
    Thanks subteam nhiều, đặt gạch ngồi hóng thôi nào.    {:289:}
    Tác giả: archunter    Thời gian: 2-11-2012 03:45 PM
    các a chỉ e bấm vào đâu để download ddc k ạ e tìm mãi k thấy
    Tác giả: lovelygrade0507    Thời gian: 2-11-2012 04:16 PM
    Woa, cuối cùng ST cũng lụi cụi mần film này roài {:398:}
    Nói thật, tập đầu tiên của series Spiderman mới này k để lại cho mình cảm giác "lâng lâng" sau khi xem ở rạp xong. Công nhận là có Marvel Studio hợp tác nên kỹ xảo rất ấn tượng nhưng nội dung thì k đặc sắc như mình chờ đợi sau khi đã "kết" series Spiderman trước {:441:}
    Đong qua đếm lại, mình vẫn thích Spiderman do Tobey Maguire (Peter Parker) và chị gái xinh đẹp Kirsten Dunst (Mary Jane) đóng hơn (mới gặp lại Kirsten Dunst xinh đẹp trong Upside Down )
    Nhưng mờ film Kites đã dịch thì mình vẫn ủng hộ, đặc biệt là thể loại siêu anh hùng
    Thui thì download, xem lại cho thấm và... chờ đợi tiếp tập 2 Amazing Spiderman đột phá hơn
    Tác giả: Tracy    Thời gian: 2-11-2012 04:38 PM
    st làm fim này ư
    đang suy nghĩ ko bik chép fim nào zô đĩa thì ẻm xuất hiện
    mê anh người nhện đẹp zai này lắm
    iu ST quá
    phim quá hay lun á
    đúng là người nhện tuổi teen, mặc dù là siêu anh hùng nhưng đôi lúc cũng ham chơi rồi ngượng ngùng trg chuyện tình cảm
    28t rồi mà cái mặt baby dễ sợ, mỗi lần cười là
    phim này truyền tải nhìu ý nghĩa, thông điệp như những lời nói của chú Ben nè
    ông tiến sĩ thì cuối cùng cũng biết quay đầu
    nàng Gwen thì dễ thương, rất đẹp đôi
    2 bạn này quen nhau ngoài đời lun nhưng ko biết bây h còn ko

Tác giả: Lộng_Nguyệt    Thời gian: 2-11-2012 07:33 PM
    Ối giời, baby nhà mình thích phim chú người nhện lắm =)) mấy phần trước cứ xem đi xem lại mấy lần
    Lần này ra phiên bản mới chắc her đón nhận nồng nhiệt
    Không biết liệu cuối tuần này đã có phim để xem chưa nhỉ
    Tác giả: rinney    Thời gian: 2-11-2012 07:57 PM
    hóng hóng.
    mình và thằng em mình rất thích mấy kiểu phim như thế này.
    muốn xem từ lâu rồi cơ. nhưng mấy bản trên mạng xem chất lượng kém quá.
    thật vui vì kites làm phim này.=))
    iêu St nhìu nhìu
    Tác giả: baekhyuns    Thời gian: 2-11-2012 08:20 PM
    oh yeahhh~~ mình cứ chờ mãi với hy vọng một ngày nào đó topic được stick=))))
    nhìn thấy như coming soon mà sướng quá T___T thật không uổng công chờ đợi :">
    xem trailer rất thích phim này, cơ mà căn bản cũng là vì thích anh Andrew nữa ;))
    Tác giả: _Naomi_    Thời gian: 2-11-2012 10:30 PM
    Xem rồi nhưng vẫn hóng bản HD về cất trong máy xem lại hihi :x
    Danh sách siêu anh hùng của mình ngày càng dài ra hí hí hí hí
    Bản này bám sát với truyện tranh hơn xem không bị ảo như vụ bắn tơ từ tay. Ngóng chờ ;)))

Tác giả: Gooner    Thời gian: 2-11-2012 10:40 PM

Hoan hô Subteam bộ phim này trên cả tuyệt lun {:286:} {:286:}

Mình thích cả Andrew Garfield cả Emma Stone {:308:} {:308:}

Thanks subteam nhìu nhìu Chúc E-zone ngày càng phát triển ^^
    Tác giả: kenary    Thời gian: 3-11-2012 08:24 AM
    Ối trời ơi. có phải em đang mơ ngủ không vậy ạ
    Amazing Spiderman vietsub coming soon. Bấn quá không chịu được
    Phim này mới chiếu rạp được có mấy tháng chứ mấy. Yêu subteam quá quá quá
    Tác giả: fusiwarano    Thời gian: 3-11-2012 10:06 AM
    Nghe nói về phim này liên tục nhưng không biết so với bộ Spider Man cũ thì thế nào???
    Về mặt kỹ xảo chắc là tiên tiến hơn nhưng nội dung, diễn viên diễn xuất thế nào vẫn làm mình tò mò quá...{:448:}
    Thấy nhiều nguồn rồi nhưng vẫn chờ xem E-Zone có làm dự án đình đám này không nên chưa down, giờ thấy chính thị là nó rồi thì phải kéo về cho được!
    Tks Sup-team nhìu nhìu!
    Tác giả: Avenger    Thời gian: 3-11-2012 10:10 AM
    Rất thích xem phim này đã xem rồi nhưng vẫn mong chờ st làm sub
    Mong chờ bản HD vs Full HD xem cho đã mắt...kỹ xảo của phim phải nói là rất tuyệt
    Hy vọng sắp tới sẽ có the dark knight rise
    Tác giả: xin    Thời gian: 3-11-2012 10:16 AM
    fusiwarano gửi lúc 3-11-2012 10:06
    Nghe nói về phim này liên tục nhưng không biết so với bộ Spider Man cũ thì thế nào???
    ...

