Kites

Tiêu đề: Bình chọn: Diễn viên nào là thần tượng yêu thích trong lòng bạn ở thời điểm hiện [In trang]

Tác giả: ngaxinh_110189    Thời gian: 16-4-2013 06:06 PM
Tiêu đề: Bình chọn: Diễn viên nào là thần tượng yêu thích trong lòng bạn ở thời điểm hiện
Nếu diễn viên thần tượng trong lòng bạn chưa xuất hiện trên màn ảnh nhỏ, thì có khả năng là họ sẽ sớm xuất hiện thôi.

Vì thế giới K-Pop không quá lớn, nên các ngôi sao thần tượng của chúng ta thậm chí sẽ vượt qua cả các ngôi sao trên thế giới, đó là điều không thể chối cãi được trong thời điểm hiện nay.

Trong một cuộc bỏ phiếu diễn ra vào tuần này, chúng ta tập trung vào các diễn viên có xuất thân là ca sĩ, những nhân vật là ngôi sao trong phim truyền hình, hoặc phim điện ảnh, hoặc sẽ xuất hiện trên truyền hình vào thời gian không xa, chúng tôi lưu ý với bạn rằng, danh sách này khá dài, và chúng tôi chỉ nói ngắn gọn về vai trò diễn viên của họ.

Nhưng chúng tôi muốn biết ai là thần tượng trong lòng các bạn, vì thế hãy đọc và bỏ phiếu!

MBLAQ’s Lee Joon
MBLAQ’s Lee Joon hiện đang gây bão trên màn ảnh nhỏ với vai diễn Yoon Si Hyuk trong bom tấn của đài KBS Iris 2, và mới đây anh vừa làm NSS trở lên vui nhộn khi giấy chứng minh thư thật của anh xuất hiện trong Iris 2.

B2ST’s Yoon Du Jun

B2ST’s Yoon Du Jun cũng là ngôi sao trong bom tấn hành động Iris 2, nhưng anh vào vai một đặc vụ NSS chính nghĩa.

2AM’s Jo Kwon

2AM’s Jo Kwon vừa tiết lộ trong một chương trình truyền hình thực tế hình ảnh khác của mình, vai diễn Kkab Kwon trong bộ phim truyền hình God of the Workplace, bộ phim sắp được lên sóng trong tháng này.

IU

IU đã trở lại màn ảnh nhỏ với vai nữ chính trong You’re the Best Lee Soon Shin. Mặc dù tỷ suất người xem không được như mong đợi, nhưng cô đã có những này tháng sống cùng nhân vật của mình.

Lee Seung Gi

Ngôi sao thần tượng, mà không, chúng ta đang dõi theo Lee Seung Gi trong vai trò là một diễn viên đa phong cách trong sự trở lại lần này trên màn ảnh nhỏ, vai diễn nửa người nửa thú Choi Kang Chi trong bộ phim truyền hình gây sốt của đài MBC Gu Family Book.

miss A’s Suzy

Miss A’s Suzy đang giữ vững hình ảnh của mình cùng với Lee Seung Gi trong Gu Family Book, với hình ảnh là cô nàng dạy võ Dam Yeo Wool.

B1A4’s Jin Young

Chàng trưởng nhóm dễ thương của nhóm nhạc B1A4, in Young, vừa nhận vai diễn là một kẻ phạm tội trong bộ phim truyền hình sắp lên sóng của đài  tvN, She is Wow.

2AM’s Lim Seulong

Thành viên nhóm nhạc 2AM, với vai diễn thái tử Lee Ho trong bộ phim truyền hình sắp lên sóng của đài KBS Heaven’s Order, diễn xuất cùng với nam diễn viên Lee Dong Wook.

Kara’s Park Gyuri

Kara’s Park Gyur sẽ thể hiện hình ảnh nữ thần khi vào vai một cô gái giả trai trong dự án phim truyền hình của đài MBC Nailshop Paris.

MBLAQ’s Thunder

Park Gyuri sẽ là bạn diễn của MBLAQ’s Thunder trong Nailshop Paris, người sẽ vào vai một anh chàng đẹp trai với công việc chăm sóc móng tay.

CN Blue’s Jung Yong Hwa

CN Blue’s Jung Yong Hwa vừa xác nhận sẽ tham gia một vai diễn trong dự án truyền hình của đài SBS, The Heirs, diễn xuất cùng với  Lee Min Ho và Park Shin Hye.

Trong khi các đồng nghiệp đang giữ vừng hình ảnh của mình trên màn ảnh nhỏ, phim mới của FT Island’s Lee Hong Gi,
Passionate Goodbye sẽ ra mắt tại Hàn Quốc vào ngày 30/05 trước khi lên sóng tại Nhật Bản vào ngày 07/06.

Diễn viên thần tượng nào đang thu hút sự chú ý của bạn trên màn ảnh nhỏ? Hãy bỏ phiếu ngay bây giờ, và nhớ rằng, bạn có thể bình chọn cho họ vào tất cả các ngày trong tuần!

Nguồn: enewsworld
Trans: [email protected]
Tác giả: thaos2bb4ever    Thời gian: 16-4-2013 06:11 PM
Oh sao không koa' T.O.P iu iu nhà ta nhở
Nhưng cực kết Joonie, Cheondoongie vs Hwa Oppa nhà ta luôn
Tuy còn nhiều thiếu xót nhưng vẫn cứ thích ơi là thích                        
{:440:}
Tác giả: showerydays    Thời gian: 16-4-2013 06:12 PM
kakaka. vote cho Lee Seung Gi. Hồi đó xem The King 2 Heart mà rất yêu thích cách diễn xuất của anh í. Còn bây giờ thì chưa xem Gu Family Book, nhưng mà vẫn VOTE. kekekekekekekeke     {:157:}{:157:}
Tác giả: teathi13    Thời gian: 16-4-2013 06:13 PM
Sofaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa                                                                                   
hiện tại đang mê mẩn Lee Soon Shin và anh Choi Kang Chi :)
vote cho IU và Seung Gi nào :)
Tác giả: mypain    Thời gian: 16-4-2013 06:14 PM
nghe cái tiêu đề không phù hợp với mình lắm=)) nhưng chọn Jung Yong Hwa và Lee Joon, mình không coi tất cả các phim trên nên chẳng đánh giá được cái gì, chỉ là có cảm tình với 2 bạn này nhất, chứ Gi, Suzy, Hong Gi, IU, Jo Kwon mình đều thích, các bạn còn lại thì không biết nhiều lắm
các sao Hàn đa zi năng, lĩnh vực nào cũng có thể làm tốt, mà lại tuổi đời ai cũng còn trẻ cả
Tác giả: gaungo_@@    Thời gian: 16-4-2013 06:14 PM
aigo......ai cũng thích hết đáng lẽ là bầu hết nhưng thấy zậy tham lam quá thôi thì bầu lại zậy
bình chọn cho:
1. bé suzy
2. Lee Seung Gi
3. IU
4. Jung Yong Hwa
hehe....thế này thì hết tham rồi nhé, chỉ hơi tham thôi
Tác giả: gamon2190    Thời gian: 16-4-2013 06:17 PM
1 vote cho Lee Seung Gi, mọi điều về anh đều tuyệt vời

