Kites

Tiêu đề: Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo: Tại sao các noona lại thích họ? [In trang]

Tác giả: Sury    Thời gian: 10-12-2012 07:14 AM
Tiêu đề: Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo: Tại sao các noona lại thích họ?

Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo, cả hai diễn viên đều khiến cho các noona phải yêu thích.

Vào ngày 09 tháng 12 trong chương trình của đài MBC 'Section TV Entertainment Relay', cuộc so sánh giữa hai diễn viên Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo đã được diễn ra. Diễn viên nhí Yoo Seung Ho bây giờ đã trưởng thành và hiện tại đàn em của anh là Yeo Jin Goo được coi là người kế thừa xứng đáng.

Lý do cho mọi sự chú ý vào Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo là nhờ kỹ năng diễn xuất tuyệt vời của họ mặc dù tuổi còn rất trẻ. Cả Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo ra mắt ngay cả trước khi họ bắt đầu đến trường và được giới thiệu như là một "thần đồng diễn xuất".Cả hai cũng đóng một số vai diễn đáng nhớ. Yoo Seung Ho đóng vai lúc nhỏ của vị vua Sejong trong drama "King and I", người mà phản bác lại mẫu thân của mình để tránh kết hôn với một người nào đó chống lại mong muốn của anh và trong drama "The Moon Embraces the Sun", Yeo Jin Goo đóng vai Thái tử Lee Hwon lúc nhỏ.

Điều thú vị là Yoo Seung Ho và Yeo Jin Goo đã có những điệu nhảy tuyệt vời trên một CF và quảng cáo cho thức ăn nhanh.

Cũng còn nhiều điều thu hút khán giả đối với hai tài năng trẻ này. Các nhân vật phản diện của Yoo Seung Ho đóng khi lớn lên đều đối lập với vai diễn lúc nhỏ của Yeo Jin Goo . Trong cả hai bộ phim truyền hình "Warrior Baek Dong Soo" và "I Miss You", Yoo Seung Ho đóng vai người lớn và đều là kẻ thù với vai diễn lúc nhỏ của Yeo Jin Goo.

Yoo Seung Ho đã không thể xem bộ phim của riêng mình 'Blind' vì anh là một thiếu niên và Yeo Jin Goo cũng không thể xem bộ phim 'Frozen Flower' với cùng lý do đó.

Một giám đốc casting đã nhận xét về hai diễn viên, "Có sức mạnh phi thường trong ánh mắt họ, cái nhìn dẫn đến sự khác nhau đối với các diễn viên nhì khác. Yeo Jin Goo luôn bên cạnh mẹ của mình và Yoo Seung Ho luôn có người quản lý đi kèm để cả hai có những cách cư xử rất đúng mực. Nó có thể là một lý do lớn lý giải tại sao họ lại thành công với diễn xuất mà không bị mất tập trung ngay từ đầu. Tôi tin rằng trong 2 đến 3 năm nữa, họ sẽ là tương lai của nền điện ảnh Hàn Quốc".

Source: NewsEN via Nate
Image: MBC ‘Section TV Entertainment Relay’
Credit: kpopfever
Vtrans: [email protected]

Tác giả: maiphuyenvy    Thời gian: 10-12-2012 07:29 AM
tem nà :)) . Mình rất thích bé Yeo Jin Goo , diễn rất hay , đang coi I miss you thích 2 diễn viên nhí quá .
Yoo Seung Ho trong phim này thì đẹp trai phải biết :)) đang thích cặp harry- zoe hơn cặp đôi chình :))
Tác giả: Rose_pinky    Thời gian: 10-12-2012 07:34 AM
Quá đẹp zai và diễn xuất quá toẹt vời khiến người ta k dứt mắt ra dc..

Em trai quốc dân Yoo Seung Ho mà lị, dù có đóng phản diện cũng khiến cho người ta k thể nào ghét dc

Mong rằng tương lai Ho sẽ dc 1 vai chính diện nào đó nổi trội hơn và ít bi kịch hơn cho các noona đỡ tốn nc mắt tý T__T
Tác giả: atlibby    Thời gian: 10-12-2012 07:35 AM
Hehe thích bạn Jin Goo ghê
Đóng rất đạt
Mấy cảnh cảm động thì khỏi nói
Còn anh YSH quá đẹp trai thế sao các noona không động lòng đc chớ :))
Tác giả: wendy91    Thời gian: 10-12-2012 08:41 AM
tuy YSH là diễn viên nhí nhưng mà mình đã xem một cơ số phim của thằng bé
cái tội dại trai ko giới hạn làm từ hồi Heart is đã iu em rồi
diễn xuất thì cứ phải gọi là cực hay, chị đây khóc vì em hơi bị nhiều lần rồi đấy :))
Tác giả: nhocant    Thời gian: 10-12-2012 09:56 AM
em trai quốc dân diễn xuất tọet vời....
đúng là êm đẹp nhưng diễn xuất êm còn ấn tượng hơn...
ko thể phủ nhận được....
♥♥
Tác giả: nhockoi    Thời gian: 10-12-2012 09:57 AM
cả 2 bạn này đều rất thích!!ấn tượng với diễn xuất của 2bạn.và 2 bạn đều đẹp trai nữa.^O^
thích bạn Ho qua "Thái Vương Tứ Thần Kí" còn thích bạn Goo từ Trời- Trăng
chúc 2 bạn ngày càng thành công trên con đường diễn xuất
thanks bạn dịch new nha