Đối với mình thì Amazing Spider-man hơn bộ 3 phần cũ về mọi mặt: diễn xuất, nội dung, hiệu ứng thị giác.
    Hầu hết fans comic trên toàn thế giới đều đánh giá hình tượng của Andrew Garfield là phù hợp và hiệu quả hơn. Tuy Andrew còn trẻ nhưng diễn xuất rất sâu sắc, những phim mà bạn ấy tham gia đều được đánh giá rất cao. Năm ngoái trượt mất đề cử Oscar cho vai nam phụ trong The Social Network là một điều đáng tiếc.
    Tác giả: T.O.P    Thời gian: 3-11-2012 10:49 AM
    Phim này xem tựa như Spider Man 1 vậy nhưng lần này là thằn lằn
    Phim rất tuyệt
    Mog ST làm sớm nhé
    Tác giả: mona.d.sparta    Thời gian: 3-11-2012 11:53 AM
    hì hì
    thấy bọn bạn đi xem về bảo hay lắm muk thèm
    thanks subteam nha

Tác giả: shinojoo    Thời gian: 3-11-2012 02:40 PM
    thanks subteam phim này hay quá
    P/s: cho e hỏi bao giờ mới có biệt đội đánh thuê sao e tìm ko thấy nhỉ..đặt gạch hóng....
    Tác giả: sea77le    Thời gian: 3-11-2012 03:27 PM
    ĐỢt này hóng xem HD của kites , đợt trước xem ban CAM xấu òm, sub làm cũng chán
    Tác giả: Where_is_Heaven    Thời gian: 3-11-2012 05:57 PM
    Ôi, siêu bom tấn của năm nay đã ra
    Thấy phim ra lâu rùi nhưng vẫn chưa muốn coi vì còn chờ bản của Kites mới hay
    Ngàn lời thanks Subteam
    Tác giả: emech.1711    Thời gian: 3-11-2012 08:50 PM
    á á á á á á....
    Mong chờ mong chờ ý!!!
    Đi xem ở rạp về muốn xem lại mà không có... >"<
    Bh thì sắp được thỏa nguyện r ;)) thanks ST nhé:X
    Tác giả: jk411    Thời gian: 3-11-2012 09:18 PM
    ố ô la la cuối cùng cũng đã ra
    lúc trc định đi coi rạp mà viêm màng túi nên ko đi dc
    giờ thì kites làm phim này, sub đỉnh. Thanks st nhìu nhìu nha!
    Tác giả: white_mask15    Thời gian: 3-11-2012 10:46 PM
    mong phim này lâu lắm rồi kites ơi... hôm nay thấy chữ comming soon mà lòng cứ thấy sao sao á{:263:}. bây giờ chỉ ngồi đợi chữ "comming soon" biến mất là ta súc liền hihi! thank sub team nhiều!{:290:}
    Tác giả: gameboy1905    Thời gian: 4-11-2012 07:16 AM
    Đặt gạch bộ này lâu rồi ! Mấy bản trên mạng R6 gì mà toàn của Tàu kg ? Mong các bạn ST Kites ẵm thêm bộ the dark night rise luôn cho đủ bộ
    Tác giả: duonghac    Thời gian: 4-11-2012 09:54 AM
    có lẽ ngày hôm nay có link hj hj đoán thế! nhanh nhanh để còn xem nữa chứ nhỉ! ôi hóng hóng
    Tác giả: TrangRùa    Thời gian: 4-11-2012 10:27 AM
    Yeahhhhhhhhhhhhh!!!!!!

Cuối cùng cx đã có phim để xem rồi.

Em hóng mãi Người nhện vì đợt vừa rồi k đi xem ở rạp đc Tiếc đứt ruột. Nhưng ksao đã có ST nhà mềnh làm rồi. Cảm ơn mọi ng` nhiều lắm ah {:444:}

Nghe nói phim rất hay nhaaaaa.

Đợi link down phim.

ST cố lên ah {:408:}
    Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 4-11-2012 01:15 PM
    phim này đã xem rồi, rất thích chị Emma Stone
    thèng em nó cứ nằng nặc đòi down phim này về cho nó- mình bảo nó từ từ khi nào kites.vn làm sub chị down về cho mò xem
    chờ mãi thì bi giờ cũng đến lúc ngừi nhện tái xuất nhà kites.vn
    cám ơn subteam nhìu!
    em chờ link down :D
    Tác giả: mth.mth.mth    Thời gian: 4-11-2012 02:38 PM
    Phim này mềnh xem rùi, mới hum no kéo trên mang bản HD 5,4 Gb về xem xong, kéo nặng mệt quá đi mật, nhưng mà được cái hình ảnh kỹ sảo đẹp, xem công nhận sướng mắt,
    H lại thấy E-zone nhà mềnh khởi động làm lại phim này nên vào đây tám chuyện một chút
    Nhưng mà cũng hơi thắc mắc một chút không biết ST nhà mềnh kiếm được nguồn HD ở đâu mà dung lượng nhẹ thế ko biết tầm có hơn 2G đối với nhưng phim lẻ như thế này thui ah.

Tác giả: cuong12399    Thời gian: 4-11-2012 03:12 PM
    hình như ST nhà mình tự Encode đấy !!!
    Phim này mình vừa xem bản Upscale, hơi mờ. thấy subteam mình làm nên đang hóng.
    Tác giả: legiaman    Thời gian: 4-11-2012 11:47 PM
    Ngồi hóng phim thôi
    Ủng hộ cho Subteam nhiều nhiều có động lực cái nhá
    Tks TKs Tks ST {:297:}
    Tác giả: ngtc06    Thời gian: 5-11-2012 09:34 AM
    ohhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    đợi cái này lâu lắm rồi, bữa ko đi xem trên rạp đc...tks Kites.vn nhé ^^

Tác giả: diemannschaft    Thời gian: 5-11-2012 12:06 PM
    Phim này hay nè,
    phần hay nhất trong loạt phim người nhên.

Tác giả: Where_is_Heaven    Thời gian: 5-11-2012 12:42 PM
    Oh! Hum nay có thêm cái poster mới rùi. Có lẽ sắp ra sớm thui , tiếp tục đặt gạch hóng nào
    Tác giả: caibongleloi    Thời gian: 5-11-2012 02:11 PM
    Cho em ké một cục gạch để ngồi hóng với, nghe thiên hạ đồn là hay, ma chưa co dip được xem.
    Tác giả: mimoda    Thời gian: 5-11-2012 03:15 PM
    ơ... có cả ngừi nhện oy cơ à.... vác gạch bự bự ra hóng thôi... Nghe hay đáo để lắm cơ mà chưa được xem{:303:}
    Tác giả: greenfield1503    Thời gian: 5-11-2012 04:16 PM
    Mình xem phim này và cực kì thích. Mình thấy cách diễn của nhân vật spider man này mới mẻ hơn cả 3 phần trước và lối diễn trẻ trung rất cuốn hút người xem.
    Subteam làm phim này nhất định lại down về xem lần nữa mới được. Thanlk subteam nhé :X
    Tác giả: ngoctuyenjp2    Thời gian: 5-11-2012 09:16 PM
    [E-Zone].The.Amazing.Spider-Man.[2012].HD.KITES.VN.mkv

Link torrent trang 1!!!