ngoài ra cũng vote 1 phiếu cho Do jun, khả năng diễn xuất của anh trong Iris II rất tuyệt, ko wa' cầu kì nhưng lắng đọng
Tác giả: Victoria119    Thời gian: 16-4-2013 06:18 PM
Hiện tại hay ko thì trong danh sách trên chỉ thix mỗi 3 người: Doo Joon, Seung Gi và Hwa
Vai diễn của DJ trong IRIS 2 tuy đấy diễn khá ít nhưng em hài lòng với những jì anh thể hiện
Seung Gi thì thix xưa h rồi nên chọn luôn
Còn Hwa th2i hôm wa đang làm bấn vì lại tái hợp lần 3 vs Mụp. Phải nói là Heirs là bộ phim HOT nhất trong thời gian tới vì quy tụ 3 ngôi sao Hallyu hàng đầu, và cũng mong chờvai diễn mới lạ khác của Hwa, hy vọng ko iu thầm thị Mụp nữa chứ tội lắm

Thanks chủ thớt trans news, cơ mà sao ko lập cái poll để vote vậy, như thế sẽ vui hơn

Tác giả: lalapinguoin    Thời gian: 16-4-2013 06:18 PM
vote cho  Lee sung gi  Jung Yong Hwa  và suzy
Lee Sung GI thật sự là 1 người rất tài năng ngoài là 1 ca sĩ anh ấy còn là 1 mc 1 diễn viên
Rất hâm mộ LSG( coi strong heart anh dẫn rất ấn tượng
Tác giả: cun_xu    Thời gian: 16-4-2013 06:19 PM
mèng ơi, sao lại xếp Gi vào list thế kia, Gi là nghệ sĩ - diễn viên còn các b khác là idols - diễn viên mà, như trường hợp Jae Suk vậy. còn nếu để chung 1 bảng thì kg ngần ngại mà vote cho Gi chục phiếu vs diễn xuất nổi trội của mình, kg phải tự nhiên mà ratings các film của Gi cao đâu, ngay từ bộ đầu tiên mình đã chẳng nghĩ là ca sĩ r, thật, mãi tới hồi coi Shinning inheritance mới biết :))) căn bản là trc j chỉ coi idols group chứ kg có để ý ca sĩ độc lập trừ Lee Hyori :)
Tác giả: FuuNguyen1986    Thời gian: 16-4-2013 06:24 PM
Lee Sung GI, Y. Hwa, Hoong Ki vote cho ba bạn
Nghe tiêu đề tưởng được nhắc đến thần tượng của mình ai ngờ không phải.
Các idol đóng phim bây giờ, thật sự thấy ai cũng ngang nhau, xem có thể đánh già là được, nhưng để trở thành idol thật sự về diễn xuất thì khó nói quá, dù sao cũng khâm phục sự đa tài của các bạn ấy
Tác giả: nhocsing    Thời gian: 16-4-2013 06:30 PM
Mặc dù có thể các diễn viên khác diễn xuất hay hơn, nhưng mà mình iu nhất cái sự nhí nhảng không chịu đc của Hong Gi.
Vì thế nên mình vote tất cả các phiếu của mình cho Hong Gi ;))
Cơ mà cái này không vote đc trực tiếp à?
Tác giả: hamy255    Thời gian: 16-4-2013 06:33 PM
Đọc cái tít tò mò click vào nhưng ko nghĩ là có Gi đâu. Lee seung gi đã bao giờ được xếp vào hàng ngũ sao thần tượng đâu nhỉ? Gi debut và nổi tiếng vào cái thời mà chưa bùng nổ idol cơ =))))  Với cả không bị coi là ca sĩ đá chéo sân đâu mà thành công ở cả 3 lĩnh vực đó chứ. Nhưng thui thì vẫn 1 phiếu cho Cụ này với lại 1 phiếu cho anh Yong hwa nữa, anh ý đẹp trai và diễn cũng khá hị hị
Tác giả: fatpig    Thời gian: 16-4-2013 06:46 PM
Chọn anh Lee Seung Gi rất thích xem phim của anh ấy .
Xem  mấy phim có anh ấy đóng thấy phim nào cũng hay .
Dạo này càng bấn loạn anh thêm trong zai Kang Chi dễ thương wá đi .Lee Seung Gi my idol
Tác giả: ladymacbeth711    Thời gian: 16-4-2013 06:46 PM
Trong danh sách này mình chấm huynh Lee Seung Gi. Kết huynh từ hồi xem Gumiho, lúc đó coi phim cười muốn vỡ bụng vì cái mặt của huynh. Hè năm ngoái thì lại điên đảo vì The King 2Heart, huynh đóng cùng sis Ha Ji Won quá là xứng XD XD và bây giờ lại đang chuẩn bị đổ vì phim mới của huynh ^^
Tác giả: myn.stabuz    Thời gian: 16-4-2013 06:49 PM
1 vote cho Lee Seung Gi
thích mọi điều về cụ hehe, cái gì cũng tuyệt vời luôn {:291:}
tình yêu đối với cụ luôn luôn mãnh liệt ạ
đang xem Gu Family Book mà mê quá trời
Tác giả: ohlala08    Thời gian: 16-4-2013 06:55 PM
tui có ý kiến. cái the best lee shoon shin rết thế là cao rồi mà. đang càng ngày càng tăng. còn cái dự kiến kiểu 50% như các phim giờ vàng trước đó phim nào chả phải qua vài chục tập mới đạt đươc.
Vote cho IU, Jokwon và thêm 1 phiếu cho Gyuri vì cắt tóc giả trai nhìn thật là cool.
Ngồi hóng phim vậy {:132:}
Tác giả: conthotaidai    Thời gian: 16-4-2013 06:56 PM
Kekekeke.....Vẫn thích Seung Gi và Suzy. Đang theo dõi bộ phim 2 người này đóng.