Tác giả: oulwohs    Thời gian: 10-12-2012 10:05 AM
m nghĩ có thể rất lâu nữa show-biz Hàn mới tìm dc một Yoo Seung Ho thứ 2 ;))
thằng bé đã nổi tiếng từ hùi còn bé tí, diễn xuất hay, lượng phim đóng nhìu ngất ngưởng, lại còn rất đẹp trai nữa ;))
dù sao thì hiện nay ở lứa tuổi 13,14 về diễn xuất khó ai có thể qua dc câu bé YJG ^^
Tác giả: fecafe    Thời gian: 10-12-2012 10:24 AM
Vừa tài năng, vừa dễ thương rồi đến đẹp trai, không mê sao được :D
2 em toàn đóng những vai nội tâm phức tạp nữa chứ.
Mà không chỉ các noona đâu, chắc già trẻ lớn bé gì cũng thích ^^
Tác giả: the.road.ahead    Thời gian: 10-12-2012 10:25 AM
YJG diễn tốt lại dễ thương nên các noona thích là đúng rồi ^^
Cậu lại tỏ ra ngày càng trưởng thành nữa, chững chạc lên và ngày càng ra dáng hơn :)
Mong Trời nhỏ thành công trên con đường của mình :x
Tác giả: Cún    Thời gian: 10-12-2012 10:29 AM
Ui mình cực thick nhóc Yeo Jin Goo

Xem mấy phim nhóc này đóng mà phim nào cũng hay :"> bé mà diễn xuất quá chuẩn :->

Tương lai sẽ là 1 diễn viên giỏi đây

Còn Ho thì mình cũng xem phim bạn này từ khi bạn còn bé tý :))

Nhất là vừa hôm qua xem lại Heart is mất bao nhiêu là nước mắt *sụt sùi*

Hồi ấy đã thấy đẹp chai lắm rồi... bây giờ thì..... xì máu mũi :))
Tác giả: jeji    Thời gian: 10-12-2012 10:55 AM
Ôi giời ơi làm sao mà không thích được. Noona này cũng thích này. 2 em đẹp trai (cơ mà phải nói thật là em Yoo Seung Ho có phần đẹp hơn). Diễn xuất thì tuyệt (cơ mà em Yeo Jin Goo diễn hay hơn). Đấy chỉ là cảm nhận của riêng mình.

Nói chung là thích cả 2 em, và giờ sau khi xem I miss you thì phát cuồng rồi
Tác giả: Fairy    Thời gian: 10-12-2012 11:58 AM
Đầu tiên, trả lời luôn câu hỏi ở tít: Yeo Jin Goo và Yoo Seung Ho, 2 em quá đẹp trai, lúc cần dễ thương thì dễ thương, cần nam tính thì nam tính, diễn xuất thì quá xuất sắc, sao ko thích cho được?? Có điều 2 em nhỏ tuổi, tuổi trẻ tài cao nên phần lớn fan đều là noona :))

Hiếm khi comment nhưng hôm nay có news về 2 em trai làm mình điên đảo trong năm nay nên ko thể ko comm ^^ Tiếc là còn thiếu Lee Min Ho, Sáng nhỏ của Trời - Trăng, nếu có nữa là đủ 3 em trai diễn viên đánh gục noona fan này (tự xưng noona thấy già quá đi T.T)

Yeo Jin Goo: Xem Moon Sun ai ko công nhận diễn xuất xuất thần của em quả thực là có vấn đề. Xem em diễn (và dàn cast nhí nói chung của phim), chỉ có 1 từ duy nhất: Choáng váng! Dành rất rất nhiều tình cảm cho phim, trong đó có em, Lee Hwon nhỏ. Không bao giờ có thể quên hình ảnh em mang kiệu đến rước Bo Kyung, trời chợt đổ cơn mưa bụi, em đứng cạnh kiệu hoa, ngước nhìn bầu trời, ngón tay đưa lên hứng lấy giọt mưa và nước mắt khẽ rơi. Xem đoạn này ko biết bao nhiêu lần, lần nào cũng rơi nước mắt cùng em. Dám đảm bảo em là diễn viên nam nhỏ tuổi xuất sắc nhất hiện nay! Sẽ dõi theo em vì có niềm tin mãnh liệt em sẽ là ngôi sao mới của điện ảnh/truyền hình Hàn trong tương lai ko xa.