Tác giả: huynhnguyen100    Thời gian: 5-11-2012 09:17 PM
    Cuối cùng thì điều mình mơ ước đã thành thực rồi thanks admin nhiều lắm lắm ạk  ^^{:298:}{:408:}
    Tác giả: hdkend    Thời gian: 5-11-2012 09:40 PM
    Hàng nóng đây, lâu lắm rồi mới được xem Peter Parker giăng lưới. Mặc dù phần này không còn các gương mạt quen thuộc nữa nhưng có 2 diễn viên trẻ mới là Andrew Garfield và Emma Stone là ổn rồi, nội dung cũng được đánh giá cao nữa. Ôi thanks ST kites nhiều lắm
    Tác giả: teppi_kid    Thời gian: 5-11-2012 09:47 PM
    ay da, đỉnh là đây, phần này người nhện đúng là lứa tuổi học trò hồn nhiên, dễ dàng tâm sự với ng mình yêu kể cả bí mật của mình.
    Phần này đào sâu vụ tình cảm nên thik hé hé, mình ko thik kiểu hành động mãi của mấy series trc. ^^
    anw ai coi phần này nhớ coi hết nha, khúc giới thiệu dv film lúc cuối á. sau đó còn 1 đoạn film nữa. Ai ko biết + hay coi tới lúc thấy xuất hiện chữ CAST là tắt thì tiêu à nha :))

tất nhiên phải down của kites chứ, sub luôn chuẩn do đều là đứa con tinh thần của E.zone - Kites

p.s: lầu rùi ko cmt nên vik 1 hơi lun ^^
    Tác giả: peight    Thời gian: 5-11-2012 10:10 PM
    Version hay nhất từ trước tới giờ mình xem. Bởi vì ko có Mary Jane :)) Mình đặc biệt ghét nhân vật này.
    Nữ chính trong version này thông minh và diễn biến tâm lý thật hơn. Ko làm mình cảm thấy khó chịu như mỗi khi thấy Mary Jane ở các ver khác :))
    Nam chính cũng thấy ok hơn. 1 ver mình đã xem rạp và giờ quyết down về ghim tại nhà :-j

Tác giả: vant95    Thời gian: 5-11-2012 10:24 PM
    đang kéo torrent về                                          
    tks subteam nhiều{:290:}
    Tác giả: bellelda    Thời gian: 5-11-2012 10:42 PM
    Hix hix, vừa mở ra thấy người nhện mới, mừng rơn, ai ngờ nhìn thấy hình nên chợt nhớ ra 1 lần buồn tình, ra rạp xem rồi. Buồn dễ sợ ...
    Kệ cảm ơn subteam nhiều nhiều, ngồi kéo về xem lại vậy, bữa vào rạp mấy e nói chuyện với hét dữ quá nhiều đoạn ko theo dõi kịp hehe. big thanks sub team

Tác giả: phuongnhi2277    Thời gian: 5-11-2012 10:47 PM
    vẫn nhớ lúc đi xem phim này ở rạp, đang xem đến đoạn kết thì phải về gấp để kịp giờ tàu, tiếc hùi hụi.
    Giờ thì down phim xem tiếp thôi.
    Cảm ơn SUB TEAM nhiều nhiều!
    Nhưng phần 3 này không hay như phần 1 và 2 tí nào.
    Diễn biến phim theo y như phần 1 và 2, không có gì thay đổi
    Diễn viên cũng không thể hơn phẩn 1 và 2
    Nhưng vì đây là phần 3 của một bộ phim nổi tiếng nên cứ xem thôi, hihi

Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 5-11-2012 11:28 PM
    ngoctuyenjp2 gửi lúc 5-11-2012 21:16
    [E-Zone].The.Amazing.Spider-Man.[2012].HD.KITES.VN.mkv

cám ơn subteam đã vất vả
    em xin comment ủng hộ
    và giờ đây em tung tăng đi down phim
    Tác giả: windking4892    Thời gian: 5-11-2012 11:46 PM
    Phim hay, lại phim anh hùng nữa đây
    người nhện thích lắm nhưng là xem từ đợt diễn viên cũ
    không biết mới này ra sao, phải xem đã
    thanks ST
    Tác giả: xin    Thời gian: 5-11-2012 11:51 PM
    phuongnhi2277 gửi lúc 5-11-2012 22:47
    vẫn nhớ lúc đi xem phim này ở rạp, đang xem đến đoạn kết thì phải về gấp để kịp  ...

Đọc bài comment của bạn xong, mình phải trả lời để hỏi xem thực sự bạn đã bao giờ xem Người Nhện chưa? Đã xem một phút nào chưa ấy ????
    Tác giả: quangthang92    Thời gian: 6-11-2012 12:33 AM
    wow phim này lag bom tấn đây mà
    xem trailer có vẻ rất hấp dẫn; xem thử xem tạo hình mới của spider man sẽ thế nào
    thank st đã làm phim
    Tác giả: Heybaby    Thời gian: 6-11-2012 02:24 AM
    Ôi giờ mới biết kites làm phim nì hic

dạo này đang đuối phải down về xem ngay ^^

Người nhện xD

Thanks Subteam xD
    Tác giả: duonghac    Thời gian: 6-11-2012 07:48 AM
    Vẫn chưa down xong nà!
    chờ xong để tối chiến phim ni mới được!
    Thanks Subteam nhiều nhiều
    Tác giả: 01277242775    Thời gian: 6-11-2012 07:48 AM
    Thank ST nha mình xem 3 phần đầu rùi hok bít phần về thời trẻ của Peter Packer ntn nhỉ.
    Dạo này nhà E ra film liên tục sướng quá.
    Down ngay thôi.
    Tác giả: mimoda    Thời gian: 6-11-2012 09:03 AM
    chài chài , có hàng rùi, yeaaaaaaaahhhhhhhhhhhh!!!!  Nhanh quá thể lun sub à....
    {:307:}
    down nhay và luôn. iu st lém ciơ
    Tác giả: anhhika    Thời gian: 6-11-2012 11:07 AM
    mong đợi bấy lâu...
    đành đợi thếm xíu nữa...
    mình đang đợi link khác đây có ai up ko nào thanks nhiều lắm ạ...
    Tác giả: fusiwarano    Thời gian: 6-11-2012 12:03 PM
    xin gửi lúc 3-11-2012 10:16
    Đối với mình thì Amazing Spider-man hơn bộ 3 phần cũ về mọi mặt: diễn xuất, nội dun ...