MBLAQ’s Lee Joon diễn cũng khá hay trong iris 2 . {:263:}. Nhìn cậu này cứ thấy giống 1 diễn viên VN, mà không nhớ là diễn viên nào ))))))))

Tác giả: joowon1211    Thời gian: 16-4-2013 07:02 PM
Không có Si Won sao >"<

Mấy nay mới xem Athena có Si Won đóng, bị thuyết phục bởi diễn xuất của Si Won

Còn sao thần tượng nữ thì không ai khác ngoài Jung Eun Ji
Tác giả: minam    Thời gian: 16-4-2013 07:09 PM
ô, Cụ cũng có trong đây ah, sao đi đâu cũng thấy new cụ thế nhỉ
đúng là không tha cái gì, hết cái  bảng xếp hạng này rồi lại new kia
cơ mà cụ đã khẳng đinh được tên tuổi trong cái nghiệp diễn viên từ rất lâu rồi, sao mà ở đây cũng có vậy
cứ vote cho cụ 1 vote...
sau đó là tới IU với bé Su vì sự tiến bộ trong diễn xuất
còn về Hwa thì mong là sắp tới sẽ không bị dìm tơi tả khi bị trêu chọc về rết như trước nữa...

Tác giả: mimi199    Thời gian: 16-4-2013 07:22 PM
mình cũng vote cho IU, TBLSS rating ngày càng cao mà, dù gì cũng đứng nhất trong số những phim phát sóng cùng giờ
diễn suất của IU thì ngày càng tiến bộ, khóc và cười cũng rất tự nhiên
IU fighting
Tác giả: Yan    Thời gian: 16-4-2013 07:32 PM
Gi béo không phải bàn :D mình quên hẳn việc đá chân sang mảng phim ảnh luôn, trước nay vẫn luôn xếp anh ấy vào danh sách các diễn viên yêu thích thay vì các idols yêu thích :">

Ủng hộ 1 phiếu cho bé Zy, hy vọng phim này diễn xuất sẽ nuột hơn trước, chưa xem tập 3 nhưng thích cái cảnh quay ôm nhau nơi màn trời chiếu đất của 2 bạn và cái biểu cảm của con bé thế :x
Thêm 1 phiếu nữa cho bạn Hwa, thôi thì lần này,đừng có yêu thầm em PSH nữa, khổ lắm :-<
Tác giả: nancyt    Thời gian: 16-4-2013 07:42 PM
Vote cho Lee Seung Gi một phiếu nào^^
Và thêm nữa là không phải thần tượng hiện tại thôi, mà sẽ là người mình ngưỡng mộ và yêu mến mãi mãi.
Bởi yêu cụ không phải chỉ vì một ca sĩ Lee Seung Gi, Một diễn viên Lee Seung Gi, hay một MC tài năng Lee Seung Gi, mà là yêu con người của cụ, yêu cái người tên Lee Seung Gi ấy, bởi cái bản tính cần cù, ham học hỏi, đầy chân thành mà lúc nào cũng nở nụ cười trên môi....Nên tình yêu đó sẽ là mãi mãi!!!^^
Mà Gu family book cụ diễn cũng tuyệt vời lắm, iu iu, vote vote^^
Tác giả: kebe_lovely    Thời gian: 16-4-2013 07:42 PM
Đều thích hết những thần tượng này, nhưng vẫn có top 5 cho riêng mình nè:
1. SuZy
2. Seung Gi
3. Jung Yong Hwa
4. IU
5. Lee Hong Gi
Có bạn nào giống mình không?
Có vẻ hơi tham nhưng khó quá, he he.
Tác giả: cu.Gi    Thời gian: 16-4-2013 07:44 PM
vote cho cụ Gi bếu
diễn xuất của cụ thì mọi người ai cũng bít rồi  mong rằng với vai diễn Choi Kang Chi này cụ sẽ thành công hơn nữa  
cụ yêu {:412:}
thank bạn dịch tin
Tác giả: nga_nguyen    Thời gian: 16-4-2013 07:54 PM
đương nhiên là sẽ vote cho lee seung gi rồi
những nhân vật còn lại mặc dù có cố gắng nhưng khả năng diễn xuất cần phải được nâng cao thêm
cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: phamhavu    Thời gian: 16-4-2013 08:04 PM
IU +  Suzy
Nhìn cái mặt suzy là đã thấy thích rồi, trông rất là 4d
Còn iu thì đóng phim khá đạt
Xem cái phim lee shon shin nhiều lúc thấy quá buồn cười luôn                                 
Tác giả: ladymacbeth711    Thời gian: 16-4-2013 08:13 PM
Vote thêm 1 phiếu cho anh Jung Yong Hwa :)) Từ khi xem You Are Beautiful đã thích anh (bên cạnh anh Jang Geun Suk). Vote cho anh 1 phiếu vì ánh mắt ấm áp và dáng vẻ đẹp trai. Hy vọng anh sẽ đóng thêm nhiều phim mới :D
Tác giả: lanhtieunguyet    Thời gian: 16-4-2013 08:15 PM
Chậc, toàn mỹ nam mỹ nữ đc yêu thích quá trời không hà
Vote cho Lee Seung Gi, bé Suzy
hai mỹ nam từng đóng chung với zai nhà mình là Jung Yong Hwa và Lee Hong Ki
chắc là cặp Gi béo - Su ú sẽ đc nhiều phiếu thôi, Cửu gia thư đang nổi mà
Tác giả: ha.vladi    Thời gian: 16-4-2013 08:22 PM
mình có thể vote cho 3 người không? Jung Wa nè, Lee Sung Gi nè và Iu, cảm ơn các bạn đã gởi yêu cầu vote hi..hi..
Mà nói chung thì mình thích nhiều hơn số 3 nhưng giới hạn ở số 3 huyền thoại này thôi.
Tác giả: hakhec    Thời gian: 16-4-2013 08:31 PM
Vote cho Lee Seung Gi, Suzy, IU và Yoon Doo Joon{:161:}.Khoái nhất diễn xuất của Yoon Doo Joon trong Iris 2 lắm nhé,yêu một cách chung tình,mà không được người ấy đáp lại,nhìn đau khổ lắm.Suzy thì miễn bàn rồi,nhìn mặt xinh quá cơ,yêu bạn í từ thời Dream High.Cơ mà mình thắc mắc sao lại xếp Lê Seung Gi vào đây.Anh ấy gôc là diễn viên cơ mà,có phải idol đâu???
Tác giả: sussi    Thời gian: 16-4-2013 08:59 PM
sao chủ thớt k làm cái poll cho mn thỏa lòng vote^^