Yoo Seung Ho: nghe danh em đã lâu, năm nay lần đầu tiên xem em diễn khi xem Arang. Ban đầu ko nuốt trôi cái tạo hình của em, nhưng càng xem càng thấy em diễn có duyên, và trong phim cũng thích nhân vật Ngọc Hoàng của em nhất :)) Có cảm tình rất tốt nên tò mò xem I Miss You vì em, để rồi nhìn thấy em trong IMY thì đổ cái rầm. Ko khoái IMY lắm, nhưng vẫn xem tiếp chỉ để ngắm em và để than thân trách phận sao em lại sinh năm 93 thôi T.T Rất ấn tượng từ ngoại hình đến diễn xuất, đặc biệt là ánh mắt của em, và cá nhân mình thấy trong 3 nhân vật chính của IMY, nhân vật của em là thú vị nhất và diễn xuất của em mình cũng ưng nhất :)

Từ trước đến nay chưa bao giờ thích nam diễn viên kém tuổi, năm nay tự nhiên có ngoại lệ, mà những 3 ngoại lệ liền! Chắc giai đoạn mình gọi các diễn viên Hàn là oppa/unnie sắp hết rồi =))

Tác giả: heaven1412    Thời gian: 10-12-2012 12:54 PM
Đang bị thích em Yoo Seung Ho

Diễn xuất của em thật sự rất tuyệt.

Mức độ đẹp trai thì khỏi nói. Lực sát thương rất cao !

Chúc 2 cậu nhóc cùng thành công.
Tác giả: ljnh2610    Thời gian: 10-12-2012 01:07 PM
cả hai em này đều đong rất đạt
2 em này sẽ là những diễn viên tài năng thế hệ sau of các đàn anh như huyn bin, so ji sub, wonbin...
..........
Tác giả: bunny_shiny_tit    Thời gian: 10-12-2012 02:44 PM
Gọi là dc trẻ cơ mà thế nào thì đối vs e cx là các anh =)))))))))
Bé tí mà đã bị mê giai r :"> :">
Thề là xem film k thể nào rời mắt ra được :"> :">

Yeo Jin Goo nhìn rất là dễ thương, đúng tuổi 15 luôn

Còn anh YSH trong IMY trưởng thành hơn hẳn í, cơ mà có thế nào cx cực là đẹp trai, k theo hướng này thì theo hướng khác ♥.♥
Tiếc mỗi cái anh đóng nam 2 :((((((
Xem film mà thương anh k chịu được :((
Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 10-12-2012 05:06 PM
đầu tiên là phải nói đến diễn xuất, tiếp theo là khoản nam tính đẹp trai :))
mong 2 em ngày càng thành công
cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: mike_smile    Thời gian: 10-12-2012 06:21 PM
hai bé này bé nào mình cũng thích
toàn là mỹ nam không thôi
nhất là tài năng diễn suất thì không cần bàn
đúng là tài không đợi tuổi
Tác giả: nghixinhdep    Thời gian: 10-12-2012 11:03 PM
mềnh rất thik yoo seung ho từ khi coi phim của nhóc còn nhỏ
càng lớn càng phát huy vẻ đẹp trai và khả năng diễn xuất tốt
mình tin là nhóc ngày càng sẽ thành công hơn nữa
luôn ủng hộ nhóc
Tác giả: jae261    Thời gian: 10-12-2012 11:45 PM
maiphuyenvy gửi lúc 10-12-2012 07:29
tem nà :)) . Mình rất thích bé Yeo Jin Goo , diễn rất hay , đang coi I miss you thích 2 di ...

me2 :X e cũng thích mê cặp Harry - Zoe ...:"> nhưng mà có lẽ kết phim sẽ k như chúng ta mong muốn :((
Tác giả: KhiVang-885    Thời gian: 2-1-2013 10:57 PM
Ai mà chả yêu chứ diễn xuất tài năng lại biết cư xử đúng mực không sao lòng sao được. YJG đóng qúa đạt xem MoonSun không kìm nổi nước mắt diễn xuất tài tình còn em trai quốc dân thì không còn gì để chê xem IMY tuy trẻ nhưng diễn xuất nội tâm cực đỉnh. Thích HarryZoe qúa mong cuối cùng Zoe chọn Harry

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3