Đã xem xong, công nhận hay.
    Xây dựng tình tiết logic hơn, cảnh sát không còn quá vô dụng như trong mấy loạt phim siêu anh hùng khác; người dân cũng không quá khích, có ý thức giúp đỡ; nữ chính biết suy nghĩ chứ không bị tình cảm chi phối sau mất mát...
    Diễn viên đóng đạt, nhất là Andrew. Emma cũng hay nhưng mỗi tội không biết sao cứ cảm thấy hơi già @@!
    Dẫu sao cũng cảm ơn subteam làm film coi {:418:}
    Tác giả: wavydancer    Thời gian: 6-11-2012 12:06 PM
    Thanks sub nha. mình đang để file trong torrent đó, online thứ 2 đến thứ 7, 8h sáng đến 5h chìu,  ^ ^,
    chúc cả nhà xem phim vui vẻ!
    Tác giả: Where_is_Heaven    Thời gian: 6-11-2012 12:11 PM
    OMG! Nóng wá bỏng tay tui ròi
    Lắc lắc lắc lắc
    Thanks ST nhìu nhá, để chiều về coi
    Tác giả: mphuong    Thời gian: 6-11-2012 02:16 PM
    Sao lại tuổi teen của người nhện nhỉ? Mình thích những thể lọai như thế này!

Anyway củm ơn subteam nghen, mình k xem kịp ở rạp nên muốn xem thử cho biết! Hy vọng nó hay!

Tác giả: tiachoptrang    Thời gian: 6-11-2012 02:46 PM
    Chộ ôi, zai ơi zai trẻ quá thể đấy :((( Zai làm giề mà hơn gái những 5t, ấy vậy mà xem gái còn già hơn cả zai là làm sao :(( Làm ban đầu mềnh cũng lấn cấn cái vụ nữ chính sao chọn người già hơn vậy chớ :-<

Dưng mà phim này quá hay luôn, theo ý kiến chủ quan của tớ. Các tình tiết xây dựng hợp lý, tâm lý nhân vật không u ám, có thể cảm thông, không bị theo lối mòn. Hồi đi xem rạp về mà cứ tâm đắc mãi, quên không viết cái rì viu rồi giờ không có vốn mà viết T.T đang định downl về lưu một bản thì Kites làm. Thật là yêu!

Có bản mới thì cũng nói qua cái bản cũ tí. Xét về tính chất Người Nhện là tớ rất thích (không nói khía cạnh đã làm phim) nhưng khi xem cả 3 phần Người Nhện cũ (dù không thích dưng mà vẫn xem đầy đủ) thì bản thân tớ không hề bị ấn tượng kiểu phim bom tấn này nọ, kể cả cái hôn ngược của hai nhân vật chính cũng không đủ để khiến tớ có một dấu ấn đẹp đẽ khó phai trong tớ. Dù là Mary Jane hay Peter của Tobey đều khiến tớ đôi khi cảm thấy nhân vật vô tình quá, ích kỷ, theo tuýp dễ bị lu mờ bởi ánh hào quang. Peter của Tobey không làm tớ cảm thấy cái tinh thần siêu anh hùng của Người Nhện. Kể cả ánh mắt của Tobey cũng không lột tả được nhân vật một cách tự nhiên, vẫn có chút gượng gạo, vẫn là diễn.

Với Peter của Andrew thì lại là một ấn tượng hoàn toàn mới. Vì dự kiến ban đầu thì cũng không hy vọng gì mấy ở trailer với Andrew, thêm cô bạn gái trông mặt so mặt thì già chát (tội lỗi!!) nhưng lúc vào rạp càng xem thì càng bị chìm chứ. Ôi, anh hùng của tôi!! Anh nói câu nào là tôi cười vật vã câu đấy. Cả trong lúc nguy khốn anh vẫn có cái tinh thần lạc quan và lương thiện. Thích cái kịch bản không đưa các mối quan hệ và nhân vật vào bế tắc, u ám. Vì sau cơn mưa trời lại sáng.

Cực kỳ khuyến khích các bạn xem phim này. Có ai giống tớ sẽ thấy yêu Người Nhện như yêu các siêu anh hùng luôn :x
    Tác giả: k4r3m142    Thời gian: 6-11-2012 04:39 PM
    Wow, có HD rùi, sướng sướng :D
    Ấn tượng với cái poster, nhòm bộ quần áo của ảnh oách kinh :D
    Tks ST cái nào ♥
    Tác giả: caibongleloi    Thời gian: 6-11-2012 04:49 PM
    Na na na đã có rồi ah, cám ơn chủ thớt nhiều lắm lắm nhá , kéo về xem thôi bà coan ơiiiiiiiiiii
    Tác giả: fusiwarano    Thời gian: 6-11-2012 06:03 PM
    fusiwarano gửi lúc 6-11-2012 12:03
    Đã xem xong, công nhận hay.
    Xây dựng tình tiết logic hơn, cảnh sát không còn quá vô ...

Thôi rồi, đụng đến chị em rồi {:432:}
    Ai em so ri
    _______
    Giá mình mặt cũng non như Andrew nhỉ...
    Tác giả: peight    Thời gian: 6-11-2012 06:25 PM
    Rep cho bạn lovelygrade0507
    T thích hay ghét nhân vật nào có lẽ là cảm nhận cá nhân thôi. Ko phải cứ nhân vật chính là t thích mà cũng ko phải là cứ nhân vật phản diện là ghét. T ghét nhân vật Mary Jane, vì ghét tính cách đó :3
    Còn Tobey và Andrew thì tùy cảm nhận thôi. T thích cách "trẻ con bồng bột" trong diễn xuất của Andrew hơn. Btw có lẽ Tobey khi trong cảnh về lý do tại sao có người nhện có lẽ đối vs mình hơi chưa thuyết phục :D ~> cảm nhận cá nhân
    Tác giả: minhminhchan    Thời gian: 6-11-2012 06:34 PM
    Thích quáaaa <3