Với ta đương nhiên Gi là nhất rồi
Sau là bé Su nữa

Còn lại thì thế nào cũng dc, k quan trọng,hihi
May mà trog cái danh sách này k có một số idol mình phản đối=)))
Tác giả: thuhong29788    Thời gian: 16-4-2013 09:08 PM
Mấy người này ai cũng có điểm mạnh cả
Mình thì mình thích nhất Bạn Jung Yong Hwa
Đẹp trai kute kinh khủng, cười lại rất duyên
Bạn ấy chuẩn bị đóng phim
Tình hình lại đóng vai thất tình rồi
Tác giả: vit.ngo93    Thời gian: 16-4-2013 09:13 PM
hihi vote ngay 1 phiếu cho IU nhà mềnh
cơ mà tỉ suất xem đài vẫn cao đó chứ, đâu đến mức không đc như mong đợi
ngoài ra thì chưa xem phim của seung gi nên ko biết nhưng thấy đc khen ngợi nhiều chắc diễn đạt lắm đây hihi
Tác giả: Xoài    Thời gian: 16-4-2013 09:22 PM
toàn thần tượng mềnh chưa xem phim =))))

có xem phim của YH rồi

mà nói thật a đóng vẫn hơi đơ ^^

mong lần này diễn xuất hay hơn

LSG thì tay nghề cao khỏi bàn rồi

nghe nói LeeJoon diễn cũng OK lắm mà chưa xem phim

thần tượng bh đóng phim thì thích nhất EunJi với Sulli

mong Sul đóng nhiều phim hơn nữa
Tác giả: hanhyunmi    Thời gian: 16-4-2013 09:30 PM
mình là mình chọn IU si
vì mình đang koi Lee Soon Shin
nhưng mà hóng cái fim của Yong Hwa
vs cả 1 vote cho fim Gumiho of Gi nhá ♥
nhìn cái pic God of the Workplace ^ ^
chắc hóng thêm fim of Jo Kwon nhá nhá

Tác giả: BlueEyes93    Thời gian: 16-4-2013 09:38 PM
YongHwa.....

.............. .......................

iêu oppa lém cơ

người gì mừ đa tài thế không bjk

hát hay, sang tác giỏi

đóng phim cũng đỉnh nữa......

oiiiiiiiiii!!!! oppa đã comeback rùi.......

lại đóng chung vs shin hye nữa mới tuyệt vời chứ.....
mong 2 anh chị sẽ đóng cặp.....

Tác giả: Apple198    Thời gian: 16-4-2013 09:41 PM
Nam: Lee Seung Gi
Nữ: Suzy
= kết hợp hoàn hảo trong Gu Family :D 5ting!!!!!!!!!!!!!
Mình thấy thiếu quá, nên đưa JYJ Park Yoo Chun  và Lee Jung Shin (C.N.Blue) vào nữa :)
Yoo Chun thì khỏi phải bàn, diễn xuât của anh ấy được công nhận và anh ấy có lượng fan lớn rồi.
Còn Lee Jung Shin tuy mới đóng nhưng diễn xuất trong My daughter Seo Young khá ổn nhé ;)
Tác giả: Huong_DAVN    Thời gian: 16-4-2013 09:42 PM
Chắc chắn là bỏ phiếu cho Lee Seung Gi rồi. Nếu ai đã xem 4 tập đầu của Cửu Gia Thư thì sẽ biết là không thể rời mằt khỏi màn hình được khi tập phim chưa kết thúc.
Nhưng nếu có Lee Min Ho thì mình sẽ bỏ phiếu cho Lee Min Ho ^^ Ho diễn xuất rất đạt trong phim Faith (Tín Nghĩa) bên cạnh nữ chính Kim Hee Sun. Rất hóng The Heirs!
Tác giả: zhozho    Thời gian: 16-4-2013 09:51 PM
Lee Seung Gi deabak!!!!!
chắc chắn là Seung Gi rồi hehe
thích ảnh từ hồi phim Những nàng công chúa nổi tiếng rồi, mình đã nguyện chung thủy với ảnh suốt rồi
mà có cái là lần này phim mới, tạo hình lạ quá, nhìn vẫn chưa quen mắt
mà thấy tình tiết có vẻ hay, mong là sẽ tạo nên cú vọt lẹ của ảnh, rồi rinh ảnh sang vn chơi luôn hehe

Tác giả: ruby11    Thời gian: 16-4-2013 09:52 PM
Phim mới của Su và Seung Gi hay quá
Mình vote no1 Seung Gi - khỏi bàn về tài năng và vẻ đẹp, anh luôn luôn rạng ngời
tiếp theo là no2 Suzy - vẻ đẹp thiên thần không bàn cãi, diễn xuất thì tiến bộ dần dần
no3 Jung Yong Hwa - nhập vai ổn, tuy không xuất sắc nhưng đọng lại ấn tượng
no4 IU - dễ thương khiến ai cũng phải yêu
no5 thành viên còn lại của CNBlue - mỗi người đều để lại ấn tượng đẹp, về tài năng lẫn vẻ đẹp
-- love -- love -- love
Tác giả: ghidanh    Thời gian: 16-4-2013 10:03 PM
IU nha
Hát hay, diễn giỏi
Phim The Best Lee Soon Shin có con rate quá đạt
Tuổi trẻ tài cao lại xinh xắn nữa, idol phải như vại mới chuẩn

-----------------------------
Tác giả: ft_jongshin    Thời gian: 16-4-2013 10:04 PM
hong star vs huddang vote cho các tình yêu ... ak 2 tên đều là GI làm người comment đau khổ...Gu family đã chíu ta cũng đang ngắm cụ phủ phê hehe. mà đưa cụ vào danh sách idol ah sướng thế hí hí ... umchinah + idol và còn nhiều danh xưng khác ....
còn kái movie kua skull hong lại tữ mình vào vai idol khùng điên nữa đáng để chờ 1 vote

