Kites

Tiêu đề: Drama "I miss you" rút ngắn khoảng cách rating với Drama "Woo Chi [In trang]

Tác giả: lananhkh    Thời gian: 23-11-2012 09:27 AM
Tiêu đề: Drama "I miss you" rút ngắn khoảng cách rating với Drama "Woo Chi
Với sự tham gia của Park Yoo Chun, Yun Eun Hye, Yoo Seung Ho và Jang Mi Ae, cuối cùng rating "I Miss You"  đã có sự gia tăng như mong đợi.

Sau khi liên tục đạt rating 7%, drama "I Miss You" đã đánh dấu mốc 10% và tập phim phát sóng hôm thứ 5 (22/11/2012) tăng đến 11% với sự xuất hiện của các diễn viên trưởng thành.

Đồng thời, "Woochi" của KBS vừa lên sóng với mốc rating 14,9% giảm xuống còn 13,2%, rút ngắn khoảng cách giữa "Woochi" và "I Miss You".

Nếu tiếp tục với cái đà này Drama "I Miss You" có thể có cơ hội vượt lên vị trí đứng đầu.

Rating, thứ 5 ngày 22/11/2012

Phim truyền hình:

1. KBS Cheer Up Mr. Kim 23.8 %
2. KBS Woochi 14.9 -> 13.2 %
3. MBC I Miss You 10.2 ->11.0 %
4. SBS The Great Seer 6.9 -> 8.8 %

Chương trình thực tế:

1. KBS Happy Together 9.3 %
2. KBS Shut Up Family 6.5 %

Souce: http://enewsworld.mnet.com
Vtrans: [email protected]
Tác giả: lulu26    Thời gian: 23-11-2012 09:29 AM
Ồ hô, ham hố cái tem của ss nè

NGhe tin này mà mừng dữ luôn í

Sức hút của dàn cast lớn ghê gớm thật nhỉ

Mình thì vẫn thích mấy tập của các bé mới chết chứ

Hi vọng là con rết nó cứ cải thiện nhé, hi vọng nhé

Thanks ss trans tin nha
Tác giả: baobao100791    Thời gian: 23-11-2012 09:32 AM
I Miss You tăng nữa đi
cố gắng tuần sau lên đầu luôn
mê phim này quá
Tác giả: gachip    Thời gian: 23-11-2012 09:44 AM
không thể tin được cũng có ngày này
đúng là ngoài sức tưởng tưởng
cứ tưởng phim của anh Pặc sẽ lẹt đẹt dưới  2 con số hơn nửa phim cơ
chúc mừng anh Pặc *tung hoa*
chúc phim cứ đà này mà tiến rate càng cao mình càng vui
Tác giả: nhoccon138    Thời gian: 23-11-2012 09:47 AM
mình biết mà

rồi IMU sẽ làm nên chuyện cho mà xem, chẳng qua thời điểm phát sóng bị NG chèn ép thôi

cái đà này rồi sẽ No.1 cho mà, hi hi

phim bi nhưng gay cấn quá đi                                    
Tác giả: mphuong    Thời gian: 23-11-2012 09:48 AM
Chuyển sang dàn cast lớn thấy nó bớt nặng nề và long lanh hơn, thế nên rating mới tăng. Các em nhỏ đóng cũng rất hay nhỉ!
Bên hàn quắc cũng cần có thời gian để mọi người làm quen lại với loại phim buồn này!
Tác giả: camryteddy    Thời gian: 23-11-2012 09:57 AM
Đọc news vui quá. Mình đã định sau khi ra trọn bộ mới xem nhưng đọc cmt của mọi người về phim mà không đủ kiên nhẫn ngồi chờ nữa. Đúng là sức hút của các dv lớn không nhỏ chút nào nhỉ. Hehe . . .

Tác giả: sukkieminoz    Thời gian: 23-11-2012 10:06 AM
chưa có coi phim này , vì sau cú sốc phim bi với Nice Guy h chưa muốn xem tiếp, phải đợi hồi phục tinh thần đã
Xem mấy cái pic về dàn cast lúc lớn, mê nhất là em Seung Ho đấy, e ấy lớn thật rồi, cá nhân mình cho rằng e ấy sẽ bùng nổ nếu thêm vài năm nữa.
Nhìn cái pic trên mà xem , cái ảnh mắt và thần thái đấy có phải là của 1 chàng trai sinh năm 9 k ??
Đẹp trai và quá nam tính{:290:}
Tác giả: nuna91    Thời gian: 23-11-2012 10:33 AM
tăng rùi, tăng rùi
ô zê {:309:}
cứ đà này IMU vượt lên đi nhé {:308:}
phim hay quá
Chun của ta {:308:}
SH đep trai kinh người {:284:}
Tác giả: kimbong    Thời gian: 23-11-2012 10:36 AM
zui quá, zui quá cuối cùng cũng lên được 2 con số, IMY mấy tập đầu rating thấp chẳng qua là do NG đang ở giai đoạn cuối thui, IMY FIGHTING
Tác giả: kimnhung    Thời gian: 23-11-2012 11:06 AM
Mừng quá, mừng quá, rết tăng dần đều cho mà xem
Phim này hay thế còn gì
càng ngày càng hay nhé, dàn diễn viên nhí diễn đã ổn rùi mà dàn diễn viên lớn lại còn ổn hơn
tạo hình của diễn viên lớn chuẩn thật, càng nhìn càng mê, mà chết cái là diễn viên nào cũng đẹp chứ
Nội dung của phim cũng rất tuyệt, đảm bảo phim này càng ngày càng hay
Gì chứ em là em mê nhất tạo hình của Chun đấy, sẽ theo phim này đến cùng
Tác giả: newview    Thời gian: 23-11-2012 11:24 AM
Thế nàng có đu phim nào trong đây ko Với gu của ta thi chắc nàng bik ta đu phim nào