Mình chờ phim này lâu rồi :"> cảm ơn Subteam nhiều lắm > w <

Thực ra thì mình thấy nội dung cũng không có gì. dễ đoán nhưng mình thích tính cách người nhện mới này hơn {:290:} cảm thấy năng động hơn người nhện của Tobey chăng ? ^^ dù sao thì đấy cũng chỉ là ý kiến chủ quan của mình .
    Với lại thích cái cách cười bạnh hết cả hàm ra của thằng Andrew nữa {:295:}

Tác giả: Mr.Won    Thời gian: 6-11-2012 08:12 PM
    Phim hay. Tks ST nhà mình nhiều :X
    Cơ mà e thấy có 1 đoạn tụi cảnh sát gọi anh ng Nhện là "dân phòng" =))
    Hình như từ đấy tiếng anh là "Vigilante" có thể hiểu như những người tự thực thi pháp luật theo ý mình (thường là do bất mãn với hệ thống pháp luật hiện hành), nhưng mà đúng là chả kiếm đc từ nào tiếng Việt dịch đc sát nghĩa của từ này cả :(
    Tác giả: johanelmander    Thời gian: 6-11-2012 08:50 PM
    Thực sự là rất thích subteam, toàn ra phim hot.
    Nhưng ngặt nỗi những phim trên kites mình down về gần đây thì âm thanh nghe rất nhỏ, nhiều lúc vặn hết cỡ loa lên cũng chỉ nghe đc vừa đủ.
    Hy vọng subteam chỉnh âm thanh cho phim đc dễ xem hơn. Tks subteam
    Tác giả: Jenny8x    Thời gian: 6-11-2012 09:25 PM
    Ôi cái đoạn nhử hàng cuối phim :x phần sau chắc sẽ hấp dẫn k kém j phần đầu

Series này xây dựng anh hùng của chúng ta vẫn có nhược điểm, mạng nhện là tự chế chứ k phải có sẵn từ trong cơ thể như series trước, cảm thấy có phần con người nhiều hơn.

Mình thích Peter kiểu như này, quyết đoán trong tình cảm, hài hước, lạc quan trong mọi tình huống, nữ chính tuy hơi già nhưng vẫn thích hơn MJ trong series trước nhiều.

Nội dung cảm thấy logic hơn, hài hước và lôi cuốn từ đầu đến cuối

Duy chỉ có 1 thắc mắc là ở phần đầu này Peter chưa tìm ra và trả thù tên cướp giết chú của anh, cũng k hiểu để chừa lại là ý thế nào :)

Cuối cùng là nói lời cảm ơn đối vs ST về chất lượng phim mà ST mang lại :x
    Tác giả: fly2909    Thời gian: 6-11-2012 09:33 PM
    Hehe có rồi . Hóng phim này quá trời luôn . Co HD down về coi cho đã con mắt.
    Ai cũng coi hết rồi chỉ có mình mình chưa xem vì mê HD .
    Mạng cùi mà mê HD kéo thật là phê .
    Cám ơn subteam nhiều nhiều !{:290:}
    Tác giả: xin    Thời gian: 6-11-2012 10:13 PM
    Jenny8x gửi lúc 6-11-2012 21:25
    Ôi cái đoạn nhử hàng cuối phim :x phần sau chắc sẽ hấp dẫn k kém j phần đầu

Series  ...

Cái nhân vật kẻ cướp đó chỉ đại diện cho sự bất công trong xã hội rối ren đảo điên thôi, cũng giống như việc Peter bị mất cả cha lẫn mẹ từ nhỏ mà đến tận giờ vẫn không hiểu lý do. Nếu Người nhện mà cứ mãi đeo bám việc trả thù riêng bằng khả năng đặc biệt, thì không còn lý tưởng anh hùng nữa. Nói chung khi mang một thân phận như vậy, chỉ có 2 con đường : hoặc sống cho mình, hoặc sống cho xã hội.
    Tất nhiên 1 lúc nào đó, Peter sẽ trả thù. Nhưng kể từ sau khi đánh bại tiến sĩ Connors, thì đấy không còn là mục đích chính của cậu nữa rồi. Vì đấu tranh chống lại kẻ ác, nên Gwen cũng mất đi người thân... Còn kẻ ác sẽ còn nhiều mất mát như thế, nên một người anh hùng đại diện cho lẽ phải, phải nén nỗi đau cá nhân để đem sức giúp cho cộng đồng thôi ^^
    Tác giả: Jenny8x    Thời gian: 6-11-2012 10:29 PM
    xin gửi lúc 6-11-2012 22:13
    Cái nhân vật kẻ cướp đó chỉ đại diện cho sự bất công trong xã hội rối ren đảo ...

Ừ, Jen cũng k có để ý đến tên cướp đó nữa, nhưng đến đoạn gần cuối phim í, có dạo qua cái bảng mà Peter dán cái hình truy nã tên cướp.
    Có lẽ chỉ là nhắc lại một mốc trong quá trình trưởng thành của Peter chứ chắc k nhắc j đến việc trả thù nữa, k trả thù thấy lại hay hơn, không nên khoét sâu hơn lỗi lầm mà Peter mắc phải. Ít ra cũng thấy Peter phần này k đến nỗi bồng bột thế.
    Với cả phần đầu trong series này k thấy xuất hiện Harry và MJ-kiểu nhân vật Jen k ưa cho lắm :)
    PS: hồi cấp 3, điểm văn phân tích nhân vật của Xin chắc cao lắm nhờ =)))))))
    Tác giả: xin    Thời gian: 7-11-2012 12:03 AM
    tiachoptrang gửi lúc 6-11-2012 14:46
    Chộ ôi, zai ơi zai trẻ quá thể đấy :((( Zai làm giề mà hơn gái những 5t, ấy vậy mà  ...