Tác giả: ckga222    Thời gian: 16-4-2013 10:04 PM
Lee Joon ngố .... Yoon Do Yun đẹp chai trầm tĩnh ... Lee Seung Gi thanh lịch ... Suzy cá tính và cuối cùng là IU dễ thương...
ko bít đến khi nào bé Ji Yeon mới come back nhỉ...lâu nay ko thấy bé...
Tác giả: -mel-    Thời gian: 16-4-2013 10:06 PM
100 phiếu cho Yong Hwa
100 phiếu cho Lee Seung Gi
có được ko???
kêu chọn giữa 2người thì khó quá  
giờ mình lỡ iu cả 2 người rồi thì biết làm sao
giờ thì đành tạm vui với cái phim của anh Gi đã
vài tháng nữa phim anh Hwa ra, mình lại bay theo anh Hwa....
nhưng mà dù sao thì vẫn ko thể chọn giữa 2 anh ấy được

Tác giả: LITA    Thời gian: 16-4-2013 10:19 PM
Hiện tại mình thích bạn IU{:287:}{:287:}{:287:}
Còn Seung Gi vs Yong Hwa thì giỏi lâu rồi khỏi phải chê {:297:}
Còn có Yoo Chun oppa nữa nha nhất luôn đấy
{:308:} {:308:}  {:308:}
Tác giả: dieulinh_ivy    Thời gian: 16-4-2013 10:21 PM
Hix sao hok có Sulli :) Mình thích Seunggi nhất đó. Seungi giỏi dễ sợ, nhìn warm, diễn hay nữa. Sau đó là Sulli vì độ cute overload của em í :X. Vote 1 phiếu cho Lee Seung Gi vì The King 2 heart :X
Tác giả: sammydbsk    Thời gian: 16-4-2013 10:25 PM
một phiếu cho Ace Yong Hwa {:398:}
một phiếu cho Lee Joon (phục lão này sau khi xem IRIS
cuối cùng là một phiếu cho Lee Seung Gi {:291:}
bên Hàn thường không xem trọng idols đóng phim cho lắm cơ mà mình thấy 1 số người cũng không đến nỗi tệ {:155:}
Tác giả: meosau2306    Thời gian: 16-4-2013 10:26 PM
vote một phiếu cho Lee Seung Gi thôi dạo này đang miệt mài với Gu Family Book c thích nụ cười tỏa nắng của Gi mình không nghe nhạc của Gi hát nhiều nhưng phim nào có Gi thì điều xem hết mà ấn tượng nhất là vai Jae Ha , nếu cho thêm một phiếu nữa thì mình vote cho Suzy thôi mới coi có tập 3 của Gu Family Book sao mà Suzy dễ thương đến thế đóng chung với Gi nhìn đóng là một hoàn hảo
Tác giả: gumina    Thời gian: 16-4-2013 10:29 PM
vote cho suzy và lee yoon !!!!!!!!!
đang theo dõi cứu giá thư :)) hay lắm luôn
còn Iris 2 thì chưa xem ...thật sự nhiều ý kiến trái chiều quá nên không biết có nên xem hay không :))
còn mấy ca sĩ thần tượng kia thì mình ko biết
Tác giả: cacomtrang    Thời gian: 16-4-2013 10:32 PM
Xem 1 loạt các diễn viên, mình không thấy nhiều gương mặt nổi đình đám khác.
Mình không hiểu tiêu chí thần tượng ở đây là gì khi không thấy tên Lee Min Ho hay Song Joong Ki.
Mình bầu chọn thần tượng cho ca sĩ, diễn viên : Lee Sung Gi.
Trong phim The King 2 hearts, đóng vai 1 vị vua thông minh, tài trí (tuy khóc hơi nhiều {:173:})
Tác giả: zennyvy    Thời gian: 16-4-2013 10:34 PM
Về nam mình thích
1. Lee Seung Gi
2. Jung Yong Hwa
Về nữ thì mình có cảm tình với Miss A Suzy , ngoài ra còn có IU
Còn lại thì mình chưa coi phim đóng hoặc cũng không thích lắm nên không biết được
Tác giả: KieuMy_Le    Thời gian: 16-4-2013 10:36 PM
Đầu tiên vote mộ phiếu cho bạn trẻ nhà mình trước ^^, đang bấn cặp già trẻ cực hài trong TBLSS con rết chặng đường đã được 1/5 leo gần đến 30% mình thấy cũng được rồi!
Vì chưa coi Cửu Gia Thư nên chưa thể bình luận gì về phim, nhưng thấy moi người vote dữ dội nên cũng xoẹt một phiếu ah~ hai phiếu cho Perfect Couple! ^^
Ngoài ra còn điệp viên Joon Ngố, với một vé xếp hàng chờ đợi cho giọng ca đỉnh Hong Ki!
Tác giả: hongnhung0802    Thời gian: 16-4-2013 10:40 PM
Nếu chỉ những người trong danh sách này thì tớ sẽ bình chọn:
1. Lee Seung Gi
2. IU
3. Jung Yong Hwa
4: Suzy
5: Lee Hong Gi

Còn các bạn khác không thích hoặc chẳng biết là ai :">
Tác giả: ZímDale    Thời gian: 16-4-2013 10:44 PM
hiện tại thì vote cho Doo Joon r {:443:}
cơ mà hóng film của Ki béo vs Jin Young qá {:418:}
Béo thì kinh nghiệm diễn xuất đầy mìg r.. còn zai kia mới lon ton vào k biết sẽ tn đây nhìn mặt cháu nó sáng thế mà lại đóng tội phạm là seo{:430:}
Tác giả: zero.vk.nov    Thời gian: 16-4-2013 10:55 PM
trong danh sách này thì mình vote cho IU và Lee Seung Gi ^^
hiện tại đang xem The Best Lee Soon Shin của IU và Gu Family Book của Gi. bạn Gi thì đa tài và cũng tích lũy được khá nhiều kinh nghiệm nên diễn xuất tốt là điều không cần phải bàn cãi gì nhiều. còn IU lần đầu đóng vai chính mà diễn xuất rất khá, hy vọng với độ dài 50 tập của phim diễn xuất của IU sẽ còn tiến bộ hơn nữa :)
Tác giả: hebebebe1991    Thời gian: 16-4-2013 11:01 PM
thích nhất Jo Kwon ... Jo Kwon ... Jo Kwon

anh vui vẻ, hóm hỉnh, hài hước, nghiêm túc, tưng tửng ...