Dạo này ta đu theo vài phim, mà đáng tiếc là toàn đứt gánh giữa đường, chẳng có phim nào đủ hấp dẫn để ta đu đến cuối, bùn ghê Xem riết rồi ta hơi nản với kiểu cuốn chiếu của Hàn, phong độ kịch bản ko giữ được từ đầu đến cuối, càng về sau BK càng đuối, thắt nút cho lắm vào rồi toàn dùng kéo để cắt hết dây, làm ta xem cũng đuối theo
Tác giả: anna_k_ronsare    Thời gian: 23-11-2012 11:54 AM
mình tin là nhà mình sẽ lên dudowwcj mà
cứ ủng hộ phim thôi <3<3 mình nghĩ phim sẽ không bao giờ làm thất vọng những người đã xme nó , mặc dù là phim bi (melodrama mà lị TT_TT)
I MISS YOU fighting <3
Mong tuần tới con rết sẽ béo hơn nữa <3
Tác giả: atlibby    Thời gian: 23-11-2012 11:59 AM
Ô hô hay quá cố lên I miss you ới ~
Lát đi down tập mới xem mới đc
Gặp nhau rồi gặp nhau rồi :">
Tác giả: Rui    Thời gian: 23-11-2012 12:20 PM
Hết cái Fullhouse2 giờ lại được cái film này điêu đứng vì nam 2, ôi cái ánh mắt ấy {:430:} thế này thì đau lòng chết mất thôi
Film này Yoon sướt mướt quá, k thích Yoon diễn mấy vai như này, cơ mà vẫn cứ xem mới khổ {:441:}
Tác giả: lananhkh    Thời gian: 23-11-2012 12:20 PM
newview gửi lúc 23-11-2012 11:24
Thế nàng có đu phim nào trong đây ko  Với gu của ta thi chắc nàng bik ta đu phim  ...

Hihi...Ta đu theo 4 ep rồi đó nàng à!
Nói thật là thấy hoàn cảnh bi đát quá ta cũng muốn sầu theo ấy! Phim này khó mà mơ cái kết cho HE rồi...
Hóng xem những em bé sau trưởng thành như thế nào nên vẫn đang tiếp tục đu! :D
Tự nhiên ta lại rất muốn coi xem YSH mần ăn thế nào! Hihi...

Dạo này ta đang theo phim gia đình 58 ep! Thấy phim gia đình coi thấm dã man! :D
Tác giả: letuoanh0710    Thời gian: 23-11-2012 01:09 PM
tăng rồi , tăng rồi.

m chả thích nhìn vào con rết đâu.

Nhưng trên thực tế thì ngời ta đánh giá qua con này.

Có thể k có nhiểu người theo dõi bộ phim những chắc chắn là vai diễn này sẽ đem lại thành công cho những diễ viên

Tác giả: nhockoi    Thời gian: 23-11-2012 01:28 PM
chúc mừng nhà IMY nha.con rate ngày càng béo quá!hi vọng còn tăng nhìu nữa.
dàn diễn viên lớn đẹp quá đi.ai cũng thích hết.bít chọn couple nào đây
thanks bạn dịch new  nha
Tác giả: Luna    Thời gian: 23-11-2012 03:17 PM
The Great Seer trồi sụt thất thường, khó lường được quá nhỉ. Xem tình hình Jeon Woo Chi bị chê tơi tả vì quá ảo, TGS nếu cố gắng điều chỉnh để hấp dẫn khán giả hơn, chắc cũng có thể đảo ngược tình thế.