Today is Emma Stone's birthday. Let's bring all the best wishes for her ^^

Tác giả: onlylove_89    Thời gian: 7-11-2012 12:23 AM
    Zui quá!cuối cùng thì St đã làm phim này rùi. đã hóng phim này từ lâu lắm rùi.Hihi
    Mình tìm xem ở trên mạng nhưng mà toàn bản xấu lắm, chẳng muốn coi luôn.giờ thì mãn nhãn rùi
    Thật zui khi St làm phim này.Thanks ST nhìu nhìu nha^^

Tác giả: Leed2inh    Thời gian: 7-11-2012 03:39 AM
    ta hóng phim này từ những này đầu tiên {:270:}
    Ta đâm đầu vào tường vì sung sướng đây {:291:}
    Tác giả: baekhyuns    Thời gian: 7-11-2012 09:10 PM
    Đã xem xong phim đêm qua một nửa, sáng nay một nửa
    đáng ra định xem hết luôn trong đêm qua cơ mà muộn quá, lại còn phải đi học nên đành ngậm ngùi tắt máy đi ngủ ))) nhưng thực sự là quá đau lòng {:402:}
    nói thật Spiderman reboot series cũ thế này là quá tốt rồi có hồi không lâu trên HBO *hình như thế* có chiếu lại Spiderman cũ, cơ mà mình xem được khoảng nửa tiếng thì chuyển kênh luôn, chẳng hiểu tại sao à trong đó có một lí do là, không muốn xem trước để dành xem phiên bản mới này Spiderman comeback {:408:}
    tối qua xem đã bấn, sáng nay nốt phần còn lại còn bấn hơn ((( căn bản vì Drew quá đẹp giai T____T lại còn cute nữa chứ thích mấy câu phát ngôn hài hước của ổng, lúc nào cũng lạc quan toe toét đặc biệt kết nhất cái kiểu cười nhăn nhở của Peter *lúc về nhà sau khi đánh bại Dr. Curtis ấy* cười cái kiểu đấy yêu chết đi được luôn (((
    mấy cảnh hành động thì đẹp thôi rồi, ấn tượng với cả tơ nhện lại do chính Peter chế ra nữa nên ấn tượng vì độ thông minh của bạn trẻ =; không chỉ đánh đấm giỏi mà tán gái cũng giỏi nữa cảnh mình thích nhất trong phim là cảnh Peter với Gwen ở trên sân thượng, lúc nàng bỏ đi thì Peter phóng một phát tơ nhện rồi giật chị ấy lại (( nàng quay mấy vòng rồi Peter ôm trọn luôn :"> aaaaahhhh eo ơi thích thế không biết được ý (( nói chung cảnh đấy quá chất =;
    thấy Peter với Gwen đẹp đôi thế này, thực tình mình không muốn phần 2 bác đạo diễn lại để Gwen chết thảm giống như trong cốt truyện T^T cơ mà lại còn MJ nữa chứ, không biết ai sẽ đóng MJ đây khi mà Emma với Andrew từ phim ra ngoài đời đã yêu nhau thế này *thở dài*

P/S: bấn cảnh của Peter với Gwen đến nỗi set làm ava luôn mới chết tôi cả đời đến thảm vì ship quá nhiệt tình các đôi không thể đẹp hơn như thế nầy *lăn lộn*
    Tác giả: kennypink    Thời gian: 8-11-2012 12:28 AM
    bữa đi coi rạp đc nửa đường, bà chị 02 bắt chạy về canh em, làm phí hết 100k 3D của mỉnh :((
    bữa nay nhứt định mình phải down về coi cho bằng đc ah,
    cám ơn kites đã sub bộ phim này ♥~
    Tác giả: undead_92nd    Thời gian: 8-11-2012 01:01 PM
    nghe nói phần này đc dân tình khen nhiều lắm về kỹ sảo cũng như khung cảnh, tò mò lắm oy
    dạo này đang mải mể với show 2D1N nên chẳng thiết gì nữa
    cảm ơn  subteam  vì pj này nhá
    Tác giả: Kookie~♥^^    Thời gian: 9-11-2012 05:45 PM
    Hồi đầu đọc tin tức thấy mọi người cứ chê dàn diễn viên ~
    Lúc đó tui cũng thấy mơ hồ nhưng bây giờ khi xem xong cảm thấy thật thỏa mãn =]]]
    Bản phim cũ làm theo mô típ truyện tranh gốc và cũng đã qua thời rồi nên bây giờ mọi người xem phim mới hợp thời đại cộng với hiệu ứng kĩ xảo cao đương nhiên là phải thấy hay hơn thôi ,nhưng bản gốc đối với tui mà nói là đã có công lớn đưa tui đến với siêu anh hùng ''Người nhện''
    Có lẽ khi bình luận bản mới nhiều người đã quên mất cảm xúc của mình khi đang xem phần phim cũ ,cái cảm giác mà bản thân có bây giờ khác hoàn toàn với cảm giác vài năm trước bởi vì chính mình đã chấp nhận cái mới mà quên đi cái cũ rồi ...
    Seri phim người nhện cũ vì đã trải qua một khoảng thời gian khá dài nên tui hầu như đã quên gần hết ... nên cũng chẳng biết so sánh như thế nào nữa ~
    Dẫu sao thì phần phim mới này cũng rất đáng được kì vọng, phần kĩ xảo hiệu ứng hình ảnh rất mãn nhãn, tầm nhìn về độ cao kết hợp với góc nhìn thứ 3 quả là tuyệt vời !
    Một bộ phim hay và rất đáng để trông đợi những phần tiếp theo  
    Tác giả: 01277242775    Thời gian: 10-11-2012 11:43 PM
    Film này rất chi là hay xem 1 mạch từ đầu tới cuối,nhìn Emma xinh thế kia thảo nào Andrew chết mê =))
    Cơ mà đoạn cuối mình có thấy 1 ông nhưng mà cái ông này chắc có liên quan bố mẹ của Peter và cả ông tiến sĩ nữa.Mong phần 2 sẽ tiếp nối cái chỗ khó hiểu đó của mình.
    Tác giả: tovito1    Thời gian: 11-11-2012 08:59 PM
    thank các ae trong E-Zone nhiều lắm lắm............:X
    ae cố gắng cho thêm cái link fshare hộ tớ cái nha
    Tác giả: sakura_hino    Thời gian: 11-11-2012 11:49 PM
    Đọc comt của mn hay quá nên cũng ham hố vô comt luôn
    Đầu tiên xin gửi lời cảm ơn đến ST
    Thứ hai là cảm xúc sau khi xem phim. Thật tình là trước đây ko thích Spiderman cho lắm vì nhiều lý do, bối cảnh phim là thời đại cũ, khung cảnh, quần áo đều ko như bây giờ nên thấy ko thích, rồi thì sao thấy Peter học đh mà ra làm phóng viên thấy nghèo quá (nhớ phần 3 còn có cái cảnh cửa ra vào bị hư nữa), nhưng mấy cái này cũng ko đến nỗi làm mình ko thích mà nguyên nhân chủ yếu do Mary Jane, từ phần 1 cho đến phần 3 chỉ thấy chị này ích kỷ và ko hề có chút cảm thông cho Peter, cái gì cũng giận hờn, bắt lỗi, chị quan tâm bản thân mình quá thể. Rồi cái anh đóng vai Peter nữa, thấy cứ vô cảm thế nào đó
    Còn phiên bản mới thật bất ngờ, lúc đầu do ác cảm phần 1 tính là ko coi luôn, nhưng cũng do ko có gì coi với phần cũng tò mò nên down về. Andrew đóng có cảm xúc, nhất là những lúc mắt ngấn nước, công nhận nhiều cảm xúc trong đó, rồi nv Gwen nữa, lúc nào cũng giúp đỡ cho Peter, thấu hiểu cảm thông và luôn chia sẻ cho Peter, thậm chí dù là hot girl cũng ko kênh kiệu, khác hẳn với Mary Jane, như vậy mới xứng đáng làm ng phụ nữ của siêu anh hùng, vì khi đã ở vị trí đó thì phải chấp nhận hy sinh bản thân 1 chút, hy sinh tình yêu 1 chút vì anh hùng có trách nhiệm của họ chứ có phải như ng bình thường đâu. Thực ra Gwen cũng ko muốn Peter làm anh hùng nhưng lý do là vì cô sợ anh nguy hiểm chứ ko phải vì anh ko có tg dành cho cô
    Đáng tiếc thay tác giả luôn phá những chuyện tình đẹp, dù chủ tịch Marvel có xem đây là chuyện tình đẹp nhất lịch sử Marvel thì cũng cho nv Gwen chết và thay vào đó là Mary, ôi mình còn ghét nv này hơn nữa khi biết đc sự tồn tại thực sự của nv Gwen
    Làm phim có thể khác truyện mà, sao ko để cho Gwen sống chứ
    Tác giả: Nobita72    Thời gian: 12-11-2012 08:35 PM
    E-Zone gửi lúc 2-11-2012 13:57
    Thông báo link die tại đây!