anh có muôn vàn khuôn mặt, muôn vàn tính cách

yêu nhất nét ngây thơ trong đôi mắt anh    ^________^
Tác giả: byul    Thời gian: 16-4-2013 11:11 PM
xếp seunggi vào đây thấy tự nhiên lạc lõng hẳn với list ghê =). dù sao bạn béo seunggi cũng có khá nhiều kinh nghiệm và phần nào được nhìn nhận như một diễn viên thực thụ rồi.

anyway nếu cho seunggi off the list thì mình thích suzy nhất =) chắc tại mình thích nó quá, bias quá nên nó làm gì cũng thích cũng yêu cũng quý á. từ dream high rồi big rồi giờ là gu family book, có thể diễn xuất chưa thật hoàn hảo nhưng đã có tiến bộ rồi :>.

bạn yonghwa mình cũng thích cách diễn nhưng k ưng cách chọn kịch bản lắm. hóng heaven's order để xem diễn xuất của bạn seulong  nhà mình dư lào :")
Tác giả: Kimbumtiffany    Thời gian: 16-4-2013 11:17 PM
IU - You are the best lee soon shin quá tuyệt
{:309:} ngố ngố mà dễ thương ghê a
cũng thích lee sueng ri với cả Suzy nữa            
{:263:}                                                  
Tác giả: madoki    Thời gian: 16-4-2013 11:32 PM
Ôi idol đổ bộ vào phim ảnh mạnh quá. Đúng là đa zi năng @@. Có vài bạn như Jin Young hay Gyuri hình như mới đóng phim lần đầu? Anyway nhìn tạo hình của Gyuri đáng yêu và mới lạ quá làm mình rất mong chờ :x.
Còn khả năng diễn xuất của Seung Gi (nói là idol hình như ko đúng lắm?) là quá chuẩn. Doo Joon, Lee Joon, Suzy cũng dần tiến bộ. riêng Jo Kwon thì lại là 1 trường phái và cá tính khác hẳn :)).
Tác giả: Peter_13    Thời gian: 16-4-2013 11:46 PM
1 vote cho Jin Young nhà mình...giai cũng có kinh nghiệm trong 1 vài vai cameo trước đây rồi..mong rằng bộ
film sẽ thành công và Jin cũng có thể phát huy được tài năng của mình {:161:}
Ca sĩ,nhạc sĩ,nhà sản xuất,diễn viên...bạn có cần toàn tài thế ko?{:184:}
Tác giả: thuhuyen18    Thời gian: 16-4-2013 11:56 PM
thích nhất Suzy rồi anh Lee sung gi, tiếp đến là IU
dạo này các idol lấn sân nhiều sang bên diễn xuất quá, nhưng mà các bạn trẻ đòng phim càng ngày càng hay, đúng là hậu sinh khả úy
Tác giả: honghanhh    Thời gian: 16-4-2013 11:59 PM
jong hwa va lee seung gi hihi, kiểu gì mấy anh cũng đứng nhất! diễn xuất của Suzy trong gu family book cũng khá ổn!{:398:}
phim Heirs nhanh nhanh ra mắt đi chưa! mà phim của đài nào thế các b?
Tác giả: carnival03    Thời gian: 17-4-2013 12:00 AM
Vote của mình:
1. Lee Seung Gi
2. IU
3. Jung Yong Hwa
thích của 3 bạn này, giọng hát hay mà diễn xuất trong phim cũng khá ổn
nhất là Lee Seung Gi thì không có gì để nói rồi. Nên nếu chỉ có một phiếu để lựa chọn thì khó quá.
Tác giả: Hjp.Toét    Thời gian: 17-4-2013 12:00 AM
Hong ki!!!!!Hong Ki!!!!!!!!!!!!!! {:308:}
Mong xem phim Ki béo quá {:425:} {:425:} {:425:}
Nhìn cái ảnh thằng bé mặt ngơ ngơ yêu quá
Thích cả Lee Joon nữa. Vote cho 2 người này
Tác giả: giangluc    Thời gian: 17-4-2013 12:13 AM
Công nhận là phải vote cho anh seung gi ngay.nhưng mà mình cũng thích anh yong hwa nữa.cứ mết maxianh vì anh  tham gia running man tập nào là hay tập đấy.anh còn sắp đóng phim mới nữa chứ,đối thủ anh lee min ho,hóng.5ting
Tác giả: thuydungs2ljk    Thời gian: 17-4-2013 02:30 AM
Thích Seung Gi và Suzy.hehe. Đôi nầy nhìn rõ hợp, mãi Seung Gi oppa mới được đóng cặp vs 1dongseng, trước toàn đóng cặp vs các nuna thui, thương wa'. Giờ đóng cùng vs bé Suzy dễ thương, hy vọng bộ phim sẽ thật thành công.{:98:}
Tác giả: the.road.ahead    Thời gian: 17-4-2013 06:42 AM
Trời ơi chắc mình hết tuổi rồi, chứ trong danh sách dài dằng dặc kia chỉ biết có 3 người
Dù sao cũng ủng hộ cho Cụ và em Suzy, thêm anh Yong Hwa nữa ^^ Mong phim mới của mọi người thành công!
Tác giả: hoamai87    Thời gian: 17-4-2013 07:33 AM
Trong tất cả các thần tượng này thì mình yêu thích nhất chính là Lee Seung Gi với lối diễn xuất đa tài,khuôn mặt ăn hình.Ngoài ra mình cũng thích Lee Joon của MBLQ và Yoon Do Yoon của Beast.Mình cũng rất mong đợi sự xuất hiện của Park Gyuri và Lim Seulong!
Thanks người dịch news!
Tác giả: khismall    Thời gian: 17-4-2013 07:42 AM
Lee Joon oppa, đương nhiên là vậy rồi, mình đang cật lực vote cho anh yêu nhà mình, ai cũng có 1 idol mà mình muốn xem họ diễn xuất mà, nhưng phải nói là diễn xuất của oppa nhà mình không thể chê vào đâu được ý
Tác giả: ltkt92    Thời gian: 17-4-2013 07:52 AM
Thích seung gi nhất, nhưng mà anh nổi bật quá rồi, nhường cho đàn em nha anh {:294:}
Nếu chỉ được 1 phiếu thì chắc sẽ vote cho IU.
IU nha
Hát hay, diễn giỏi
Phim The Best Lee Soon Shin có con rate quá đạt {:290:}
Tác giả: thanhnhanhd    Thời gian: 17-4-2013 07:53 AM
hehe.có lee sung gi của mình, ủng hộ a lee nhất
a lee là người đa tài nhất, lĩnh vực nào cũng rất thành công
Cơ mà lại được gặp anh trong phim hàng tuần rồi
thik quá!
Tác giả: jwf156    Thời gian: 17-4-2013 08:03 AM
Mình không phải la fan của  Lee Sung Gi, nhưng mình thích bạn này vì thật sự cậu ấy là diễn viên đa tài và rất giản dị.
Vote cho Lee
Cám ơn chủ thớt đã mở forum rất hay.
Tác giả: jiyul_0602    Thời gian: 17-4-2013 08:15 AM
Trong 10 người thì mình cũng mới chỉ xem phim của tầm 4,5 người.
Mình thấy diễn xuất ổn định và chắc chắn nhất là Lee Seung Gi.
Ngoài ra thì Joon của MBLAQ cũng có tiềm năng nếu tiếp tục sự nghiệp diễn xuất bên cạnh ca hát.
Tác giả: Ivyngo    Thời gian: 17-4-2013 08:29 AM
Vote cho các thành viên nhà JYP:
1.Zy
2.Kwon
3.Ong
Thêm cả bạn Gi, Doo Jun, Joon ngơ và IU nữa! Vậy là gần hết danh sách luôn rồi!^^
Hiện giờ chỉ còn phim của bạn Ong là chưa lên sóng thôi ah!
Tác giả: KEOTRONVO    Thời gian: 17-4-2013 08:38 AM
"Mặc dù tỷ suất người xem không được như mong đợi, ". Cái gì thế. Phim you are the best Lee soon shin người ta dẫn đầu rating mà lại.
Trong đây dĩ nhiên sẽ vote cho IU oài.Không phải vì là idol của mình mà mình vote mà vote cho sự tiến bộ đáng kể về diễn xuất của IU.Bộ phim sẽ còn tiến xa hơn nữa trong thời gian tới.Mọi người hãy cố lên nhé.