Lâu lắm mới thấy chuyện 2 phim cổ trang đụng giờ phát sóng, thế mà không có phim nào nhận được nhiều phản ứng tích cực lắm :( Jeon Woo Chi dù sao cũng là phim cổ trang ngắn tập duy nhất trong năm của KBS, vậy mà cũng chưa nắm chắc được bao nhiêu phần khả quan nhỉ. Thôi cứ để từ từ xem thế nào...
Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 23-11-2012 04:34 PM
chúc mừng I miss you đã tăng rating
hiện giờ tình tiết phim cũng đã bớt nặng nề rồi, hy vọng sẽ tăng thêm nữa
cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: braking_heart95    Thời gian: 23-11-2012 05:50 PM
bao nhiêu ngày chờ đợi

cuối cùng cũng tăng ^^

không uổng công sức đàon làm phim

phim hay tuyệt ^^                       
Tác giả: trannganha    Thời gian: 23-11-2012 07:17 PM
mình thích dàn cast phim nỳ lắm
hum nay mới bắt đầu mần phim được đây
đọc news thấy mọi ng khen lắm
mừng vì bộ phim ngày càng cuốn hút đc nhìu ng,
hạnh phúc vì nhìu ng iu mến ss Yoon quá

Tác giả: Phantom0308    Thời gian: 23-11-2012 07:21 PM
Tăng nữa rồi. yeyeye........... tung pông tung hoa{:290:}{:290:}
cuối cùng ratting cũng đc 2 chữ số
ta biết thế nào cũng tăng mà, phim hay thế mà lại
Chơn Dép Lào no.1, ss Hye no.1, Seung Ho no.1{:306:}
Tác giả: cloudy_vt    Thời gian: 23-11-2012 10:09 PM
Em đã coi tới tập 5 rồi, cảm giác chung là phim bi kịch, thê thảm quá!!! Tập nào cũng chan đầy nước mắt, cộng thêm việc lời thoại nhân vật đầy tính "tự sự" nhưng mà dàn diễn viên nhí diễn tốt nên em theo được...

Còn sang giai đoạn trưởng thành, nếu có còn coi tiếp tất cả là vì em trai Seung Ho. Lý do duy nhất khiến em đã đang và sẽ coi IMY ^^. Em tình nguyện làm fangirl của em trai này rồi ^^

Ánh mắt đa tình ấy làm trái tim "bé bỏng" của em xao xuyến....sao mà chết người đến thế này???  Sẽ cố hết sức coi tiếp vì em, nhưng mà hy vọng sẽ sớm gặp lại em ấy trong 1 dự án khác "bớt bi kịch" hơn. Tin là em sẽ còn tiến xa hơn.

Em đang coi Great Seer, phim cũng tạm nhưng ko hấp dẫn lắm. Nhưng em đang rất thích tướng quân Lee Sung Gye, hy vọng phim sẽ sớm có chuyển biến thú vị

P/s : bất ngờ tên người trans news, lâu quá hem gặp nên vào bày tỏ nỗi lòng tý ạ....*quần đẹp* ss ơi^^
Tác giả: lananhkh    Thời gian: 23-11-2012 10:26 PM
cloudy_vt gửi lúc 23-11-2012 22:09
Em đã coi tới tập 5 rồi, cảm giác chung là phim bi kịch, thê thảm quá!!! Tập nào cũng ...

Ss cũng quất tập 4 rồi!
Thể loại melo nên lúc nào bật phim lên coi cũng cảm thấy chữ " thê thảm" nghẹn ở cổ, không làm gì được, chỉ thấy nước mắt! Hic...chính vì dàn diễn viên nhí làm tốt quá, tốt đến mức làm mình sợ phim làm mình mệt mỏi theo luôn!

Đúng là kỳ lạ, sau phim operation proposal ss kết và hóng zai này hơn cả! Hic..K biết vai yêu đơn phương của zai sẽ như thế nào! Các màn khóc lóc của zai ra sao...hic...Nếu tiếp tục coi thì chuẩn bị tinh thần zai bị đày đoạ khổ sở....và k có cái kết thúc có hậu! Chắc chắn là vậy rồi! :(

Dạo này ss đang bấn Joo Won, đang đu theo phim nào có mặt Joo Won là chiến em ạ! Chạy lung tung và coi phim lung tung =))
Chuyển giao từ nhỏ sang lớn mà rate tăng mừng cho phim nên trans!

Ps: Mặc cuồn đẹp nên ai cũng hỏi ss là mua ở đâu, chỉ cho họ để họ tìm đến xem rồi mua mặc hoài à! =))

Tác giả: Kid    Thời gian: 24-11-2012 11:35 AM
theo e dự đoán thì kiểu gì Missing You cũng sẽ leo lên đầu bảng... há há
dân bên đó rất thích xem dòng melodrama...
để ý phim nào càng đau khổ thì lại càng được quan tâm, chú ý
Tác giả: leenayoung    Thời gian: 24-11-2012 12:41 PM
Ngất vì ánh mắt của Yoo Seung Ho.
Dạo này tó đã bị Yoo Seung Ho thôi miên rồi...Dại  trai mấy nay..Đang định lái máy bay kiểu ảo tưởng đây
Sao càng lớn càng đẹp trai thế trời..
Vừa rồi xem Arang thấy tạo hình ajuma của  Yoo Seung Ho mà té ghế, giờ sang đây nhìn chuẩn ko cần chỉnh...
Đảo điên tâm trí rùi.........

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3