Thanks all ! Film của Kite đúng là đỉnh nhất ! :D
    Mình lính mới nên phải reply nhiều ! Mọi người thông cảm nhé ! :D
    Tác giả: anhtuyen101    Thời gian: 15-11-2012 11:39 AM
    coi phim này cực kỳ hay lun, diễn biến câu chuyện độc đáo hơn nhiều, người nhện được nhiều người chấp nhận hơn bộ cũ ^^

Tác giả: koumey    Thời gian: 16-11-2012 03:04 PM
    vậy là phim mềnh mong chờ bao lâu nay đã xuất xưởng trên sóng nhà ezone roài hihi:)
    cám ơn sự nhiệt tình của admin đã làm việc cật lực để cho ra những sản phẩm chất lượng cao thế nè ^^
    Cũng may là project này đã đưa link down lên host RAPID ;) vì thế tốc độ down nhanh hơn là dùng torrent nhìu. Lần sau admin cứ phát huy tiếp thế này nhé!!

Tác giả: kate0303    Thời gian: 19-11-2012 02:49 PM
    vừa xem spiderman 3 trên star movie xong,phần đó công nhận xem lại vẫn hay.Trong các phim siêu anh hùng thích iron man và spiderman nhất.Iron man thì thấy Tony quá giỏi,laaij đz =)) Còn spiderman thì cốt truyện hay,k hiểu sao có gì đó mà xem rất cảm động.Ví dụ như cảnh về tình bạn,rồi cảnh Peter nói chuyện với cô...diễn viên trông cũng bình thường k hào nhoáng nhưng hay :x Like :x K biết phần mới này thế nào :)
    Tác giả: sokel_97    Thời gian: 22-11-2012 07:20 PM
    Sao down phần 2 k xem được???? Ai giúp mình vớiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii{:399:}{:399:}

Tác giả: trangkat    Thời gian: 23-11-2012 02:43 PM
    3 phần trước có xem, nhưng thật sự chỉ xem mỗi -phần 1 là tử tế, còn những phần sau, đều là xem từ đoạn gần cuối... căn bản không thích diễn viên đóng vai Peter Parker ( nhìn mẹt cứ ngu ngu sao đó) với lại cả Mary Jane nữa... nói chung không thích 2 anh chị đoá....

Tác giả: hoonglee    Thời gian: 23-11-2012 11:19 PM
    Phim này trc đi xem rạp rồi, hấp dẫn ko thể tả.

Sau tìm trên mạng nhưng chỉ thấy bản kém chất lượng.