Tác giả: swallow80    Thời gian: 17-4-2013 09:20 AM
Ke.ke..mình vote cho Doo Joon, Seung Gi & Yonghwa.
Nhân vật thể hiện của 2 cậu đầu mình đã xem rùi, diễn hay và rất tự nhiên.Còn Yonghwa dù phim chưa quay nhưng mình tin rằng sẽ rất ổn thôi anh chàng đa tài mà.
Phía nữ mình thích IU, diễn xuất rất ổn.

Tác giả: hotai1286    Thời gian: 17-4-2013 09:30 AM
Sao không có Yoona nhỉ? Yoona diễn rất hay mà.

Bên diễn viên nam thì một phiếu cho: Yonghwa. YongHwa Hwaiting

Còn bên nữ thì mình không thích ai hết
Tác giả: byebyehs2013    Thời gian: 17-4-2013 09:31 AM
Một phiếu cho anh chàng gián điệp Lee Joon của MBLAQ trong Iris2, rất kỳ vọng  vào movie "an actor is an actor" của LJ vào tháng 5 này nữa.
Ngoài ra Lee Sung Gi, Lee Hong Ki cũng rất đa tài, diễn xuất tự nhiên, vote cho 2 anh này nữa.
Nói chung là những anh họ Lee
Tác giả: kiwi219    Thời gian: 17-4-2013 09:46 AM
Vote cho Lee Sung Gi
trong số này Lee Sung Gi mình thấy nổi tiếng và thành công nhất, thành công khi còn quá trẻ nhưng được mọi người công nhận tài năng. Là nghệ sĩ đa tài vừa làm ca sĩ, diễn viên, MC. Xem The king 2 heart thấy diễn xuất của anh không có gì phải bàn cả :D Hy vọng cặp đôi Suzy và Sung Gi sẽ làm nên hiện tượng trong Gu family book
Tác giả: ngoc2808    Thời gian: 17-4-2013 09:59 AM
suzy . IU {:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}{:176:}...............................................................................................................................
Tác giả: phuonganhluviu    Thời gian: 17-4-2013 10:27 AM
VOTE cho IU nè tình yêu của đời tôi kekeke
Rating phim TBLSS tuy không đạt được như mong đợi (50%)
nhưng dù sao cũng xếp đầu bảng thế là fan OK rồi keke ^-^
ngoài ra cũng vote cho suzy luôn người bạn thân với IU luôn bên cạnh khi IU gặp khó khăn

Tác giả: liksushi    Thời gian: 17-4-2013 10:52 AM
Tèn tén ten ... 1 vote cho Su ú :xxxxxx

Mặc dù là mấy phim đầu Su đóng chưa được hay cho lắm nhưng mà bh trình độ đóng film của Su ngày càng đi lên r` ... yêu quá yêu quá :xxxxx
Tác giả: falala1995    Thời gian: 17-4-2013 11:33 AM
vote tuốt. Ai cũng bỏ công sức
Bản thân mình hơi khó lựa chọn vì thik nhất là Park Yochun rồi
No.2 của mình xin chọn bác Seung gi hihi
No.3 Suzy nhé
No.4 Iu
No.5 Yong hwa I'm so sorry
Tác giả: nguclubmanager    Thời gian: 17-4-2013 11:40 AM
Thiếu sót lớn khi T.O.P không có tên trong danh sách {:102:}
Cả Eun Ji nữa, diễn xuất cũng ấn tượng đấy chư, nhất là sau Repply 1997, cả vai diễn Hee Sun trong "Gió đông" nữa chứ......... Thiếu nhiều quá zậy zời ((((((((((
Tác giả: PhoeniX1992    Thời gian: 17-4-2013 11:59 AM
Thích nhiều người quá thì chọn sao đây {:443:}
Vote cho Joonie, Doo Joon, Lee Seung Gi, Suzy, Jin Young, Thunder, Hong Ki
(Quá nhiều so với quy định {:406:})
Toàn hotboy không, Seung Gi diễn hay mà hát cũng hay, MC cũng hay nốt, thật là đa tài {:418:}
Tác giả: Rin    Thời gian: 17-4-2013 12:05 PM
1. Suzy
2. Lee Seung Gi
3. Jung Yong Hwa
Su ú là tình yêu cảu mình nên vote cho nó là đúng rồi, nhưng mà diễn xuất của bé ngày càng tiến bộ, cụ Gi là không cần bàn về khoản diễn xuất nữa, Hwa cũng quá tuyệt vời.

Tác giả: ntl5151    Thời gian: 17-4-2013 12:09 PM
Vote for Suzy nàooooooooooooooooooooooooooooo
Thích SUzy từ hồi đóng dream high rồi :x hát hay, xinh đẹp, cá tính nữa ^^
Gu family book phim cổ trang ko biết Suzy đóng thế nào nhỉ :D
Tác giả: pm231    Thời gian: 17-4-2013 12:24 PM
vote cho  Lee sung gi  Jung Yong Hwa  
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}
Cụ là một người tài năng..
Jung Yong Hwa: anh ấy vừa hát hay, vừa đàn ghita giỏi và sáng tác cung giỏi lun!
tóm lại là vote cho 2 oppa!
Tác giả: Ley    Thời gian: 17-4-2013 12:29 PM
Nếu được vote 10 phiếu
Mình sẽ vote cả 10 cho Heodang LEE SEUNG GI!!!!! :"))))

Tất cả những gì cụ thể hiện đều rất đáng ngưỡng mộ
Không chỉ từ tài năng, học vấn rồi đến cả con người nữa xD
Điểm 10 cho sự hoàn hảo
Tác giả: laithikimbien    Thời gian: 17-4-2013 12:32 PM
vote cho Cụ Lee seung Gi nhà mình một phiếu, cụ mềnh quá nổi bật trong bảng này rồi còn gì, nghệ sĩ đa năng mà lị
Mong cụ và cửu gia thư thành công
vote cho jung yong wa và lee joon nữa

Tác giả: ponzai    Thời gian: 17-4-2013 12:33 PM
nói chung thì toàn những thần tượng mình thích thôi

lee seung gi ấy à mình thấy anh rất có tài

Iu cũng diễn đc , thích cả lee joon rồi hông ki , young hwa nữa

chưa xem phim mới của suzy nhưng có lẽ bạn ấy diễn hay hơn rồi

mà trong danh sách này lại ko có eun ji của A pink nhỉ?

em này diễn đc mà
Tác giả: GàSiêuNhưn    Thời gian: 17-4-2013 12:46 PM
Đang bị bấn Gu Family Book nên ủng hộ nhiệt tình cho bạn Gi và bạn Suzy

Thích cả bạn Hong Ki nữa, cái mẹt đáng iu, dễ thương

Seulong với Gyuri thì chưa xem phim nhưng mà mình thích hai bạn này nên cũng vote ủng hộ các bạn ấy

Hình như mình vote hơi bị tham rồi

Tác giả: huyengreen    Thời gian: 17-4-2013 12:52 PM
bình chọn cho Lee Seung Gi

Ngôi sao thần tượng, mà không, chúng ta đang dõi theo Lee Seung Gi trong vai trò là một diễn viên đa phong cách trong sự trở lại lần này trên màn ảnh nhỏ, vai diễn nửa người nửa thú Choi Kang Chi trong bộ phim truyền hình gây sốt của đài MBC Gu Family Book.
Tác giả: anna27    Thời gian: 17-4-2013 01:10 PM
Không ngần ngại vote ngay cho Cụ Gi nhà mình rồi ,Cụ thì qúa là đa tài và tuyệt rồi
ủng hộ cho bé SuZy một phiếu nữa cô bé rất đáng iu mà
Và ủng hộ phim Cửu Gia thư sẽ càng thành công nữa.
Tác giả: zizivt92    Thời gian: 17-4-2013 01:18 PM
ko thích ai lắm trong list này hic hic hic hic
nhưng bình chọn cho Suzy
ẻm dễ thương hết mức à :D
nếu đc thêm vé nữa thì vote cho B2ST’s Yoon Du Jun vì quá chuẩn men trong iris 2
Tác giả: Hellwoman    Thời gian: 17-4-2013 01:21 PM
Voteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee cho Lee Seung Gi 1 phiếu
Cho cả Suzyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy nữa {:144:}
Mặc dù chưa xem Iris 2 nhưng vẵn thích Yoon Du Jun
B2ST’s Yoon Du Jun

Tác giả: sandy_moon    Thời gian: 17-4-2013 01:22 PM
còn phải hỏi... đương nhiên là em tán đồng 2 tay 2 chân một phiếu cho Cụ nhà em rồi..
quay lại với một bộ phim thể loại hoàn toàn mới, kịch tính, hấp dẫn thế này, mà còn là nhân vật ngây ngây ngô ngô nhìn iu chết đi được ý... {:85:}{:85:}{:85:}
Tác giả: bichphuong2266    Thời gian: 17-4-2013 01:34 PM

Đầu tiên vote cho Seung Gi nè
Thích Seung Gi nhất trong King 2heart, rất tuyệt vời
Thứ 2 vote cho IU
IU đã trở lại màn ảnh nhỏ với vai nữ chính trong You’re the Best Lee Soon Shin. Mặc dù tỷ suất người xem không được như mong đợi, nhưng cô đã có những này tháng sống cùng nhân vật của mình.

rating gần 30% mà ko như mong đợi à, có nhầm ko nhỉ???
IU trong phim diễn cũng khá, nhìn rất dễ thương
Cũng hóng phim giả trai " Nail shop Paris" của Park Gyuri và MBLAQ’s Thunder, 3/5 này chiếu rồi
Tác giả: phu0ngphu0ng    Thời gian: 17-4-2013 01:45 PM
Đó chính là Lee Sung Gi và Suzy, cặp đôi trong Cửu Thư Gia ~
Cả 2 đều nhí nhảnh đáng yêu ghê....
1 tuần có 7 ngày thì chẳng có ngày nào là không hóng phim này cả....
Ước gì ngày nào cũng phát sóng 1 tập nhỉ cho dân tình đỡ thèm thuồng

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3