Thanks Kites đã làm phim này nhé, mình giữ trong máy lâu lâu mở ra xem anh người nhện đẹp giai bay qua bay lại :D
    Tác giả: keou    Thời gian: 25-11-2012 11:28 AM
    phim này mới đầu mình nghĩ làm lại chắc cũng thường thôi, nhưng mà coi thử mới thấy hay tuyệt vời luôn. Cũng không đến nỗi gọi là xuất sắc nhưng như thế cũng rất ổn rồi, cũng trở thành 1 trong những phim bom tấn yêu thích của mình sau Iron man và Trilogy The Dark Knight. Andrew Garfield dễ thương cực, không nghĩ anh ấy 29 tuổi rồi cơ ^^, nhìn cứ như mới 17 tuổi á, vậy mà mỗi khi mặc áo spiderman vô là hành động quá tuyệt vời ^^. Còn Emma Stone yêu quý nữa chứ, đáng yêu vô cùng, bảo đảm Gwen Stacy hơn đứt Mary Jone đi đâu. Coi mà không thể rời mắt được mỗi khi Emma xuất hiện, đúng là vô cùng quyến rũ nhưng cũng đáng yêu, hài hước ^^. Với lại chemistry của 2 người tuyệt quá, coi mà mình thích dễ sợ, chắc vì 2 người ở ngoài yêu nhau thiệt nên làm mình có cảm giác thích hơn. Chỉ hi vọng phần 2 thay đổi kịch bản, chứ để Gwen chết thì buồn lắm, rồi thay thế cô Mary Jone vào nữa, haizzz. Dù sao cũng hóng The Amazing Spider man 2 ^^.
    cảm ơn subteam nhiều nhé{:306:}
    Tác giả: chauthao    Thời gian: 26-11-2012 11:27 PM
    Có ai công nhận phần này hay hơn phần 1 ko?
    Kỹ xảo cũng đẹp hơn ế
    Nói chung là mình thik phần này nhất nên đã coi dc 2 lần.
    Còn phần 1 mình hok thik nữ chính cho lắm
    Tác giả: JaNeStp    Thời gian: 29-11-2012 01:44 AM
    Tkx sub-team, mình đã xem xong.
    Thật sự là thích quá đi, vì mình rất thích Gwen Stacy.
    Peter Parker phần này cũng dễ thương và nghịch ngợm. 3 phần Spiderman trước mình cũng đã có xem, cũng thích phim nhưng mối tình của Peter vs Mary Jane ko khiến mình lay động như Peter x Gwen. Peter trong Spiderman Trilogy cũng hiền lành quá.
    Phim này doanh thu cũng khá, có thể có phần 2. Vì thế nên mình vừa mong vừa... lo. Vì phim dựng theo truyện gốc mà. Sau này Gwen lại chết T____T Mong là nếu có phần 2 thì xin hãy dựng khác truyện T____T Mình thích Gwen từ ngày xưa xem hoạt hình rồi T___T Gwen cũng là người đầu tiên Peter yêu thật lòng. Họ đẹp đôi quá, đừng chia cắt họ T___T
    Tác giả: xikun123    Thời gian: 15-1-2013 11:43 PM
    thực sự thì coi 4 tập người nhện chỉ thích mỗi phần này thôi.;P ;P  Thứ nhất là anh chàng nhện này nhìn mặt không...ngu như  3 phần kia, thứ 2 là có chị Emma Stone, thấy quen quá mà không nhớ được lúc sau mới biết , chỉ biết ăn đứt Mary phần trước thôi hehe, thứ 3 là cảm nhận chuyện tình cảm phần này cũng có phần hay hơn, chả bít sao nữa :D :D
    Tác giả: hacanmc    Thời gian: 16-1-2013 11:44 PM
    tìm mãi
    thích nhất subteem share torrent download tiện hơn bao nhiêu
    mấy forum khác toàn 4share vs megashare toàn fai cắm máy dow nếu lỡ tay tắt thì dow lại từ đầu
    Tác giả: minholucky    Thời gian: 24-2-2013 07:24 AM
    đang down về
    cám ơn ST trước
    mình đã xem các phần cũ rùi
    phần nào cũng man ý nghĩa riêng và đang chờ phần này để xem ,cám ơn các bạn lần nửa  {:155:}

Tác giả: ireallylovekpop    Thời gian: 12-3-2013 08:12 PM
    thanks subteam đã làm phim này{:306:}...3 phần trước phân 1 và 3 hay còn phần 2 thì hơi nhạt
    Không biết lần này đổi diễn viên có hay ko nhưng xem chấm điểm thì đc tận 7,2 đấy...đáng xem
    Chắc đây là hồi còn trẻ nên diễn viên cũng trẻ hơn...còn peter paker cũ chắc già rùi ko đu tơ nhện đc nữa {:289:} dù sao 3 phần đầu cũng đã làm nên thành công và để lại dấu ấn sâu đậm...ko biết diễn viên trẻ lần này có làm tốt ko ...thôi nói nhiều rồi xem phim nào {:284:}
    Tác giả: snowdrops    Thời gian: 30-3-2013 01:51 AM
    thích Gwen hơn Mary Jane, xem Người nhện cũ ko có cảm tình nhất là Mary Jane
    Emma v Andrew đẹp đôi vậy mà sang phần 2 có diễn viên đóng Mary Jane già vậy
    người nhện phần này đúng là đẹp trai hơn thật
    Tác giả: chhoang7    Thời gian: 31-3-2013 10:41 AM
    T thích hay ghét nhân vật nào có lẽ là cảm nhận cá nhân thôi. Ko phải cứ nhân vật chính là t thích mà cũng ko phải là cứ nhân vật phản diện là ghét. T ghét nhân vật Mary Jane, vì ghét tính cách đó :3
    Còn Tobey và Andrew thì tùy cảm nhận thôi. T thích cách "trẻ con bồng bột" trong diễn xuất của Andrew hơn. Btw có lẽ Tobey khi trong cảnh về lý do tại sao có người nhện có lẽ đối vs mình hơi chưa thuyết phục :D ~> cảm nhận cá nhân
    Tác giả: murakami1409    Thời gian: 9-4-2013 11:20 PM
    chhoang7 gửi lúc 31-3-2013 10:41
    T thích hay ghét nhân vật nào có lẽ là cảm nhận cá nhân thôi. Ko phải cứ nhân vật c ...

mình ghét cay ghét đắng Mary Jane của 3 phần người nhện trước, cũng ko thích 3 phần đó lắm. Gwen Stacy trong phim này tuyệt đấy chứ, ít nhất cũng ko làm kiểng MJ trong mấy phần trước
    nhìn chung reboot loạt này làm mình có cảm tình hẳn với người nhện
    rất thích Andrew, thích mê từ hồi The Social Network và Never let me go cơ :X
    Tác giả: devuong529    Thời gian: 10-4-2013 10:11 AM
    Công nhận phim người nhện tập này hay hơn mấy tập trước.
    Xây dựng tình tiết logic hơn.  Có vẻ thật hơn và cảnh sát có ra trò hơn mấy tập củ; nữ vai chính khá hấp dẫn!
    Tác giả: knight1410    Thời gian: 14-4-2013 11:20 AM
    Kỹ xảo trong phim rất đẹp, các cảnh hành động cũng thật sự lôi cuốn, xứng đáng là 1 bộ phim hay.
    Andrew Garfield đã mang đến một hình ảnh hoàn toàn mới và vượt xa định kiến về những siêu anh hùng phải có cơ bắp cuồn cuộn. Nhưng tạo hình và cách diễn xuất của Emma Stone thì khá già dặn hơn so với vai diễn là một nữ sinh {:139:}
    Tác giả: bella208    Thời gian: 19-4-2013 01:39 PM
    Anh Andrew đẹp zai quá ha, không ngờ anh 28t rồi :( tạo hình cho anh quá đẹp. phim quá hay. từ đầu không thích chị Emma lắm nhưng vào phim cũng hay luôn
    Thanks subteam nhé

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3